เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:40:05 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 173 174 175 [176] 177 178 179 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1357999 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2625 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 09:46:12 PM »

พี่เสือเล่นมุข.......... Grin Grin Grin Grin......จะเลิกยิงกล๊อก.....เปลี่ยนไปยิง........SP-01 หรือเปล่าครับ
วันนี้ซ้อมยิงเพลทกับปอ๊ปเปอร์ เพราะยิงกันไม่ต่อยถูก วันนี้ก็ยิงกันไม่ค่อยถูกอีกเหมือนกัน บางคนยิงไป 1-2 แม๊กกับเพลทตัวเดียว..... Grin Grin Grin Grin......วันนี้อีกเหมือนกันเห็นคนเปลี่ยนแม๊กแถวเดี่ยวที่เคยเร็ว..เจอแม๊กแถวคู่กับเปลี่ยนไม่เร็ว..... Grin Grin Grin Grin
เดี๋ยวคอยคนอื่นมาเล่าต่อครับ ง่วงแล้ว... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #2626 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 09:48:52 PM »

พี่เสือเล่นมุข.......... Grin Grin Grin Grin......จะเลิกยิงกล๊อก.....เปลี่ยนไปยิง........SP-01 หรือเปล่าครับ
วันนี้ซ้อมยิงเพลทกับปอ๊ปเปอร์ เพราะยิงกันไม่ต่อยถูก วันนี้ก็ยิงกันไม่ค่อยถูกอีกเหมือนกัน บางคนยิงไป 1-2 แม๊กกับเพลทตัวเดียว..... Grin Grin Grin Grin......วันนี้อีกเหมือนกันเห็นคนเปลี่ยนแม๊กแถวเดี่ยวที่เคยเร็ว..เจอแม๊กแถวคู่กับเปลี่ยนไม่เร็ว..... Grin Grin Grin Grin
เดี๋ยวคอยคนอื่นมาเล่าต่อครับ ง่วงแล้ว... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมไม่รักกล็อคแล้ว Angry

เปลี่ยนเป็นชอบแทน Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #2627 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 09:50:34 PM »

Grin Grin Grin Grin......วันนี้อีกเหมือนกันเห็นคนเปลี่ยนแม๊กแถวเดี่ยวที่เคยเร็ว..เจอแม๊กแถวคู่กับเปลี่ยนไม่เร็ว..... Grin Grin Grin Grin

Grin รูกับอันมันผิดกับมั๊งพี่ รูใหม่อันใหม่เลยตื่นเต้น ไม่เคยชิน เยาะเย้ย
 Grin กะแล้วต้องเป็นอาหลุง Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2006, 09:55:12 PM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2628 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 09:56:43 PM »

วรกฤษบอกว่าใหญ่ๆไม่....เล็กๆเอา.....ครับคุณใหม่....... ตกใจ ตกใจ ตกใจ...... Grin Grin Grin Grin
วรกฤษ......เปลี่ยนใจ......... Grin Grin Grin Grin

ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #2629 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 09:58:20 PM »

วรกฤษบอกว่าใหญ่ๆไม่....เล็กๆเอา.....ครับคุณใหม่....... ตกใจ ตกใจ ตกใจ...... Grin Grin Grin Grin
วรกฤษ......เปลี่ยนใจ......... Grin Grin Grin Grin

Grin 555 ชอบแคบ ๆ ฟิต ๆ ก็ไม่บอก Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #2630 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 10:01:51 PM »

รูใหญ่แค่ไหนก็หนีไม่พ้นผมหรอกครับขอให้ได้เสียบบ่อยๆไม่เหลือครับ Grin Cheesy Grin Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2631 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 10:03:39 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #2632 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 10:04:21 PM »

รูใหญ่แค่ไหนก็หนีไม่พ้นผมหรอกครับขอให้ได้เสียบบ่อยๆไม่เหลือครับ Grin Cheesy Grin Cheesy

Grin ระวังรูครากนะ Grin

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #2633 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 10:05:28 PM »

Grin 555 ชอบแคบ ๆ ฟิต ๆ ก็ไม่บอก Grin

Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #2634 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 10:56:02 PM »

Wink  ยิงแพล็ท   สนุก......มันส์....+....มิส........... เหนื่อย.......+หนุก........ Wink

Wink  คราวหน้าจัดเป็น 2  ทีม  หาเรื่องกิน ปิ๊อ้า...... เอ้ย พิชซ่าดีกว่า... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก         

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #2635 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 11:32:14 PM »

Wink  ยิงแพล็ท   สนุก......มันส์....+....มิส........... เหนื่อย.......+หนุก........ Wink

Wink  คราวหน้าจัดเป็น 2  ทีม  หาเรื่องกิน ปิ๊อ้า...... เอ้ย พิชซ่าดีกว่า... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก         

เห็นด้วยครับแพ้ก็กินชนะก็กิน Grin Grin Grin Grin

ประกาศถึงแมทช์ที่ 23 เมษา หลังแข่งแล้วขอเชิญทุกท่านๆร่วมรับประทานอาหารร่วมกันครับ

ร้านไหนอร่อยในจังหวัดชลบุรีต้องรอคุณลุง มาแนะนำครับ........ขอเสียงท่านที่จะไปหน่อยครับ Grin น้ำลายหก

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #2636 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 11:55:14 PM »

เห็นด้วยครับแพ้ก็กินชนะก็กิน Grin Grin Grin Grin

ประกาศถึงแมทช์ที่ 23 เมษา หลังแข่งแล้วขอเชิญทุกท่านๆร่วมรับประทานอาหารร่วมกันครับ

ร้านไหนอร่อยในจังหวัดชลบุรีต้องรอคุณลุง มาแนะนำครับ........ขอเสียงท่านที่จะไปหน่อยครับ Grin น้ำลายหก

ถ้าผมได้ไปแข่ง ผมไปทานด้วยแน่นอนครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #2637 เมื่อ: มีนาคม 18, 2006, 11:55:21 PM »

ผมไปครับ.... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2638 เมื่อ: มีนาคม 19, 2006, 05:59:30 AM »

เมื่อมีคนงงกับมุกผมพอสมควรแล้วก็จะเฉลยเลยละกัน    คือเมื่อวานตอนบ่ายๆไปไดรพ์กอล์ฟมาสามถาด    เหล็กระยะต่างๆ/ชิป/พัตต์/ในหลุมทราย/ในรัฟ ยังพอจะโอเคเพราะไม่ค่อยได้จับสักเท่าไร   แต่พอไดรพ์หัวไม้หนึ่งปรากฏว่าไม่ค่อยตรงเป้าน่ะครับ  หลุดไปซ้ายบ้างขวาบ้างแต่ก็ไม่หลุดมากดังกล่าวนั้นแหละครับ....เฮ้อ  กอล์ฟน่ะครับ Grin Grin Grin

เรื่องปืนยังไม่มาเลยครับ   เดือนหน้าครับคุณชัย Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2006, 07:58:38 AM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2639 เมื่อ: มีนาคม 19, 2006, 06:38:28 AM »

ผมและแฟน...ไปครับ Grin Grin Grin

เรื่องร้านอาหารนั้นเนื่องจากเป็นการจัดเลี้ยงเพื่อแสดงความขอบคุณในน้ำใจของพระฤาษีที่มีเมตตาต่อพวกเรา  ดังนั้นขอเรียนถามคุณชัยก่อนว่าจะทานในบรรยากาศแบบไหน   

1.ในห้องแอร์แบบเหลา
2. แบบสายลมเย็นๆจากทะเลพัดโชยๆระคนเสียงคลื่นซัดซ่ายามค่ำคืน
3.แบบชายชอบสนุกรวมความบันเทิงครบวงจรและคาราโอเกะ
4. บั๊ปเฟ่ลอยฟ้าภัตตาคารหมุนห้องแอร์กินไปชมวิวพัทยายามค่ำคืนแบบสามมิติ 360 องศา.....

คุณชัยรบกวนเลือกด้วยนะครับ Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 173 174 175 [176] 177 178 179 ... 942
  พิมพ์