เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:15:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 93 94 95 [96] 97 98 99 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1351617 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #1425 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 11:44:21 AM »

คือ เปลี่ยนจอเพราะว่าใช้งานเยอะเนี่ย เปลี่ยนไปแล้วทีนึงครับ (ดูหนังเยอะไปนิ๊ดดดครับ)

Grin Grin Grin

เยาะเย้ย หนังอารายอ่าคูนโทนี่............. เยาะเย้ย

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #1426 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 12:20:11 PM »

คือ เปลี่ยนจอเพราะว่าใช้งานเยอะเนี่ย เปลี่ยนไปแล้วทีนึงครับ (ดูหนังเยอะไปนิ๊ดดดครับ)

Grin Grin Grin

เยาะเย้ย หนังอารายอ่าคูนโทนี่............. เยาะเย้ย

สารคดีชีวิต จ้ะ  Grin Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก

We can either find the way or make one.
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1427 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 03:31:03 PM »

อัพเดท...

ศิษย์ในสำนักฯที่จะเดินตามเจ้าสำนักฯ สนามฟาร์มฯ 5 ก.พ.49 นี้******

1.เจ้าสำนักฯ(พระฤาษีฯ)
2.นาจา รองเจ้าสำนัก(ชีปะขาว)
3.วรกฤษ(ศิษย์พี่ใหญ่)
4.carmerider
5.Joe
6.tim1911
7.Uncle
8.คณกล(ผมใส่ชื่อให้เองเพราะแกไม่เข้าเวป...อีกอย่างถ้ามีพี่เขาผมก็จะหนุ่มขึ้นหน่อย มีผลทางจิตวิทยา55)
9.ผองพัฒ
10.Tiger wut
11.ประพันธ์
12.Army.....(ยังไม่แน่)
14.skynavy...(ปลายม.ค.แจ้งอีกครั้ง)

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1428 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 03:54:56 PM »

แมทช์ฟาร์มมีจัดแถวเดี่ยวหรือไม่ครับ

นักกีฬาแถวเดี่ยวที่ไม่เข้าเวปจะได้เตรียมตัวถ้าไม่มี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2006, 04:02:21 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #1429 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 04:32:14 PM »

ร้อยกว่าหน้าแล้ววว หัวเราะร่าน้ำตาริน

I am dying... -*-

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1430 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 04:52:49 PM »

แมทช์ฟาร์มมีจัดแถวเดี่ยวหรือไม่ครับ

นักกีฬาแถวเดี่ยวที่ไม่เข้าเวปจะได้เตรียมตัวถ้าไม่มี

ไม่ทราบจำนวนก็เลยไม่ทราบครับ รอบนี้ถ้าจะให้มีต้องทราบก่อนวันอาทิตย์นี้ครับ ไม่งั้นไม่ทันครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1431 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 05:32:31 PM »

ไม่ทราบจำนวนก็เลยไม่ทราบครับ รอบนี้ถ้าจะให้มีต้องทราบก่อนวันอาทิตย์นี้ครับ ไม่งั้นไม่ทันครับ

เอาไงดีหล่ะ Huh ผมลงแน่ๆครับกับผู้การสกายถึงจะมีไม่มีจัดแถวเดี่ยวแต่ผมห่วงท่านอื่นที่จะลงน่ะซิครับ

เมื่อกี้โทรถามพี่อุทัย(หัวหิน) พี่เค้าลงถ้าครบ 5 คนถ้วย 3 ใบ ถ้าไม่ครบ 5 ไม่ลงเพราะถ้วยจะมีใบเดียว(พี่เค้าคิดว่าหมดสิทธิ์ได้ก็เลยไม่อยากจะลง) Huh

ท่านใดจะลงอีกบ้างครับลงชื่อเพิ่มเติมได้เลยครับ......

เห็นๆก็มีตามนี้ครับไม่รู้ท่านไหนจะลงไม่ลง.......รู้ว่าลงตอนนี้ 3

ผม ผู้การสกาย เฮียคณกล  พี่อุทัย  พี่เสือวุฒิ  พี่ปิ๊ก  พี่เจ้าถิ่นฟาร์มจระเข้  พี่ทิม 1911 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2006, 06:41:03 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1432 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 08:25:03 PM »

เดี๋ยวผมจะถามเฮียคณกลกับคุณ tim ให้ครับส่วนท่านวุฒิคงจะเข้ามาตอบเร็วๆนี้(จะมาแข่งตอนเขาเลิก) ผู้การคงจะดองเกลือยังไม่ครบกำหนด(เดี๋ยวเห็นคงรีบตอบ Grin Grin) เค็มยังไม่ได้ที่ ส่วนคุณปิ๊กคงเข้ามาตอบเร็วๆนี้ เจ้าถิ่นคงยุ่งกับการปล้ำไอ้เข้ในบ่ออยู่ครับ.... Grin Grin Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1433 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 08:31:14 PM »

เดี๋ยวผมจะถามเฮียคณกลกับคุณ tim ให้ครับส่วนท่านวุฒิคงจะเข้ามาตอบเร็วๆนี้(จะมาแข่งตอนเขาเลิก) ผู้การคงจะดองเกลือยังไม่ครบกำหนด(เดี๋ยวเห็นคงรีบตอบ Grin Grin) เค็มยังไม่ได้ที่ ส่วนคุณปิ๊กคงเข้ามาตอบเร็วๆนี้ เจ้าถิ่นคงยุ่งกับการปล้ำไอ้เข้ในบ่ออยู่ครับ.... Grin Grin Grin

ผู้การสกาย ลงแน่นอนครับ 5 ก.พ. เกลือเค็มได้ที่พอดี Grin Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #1434 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 08:32:32 PM »

เดี๋ยวผมจะถามเฮียคณกลกับคุณ tim ให้ครับ

ผมลงบ่อ...เอ้ย..ลงแถวเดี่ยวครับ
ต้องยิงไปอีก 6-10 เดือน แล้วค่อยย่องไป แถวคู่โพรดักส์ชั่นคร๊าบ...

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1435 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 09:04:18 PM »

ผู้การสกาย ลงแน่นอนครับ 5 ก.พ. เกลือเค็มได้ที่พอดี Grin Grin Grin

เข้ามายืนยันครับ.....ผมกับวรกฤษจะแข่งแถวเดี่ยวแน่นอนไม่ว่าจะมีมาแข่งแถวเดี่ยวกี่ท่านก็ตามครับ เพราะผมไม่สนถ้วยครับสนแต่ความสนุกสนานและประสบการณ์ที่จะไดรับครับ Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1436 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 09:18:36 PM »

โธ่พี่ชาย.... ผมลงแน่นอนครับ ครั้งที่แล้วผิดพลาดเล็กน้อยครับ(เรื่องเวลา)  ครั้งนี้แมทช์ฟาร์ม ผมลง Productionครับ Glock19 คู่ใจเปิดซิง  วันเสาร์นี้พี่นกไฟไป บางบัวทองเอากล้องไปถ่ายรูปหล่อๆของผมด้วย.....จะสมัครเป็นสมาชิก สมาคมIPSC ครับ

ปล. ถ้าแถวเดี่ยวขาดเหลือยังไงเดี๋ยวค่อยว่ากันอีกที.... ขอยืนพื้นที่ Glock19 ก่อนครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #1437 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 09:28:55 PM »

5 ก.พ. ผมลงแถวเดี่ยวแน่นอนครับ Smiley Smiley
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #1438 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 10:09:53 PM »

555 ผมไม่สู้พี่แล้วครับ ระดับมือได้ถ้วย Cheesy คนอื่นซ้อมยิงแห้งร้อยครั้งต่อวันยังบ่นว่าน้อย ผมยิงแห้งร้อยครั้งต่อเดือนจะเรียกอะไรดี อย่างที่พี่ Phoenix บอกไว้น่ะครับ ทำแค่ไหนได้แค่นั้น Smiley

แซวกันเล่นนะครับ  จะยั่วให้มายิงเป็นเพื่อนกัน
Squad มือใหม่ป้าย C จะได้ครึกครื้นหน่อยครับ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1439 เมื่อ: มกราคม 18, 2006, 10:24:24 PM »

อ้าว.....ครบ 5 แล้วครับพี่ นกไฟ เดินเรื่องได้เลยครับ........ผมสบายใจแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน ตอนแรกคิดว่าตัวเองจะลงสแตนดาร์ดอย่างเดียวมีแถวเดี่ยวก็ได้ไม่มีก็ไม่เป็นไรยิงแบบผู้การสกาย ยิงสนุกสนานเอาประสพการณ์ใหม่ๆ...เลยไม่ได้ถามหรือตั้งกระทู้เหมือนที่ผ่านมาเพื่อจะรวมกลุ่มแถวเดี่ยว....แต่เหลียวกลับมามองปืนที่อยู่ในมืออ้าวตรูยิงแถวเดี่ยวนี่หว่าแล้วนักกีฬาร่วมอุดมการณ์ที่เคยหาเสียงไว้จะทำอย่างไรถ้าไม่มีคนเริ่มเรื่อง.....ก็เลยเพิ่งจะมาตั้งกระทู้ถามพี่ นกไฟ สรุปแล้วได้ครบ 5 ท่านแล้วตอนนี้วันแข่งอาจจะมีตามมาอีก 2-3 ท่านครับ...วรกฤษรายงาน... Wink Smiley Cheesy Grin

รายชื่อทั้ง 5 ท่าน

นายวรกฤษ  ผู้การskynavy  พี่tim1911  พี่ผองพัฒ  พี่อุทัย(หัวหิน)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 18, 2006, 10:31:46 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 ... 93 94 95 [96] 97 98 99 ... 942
  พิมพ์