เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 08:28:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 879 880 881 [882] 883 884 885 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355822 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #13215 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 03:45:39 PM »

ไปเชียงใหม่กันวันไหนครับ
ผมมีไปเล่นที่ลำพูนด้วย
เผื่อเวลาใกล้กัน
จะได้ไปโบกธงเชียร์

ว่างๆจะเอา DVD  Concertไปขอลายเซ็นต์ให้หน่อยครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13216 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 03:49:34 PM »

ผมยัง jet lack อยู่ที่ LA.ครับพี่
กินเบียร์ไปตั้งหลายขวด ยังไม่หลับเลย

jet lack กินเบียร์ไม่หายครับ

ผมเล่นอัดกาแฟให้อดนอนไปหนึ่งวัน

แล้วก็สลบตอนกลลางคืนครับ รับรองครับหายแน่นอน

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #13217 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 03:54:42 PM »

ว่างๆจะเอา DVD  Concertไปขอลายเซ็นต์ให้หน่อยครับ

ยินดีมากๆครับพี่ ตามสะดวกพี่เลยครับผม

ผมยัง jet lack อยู่ที่ LA.ครับพี่
กินเบียร์ไปตั้งหลายขวด ยังไม่หลับเลย

jet lack กินเบียร์ไม่หายครับ

ผมเล่นอัดกาแฟให้อดนอนไปหนึ่งวัน

แล้วก็สลบตอนกลลางคืนครับ รับรองครับหายแน่นอน

อ่า.......
นี่ก็คืนที่สองแล้วครับ
ยัง งงๆ อยู่เลย
สงสัยคืนแรกเบียร์น้อยไป

อิ อื

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #13218 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 03:59:20 PM »

ผมดวงแรงครับพี่
มาถึงปุ๊บ
universal ไฟไหม้ปั๊บ

ผมพักอยู่ hillton universal
ข้างหน้าพอดี

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13219 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 05:24:13 PM »

เชิญทีม Phoenix มาเที่ยวเชียงใหม่กันเยอะๆ นะคะ  Grin Grin
เอารูป Match ที่แล้ว มาเป็นน้ำจิ้ม อิอิ

ถ้าไม่ไปขี่มังกรละก็มาแน่ครับ... คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณคุณเอกพงศ์มากครับ... ไหว้
ชอบจริงๆ เลยครับ TWO ALPHA,TWO ALPHA,TWO ALPHA และ TWO ALPHA อิอิ
หากไม่ติดขัดอะไร คงได้ไปเที่ยวเชียงใหม่ปลายเดือน แล้วเจอกันครับ Cheesy
[/color]

หายทันใช่ไหม๊ครับพี่
ไม่ทราบว่า Match ที่เชียงใหม่ทางทีม Phoenix มีขึ้นไปกันหลายคนไม๊ครับ

น่าจะทันครับ
สำหรับจำนวนนั้น คงใกล้ๆน่าจะทราบ...
แว่วๆ เห็นหัวหน้าทีมฯบอกประมาณ 1 คนรถตู้นะครับ คิก คิก

แล้ววันที่ 21 นี้จะไปซ้อมกันรึเปล่าครับ (จะได้ไป คาราวะ อาจารย์ใหญ่ และ อาจารย์รองครับ)

พอดีเพิ่งได้ตั๋วครับ (สดๆร้อนๆ เลยครับ)

กลับถึงบ้านวันที่ 18 มิถุนายน นี้ครับ

ถ้าไปเชียงใหม่ก็คงไม่ได้ซ้อมครับเพราะไปวันที่ 21 เช้าครับ

Jet lack นี่เซ็งสุดๆเลยครับเพราะมันทรมานน่าดูเลย เศร้า เศร้า...ต้องฝืนไม่นอนตอนกลางวัน แล้วค่อยไปม้วนเดียวตอนกลางคืนครับ เยี่ยม เยี่ยม

ผมดวงแรงครับพี่
มาถึงปุ๊บ
universal ไฟไหม้ปั๊บ

ผมพักอยู่ hillton universal
ข้างหน้าพอดี

ตกใจ ตกใจ....ถ้างั้นปล่อยให้ไหม้ข้างหน้าดีกว่า ไหม้ที่เราครับ.... Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13220 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 05:54:05 PM »

เอ่..ผมก็ชอบฟังเพลง  น้องเขาวงไหน ครับน้องวุฒิ Huh Grin Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #13221 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:07:53 PM »

เอ่..ผมก็ชอบฟังเพลง  น้องเขาวงไหน ครับน้องวุฒิ Huh Grin Grin

อาเสือครับ...คุณกบเขาอยู่ในทีมงาน Concert  อัสนี + วสันต์ ครับ 

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #13222 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 07:09:37 PM »

สวัสดีครับ น้าเสือ และ พี่เสือ  Grin

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #13223 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 08:18:21 PM »

น่าจะทันครับ
สำหรับจำนวนนั้น คงใกล้ๆน่าจะทราบ...
แว่วๆ เห็นหัวหน้าทีมฯบอกประมาณ 1 คนรถตู้นะครับ คิก คิก
[/color]

รับทราบครับพี่ ผมเองก็ยากไปแต่ความแน่นอนเป็นความไม่แน่นอนครับตอนนี้ Grin Grin Grin
ต้องรอให้ใกล้กว่านี้อีกหน่อยถึงจะทราบได้ แต่อยากไป ไม่ได้ไปแข่งที่เชียงใหม่นานมากแล้วครับ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13224 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 10:09:51 AM »

สวัสดีครับน้องๆทุกท่าน..เชื่อว่าคนที่เข้ามาที่หัวข้อนี้วันนี้ คงไม่มีใครแก่กว่าผมน่า Grin Grin หลงรัก

อีกไม่กี่เดือนก็จะ 57 แล้ว....  ไม่นานก็ยิงไอพีไม่ไหว คงจะได้แต่แวะผ่านมาดูคนอื่นเขายิงต่อไป หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่จะไม่ไหวอย่างไร ก็คงจะต้องทำให้ได้ตามเป้าหมายในการยิงไอพีที่ตั้งไว้เสียก่อนล่ะ    พูดถึงเป้าหมายในการยิงไอพี  ผมเชื่อว่าน้องๆ(เน้นใหม่ๆนะครับ)คงจะมีเป้าหมายอยู่ในใจกันทุกคนอยู่แล้ว  ซึ่งเป้าหมายของแต่ละคนก็อาจจะแตกต่างกันออกไปตามแต่องค์ประกอบหรือปัจจัยของชีวิตที่มีความแตกต่างกัน..เป้าหมายไม่ได้หมายถึง ต้องเป็นเลิศ เสมอไปนะครับ  แต่อาจจะเป็น ความสนุก การได้ออกกำลัง คลาส ฯลฯ

บางคนก็กล้าที่เปิดเผยเป้าหมาย  บางคนก็ถือว่าเป็นเรื่องส่วนตัว   ก็ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจของแต่ละคน...แต่ที่สำคัญ  จะต้องมีเป้าหมายในการยิง....อย่าทำตัวเป็นปลาตายลอยตามกระแสน้ำ จะยิงไม่สนุกครับ ( หรือแม้แต่การดำเนินชีวิตในชีวิตจริงก็ไม่สนุกเช่นกัน  )

เช้านี้ฝนตกพรำๆ อากาศเย็นสบาย...ผมบังเอิญได้ฟังเพลงสองเวอร์ชั่น  คือ เพลงเดียวกันแต่นักร้องคนละคน  ฟังแล้วผมมองเห็นความแตกต่างค่อนข้างชัดเจน....ก็เลยทำให้นึกไปถึงปืนครับว่า ปืนชนิดเดียวกัน  คนยิงคนละคนผลมันก็ออกมาไม่เหมือนกันได้เนาะ

มาลองฟังเพลง 2 เวอร์ชั่นกันครับ...เนื้อเพลงกล่าวความถึงมุ่งมั่นในการที่จะบรรลุเป้าหมายด้วยนะ  ใครมีความุ่งมั่นแบบนี้  ไม่ว่าอยู่วงการไหนจะต้องพบกับความสำเร็จครับ Grin Grin Grin

เวอร์ชั่นแรก...http://music.siamza.com/music.php?k=32K&id=1773

ถ้าจะให้ดี ฟังเพลงแรกจบ ไปดื่มกาแฟก่อนสักแก้ว หายใจลึกๆโดยไม่ต้องสูบบุหรี่สักสี่ห้าครั้ง  แล้วจึงมาฟังเวอร์ชั่นต่อไปนะครับ

เวอร์ชั่นที่สอง...(เข้าไปแล้วรอนิดหนึ่ง)http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?action=post2

เป็นไงครับ..ฟังแล้วเหมือนดู แองกัส และ อดัมทิค  ยิงCZ75 SP-01 หรือเปล่า55

ถามจริงชอบเวอร์ชั่นไหนมากกว่า?  Huh Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 04, 2008, 10:12:18 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #13225 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 06:20:18 PM »

Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin  Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13226 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 08:39:29 PM »

240202  ตกใจ Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13227 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 06:42:40 AM »

เสาร์นี้ 7 มิ.ย.    ใครอยากยิงเหล็กเก่งๆ ไม่ควรพลาดดดด ...อ้อ ใช้กระสุนแรงอ่อนๆ ไม่ต้องแรงแบบไอพี  ก็น่าจะดีนาครับ;D Grin Grin

เสาร์ที่ 7 มิ.ย. 51 (Steel Challenge)
การแข่งขันสตีลชาเลนจ์การกุศล รายการ"วันรบหลักคืนสู่เหย้า ๕๑"
ณ สนามยิงปืน 17 รามอินทรา (ศรภ.) จำนวน 6 สนาม ใช้กระสุนประมาณ 180 นัด
ค่าสมัคร 1,500 บาท รางวัลแบ่งเป็นปืนสั้น Open (GM+M=3, A=3, B+C=3)
ปืนสั้นศูนย์เปิด (รวมปืนลูกโม่-ออโต) มือเก่า 3 รางวัล
ปืนสั้นศูนย์เปิด (รวมปืนลูกโม่-ออโต) มือใหม่ 3 รางวัล
ปืนสั้นศูนย์เปิด (รวมปืนลูกโม่-ออโต) เลดี้ 3 รางวัล
ปืนยาวลูกกรด 10 รางวัล

งานเลี้ยงรับรางวัล เย็นวันอาทิตย์ที่ 8 มิ.ย. บริเวณเกาะลอย
นอกจากการแข่งขันสตีลฯ แล้ว ยังมีการแข่งขันยิงปืนประเภทอื่นพร้อมถ้วยรางวัลจำนวนมาก
สอบถามรายละเอียดที่ ประชาสัมพันธ์สนามยิงปืน 0 2522 2231 หรือคุณวัฒน์ 081 639 4939[/color]

(อ้างจาก...http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/index.php)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13228 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 08:52:01 AM »

เล็กๆน้อยสำหรับคนใหม่ๆที่จะไปยิงเหล็กที่ศรภ. ดูที่นี่ได้ครับ ( อ่านลงไปก็จะพบ)

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=10055.7305

และตั้งแต่หน้านี้ดูไล่ไปเรื่อยๆมีทั้งรูปและคลิปให้ดูด้วยนา...แล้วอาจจะจัก ห้องสมุดไอพีเอสซี อีกด้วยย

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=10055.7380

Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13229 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:20:56 AM »

เสาร์นี้คงไม่ไปครับ...มีงานเล็กน้อย... Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 879 880 881 [882] 883 884 885 ... 942
  พิมพ์