เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 04:10:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 709 710 711 [712] 713 714 715 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1357956 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #10665 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2007, 09:23:00 PM »

Grin Grin Grin  กลับถึงมาเลเซียแล้ว ครับ  Grin Grin Grin

Smiley Smiley Smiley สวัสดีครับ พี่ๆน้าๆลุงๆ พระอาจารย์นกไฟ อาจารย์วรกฤษ ( รู้สึกว่านิ้วชี้ ขวาคงเมื่อย ) Smiley Smiley Smiley

Cheesy Cheesy ประทับใจมากครับ แมทช์นี้ ได้เจอ พระอาจารย์นกไฟ ลุงเสือ พี่เสือ พี่หนุ่ม พี่นาจา  และพี่ๆอีกหลายท่าน (ลืมชื่อ อิอิ)

Smiley Smiley Smiley  เรื่องการแข่งขัน พอใจมากครับ ผ่านไปด้วยดี แต่ยังมีอีกหลายเรื่องที่ต้องมาปรับปรุงตัวเอง แต่พอใจ ครับ   Smiley Smiley Smiley

Grin Grin ก็ขอขอบพระคุณ พระอาจารย์นกไฟ ลุงเสือ อาจารย์วรกฤษ(นวดนิ้วชี้บ้างนะครับ) พี่หนุ่ม และพี่ๆทีมนกไฟ ทุกคนครับ ที่มีคำแนะนำดีๆในการแข่งขัน   Smiley Smiley Smiley

ขอขอบพระคุณ พี่ต้อม ที่ออกค่าสมัครแข่งให้ด้วยนะครับ  (สปอนเซอร์หลัก) แมทช์หน้าขออีกนะพี่ นะ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #10666 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 01:25:36 AM »

Wink เข้าใจว่าพี่ป้อม เอาลิงค์ไปฝากเวป Yourfilehost.com แล้วโดนกระทรวง ICT บล๊อกเวปนั้นพอดี....

ผมและพี่ป้อมสามารถดาวโหลดได้ปรกติครับ ลองจากเครื่องอื่นในออฟฟิส ผลลัพธ์ได้เหมือนกัน
และเท่าที่สังเกตุดู ท่านที่โหลดไม่ได้ รู้สึกเฉพาะขาประจำ"กบ"คลับนะครับ  คงมี ip อะไรที่เกี่ยวพันกันอยู่  Grin

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10667 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 01:27:56 AM »

Grin Grin Grin  กลับถึงมาเลเซียแล้ว ครับ  Grin Grin Grin

Smiley Smiley Smiley สวัสดีครับ พี่ๆน้าๆลุงๆ พระอาจารย์นกไฟ อาจารย์วรกฤษ ( รู้สึกว่านิ้วชี้ ขวาคงเมื่อย ) Smiley Smiley Smiley

Cheesy Cheesy ประทับใจมากครับ แมทช์นี้ ได้เจอ พระอาจารย์นกไฟ ลุงเสือ พี่เสือ พี่หนุ่ม พี่นาจา  และพี่ๆอีกหลายท่าน (ลืมชื่อ อิอิ)

Smiley Smiley Smiley  เรื่องการแข่งขัน พอใจมากครับ ผ่านไปด้วยดี แต่ยังมีอีกหลายเรื่องที่ต้องมาปรับปรุงตัวเอง แต่พอใจ ครับ   Smiley Smiley Smiley

Grin Grin ก็ขอขอบพระคุณ พระอาจารย์นกไฟ ลุงเสือ อาจารย์วรกฤษ(นวดนิ้วชี้บ้างนะครับ) พี่หนุ่ม และพี่ๆทีมนกไฟ ทุกคนครับ ที่มีคำแนะนำดีๆในการแข่งขัน   Smiley Smiley Smiley

ขอขอบพระคุณ พี่ต้อม ที่ออกค่าสมัครแข่งให้ด้วยนะครับ (สปอนเซอร์หลัก) แมทช์หน้าขออีกนะพี่ นะ Grin

Grin Grin อิอิ มาตอบรอบดึก สปอนเซอร์หลัก มี2 คนครับ ผม กะ พี่หมิ่น  อิอิ แต่เรื่อง นิ้ว นี้อย่าลืม นวด นะครับ   Grin Grin

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
tweety
Sr. Member

คะแนน 27

@ คิดถึงแม่ @

« ตอบ #10668 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 09:11:37 AM »

มาดูภาพที่เหลืออยู่เล็กน้อยจากแมชย์ฟาร์มที่เพิ่งจะผ่านไป ต่ออีกหน่อย... Grin Grin Grin

วันนี้ทีมคุณมังกรหรือเฮียมังกรเจ้าสำนักกองพันสัตว์ต่างจากชม. สหายรักของพระฤาษีนกไฟก็มากันหลายคน เจอเฮียมังกรจะขอถ่ายภาพมาลงชัดๆก็ไม่ทัน ต่างฝ่ายต่างวุ่นอยู่กับการแข่งขันเลยได้ภาพสมาชิกในทีมมาแค่นี้ เสื้อทีมของเขาวันนี้สวยมากเลย มีโลโก้สปอนเซ่อร์ติดไว้ด้วยเช่นกัน รู้สึกจะเป็นชาวาวี(ถ้าผมจำไม่ผิด)

สปอนเซอร์เสื้อทีมกองพันสัตว์ต่าง   กาแฟวาวี คะอาเสือ  เป็นกาแฟดังที่เชียงใหม่คะ อิอิ โฆษณาให้หน่อย มาเชียงใหม่เมื่อไหร่จะพาไปชิมค่ะ

tweety
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #10669 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 09:18:59 AM »

แข่งเสร็จเริ่มหาอะไรทานกันแล้วค่ะ  สงสัยจะหมดแรง  Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #10670 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 09:54:24 AM »

Wink เข้าใจว่าพี่ป้อม เอาลิงค์ไปฝากเวป Yourfilehost.com แล้วโดนกระทรวง ICT บล๊อกเวปนั้นพอดี....

ผมและพี่ป้อมสามารถดาวโหลดได้ปรกติครับ ลองจากเครื่องอื่นในออฟฟิส ผลลัพธ์ได้เหมือนกัน
และเท่าที่สังเกตุดู ท่านที่โหลดไม่ได้ รู้สึกเฉพาะขาประจำ"กบ"คลับนะครับ  คงมี ip อะไรที่เกี่ยวพันกันอยู่  Grin

Grin ตอบอย่างนี้เสียหาย.....คือตอนนี้ผมเข้าได้แล้วครับ   ทีแรกโหลดไม่ได้จริงๆ   อ๊บ อ๊บ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10671 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 10:01:36 AM »

มาดูภาพที่เหลืออยู่เล็กน้อยจากแมชย์ฟาร์มที่เพิ่งจะผ่านไป ต่ออีกหน่อย... Grin Grin Grin

วันนี้ทีมคุณมังกรหรือเฮียมังกรเจ้าสำนักกองพันสัตว์ต่างจากชม. สหายรักของพระฤาษีนกไฟก็มากันหลายคน เจอเฮียมังกรจะขอถ่ายภาพมาลงชัดๆก็ไม่ทัน ต่างฝ่ายต่างวุ่นอยู่กับการแข่งขันเลยได้ภาพสมาชิกในทีมมาแค่นี้ เสื้อทีมของเขาวันนี้สวยมากเลย มีโลโก้สปอนเซ่อร์ติดไว้ด้วยเช่นกัน รู้สึกจะเป็นชาวาวี(ถ้าผมจำไม่ผิด)

สปอนเซอร์เสื้อทีมกองพันสัตว์ต่าง   กาแฟวาวี คะอาเสือ  เป็นกาแฟดังที่เชียงใหม่คะ อิอิ โฆษณาให้หน่อย มาเชียงใหม่เมื่อไหร่จะพาไปชิมค่ะ

โอ...ต้องขออภัยจากใจจริงเลยนะครับ    Grin Grin Grin

ผมจำกาแฟเป็นชาได้อย่างไรทั้งๆที่ผมก็เป็นคอกาแฟ   นี่แหละอาการอย่างหนึ่งของสว.หล่ะครับ555

กาแฟวาวี ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ...จำไว้เลย   เดี๋ยววันนี้ต้องออกไปหาหลังอาหารเที่ยงสักถ้วยแล้วครับ

น้องtweety ถ่ายภาพได้ดีมากคนหนึ่ง(ผมดูจากแมชย์ 12 ส.ค.)  มีภาพในแมชย์ฟาร์ที่ผ่านมาและแมชย์ต่อๆไปเรียนเชิญมาแชร์ลงที่ IPSC:TODAY ด้วยนะครับ  ยังไงเราสองทีมนี้เจ้าสำนักต่างก็เป็นพันธมิตรกันอยู่แล้ว......ผมลงภาพอยู่คนเดียวทีมเดียวบางทีก็ชักจะเขินเหมือนกันนะครับ    รวมทั้งท่านอื่นๆทีมอื่นก็เรียนเชิญด้วยครับ Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10672 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 10:12:14 AM »

แข่งเสร็จเริ่มหาอะไรทานกันแล้วค่ะ สงสัยจะหมดแรง Grin Grin

เอ  ตอนผมนั่งรอยิงสเตจสอง/สาม ก็แอบถ่ายภาพคนที่สองจากขวาเอาไว้ด้วย  แต่พอมาดูภาพแล้วไม่กล้าเอาลงเพราะภาพไม่ชัดแสงน้อยไปหน่อย  และเช้าๆก็ก็ได้ทักสวัสดีกับคนซ้ายสุด  เที่ยงๆถ้าผมจำไม่ผิดในขณะเดินสวนกันก็ทักทายกับคนที่สี่จากขวาด้วย

แฟนผมก็เล่าว่าหลังจากได้คุยกับคุณมังกรก็ได้ทราบว่ามากัน 18 คนและแฟนผมได้คุยกับน้องๆผู้หญิงบางท่านด้วยไม่ทราบว่าเป็นน้องtweetyเปล่า? Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #10673 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 12:59:01 PM »

http://tran2512.multiply.com/video/item/7/5555.wmv

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #10674 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 01:16:25 PM »

ยังไม่ได้เปิดดู...รีบพิมพ์ดักคอวรกฤษก่อน
ถ้าเป็นวีดีโอ...มีแวว 2 อย่าง
อย่างแรก คนที่ยิงเร็วมาก มากอย่างแรง...อิ อิ
อีกอย่าง...คนที่ยิงช้ามาก แต่เสียงดัง พื้นเป็นหลุม...5555555
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10675 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 03:24:48 PM »

ยังไม่ได้เปิดดู...รีบพิมพ์ดักคอวรกฤษก่อน
ถ้าเป็นวีดีโอ...มีแวว 2 อย่าง
อย่างแรก คนที่ยิงเร็วมาก มากอย่างแรง...อิ อิ
อีกอย่าง...คนที่ยิงช้ามาก แต่เสียงดัง พื้นเป็นหลุม...5555555

Grin Grin  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ตกใจ ตกใจ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #10676 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 03:41:26 PM »

ขุนแผนเอาไรมาแฉ อะ เดี๋ยวจาย์เสียชื่อนะ นิ้วๆๆๆๆ อิอิ ทีมกบ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
tweety
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #10677 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 05:32:24 PM »

โอ...ต้องขออภัยจากใจจริงเลยนะครับ Grin Grin Grin

ผมจำกาแฟเป็นชาได้อย่างไรทั้งๆที่ผมก็เป็นคอกาแฟ นี่แหละอาการอย่างหนึ่งของสว.หล่ะครับ555

กาแฟวาวี ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ...จำไว้เลย เดี๋ยววันนี้ต้องออกไปหาหลังอาหารเที่ยงสักถ้วยแล้วครับ

น้องtweety ถ่ายภาพได้ดีมากคนหนึ่ง(ผมดูจากแมชย์ 12 ส.ค.) มีภาพในแมชย์ฟาร์ที่ผ่านมาและแมชย์ต่อๆไปเรียนเชิญมาแชร์ลงที่ IPSC:TODAY ด้วยนะครับ ยังไงเราสองทีมนี้เจ้าสำนักต่างก็เป็นพันธมิตรกันอยู่แล้ว......ผมลงภาพอยู่คนเดียวทีมเดียวบางทีก็ชักจะเขินเหมือนกันนะครับ รวมทั้งท่านอื่นๆทีมอื่นก็เรียนเชิญด้วยครับ Grin Grin Grin

รูปถ่ายแต่ละแมชย์มีเยอะคะ แล้วจะเอามาโพสนะคะ  Grin Grin  แอบถ่ายเค้าไว้เยอะคะ แต่ไม่กล้าเอามาลง เดี๋ยวโดนพี่ๆ รุม  ส่วนมากเป็นภาพทีเผลอค่ะ   Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10678 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2007, 07:49:52 PM »

โอ...ต้องขออภัยจากใจจริงเลยนะครับ Grin Grin Grin

ผมจำกาแฟเป็นชาได้อย่างไรทั้งๆที่ผมก็เป็นคอกาแฟ นี่แหละอาการอย่างหนึ่งของสว.หล่ะครับ555

กาแฟวาวี ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ...จำไว้เลย เดี๋ยววันนี้ต้องออกไปหาหลังอาหารเที่ยงสักถ้วยแล้วครับ

น้องtweety ถ่ายภาพได้ดีมากคนหนึ่ง(ผมดูจากแมชย์ 12 ส.ค.) มีภาพในแมชย์ฟาร์ที่ผ่านมาและแมชย์ต่อๆไปเรียนเชิญมาแชร์ลงที่ IPSC:TODAY ด้วยนะครับ ยังไงเราสองทีมนี้เจ้าสำนักต่างก็เป็นพันธมิตรกันอยู่แล้ว......ผมลงภาพอยู่คนเดียวทีมเดียวบางทีก็ชักจะเขินเหมือนกันนะครับ รวมทั้งท่านอื่นๆทีมอื่นก็เรียนเชิญด้วยครับ Grin Grin Grin

รูปถ่ายแต่ละแมชย์มีเยอะคะ แล้วจะเอามาโพสนะคะ Grin Grin แอบถ่ายเค้าไว้เยอะคะ แต่ไม่กล้าเอามาลง เดี๋ยวโดนพี่ๆ รุม ส่วนมากเป็นภาพทีเผลอค่ะ Grin Grin

ยินดีต้อนรับคุณtweety ครับ..

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #10679 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2007, 01:28:35 AM »

อยากไปยิงที่เชียงใหม่จังเลย...เดือนพฤศจิกายน...อิ อิ อ๊บ อ๊บ Grin Grin Grin

ยังไม่รู้ ว่าจะว่าง รึเปล่า ... ต้องรอใกล้ๆหน่อยนึงครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

แต่ นวมินทร์ 30 กันยายน นี้ ... อิ อิ ... จองตั๋วเครื่องบิน เรียบร้อยแล้ว น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
หน้า: 1 ... 709 710 711 [712] 713 714 715 ... 942
  พิมพ์