เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 05:32:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 206 207 208 [209] 210 211 212 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359135 ครั้ง)
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3120 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 07:56:32 PM »

ขอแสดงความยินดีกับคุณท๊อป, คุณกอล์ฟ และนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัล... Grin Grin.(รางวัลสวยมากก ๆ แหม่อย่างให้ทางสมาคมมีถ้วยสวย ๆ เหมือนแมทนี้จังเลย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก) .........สงสัยผมต้องหัดยิงใหม่ซะมั้ง.....ยิงจนเพื่อน ๆ แซงไปหมดแว้วว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

โชว์ถ้วย...โชว์รางวัลหน่อยครับ  Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3121 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 08:00:21 PM »

ขอแสดงความยินดีกับคุณท๊อป, คุณกอล์ฟ และนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัล... Grin Grin.(รางวัลสวยมากก ๆ แหม่อย่างให้ทางสมาคมมีถ้วยสวย ๆ เหมือนแมทนี้จังเลย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก) .........สงสัยผมต้องหัดยิงใหม่ซะมั้ง.....ยิงจนเพื่อน ๆ แซงไปหมดแว้วว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin

ยินดีด้วยครับพี่วันนี้ยิงดีมากๆเลยยิงไปบ่นไป หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #3122 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 08:04:24 PM »

มาฟังข่าวคราวครับ....ยังไม่มีใครโพสเลย
สงสัยหอบรางวัลกลับบ้านกันพะรุงพะรัง  Grin Grin

อุ๊ย...พี่ทิมทายถูก Grin Grin

พี่ก๊อปคว้าชุดซ้อมยิงเลเซอร์ราคาหมื่นกว่าบาทพร้อมด้วยกระเป๋าใบใหญ่ไปครองครับแถมด้วยรางวัลประเภททีมอีกหนึ่ง Grin

ยิงดีกันทุกคนครับพัฒนากันไปอีกขั้นบางท่านยิงเร็วมากๆกระพริบตาก็ไม่ทันดูแล้ว Grin Grin Grin Grin

ผมเองยิงไม่ดีเลยกริ๊ปปืนดันล็อคสไลด์ค้างประจำยิงไปค้างไป........เวงกำ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบพระคุณอาจาร์ย นกไฟ อาจาร์ย ตุ้ม ครับที่แนะนำเทคนิคความรู้ต่างๆ Grin

ขอบพระคุณเจ้าของปืนกล็อค 17 พร้อมซองปืนและแม็กอีก4 ของพี่หนุ่มมาสเตอร์ครับ  Grin

ขอบพระคุณซองแม็กซีอาร์พี่โจ เลสแบร์ Grin

ขอบพระคุณสเปรย์ฉีดมือแล้วหนึบๆของพี่ก๊อป Grin

ขอบพระคุณทุกๆท่านที่เชียร์และชมจนผมตัวเบาหวิวยิงเร็วปานสายลมโซน A ไม่มี หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่กล่าวขอบพระคุณมาทั้งหมดถ้าขาดอย่างใดอย่างหนึ่งในวันนี้คงยิงไม่ได้ครับ

และก็คงไม่ได้อันดับที่ 15 จากทั้งหมด 61 ท่านและก็เปอร์เซนต์ 70.30 ที่ 6 ของคลาส U  หลงรัก

คุณลุงได้ชู๊ตอ๊อฟด้วยแหละสุดยอดเลยครับ Cheesy

ยินดีกับนักกีฬาทุกๆท่านที่ได้รางวัลด้วยครับและก็ยินดีกับซุปเปอร์สควอทของเราที่ยิงจบกันอย่างปลอดภัยครับ

วรกฤษนี่ไม่มีอะไรเป็นของตัวเองเลยนะ....
ดีใจกับนักกีฬาที่ได้รางวัลทุกท่านครับ....แต่ก็มีเละเทะอยู่คน อยู่คลาส M แต่ยิงแบบไม่มีคลาสเลย.. Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3123 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 08:07:35 PM »

....แต่ก็มีเละเทะอยู่คน อยู่คลาส M แต่ยิงแบบไม่มีคลาสเลย.. Grin Grin

เหน็บใครเหรอครับ..พี่นาจา  Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #3124 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 08:12:23 PM »

....แต่ก็มีเละเทะอยู่คน อยู่คลาส M แต่ยิงแบบไม่มีคลาสเลย.. Grin Grin

เหน็บใครเหรอครับ..พี่นาจา Grin Grin Grin

เดี๋ยวก็มาครับคุณทิม....อิอิ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #3125 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 08:13:21 PM »

Smiley  ช่วงเช้ายังยิงดี.....มาเสียสมาธิตอนที่น้องเขาเอาผ้าเย็นมาแจกอ่ะครับ...

Wink .ครั้งหน้าเอาใหม่ครับ  Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #3126 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 08:16:20 PM »

Smiley  ช่วงเช้ายังยิงดี.....มาเสียสมาธิตอนที่น้องเขาเอาผ้าเย็นมาแจกอ่ะครับ...

Wink .ครั้งหน้าเอาใหม่ครับ  Grin
แสดงว่าครั้งนี้แป๊ววว ครั้งที่แล้วโทษเมา :Smiley Tongue Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3127 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 08:22:55 PM »

ก่อนอื่นต้องขอยินดีกับผู้ที่ยิงได้ดีทุกท่านครับ ส่วนพวกที่ยิงไม่ดีก็เอาไว้แก้ตัวใหม่ครับ สร้างความผิดหวังให้เป็นพลังใจมุ่งมั่นใหม่ครับ....ล้มได้ไม่เป็นใด...แต่ต้องลุกขึ้นมาใหม่ครับ...นักกีฬา...สู้ๆ..... Grin Grin Grin Grin
ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปชมแมทช์การแข่งขัน พอดีช่วงเช้าไม่ว่างครับ แต่ก็คอยฟังข่าวอยู่ตลอดเวลาครับ

คุณลุงได้ชู๊ตอ๊อฟด้วยแหละสุดยอดเลยครับ Cheesy

ว๊าว...ว๊าว.... Shocked Shocked Grin Grin Grin โห...พัฒนาการของพี่เสือ Grin Grin Grin

นี่ถ้าปืนแชมป์ยิงลื่น ๆ ก็มีหวังปรับจาก u ไป a เลยสิครับ

จะไปได้อย่างไงครับ เขาแข่ง Production แต่ดันซ้อม คิมเบอร์...สงสัยนักกีฬาเข้าใจผิด.... Grin Grin Grin

เหน็บใครเหรอครับ..พี่นาจา Grin Grin Grin

เดี๋ยวก็มาครับคุณทิม....อิอิ

สงสัย...มาเฟีย....แท็ก....หรือเปล่าครับ... Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #3128 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 08:32:14 PM »

ก่อนอื่นต้องขอยินดีกับผู้ที่ยิงได้ดีทุกท่านครับ ส่วนพวกที่ยิงไม่ดีก็เอาไว้แก้ตัวใหม่ครับ สร้างความผิดหวังให้เป็นพลังใจมุ่งมั่นใหม่ครับ....ล้มได้ไม่เป็นใด...แต่ต้องลุกขึ้นมาใหม่ครับ...นักกีฬา...สู้ๆ..... Grin Grin Grin Grin
ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ไปชมแมทช์การแข่งขัน พอดีช่วงเช้าไม่ว่างครับ แต่ก็คอยฟังข่าวอยู่ตลอดเวลาครับ

ว๊าว...ว๊าว.... Shocked Shocked Grin Grin Grin โห...พัฒนาการของพี่เสือ Grin Grin Grin

นี่ถ้าปืนแชมป์ยิงลื่น ๆ ก็มีหวังปรับจาก u ไป a เลยสิครับ

จะไปได้อย่างไงครับ เขาแข่ง Production แต่ดันซ้อม คิมเบอร์...สงสัยนักกีฬาเข้าใจผิด.... Grin Grin Grin

โดนชก  โดนชก โดนชก โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #3129 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 08:34:30 PM »

ผมเปล่า โดนชก โดนชกนะ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #3130 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 08:38:14 PM »

จะไปได้อย่างไงครับ เขาแข่ง Production แต่ดันซ้อม คิมเบอร์...สงสัยนักกีฬาเข้าใจผิด.... Grin Grin Grin[quote

วันซ้อม  แชมป์ก็ซ้อมกล๊อกด้วยครับ....แต่เป็นกล๊อก BB Gun.....ทุ่มเททุกทางครับท่านอาจารย์  Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3131 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 08:57:10 PM »

ยินดีกับผู้ได้รางวัลจับฉลากด้วยครับ Grin Grin Grin  รางวัลใหญ่ได้กันไปเยอะเลย Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
AEY@1911
1911 lism...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

« ตอบ #3132 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 10:10:30 PM »

ขอแสดงความยินดีกับทุกๆท่านด้วยนะครับ... หลงรัก หลงรัก
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3133 เมื่อ: เมษายน 08, 2006, 10:11:05 PM »

เพิ่งจะเสร็จจากการมานั่งฝึกถอดประกอบcz sp-o1 เช็ดน้ำมันในลำกล้องออกให้สะอาดเพราะพรุ่งนี้จะเอาไปเปิดซิง  กว่าจะถอดจะใส่คืนได้คล่องเล่นเอาเหนื่อยเหมือนกัน(กล็อคถอดง่ายกว่าเยอะ)   ..แล้วต่อด้วยประกอบซองซีอาร์สปีด   ยังค้างอยู่เลยพรุ่งนี้ต้องพาไปหาผู้รู้ช่วยแล้ว   ไม่รู้ว่าน็อต/แผ่นพลาสติคอะไรเยอะไปหมดมาเป็นถุงเลย  ไม่รู้จะเอาไปประกอบอย่างไร.........มึนตึ๊บ Huh

น้องทิมครับ Grin Grin Grin ผมยิงชู้ตอ๊อฟชุด 4 คนจากสุดท้ายน่ะครับ  เขาเรียกชู้ตออฟบู้บี้ (แต่ผมไม่ใช่ที่สุดท้ายนะ   วันนี้ได้ที่สี่จาดสุดท้าย 55)  ..ผลตกรอบแรกครับ   ยิงนำเขาไปทั้งห้าเป้า  พอถึงตัวสต็อปเปลี่ยนแม๊กปืนแจมพอดี  เลยตกรอบครับ....แต่พูดจริงๆที่ยิงนำไปนั้นเพราะผมซ้อมทุกวันจากแบบซ้อมดริลไดรไฟร์   ..ซ้ายไปขวาห้าตัว/เปลี่ยนแม๊ก/ยิงตัวที่หก...และกลับจากขวามาซ้ายอีกครั้งครับ.....ผมคิดว่าได้ประสบการณืที่ดีในการชู้ตออฟด้วยนะ   เพราะคนดูก็เยอะเพรสเช่อร์ก็มี....หวังไว้ว่าสักวันผมจะต้องได้ไปชู้ตออฟในตำแหน่ง 1-8 จากหัวแถวเหมือนเขาบ้าง... :Smiley :Smiley :Smiley

วันนี้การยิงโดยรวมของผมจะพูดอย่างไรดี...ฟังจากน้องๆเขาก็ว่าดีกว่าแต่ก่อน   ไม่รู้ว่าเขามั่วพูดหรือเปล่า......แต่ตัวผมเองผมคิดว่าพอใช้ได้นะถ้าเทียบกับผมเองในแมชย์ที่แล้ว   ครั้งที่แล้ว 14  มิส  ครั้งนี้ 10 มิส  ...มิสน้อยลงตั้ง 4 ..แค่นี้ผมก็แฮปปี้แล้วครับ Grin Grin Grin

ซ้อมต่อครับ Grin Grin Grin

นอนก่อนนะครับพรุ่งนี้มีนัด   เรื่องต่างๆค่อยไปเสวนาตอนเจอกันเลยดีกว่าเนาะ Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2006, 10:13:08 PM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3134 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 05:24:12 AM »

มาแว๊ววว....... หัวเราะร่าน้ำตาริน

เจ๊งกระจายเลย  ยิงแย่กว่าวรกิจอีกกระแดะยืมเอสพีจุ๋นหนึ่งชาวบ้านเค้ามายิงสุดท้ายอันดับสิบแปดแหนะ  แต่ก็ได้มีดกล็อค81มาปลอบใจตอนจับรางวัล  เศร้า....... หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
หน้า: 1 ... 206 207 208 [209] 210 211 212 ... 942
  พิมพ์