เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:25:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 795 796 797 [798] 799 800 801 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1351892 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11955 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 08:41:01 PM »

กราบสวัสดีปีใหม่ ไหว้ พี่ๆฟินิกส์ ทุกๆท่านครับ ขอให้มีความสุขสมหวัง ตลอดปี 2008 ครับ

ขอสุขสันต์ สุขสันต์ .. วันปีใหม่
ขอให้ชาวไอพีเอสซี  .. สุขสมถวิล
ขอให้ยิงเนียนๆ ลื่นๆ .. น่าดูชม
ขอให้ยิงโดน .. แต่ 2 เอ  Grin 

งงกับกลอนวรกฤษ...
สวัสดีปีใหม่นะ...ขอให้ค้าขายร่ำรวยๆ  Cheesy หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #11956 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 08:47:45 PM »

ไหว้ ไหว้ กราบสวัสดี พระอาจารย์  พี่ๆ ทุกคน พรุ่งนี้คงไปแข่งไม่ได้แล้ว ครับ งานใหญ่ มารอหน้าโรงงาน อดอีกแล้ว แต่แมยช์ นวมิน ช่วงเมษา ไปแน่นอน ครับ ก็ขอไห้พี่ๆ ที่ไปแข่งแมยช์ นี้โชคดี เอาถ้วยกลับมากันเยอะๆ นะครับ  ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้ อาจารยฺ วรกฤษ ยืม ตังค์ หน่อย ครับบบบบบบบบบบบบบบบ  สวัสดีปีใหม่  ขำก๊าก ขำก๊าก

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #11957 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 08:53:53 PM »

คิดถึง วันที่เริ่มยิง  Grin Smiley

และ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11958 เมื่อ: มกราคม 06, 2008, 07:31:19 AM »

ว่างเว้นมาร่วมเดือน  วันนี้..สงสัยจะต้องไป เคาะสนิม กันเสียหน่อย....แมชย์ฟาร์มจรเข้สมุทรปราการ...คอนเฟิร์มครับ  โทรถามทางสนามแล้วแมชย์นี้   .....เวทีบันเทิงงดครับ....แต่มอบรางวัลและอาหารตามปกติ

เจอกันครับ...ใครไม่ไป รอชมภาพเหตุการณ์เล็กๆน้อยๆได้เลย;D Grin Grin
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #11959 เมื่อ: มกราคม 06, 2008, 12:25:21 PM »

ว่างเว้นมาร่วมเดือน  วันนี้..สงสัยจะต้องไป เคาะสนิม กันเสียหน่อย....แมชย์ฟาร์มจรเข้สมุทรปราการ...คอนเฟิร์มครับ  โทรถามทางสนามแล้วแมชย์นี้   .....เวทีบันเทิงงดครับ....แต่มอบรางวัลและอาหารตามปกติ

เจอกันครับ...ใครไม่ไป รอชมภาพเหตุการณ์เล็กๆน้อยๆได้เลย;D Grin Grin

ไหว้ ไหว้ สงสัยตอนนี้ลุงเสือ กำลังเหนี่ยว ขอไห้โชคดีครับลุงเสือ   ไหว้ ไหว้ ซ้อมต่อไปสำหรับผม  เศร้า

และ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11960 เมื่อ: มกราคม 06, 2008, 08:38:05 PM »

คอยชมรูปอยู่ครับพี่เสือ Grin Grin

ไหว้ ไหว้ กราบสวัสดี พระอาจารย์  พี่ๆ ทุกคน พรุ่งนี้คงไปแข่งไม่ได้แล้ว ครับ งานใหญ่ มารอหน้าโรงงาน อดอีกแล้ว แต่แมยช์ นวมิน ช่วงเมษา ไปแน่นอน ครับ ก็ขอไห้พี่ๆ ที่ไปแข่งแมยช์ นี้โชคดี เอาถ้วยกลับมากันเยอะๆ นะครับ  ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้ อาจารยฺ วรกฤษ ยืม ตังค์ หน่อย ครับบบบบบบบบบบบบบบบ  สวัสดีปีใหม่  ขำก๊าก ขำก๊าก

ไม่เป็นไรครับ..หาเงินก่อน ส่วนยิงปืนมีทุกเดือนครับ ยิงทุกแมทช์ก็ไม่ไหวเหมือนกัน... Grin Grin Grin
ไว้เจอกันเดือนเมษาก็แล้วกันครับ Grin Grin

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #11961 เมื่อ: มกราคม 06, 2008, 09:07:02 PM »

เมื่อวานไปยิงกับ อาจารย์นกไฟกับพี่ๆทีมนกไฟหลายๆท่าน

ได้คามรู้ดีๆเยอะมาก

ขอขอบคุณอาจารย์นกไฟและพี่ๆทีมนกไฟไว้ตรงนี้ด้วยครับ

ps. ไว้ผมกลับมาแล้วจะไปรบกวนอีกนะครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11962 เมื่อ: มกราคม 06, 2008, 09:34:21 PM »

เพิ่งจะกลับมาถึงบ้านครับ  ออกจากงานมาก็มืดแล้ว แวะทำธุระอีกเล็กน้อย Grin Grin Grin

ดูภาพนี้ไปก่อนครับ...ซ้ายสุดหนึ่งในรางวัลTOP GUN โปรดัคชั่น มาสเตอร์มานิต ... ถัดมา ที่สองคลาสซีสแตนดาร์ทท่านรองนาจา  ... ถัดมาอีกพี่พรรณถือถ้วยหนึ่งในอีกรางวัลTOP GUN โปรดัคชั่นของมาสเตอร์ท็อป...ถัดมาผมเองที่สามคลาสเอโปรดัคชั่น...สุดท้ายน้องหนุ่มถือถ้วยรางวัลที่สองมาสเตอร์โปรดัคชั่นวันนี้ของมาสเตอร์ท็อป

พรุ่งนี้มาดูต่อนะครับ Grin Grin Grin
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #11963 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 01:36:34 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เพิ่งจะกลับมาถึงบ้านครับ  ออกจากงานมาก็มืดแล้ว แวะทำธุระอีกเล็กน้อย Grin Grin Grin

ดูภาพนี้ไปก่อนครับ...ซ้ายสุดหนึ่งในรางวัลTOP GUN โปรดัคชั่น มาสเตอร์มานิต ... ถัดมา ที่สองคลาสซีสแตนดาร์ทท่านรองนาจา  ... ถัดมาอีกพี่พรรณถือถ้วยหนึ่งในอีกรางวัลTOP GUN โปรดัคชั่นของมาสเตอร์ท็อป...ถัดมาผมเองที่สามคลาสเอโปรดัคชั่น...สุดท้ายน้องหนุ่มถือถ้วยรางวัลที่สองมาสเตอร์โปรดัคชั่นวันนี้ของมาสเตอร์ท็อป

พรุ่งนี้มาดูต่อนะครับ Grin Grin Grin

ยินดีกับพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับ  สวัสดีปีใหม่ครับ
ปล. ยิ่งนับวันฝีไม้ลายมือของอาเสือ ก็ทิ้งห่างผมไปไกลทุกทีๆ  เยี่ยมจริงๆครับอา ไหว้ ไหว้ ไหว้

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11964 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:28:18 AM »

ขอบคุณครับคุณโป้ง...ผมก็อยากจะยิงสปีดอีเว่นส์เก่งๆเหมือนคุณโป้งด้วยเช่นกัน Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11965 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:34:01 AM »

รางวัลท็อปกัน ประจำปี2550 ของสนามฟาร์มจรเข้สมุทรปราการ...เป็นการรวมคะแนนดีที่สุดสี่แมชย์

โปรดัคชั่น....(คนอื่นติดธุระไม่ได้มา) 

สแตนดาร์ท
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11966 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:39:24 AM »

ยอดเยี่ยมครับทุกๆท่าน...ต้องขอแสดงความยินดีด้วยครับ เยี่ยม หลงรัก
ยอดเยี่ยมครับยิง 6 คนถ้วย 4 ใบ... เยี่ยม เยี่ยม.....ส่วนมาเฟียหนุ่มคงแล๋ไม่เลิกเลย..อด...  แลบลิ้น หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2008, 09:43:22 AM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11967 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:42:50 AM »

มายิงที่ฟาร์มได้บุญด้วย   ครบรอบปี..รายได้หักค่าใช้จ่ายแล้วมอบเป็นทุนการศึกษาให้แก่เยาวชนในโรงเรียนต่างๆ  มีตัวแทนสถานศึกษาหลายแห่งมารับมอบทุน...สนุกแล้วได้บุญด้วย     ...วันที่ 3 ก.พ.51  อย่าลืมไปร่วมสนุกและทำบุญกันที่แมชย์ฟาร์มครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11968 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:47:42 AM »

แชมป์ประเทศไทย คุณณรงค์ศักดิ์วันนี้เป็นโค้ชให้ลูชายคนเล็กด้วย
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11969 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:56:45 AM »

ฟังบรี๊ฟ...

สเตจนี้..ผมเจ๊งสนิท  ตอนวอร์ธรูมาร์คจุด  ยังไม่มีลมพัด  ผ้าแพรบางๆที่ห้อยเว้นเป็นช่องๆให้ยิงเป้าได้ยังไม่ไหว

พอเริ่มยิงลมมา วิ่งไปจุดขวามือก่อนจบจะยิงห้าเป้าสุดท้าย...ผ้าแพรลูกลมพัดไปบังเป้าไว้พอดี   มองไปไม่เห็นเป้าที่หมายตาไว้ว่าจะยิงเป็นตัวแรกไม่เจอ....งง เอ๋อเลย..สองประกันหนึ่งมิสมาเลย ตกใจ Grin Grin
หน้า: 1 ... 795 796 797 [798] 799 800 801 ... 942
  พิมพ์