เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 06:43:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 148 149 150 [151] 152 153 154 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356955 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2250 เมื่อ: มีนาคม 03, 2006, 06:01:27 PM »

Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #2251 เมื่อ: มีนาคม 03, 2006, 06:02:05 PM »

แมชย์ 12 นี้ ..ใช้กระสุนประมาณ 200 นัด.....มีกี่สเตท ค่าสมัครเท่าไร สมัครหน้างานแบบแมชย์ฟาร์มหรือเปล่า?

ใครรู้ ช่วยตอบหน่อยครับ?

มี 10 สนาม ค่าสมัคร 2500 บาท สมัครในวันแข่งเจ้าค่ะ

จาก พนักงานรับสมัคร
Grin
ฝากสมัครก่อนได้ไหมจ๊ะ กลัวไปไม่ทันเที่ยง Grin

เอาหมายเลข 1 เลยมั๊ย เยาะเย้ย

I am dying... -*-

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2252 เมื่อ: มีนาคม 03, 2006, 06:06:37 PM »

แมชย์ 12 นี้ ..ใช้กระสุนประมาณ 200 นัด.....มีกี่สเตท ค่าสมัครเท่าไร สมัครหน้างานแบบแมชย์ฟาร์มหรือเปล่า?
มี 10 สนาม ค่าสมัคร 2500 บาท สมัครในวันแข่งเจ้าค่ะ
Grin
ฝากสมัครก่อนได้ไหมจ๊ะ กลัวไปไม่ทันเที่ยง Grin
เหมือนกัลลลลลลลล ฝากสมัครก่อน

แหมท่านทั้งสอง กลางคืนก็ดื่มให้มันเบาๆหน่อยยยยย Grin Grin Grin เดี๋ยวตับพังหมด Grin Grin Grin

แบบนี้ต้องชวนมาช่วยดื่มครับ.......ผมจะได้ดื่มน้อยๆ...

ดื่มเป็นแต่นมสด  สด ได้เปล่าจ๊ะ  Grin Grin Grin เจอกันสนามครับท่าน Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2253 เมื่อ: มีนาคม 03, 2006, 07:22:58 PM »

........ของผมอยู่อาจจะไม่ชัดเหมือนของสมาคมแต่ก็ยังพอดูได้ กำลัง........ Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin คืบหน้าไปอย่างเงียบเชียบ.. Grin Grin Grin

อย่าเงียบแบบ CAMERIDER เป็นใช้ได้ครับ Grin Grin Grin Grin

หัวข้อนี้ยาวนานดีจัง เชื่อว่าคงจะจบยากแน่เพราะมีเรื่องใหม่มาคุยกันอยู่ตลอด ติดตามมาตลอดครับ

ผมว่ากระทู้นี้จะยาวที่สุดเลยครับ เพราะมีแข่งทุกเดือนก็มาเล่าขำๆกันทีในวันแข่ง แถมมีซ้อมทุกอาทิตย์ก็มาเล่ากันอีก พอจัดทำอะไรทีก็เล่าอีกแล้ว มันยาวแบบไม่มีที่สิ้นสุดครับ เจ้าของกระทู้ก็เข้าใจตั้งจริงๆ Grin Grin Grin นี่อีกไม่นานก็คงเข้ามาเขียนเรื่องใหม่ของวันเสาร์นี้อีกแล้ว Grin Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2254 เมื่อ: มีนาคม 03, 2006, 08:51:05 PM »

........ของผมอยู่อาจจะไม่ชัดเหมือนของสมาคมแต่ก็ยังพอดูได้ กำลัง........ Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin คืบหน้าไปอย่างเงียบเชียบ.. Grin Grin Grin

อย่าเงียบแบบ CAMERIDER เป็นใช้ได้ครับ Grin Grin Grin Grin

หัวข้อนี้ยาวนานดีจัง เชื่อว่าคงจะจบยากแน่เพราะมีเรื่องใหม่มาคุยกันอยู่ตลอด ติดตามมาตลอดครับ

ผมว่ากระทู้นี้จะยาวที่สุดเลยครับ เพราะมีแข่งทุกเดือนก็มาเล่าขำๆกันทีในวันแข่ง แถมมีซ้อมทุกอาทิตย์ก็มาเล่ากันอีก พอจัดทำอะไรทีก็เล่าอีกแล้ว มันยาวแบบไม่มีที่สิ้นสุดครับ เจ้าของกระทู้ก็เข้าใจตั้งจริงๆ Grin Grin Grin นี่อีกไม่นานก็คงเข้ามาเขียนเรื่องใหม่ของวันเสาร์นี้อีกแล้ว Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #2255 เมื่อ: มีนาคม 03, 2006, 09:06:58 PM »

ตามอ่านก็เหนื่อยแล้วครับ ........อยู่บ้านนอกก็ได้แค่อ่านครับ จะยิงกระสุนก็ขาด มีบ้างไม่มีบ้าง  ไม่ได้จับปืนเลย .....
 กระทู้นี้ยาวจิงๆ  สนุกดีครับ อยากเห็นการแข่งจริงๆซักทีครับ.........ขอบคุณ คุณลุงผู้ตั้งกระทู้ครับ ....
 พี่ Phoenix ครับ ผมยังไม่หายไปไหนนะครับ ยังตามอยู่ แต่ไม่ค่อยได้ซ้อมครับ
 คิดถึงพี่ๆทุกคนนะครับ.......หวังว่าจะได้ไปเจอกันอีกครับ........

เนียนๆ ไว้
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2256 เมื่อ: มีนาคม 03, 2006, 09:59:27 PM »

ตามอ่านก็เหนื่อยแล้วครับ ........อยู่บ้านนอกก็ได้แค่อ่านครับ จะยิงกระสุนก็ขาด มีบ้างไม่มีบ้าง ไม่ได้จับปืนเลย .....
 กระทู้นี้ยาวจิงๆ สนุกดีครับ อยากเห็นการแข่งจริงๆซักทีครับ.........ขอบคุณ คุณลุงผู้ตั้งกระทู้ครับ ....
 พี่ Phoenix ครับ ผมยังไม่หายไปไหนนะครับ ยังตามอยู่ แต่ไม่ค่อยได้ซ้อมครับ
 คิดถึงพี่ๆทุกคนนะครับ.......หวังว่าจะได้ไปเจอกันอีกครับ........

ด้วยความยินดีครับน้อง   ทีแรกผมก็กะจะขอจบกระทู้อยู่เหมือนกัน  แต่หลายท่านบอกว่ามันไม่มีโทษไม่มีอะไรเสียหาย(แต่ไม่รู้ว่าจะมีประโยชน์)  จึงคงคาไว้ก่อนดังที่เห็นนี้แหละครับ  ....

ตั้งแต่บบท.วันนั้นแล้วไม่ได้เจอกันอีกเลย ลงมากทม.เมื่อไรถ้าตรงวันเสาร์ก็ลองไปที่บบท.นะครับ Grin Grin Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #2257 เมื่อ: มีนาคม 03, 2006, 11:53:53 PM »

คุณ zerosocool อยู่จังหวัดไหนครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2258 เมื่อ: มีนาคม 04, 2006, 05:49:10 AM »

คุณ zerosocool อยู่จังหวัดไหนครับ

ถ้าจำไม่ผิด...เมืองรถม้าครับ Grin Grin Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #2259 เมื่อ: มีนาคม 04, 2006, 08:47:28 AM »

ถ้าเมืองรถม้า ไปเที่ยวแมช Chiang Mai First Level III วันอาทิตย์ที่ 26 มี.ค.49 นี้สิครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2260 เมื่อ: มีนาคม 04, 2006, 01:32:52 PM »

Grin

เอาหมายเลข 1 เลยมั๊ย เยาะเย้ย

แห๋ม....ผมเห็นฝากสมัคร...ผมว่าน่าจะทำวิธีสมัครออนไลน์สำหรับแมทช์ธรรมดาด้วยนะ แต่พอเปิดให้สมัครได้สงสัยไม่มีคนสนใจสมัคร มันแปลกจริงๆ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin
ผมอยากให้นักกีฬารุ่นใหม่ๆช่วยกันคิดวิธีการสมัครเข้าแข่งขันหน่อย เผื่อมีวิธีอะไรที่ทำได้ดีกว่าวันนี้ อยากได้ความคิดเห็นนะ......อ้อ.....ไม่ทราบว่ามีใครพอเขียน Soft Ware ได้บ้างครับ อยากรบกวนหน่อยครับ......ขอบคุณล่วงหน้าที่ให้ผมรบกวน... Grin Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2261 เมื่อ: มีนาคม 04, 2006, 02:40:54 PM »

สมัครล่วงหน้าเห็นด้วยครับ..
สแกนลายนิ้วมือที่เคยได้ยินก็ดีครับไปถึงสนาม..เอานิ้ววางสแกนข้อมูลประวัติโชว์ที่คอมเลย
แล้วรอรับสติ๊กเกอร์ข้อมูลที่จะใช้ติดใบสกอร์แบบ LEVEL III  ไปยิงได้เลย หลงรัก
ส่วนค่าสมัครจะเรียกเก็บล่วงหน้าก่อนแข่งแบบใบแจ้งหนี้ไปที่บ้านแล้วก็ชำระที่ธนาคาร
ถ้าไม่จ่ายก่อนมาแข่งพอมาถึงเอานิ้วมาวางสแกนข้อมูลโชว์ว่าไม่จ่ายก็อดแข่งครับ....ไม่มีการจ่ายที่สนาม(เข้มงวด)  Grin Grin

ขอเสนอความคิดเห็นไว้ด้วยครับ Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2262 เมื่อ: มีนาคม 04, 2006, 02:54:05 PM »

แต่ผมไม่อยากเข้มงวดเรื่องสมัครครับ ถ้าไม่ใช่แมทช์พิเศษหรือขอร้องกันเป็นพิเศษ Grin Grin Grin 

ที่ขอให้จ่ายก่อน Grin Grin Grin  นี่เป็นคำขอร้องคับ  Grin Grin Grin ขอความกรุณาจากเพื่อนนักกีฬากันมากกว่าครับท่าน

เพราะถ้าเป็นแมทช์พิเศษถ้ารู้จำนวนคนแน่นอนจะได้จัดรางวัลให้พิเศษ ไม่เก็บเงินให้เหลือ จะเอามาใช้คืนให้แก่นักกีฬาให้หมดเท่านั้นเอง

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2263 เมื่อ: มีนาคม 04, 2006, 02:58:19 PM »

ถ้าหากแมทช์ปรกติ มีการรับสมัครก่อนแล้วคนที่สมัครก่อนมีสติกเกอร์ใช้แต่สมัครหน้างาน(วันแข่ง) ต้องใช้เขียน บ่อยๆเข้าอาจเปลี่ยนใจมาสมัครก่อนก็ได้นา  Grin Grin Grin

praphan
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #2264 เมื่อ: มีนาคม 04, 2006, 08:18:22 PM »

วันนี้ซ้อมกัน 2 สนามใหญ่เลย มีพี่จเรมาร่วมจัดสนามและฝึกยิงสวิง (ทำเอายิงกันไปหลายรอบครับ) การเดินและถอยหลังยิง พี่จเรมาให้เทคนิคเพิ่ม  ตามมาด้วยคุณท๊อปและคุณกอลฟ์ฝึกยิงมือข้างที่ถนัดและไม่ถนัด เห็นว่าจะเตรียมไว้แมท 12 นี้ที่นวมินฯ  ได้นักกีฬาหน้าใหม่เพิ่มอีก 2 ท่านครับ..ผมไม่ทันได้รู้จัก....ผมกลับก่อนเพราะมีธุระ...ไว้ให้ท่านอื่น ๆ ลองเล่าให้ฟ้งต่อน่ะคร๊าบ
หน้า: 1 ... 148 149 150 [151] 152 153 154 ... 942
  พิมพ์