เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 06:40:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 881 882 883 [884] 885 886 887 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355513 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #13245 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 05:52:52 PM »

สวัสดีครับพี่น้องครับ  ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับพี่น้องครับ  ยิ้มีเลศนัย

ท่านรองน้องรัก    ..หายดีแล้วหรือครับ Grin Grin Grin

ดีขึ้นครับพี่เสือ...ล้างแผลทุกวัน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีพยาบาล สาวสวย ล้างให้รึเปล่าครับ พี่นาจา  หลงรัก

คิดว่ามีหรือเปล่าครับ ร.พ.ขึ้นชื่อเรื่องความสวยความงามย่านฝั่งธนฯเลยนะ  คิก คิก

ที่ ร.พ.ยันฮีหรือครับพี่

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13246 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 08:57:55 PM »

ผมว่า น้าเสือ Hot มากกว่า กระทู้นะครับ  Grin

ไม่ถึงขนาดน้านนนนนน......น้องกอล์ฟก็เป็นคนหนุ่มมาแรงคนหนึ่งนะครับ..น้ำใจกว้างขวาง  ยิงดี กิริยาดี..  ชมจริงๆนะครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณมากครับ น้าเสือ   ไหว้

จะพยายามยิงให้ไปเทียบน้าเสือให้ได้ครับ

ซักวันครับ  Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็นกำลังใจให้ครับ...ด้วยวัยแล้วแค่เทียบยังไม่พอครับน้องกอล์ฟ แต่ต้อง ผ่าน ให้ได้ด้วยเด้อ...เพราะผมมีแต่โรยลงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่  .. ต้องขยันซ้อมหน่อยนะครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2008, 08:59:57 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13247 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:07:02 PM »

ท่านรองน้องรัก    ..หายดีแล้วหรือครับ Grin Grin Grin

ดีขึ้นครับพี่เสือ...ล้างแผลทุกวัน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีพยาบาล สาวสวย ล้างให้รึเปล่าครับ พี่นาจา  หลงรัก

คิดว่ามีหรือเปล่าครับ ร.พ.ขึ้นชื่อเรื่องความสวยความงามย่านฝั่งธนฯเลยนะ  คิก คิก

ยังไม่หายดี ยังจะ.... คิก คิก คิก คิก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13248 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:10:34 PM »

อ้าวววว นึกว่าอาเสือใบ้หวย  คิก คิก จะรีบให้เมียไปซื้อเลยครับ  Grin

อ้าวมีแล้วหรือ... คิก คิก คิก คิก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #13249 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:17:08 PM »

อ้าวววว นึกว่าอาเสือใบ้หวย  คิก คิก จะรีบให้เมียไปซื้อเลยครับ  Grin

อ้าวมีแล้วหรือ... คิก คิก คิก คิก

ไม่รู้จะเรียกว่าเมียหรือแม่ดีอ๊ะครับพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน กระตุกโซ่เราประจำ  ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13250 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 09:18:18 PM »

หายไวไวครับ...เชียรรรรร์(ด้วยแก้วนี้) Grin Grin หลงรัก
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13251 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 10:01:17 PM »

หายไวไวครับ...เชียรรรรร์(ด้วยแก้วนี้) Grin Grin หลงรัก

ขอบคุณครับพี่เสือ วันนี้พิเศษเหรอครับ เล่นเป็นขวด  ยิ้มีเลศนัย

ยังไม่หายดี ยังจะ.... คิก คิก คิก คิก

โธ่พี่..เป็นวิธีการพิสูจน์ทางการแพทย์ว่าใช้ได้อยู่ อิอิ ขำก๊าก

ถูกต้องครับนายเสือวุฒิ  เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #13252 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 10:17:34 PM »

ขอบคุณครับพี่เสือ วันนี้พิเศษเหรอครับ เล่นเป็นขวด  ยิ้มีเลศนัย

โธ่พี่..เป็นวิธีการพิสูจน์ทางการแพทย์ว่าใช้ได้อยู่ อิอิ ขำก๊าก

ถูกต้องครับนายเสือวุฒิ  เยี่ยม

โธ่ ไอ้กระผมคิดว่าอยู่แถวสี่แยกบางพลัด เวลาล้างแผลต้องมีอ่างมารองไม่งั้นเดี๋ยวเลอะเทอะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ส่วนขวดเขียวๆของอาเสือเอาไว้ย้อมใจตอนนางพยาบาลมาล้างแผลจะได้ไม่เจ็บแผลครับ
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13253 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 10:23:11 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13254 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 04:49:33 AM »

ลุงเสือครับ ผมว่า heineken แบบถังเล็กอร่อยกว่านะครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13255 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 05:19:12 AM »

]

ลุงเสือครับ ผมว่า heineken แบบถังเล็กอร่อยกว่านะครับ

เห็นด้วยครับ...เพราะขวด(เล็ก)ต่อไปก็ไฮเนเก้นนะแหละ   แล้วก็ปิดท้ายด้วยสิงห์เพราะเขาเป็นสปอนเซ่อร์รายใหญ่ของไอพีพวกเรา..(ทั้งหมดนี้ก็ตั้งแต่มาโพสตอนแรกเมื่อคืนนะครับ)  ...นานๆดื่มครั้งนะครับ แอลกอร์ฮอล์เป็นอันตรายต่อสุขภาพ ต้องระวังครับ Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13256 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 05:21:42 AM »

อย่าไปย้อมใจตามที่น้องต่อกล่าวมานะครับท่านรองงงงง ขำก๊าก ขำก๊าก Grin
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13257 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 05:37:52 AM »

ผมไม่ได้แตะมาตั้งแต่ปีใหม่แล้วครับลุงเสือ

แต่เท่าที่กินๆมา heineken นี่แหละเจ๋งสุด

ห่วยสุดก็ colona ครับ รสชาติเหมือนน้ำเปล่าใสแอลกอฮอล์เลยครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13258 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 08:03:10 AM »

อย่าไปย้อมใจตามที่น้องต่อกล่าวมานะครับท่านรองงงงง ขำก๊าก ขำก๊าก Grin

อันนี้เป็นอันตรายต่อตนเอง และครอบครัวครับ บู่

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13259 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 09:14:56 AM »

ผมไม่ได้แตะมาตั้งแต่ปีใหม่แล้วครับลุงเสือ

แต่เท่าที่กินๆมา heineken นี่แหละเจ๋งสุด

ห่วยสุดก็ colona ครับ รสชาติเหมือนน้ำเปล่าใสแอลกอฮอล์เลยครับ

เบียร์แม๊กฯ..แบบนี้
http://www.youtube.com/watch?v=n6PDVX4wt9A&feature=related

หรือ extra..แบบนี้ครับ
http://www.youtube.com/watch?v=oXkiCuIa9Ts
หน้า: 1 ... 881 882 883 [884] 885 886 887 ... 942
  พิมพ์