เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:27:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 920 921 922 [923] 924 925 926 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1351980 ครั้ง)
glocky
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #13830 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 02:20:54 AM »

ตัดสินใจช้าตามวัยอ๊ะป่าว........พระอาจาน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13831 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 03:53:13 PM »

ตัดสินใจช้าตามวัยอ๊ะป่าว........พระอาจาน

ตกใจ Angry หัวเราะร่าน้ำตาริน  คิก คิก หลงรัก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13832 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 04:08:45 PM »

ตกใจ Angry หัวเราะร่าน้ำตาริน  คิก คิก หลงรัก

ยิ้มีเลศนัย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #13833 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 12:37:19 PM »

สวัสดีครับ  อิอิ....

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13834 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 09:29:32 AM »

ไปไหนกันหมดครับเนี๊ย

ทำไมบ้านเราเงียบเหงาจังครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13835 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 09:44:42 AM »

สวัสดีครับ
ใจเย็นๆครับ พักนี้มันเหนื่อยและเบื่ออยู่ เดี๋ยวนึกอยากขึ้นมาจะปั่นกระทู้ให้วิ่งเป็นจรวดเลย คิก คิก คิก คิก....แต่ต้องมีสาระครับ Grin Grin

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13836 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 10:13:15 AM »

สวัสดีครับ
ใจเย็นๆครับ พักนี้มันเหนื่อยและเบื่ออยู่ เดี๋ยวนึกอยากขึ้นมาจะปั่นกระทู้ให้วิ่งเป็นจรวดเลย คิก คิก คิก คิก....แต่ต้องมีสาระครับ Grin Grin

รับทราบแล้วครับ พระอาจารย์

ว่าแต่หมู่นี้บ้านเมือวุ่นวาย

หนีไปซ้อมกันที่ไหนครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13837 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 10:49:36 AM »

สวัสดีครับ

รับทราบแล้วครับ พระอาจารย์

ว่าแต่หมู่นี้บ้านเมือวุ่นวาย

หนีไปซ้อมกันที่ไหนครับ

สวัสดีครับ Grin Grin

เบื่อซ้อมครับ... เศร้า เศร้า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #13838 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 02:44:13 PM »

สวัสดีครับ ไหว้ พี่ๆที่เคารพรักทุกๆท่าน หลงรัก

พักนี้ทำอะไรๆก็ไม่ค่อยจะดีหากินก็ลำบาก.... อ๋อย บ้านเมืองก็มาวุ่นวาย ยิงกัน ตูมๆๆ กิ๊วก๊าว

รถผมก็มาโดนทุบจะหายอีกรอบละ หัวเราะร่าน้ำตาริน กระจกเเตกหมดเลยดีนะไม่เอาไป หัวเราะร่าน้ำตาริน

โจรผู้ร้ายชุกชุม ระวังกันไว้ด้วยนะพี่ๆ เรื่องปืนไม่มีความอยากจะยิงซ้อมเลยเจอแบบนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยากจะยิงโจรมากกว่า จะเอาอะไรกันหนักหนา รถคันอื่นก็มีไม่เอาจะตามเอาของผมจังเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันเสาร์ก็ต้องไปต่ออีกละ อ๋อย ชีพจรลงเท้าปีนี้ทั้งปี  บู่

แต่ยังคงคิดถึงพี่ๆทุกๆท่านและพระอาจารย์อยู่เสมอครับ  หลงรัก

ไว้ว่างยาวๆๆๆๆๆๆ จะรีบไปเข้าทีมเพื่อลุยต่อสานฝันให้สำเร็จครับ หลงรัก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13839 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 04:01:00 PM »

สวัสดีครับ ไหว้ พี่ๆที่เคารพรักทุกๆท่าน หลงรัก

พักนี้ทำอะไรๆก็ไม่ค่อยจะดีหากินก็ลำบาก.... อ๋อย บ้านเมืองก็มาวุ่นวาย ยิงกัน ตูมๆๆ กิ๊วก๊าว

รถผมก็มาโดนทุบจะหายอีกรอบละ หัวเราะร่าน้ำตาริน กระจกเเตกหมดเลยดีนะไม่เอาไป หัวเราะร่าน้ำตาริน

โจรผู้ร้ายชุกชุม ระวังกันไว้ด้วยนะพี่ๆ เรื่องปืนไม่มีความอยากจะยิงซ้อมเลยเจอแบบนี้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

อยากจะยิงโจรมากกว่า จะเอาอะไรกันหนักหนา รถคันอื่นก็มีไม่เอาจะตามเอาของผมจังเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันเสาร์ก็ต้องไปต่ออีกละ อ๋อย ชีพจรลงเท้าปีนี้ทั้งปี  บู่

แต่ยังคงคิดถึงพี่ๆทุกๆท่านและพระอาจารย์อยู่เสมอครับ  หลงรัก

ไว้ว่างยาวๆๆๆๆๆๆ จะรีบไปเข้าทีมเพื่อลุยต่อสานฝันให้สำเร็จครับ หลงรัก

นับว่าโชคดีครับ....รถรุ่นนี้เป็นรุ่นยอดนิยม ระวังไว้ให้มากครับ
ช่วงนี้ค้าขายฝืดเคืองแน่ๆครับ...เซฟได้เซฟไว้ กำเงินในกระเป๋าให้แน่นๆ

เอาไว้มีเวลาว่าง ค่อยมายิงครับ ไม่มีอะไรช้าหรอกครับ
ตั้งฐานเราให้มั่นก่อน แล้วค่อยลุยก็ยังไม่สาย....มีเวลาผ่านกรุงเทพฯ แล้วแวะเจอกันนะ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13840 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 04:57:59 PM »

ไปไหนอย่าเอาปืนทิ้งในรถนะครับ...เดี๋ยวเดือดร้อนครับ

ทำมาหากินลำบากครับ..อย่าน้อยใจชะตาครับ ไม่เกิดมาพ่อ แม่รวยก็แล้วไป แต่จงภูมิใจว่าเราทำมันขึ้นเอง.... เยี่ยม

ว่างๆเจอกันครับ... หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2008, 08:48:08 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #13841 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 01:41:04 PM »

สวัสดีครับทุกๆท่าน

ไม่ได้หายไปไหนเหมือนกันครับ
ติดตามอยู่ตลอด พอมีเมลล์เตือนว่ามีการโพสก็เข้ามาดูเสมอ
แต่ไม่ได้โพสอะไรไว้

ช่วงนี้มันอึดอัดกับบรรยากาศ
สังคมรอบตัวอยู่ค่อนข้างมากครับ
ทุกวันนี้ก็พยายามวางสติให้นิ่งอยู่ทุกวัน
จะได้ไม่เครียดกันจนเกินเลยไปครับ

ส่วนถ้าเรื่องปืนก็ ตอนนี้กำลังจะไปสั่งอันชูสต์
รุ่นที่ใช้แข่งขัน ตัวที่โฆษณาลง อวป.นั่นละครับ
(พอดีลืมว่า model อะไร)ให้เจ้าลูกชายครับ

ว่าจะไปดู สั่งจองวันจันทร์ครับผม

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13842 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 08:35:58 AM »

สวัสดีครับทุกๆท่าน

ไม่ได้หายไปไหนเหมือนกันครับ
ติดตามอยู่ตลอด พอมีเมลล์เตือนว่ามีการโพสก็เข้ามาดูเสมอ
แต่ไม่ได้โพสอะไรไว้

ช่วงนี้มันอึดอัดกับบรรยากาศ
สังคมรอบตัวอยู่ค่อนข้างมากครับ
ทุกวันนี้ก็พยายามวางสติให้นิ่งอยู่ทุกวัน
จะได้ไม่เครียดกันจนเกินเลยไปครับ

ส่วนถ้าเรื่องปืนก็ ตอนนี้กำลังจะไปสั่งอันชูสต์
รุ่นที่ใช้แข่งขัน ตัวที่โฆษณาลง อวป.นั่นละครับ
(พอดีลืมว่า model อะไร)ให้เจ้าลูกชายครับ

ว่าจะไปดู สั่งจองวันจันทร์ครับผม

ยินดีด้วยครับ ลูกชายสนใจกีฬายิงปืน...
อนาคตสดใสแน่ครับ....ตัวแทนคุณพ่อ เยี่ยม

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #13843 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 07:22:59 AM »

ขอแสดงความยินดีกับ น้าเสือ ด้วยครับ  เมื่อวาน Match บางบัวทอง

ที่ 1 Class A  83%   Shocked Shocked  ต่อไปขึ้น M แน่ครับน้้า    Grin

สุดยอดครับ  ไหว้  เยี่ยม  ไหว้

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13844 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 08:22:14 AM »

ขอแสดงความยินดีกับ น้าเสือ ด้วยครับ  เมื่อวาน Match บางบัวทอง

ที่ 1 Class A  83%   Shocked Shocked  ต่อไปขึ้น M แน่ครับน้้า    Grin

สุดยอดครับ  ไหว้  เยี่ยม  ไหว้

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
น้องกอล์ฟก็สุดยอด ขนาดมือเจ็บๆ ยังยิงได้ขนาดนี้...เยี่ยมครับ

หน้า: 1 ... 920 921 922 [923] 924 925 926 ... 942
  พิมพ์