เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:23:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 83 84 85 [86] 87 88 89 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1351837 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1275 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 04:51:52 PM »

Grin ผมไม่มีโปรไทม์เมอร์ เลยซ้อมชักซองจากการฟังเสียงเข็มนาฬิกาที่ผนังห้องเอาครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1276 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 05:28:43 PM »

[ป.ล. จริงๆผมได้เปรียบเรื่องอายุ แต่ร่างกายเสียเปรียบน๊า อิอิ ตัวใหญ่เคลื่อนไหวช้าอะครับ :Smiley :Smiley :Smiley
อ้างถึง

น.นตัวมากไม่จำเป็นต้องช้า ดูอย่างคุณ Tony,คุณเด่น ครับ ตัวใหญ่แต่เร็วคุณเก่งชอบมองจุดด้อยตัวเองครับ ง่ายๆเลยร่างกายหนุ่มๆเส้นสายไม่ยึด ความยือหยุ่นก็ดีกว่า อย่างพี่เสือถึงจะฟิตแค่ไหนก็ได้ตามวัยครับ Grin Grin Grin มันฝืนสังขารไม่ไหวหรอก เดี๋ยวให้พี่เสือวิจารณ์ตัวเองดีกว่าครับ Grin Grin Grin
ขืนวิจารณ์เดี๋ยวพี่เขา...อาจจะเกิดฟิตโชว์แม่ไม้มวยไทยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพิ่งอ่านเจอครับ Grin Grin Grin....จริงๆนะนะครับ สังขารทั้งหลายเป็นของไม่เที่ยง มีเกิด มีแก่และเสื่อมสภาพไปเป็นธรรมดา ตอนอายุเท่าน้องเก่งกับอายุตอนนี้สังขารต่างกันมากเลยครับ น้องเก่งอย่าเพิ่งท้อครับ ผมปัจจุบันไม่ค่อยจะแข็งและแรงและยืดหยุ่นสักเท่าไรแล้ว ยามไดรพ์ด้วยไดรพ์เว่อร์เบาๆแบบไม่ต้องเบ่งมากมายได้ระยะแค่อย่างน้อย 250 หลาเองครับ(แครี่ 230-240 หลาไม่ทวนลมนะ) อีกอย่างปั่นจักรยานมา 25 ก.ม.ชีพจรเต้นถึง 92 ครั้งต่อนาทีแน่ะ....ความฟิตสู้คนหนุ่มๆไม่ไหวจริงๆ Shocked Shocked Shocked

ไดรฟ์เท่าผมเลยแฮะ....คุณลุงฟิตหรือผมไม่ฟิตกันแน่เนี่ย 55555 เดือนนี้มาหัวหินซิครับ แถวๆนี้มีสนามสวยๆเยอะ เช่นมาเจสติค ค่ายธนะรัชต์ สนามหลวงหัวหิน ฯลฯ มาออกรอบกันครับคุณลุง

ขอบคุณครับท่านผู้การ Grin Grin Grin.....แต่ช่วงนี้ผมขมีขมันอยู่กับแบบเรียนของพระฤาษีอย่างเดียวก่อนครับ(กลัวว่ายามไปทบทวนคนสอนจะถอดใจเสียก่อนอ่ะครับ :Smiley)  กอล์ฟจึงงดชั่วคราว(แต่ไปไดรพ์กันลืมสัปดาห์ละสองครั้งครับ) คิดว่าให้วิชาปืนซึมซาบให้มากกว่านี้อีกสักหน่อยแล้วจะแอบๆฟื้นกอล์ฟดังเดิม  ตอนนี้ทั้งโจทย์และจำเลยตามหาตัวกันจนผมต้องปิดมือถือครับผม(เพราะเล่นได้เฉพาะวันหยุดเหมือนกันกับปืน)

ในอนาคตไว้โอกาสดีๆ มีชาวipscก็เป็นักกอล์ฟอยู่หลายคน เราค่อยนักไปจอยกันแถวๆธนาซิตี้/เกียรติธานีหรือศุภาพฤกษ์ สักครั้งก็เข้าทีนะครับ(เลือกแถวนี้คนแก่กลับบ้านสะดวกครับ Grin Grin Grin)

ขอบคุณอีกครั้งครับ Grin
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1277 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 05:31:37 PM »

ถ้าแถวนั้นเกียรติธานีลองนัดได้ครับ   Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2006, 05:37:04 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1278 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 05:35:37 PM »

[ป.ล. จริงๆผมได้เปรียบเรื่องอายุ แต่ร่างกายเสียเปรียบน๊า อิอิ ตัวใหญ่เคลื่อนไหวช้าอะครับ :Smiley :Smiley :Smiley
อ้างถึง

น.นตัวมากไม่จำเป็นต้องช้า ดูอย่างคุณ Tony,คุณเด่น ครับ ตัวใหญ่แต่เร็วคุณเก่งชอบมองจุดด้อยตัวเองครับ ง่ายๆเลยร่างกายหนุ่มๆเส้นสายไม่ยึด ความยือหยุ่นก็ดีกว่า อย่างพี่เสือถึงจะฟิตแค่ไหนก็ได้ตามวัยครับ Grin Grin Grin มันฝืนสังขารไม่ไหวหรอก เดี๋ยวให้พี่เสือวิจารณ์ตัวเองดีกว่าครับ Grin Grin Grin
ขืนวิจารณ์เดี๋ยวพี่เขา...อาจจะเกิดฟิตโชว์แม่ไม้มวยไทยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพิ่งอ่านเจอครับ Grin Grin Grin....จริงๆนะนะครับ สังขารทั้งหลายเป็นของไม่เที่ยง มีเกิด มีแก่และเสื่อมสภาพไปเป็นธรรมดา ตอนอายุเท่าน้องเก่งกับอายุตอนนี้สังขารต่างกันมากเลยครับ น้องเก่งอย่าเพิ่งท้อครับ ผมปัจจุบันไม่ค่อยจะแข็งและแรงและยืดหยุ่นสักเท่าไรแล้ว ยามไดรพ์ด้วยไดรพ์เว่อร์เบาๆแบบไม่ต้องเบ่งมากมายได้ระยะแค่อย่างน้อย 250 หลาเองครับ(แครี่ 230-240 หลาไม่ทวนลมนะ) อีกอย่างปั่นจักรยานมา 25 ก.ม.ชีพจรเต้นถึง 92 ครั้งต่อนาทีแน่ะ....ความฟิตสู้คนหนุ่มๆไม่ไหวจริงๆ Shocked Shocked Shocked

ไดรฟ์เท่าผมเลยแฮะ....คุณลุงฟิตหรือผมไม่ฟิตกันแน่เนี่ย 55555 เดือนนี้มาหัวหินซิครับ แถวๆนี้มีสนามสวยๆเยอะ เช่นมาเจสติค ค่ายธนะรัชต์ สนามหลวงหัวหิน ฯลฯ มาออกรอบกันครับคุณลุง

ขอบคุณครับท่านผู้การ Grin Grin Grin.....แต่ช่วงนี้ผมขมีขมันอยู่กับแบบเรียนของพระฤาษีอย่างเดียวก่อนครับ(กลัวว่ายามไปทบทวนคนสอนจะถอดใจเสียก่อนอ่ะครับ :Smiley)  กอล์ฟจึงงดชั่วคราว(แต่ไปไดรพ์กันลืมสัปดาห์ละสองครั้งครับ) คิดว่าให้วิชาปืนซึมซาบให้มากกว่านี้อีกสักหน่อยแล้วจะแอบๆฟื้นกอล์ฟดังเดิม  ตอนนี้ทั้งโจทย์และจำเลยตามหาตัวกันจนผมต้องปิดมือถือครับผม(เพราะเล่นได้เฉพาะวันหยุดเหมือนกันกับปืน)

ในอนาคตไว้โอกาสดีๆ มีชาวipscก็เป็นักกอล์ฟอยู่หลายคน เราค่อยนักไปจอยกันแถวๆธนาซิตี้/เกียรติธานีหรือศุภาพฤกษ์ สักครั้งก็เข้าทีนะครับ(เลือกแถวนี้คนแก่กลับบ้านสะดวกครับ Grin Grin Grin)

ขอบคุณอีกครั้งครับ Grin

ครับคุณลุง...ยินดีครับ....เอาไว้คุณลุงว่างๆก็แล้วกันครับ ......เดือนนี้หัวหิน มาไม่สะดวก เดือนหน้าพลูตาหลวงก็ได้นะครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1279 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 05:38:00 PM »

ถ้าแถวนั้นเกียรติธานีลองนัดได้ครับ Grin Grin Grin

สังเกตุไหมครับว่า นักยิงปืนจะตีกอล์ฟเก่ง....มันมีหลายอย่างที่คล้ายกัน และเสริมส่งกันครับ......ท่านคาร์เดือนหน้าถ้าว่างนัดกันที่สนามพลูตาหลวงก็ได้นะครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1280 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 08:29:27 PM »

ถ้าแถวนั้นเกียรติธานีลองนัดได้ครับ Grin Grin Grin

สังเกตุไหมครับว่า นักยิงปืนจะตีกอล์ฟเก่ง....มันมีหลายอย่างที่คล้ายกัน และเสริมส่งกันครับ......ท่านคาร์เดือนหน้าถ้าว่างนัดกันที่สนามพลูตาหลวงก็ได้นะครับ

อย่างงี้ต้องตั้งชื่อกระทู้ว่า รวมพล****คนอยากตีกอล์ฟ....แต่ไม่เคยมาก่อน****.... Grin Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1281 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 08:35:17 PM »

Grin ผมไม่มีโปรไทม์เมอร์ เลยซ้อมชักซองจากการฟังเสียงเข็มนาฬิกาที่ผนังห้องเอาครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตอนไม่มีผมก็ทำเหมือนพี่เลยครับดูเข็มและฟังเสียงเอา หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1282 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 08:37:57 PM »

ตอนไม่มีผมก็ทำเหมือนพี่เลยครับดูเข็มและฟังเสียงเอา หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นักกีฬา 2 ท่านนี้นอกจากยิงปืนแม่นแล้ว(สายตาดี) แล้วยังหูดีด้วย...อิอิ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1283 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 08:38:38 PM »

เคล็ดลับของแชมป์ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไม่มีอุปกรณ์ยังมุ่งมั่นขนาดนี้ เยี่ยมครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1284 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 08:40:39 PM »

นักกีฬา 2 ท่านนี้นอกจากยิงปืนแม่นแล้ว(สายตาดี) แล้วยังหูดีด้วย...อิอิ

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1285 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 08:41:39 PM »

ถ้า  หูไม่ดี  ก็น่าสงสัยครับ  ทางที่ดีหลีกให้ห่างไว้ก่อนปลอดภัยกว่า.......อิอิ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #1286 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 08:45:37 PM »

อย่างงี้ต้องตั้งชื่อกระทู้ว่า รวมพล****คนอยากตีกอล์ฟ....แต่ไม่เคยมาก่อน****.... Grin Grin Grin Grin

ครับพี่นกไฟ... พี่ตีกอล์ฟหรือเปล่าครับเนี่ย.....18หลุมนะ ไม่ไช่19หลุม อิอิ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1287 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 09:04:47 PM »

ตีเป็นหลุมเดียวครับ.... Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1288 เมื่อ: มกราคม 09, 2006, 09:11:36 PM »

ตีเป็นหลุมเดียวครับ.... Grin Grin Grin

หลุมสำคัญ....555

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #1289 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 04:42:48 AM »

ผบ.เคยถามทำไมไม่ไปตีกอล์ฟปลอดภัยกว่า  ผมตอบก็กระผมไม่ชอบนี่ครับ  แต่ถ้ามีพี่ๆพอแนะนำอาจศึกษาดูน่าจะพอรู้ใจกันบ้าง  ตอนออกนโยบาย1+1เลยหนีไปเล่น ฮ. บังคับเล่นไปสองชั่วโมงตอบได้เลยว่าตรูไม่ชอบ  พวกขี้คุยเยอะรำคาญขายทิ้งขาดทุนบานเลย...

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
หน้า: 1 ... 83 84 85 [86] 87 88 89 ... 942
  พิมพ์