เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 06:51:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 857 858 859 [860] 861 862 863 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356992 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #12885 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 10:05:36 AM »

Huh  ทำไมของเขาแข่งได้ แต่ของเราแข่งไม่ได้ล่ะครับ? Huh

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #12886 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 11:26:31 AM »

Huh  ทำไมของเขาแข่งได้ แต่ของเราแข่งไม่ได้ล่ะครับ? Huh

เพราะของเราไม่ใช่แบบของเขาไงครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ทีหลังก็ทำให้เหมือนของเขาก็แข่งได้แล้ว  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #12887 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 11:28:46 AM »

เยี่ยม  พี่หมอหนิ่งนี่  ทั้งสวย  รวย  เก่ง จริงๆ 

เยี่ยม  เอ่อ......คือว่าไปได้แชมป์  ได้เหรียญถึงเมืองนอก  เมืองนา 

เยี่ยม  แถมกลับมาบอกว่าจะพา พี่ๆ น้องๆ ในทีม Phoenix ไปเลี้ยงอีก...หูฉลาม, พระม้วนหน้า ๒ รอบใส่เกลียวข้ามกำแพง   ขำก๊าก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สุ๊ดย๊อด คุณหมอปืน  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตามมาหิ้วท้องรอ พระม้วนหน้า ๒ รอบใส่เกลียวข้ามกำแพง น้ำลายหก น้ำลายหก ไหว้

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12888 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 01:01:37 PM »

เอ่...วันนี้น้องคนที่น่าจะเฉลยได้ดังที่ผมกล่าวไว้ก็เห็นเข้าอวป.มาแล้วนี่นา Huh   สงสัยยังไม่พร้อมม   เราก็รอกันต่อละกานนน Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12889 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 01:03:19 PM »

เยี่ยม  พี่หมอหนิ่งนี่  ทั้งสวย  รวย  เก่ง จริงๆ 

เยี่ยม  เอ่อ......คือว่าไปได้แชมป์  ได้เหรียญถึงเมืองนอก  เมืองนา 

เยี่ยม  แถมกลับมาบอกว่าจะพา พี่ๆ น้องๆ ในทีม Phoenix ไปเลี้ยงอีก...หูฉลาม, พระม้วนหน้า ๒ รอบใส่เกลียวข้ามกำแพง   ขำก๊าก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สุ๊ดย๊อด คุณหมอปืน  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตามมาหิ้วท้องรอ พระม้วนหน้า ๒ รอบใส่เกลียวข้ามกำแพง น้ำลายหก น้ำลายหก ไหว้

ล้างท้องรอได้เลย..แห๋มพระเล่นซัมเมอร์ซอล์ท.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12890 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 01:19:37 PM »

ขอนุญาตคุยเล่นๆกันบ้างนะครับ... Grin Grin Grin

ไม่ค่อยได้ซ้อม  เพิ่งจะกลับมาจากหาจิ้งหรีดน่ะครับ... ทั้งฝนปนแดด ทำไมชีวิตของตูในบั้นปลายจะต้องลำบากอย่างนี้หนอ อมิตตพุทธ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12891 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 01:48:00 PM »

ขอนุญาตคุยเล่นๆกันบ้างนะครับ... Grin Grin Grin

ไม่ค่อยได้ซ้อม  เพิ่งจะกลับมาจากหาจิ้งหรีดน่ะครับ... ทั้งฝนปนแดด ทำไมชีวิตของตูในบั้นปลายจะต้องลำบากอย่างนี้หนอ อมิตตพุทธ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12892 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 02:06:50 PM »

รับกรรมครับพี่... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก หลงรัก หลงรัก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12893 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 02:56:07 PM »

รับกรรมครับพี่... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก หลงรัก หลงรัก

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เพราะพระอาจารย์กับท่านรองแต้ๆ....อ้าวว  หาเรื่องซัดโทษเสียแล้ววว  หัวเราะร่าน้ำตารินหลงรัก หลงรัก
glocky
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #12894 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 05:38:31 PM »

ในทางการแพทย์ถือเป็นการฝืก co ordination ที่ดีระหว่างการใช้กล้ามเนื้อตา ประสาทตา และกล้ามเนืือมัดใหญ่ที่ใช้เตลื่อนไหวคือขาและหัวเข่า (ลุกนั่ง ลุกนั่ง ลุกนั่ง....) รวมทั้งฝืกกล้ามเนื้อละเอียดเช่นนิ้วมือในการหยิบของเล็กๆ เป็นการพัฒนาสมาธิ และทำให้จิตใจแจ่มใส (เวลาหาเจอแต่ละปลอก) ดังนั้นจะชลอความแก่ได้เป็นอย่างดีค่ะ พี่เสือ...ทำต่อไปนะคะ มีแต่ผลดีค่ะ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12895 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 06:25:58 PM »

ในทางการแพทย์ถือเป็นการฝืก co ordination ที่ดีระหว่างการใช้กล้ามเนื้อตา ประสาทตา และกล้ามเนืือมัดใหญ่ที่ใช้เตลื่อนไหวคือขาและหัวเข่า (ลุกนั่ง ลุกนั่ง ลุกนั่ง....) รวมทั้งฝืกกล้ามเนื้อละเอียดเช่นนิ้วมือในการหยิบของเล็กๆ เป็นการพัฒนาสมาธิ และทำให้จิตใจแจ่มใส (เวลาหาเจอแต่ละปลอก) ดังนั้นจะชลอความแก่ได้เป็นอย่างดีค่ะ พี่เสือ...ทำต่อไปนะคะ มีแต่ผลดีค่ะ

สาธุๆ...ต้องทำบ่อยๆแล้วครับ Grin Grin Grin
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #12896 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 07:41:40 PM »

โอ๊ะๆๆๆๆ  มิน่าล่ะ ขาลุงเสือถึงแข็งแรงอย่างยิ่ง ต้อง ทำบ้างแล้วล่ะ ...อิอิ 

เนียนๆ ไว้
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #12897 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 09:25:05 PM »

ยินดีด้วยครับผม

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #12898 เมื่อ: เมษายน 24, 2008, 10:22:19 PM »

โอ๊ะๆๆๆๆ  มิน่าล่ะ ขาลุงเสือถึงแข็งแรงอย่างยิ่ง ต้อง ทำบ้างแล้วล่ะ ...อิอิ 
ท่าแทงปลาไหลครับ อิ อิ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12899 เมื่อ: เมษายน 25, 2008, 06:48:52 AM »

ท่าแทงปลาไหลครับ อิ อิ

ปลาไหล...ของชอบเลยครับ  ปัจจุบันได้แต่ซื้อปลาไหลย่างของญี่ปุ่นจากในห้างมาทาน     ถ้าแต่ก่อนต้องสับละเอียดแล้ว คั่วกลิ้ง  หรือ  ต้ม...  ครับ

(ใครรู้จักคำว่า คั่วกลิ้ง ถือได้ว่าเป็นพวกเดียวกันโดยปริยาย)

เอ่  ทานปลาไหลแล้วมันจะทำให้ยิงลื่นไหลดีขึ้นด้วยหรือเปล่า? Huh Grin Grin
หน้า: 1 ... 857 858 859 [860] 861 862 863 ... 942
  พิมพ์