เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 06:22:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 207 208 209 [210] 211 212 213 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1359153 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3135 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 05:50:38 AM »

ผมคิดว่าได้ประสบการณืที่ดีในการชู้ตออฟด้วยนะ   เพราะคนดูก็เยอะเพรสเช่อร์ก็มี....หวังไว้ว่าสักวันผมจะต้องได้ไปชู้ตออฟในตำแหน่ง 1-8 จากหัวแถวเหมือนเขาบ้าง... :Smiley :Smiley :Smiley

ได้ประสบการณ์ชูทออฟแล้วแจ๋วมากครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3136 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 05:51:37 AM »

มาแว๊ววว....... หัวเราะร่าน้ำตาริน

เจ๊งกระจายเลย  ยิงแย่กว่าวรกิจอีกกระแดะยืมเอสพีจุ๋นหนึ่งชาวบ้านเค้ามายิงสุดท้ายอันดับสิบแปดแหนะ  แต่ก็ได้มีดกล็อค81มาปลอบใจตอนจับรางวัล  เศร้า....... หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีดดีน่าใช้จัง  Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3137 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 05:54:12 AM »

แปลกอยู่อย่างครับวันนี้มือใหม่เยอะ แต่รู้สึกไม่มี DQ เลยสงสัยทำการบ้านกันมาดี  Grin Grin Grin  สุดยอดครับทุกท่านนนน Grin Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #3138 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 06:08:05 AM »

ยินดีกับอันดับหนึ่งคลาส A ด้วยครับพี่คาร์รูปหล่อ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3139 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 06:09:57 AM »

ยินดีกับอันดับหนึ่งคลาส A ด้วยครับพี่คาร์รูปหล่อ Grin

ถูกต้องนะคราบบบ (เรื่องรูปหล่อ) ขอบคุณท่านมาสเตอร์ครับ  Grin Grin Grin 

รอบนี้เสียดายอยู่อย่างพี่ศักดิ์แกแจ็คคะแนนซะสูงผมไปไม่ถึงดวงดาวอีกแล้ว เพราะยิงพังไปสองสนาม

แต่ดีใจพี่สุชินมาล้างตากับผมไม่สำเร็จในแมทช์นี้   Grin Grin Grin  ฝากรอยแค้นกลับเชียงใหม่ไปอีกหนึ่งรอบบบบบ  Grin Grin Grin   อิ อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2006, 06:12:35 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3140 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 06:14:57 AM »

โอ้ลืมดีใจกับผู้ชนะทีมด้วยนะครับ  Grin Grin Grin   รู้สึก Golf ได้ใช่ไหม  Grin Grin Grin   แจ๋วมากกกกครับบบบบบบบบบ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3141 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 06:22:00 AM »

มาต่อตอนเช้า....

รู้สึกสนุกมากที่ได้ร่วมสควอทกับเพื่อนร่วมสควอท 7 ทุกท่าน....ทุกท่านน่ารักมากเลย Grin Grin Grin  สควอท  มี ผม(สอ.)  คุณแก้ว(สว.)/ผู้การสกายฯ/คุณประพันธ์และคุณผองพัฒ(วมต.)  ...กับคุณปิ๊กตั้งแต่ให้ยาดีไปก็เพิ่งจะได้ร่วมสควอทกันวันนี้ Grin Grin Grin

ได้เจอบิ๊กเนมที่ผมรู้จักนะหลายๆท่าน อาทิ  คุณชิว คุณอ๋อง คุณตี๋บบท. คุณสุนันท์  คุณตุ้ม คุณเด่น  คุณคาร์ คุณโทนี่ คุณหนุ่ม คุณมานิต คุณออเร้นท์ คุณสิงห์  เป็นต้น   วงการนี้ทุกคนมีปืนแต่ไม่เห็นดุๆสักคน  ใจดีทั้งนั้นเลย Grin Grin Grin

ขอบคุณน้องหนุ่มมากที่แนะวิธีลดนกczแบบประกันการลั่นให้ผมครับ Grin Grin Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3142 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 06:28:51 AM »

ผม(สอ.)  คุณแก้ว(สว.)/ผู้การสกายฯ/คุณประพันธ์และคุณผองพัฒ(วมต.)  ...กับคุณปิ๊กตั้งแต่ให้ยาดีไปก็เพิ่งจะได้ร่วมสควอทกันวันนี้ Grin Grin Grin

สอ. นี่ย่อมาจากไรครับท่าน สอ.  Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3143 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 06:44:45 AM »

โอ้ลืมดีใจกับผู้ชนะทีมด้วยนะครับ Grin Grin Grin รู้สึก Golf ได้ใช่ไหม Grin Grin Grin แจ๋วมากกกกครับบบบบบบบบบ

ยินดีด้วยนะครับน้องๆทั้งสองท่าน...
ผม(สอ.) คุณแก้ว(สว.)/ผู้การสกายฯ/คุณประพันธ์และคุณผองพัฒ(วมต.) ...กับคุณปิ๊กตั้งแต่ให้ยาดีไปก็เพิ่งจะได้ร่วมสควอทกันวันนี้ Grin Grin Grin

สอ. นี่ย่อมาจากไรครับท่าน สอ. Grin Grin Grin

พอดีผมนังคิดเลขกับคุณแก้ว  ผลคือผมเลขมากกว่าอยู่สอง....ดังนั้นเมื่อคุณแก้วสว(สูงวัย)  แล้วผมก็ต้อง สอ.ซิครับคุณคาร์.....สอ. คือ สูงอายุน่ะครับ Shocked Shocked Shocked

เดี๋ยวสอ.จะต้องเดินทางไปซ้อมต่อแล้ว  เย็นๆมาพบกันใหม่ครับ หลงรัก
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3144 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 06:53:37 AM »

เดี๋ยวสอ.จะต้องเดินทางไปซ้อมต่อแล้ว  เย็นๆมาพบกันใหม่ครับ หลงรัก

ฟิตจังเลยหรือเห่อปืนใหม่กันแน่ครับพี่เสือ   Grin Grin Grin แต่ยินดีกับปืนใหม่ด้วยครับ (อิจฉาจัง)  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2006, 07:12:12 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3145 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 07:11:38 AM »

ขอบคุณทีมงานผู้จัดทั้งหมดครับที่ตากแดดตัวดำ เหนื่อยกันทั้งวัน ทั้งงาน  Grin Grin Grin

โดยเฉพาะเพื่อนอีกคนที่ต้องขอบใจมากๆเลยคือคุณ Tonyman ที่ช่วยงานตั้งแต่เริ่มเก็บตัง ทำเอกสาร ออกแบบสนาม ตั้งสนาม คิดคะแนน(ตั้งแต่เช้าจนเลิก ไม่ได้เห็นแสงเดือนแสงตะวัน จนกว่าคะแนนจะออก) แจกราวัล  Grin Grin Grin  แถมต้องไปเอนเตอร์เทนพวกน้องๆฟริตตี้หลังงานแข่งอีกกกก  Grin Grin Grin  หุ หุ หุ

Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin

ขอบใจหลายๆเด้อ ไอ้น้องงงงงงงงงง

Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin   Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2006, 07:15:24 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #3146 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 07:25:24 AM »

ขอบคุณทีมงานผู้จัดทั้งหมดครับที่ตากแดดตัวดำ เหนื่อยกันทั้งวัน ทั้งงาน  Grin Grin Grin

โดยเฉพาะเพื่อนอีกคนที่ต้องขอบใจมากๆเลยคือคุณ Tonyman ที่ช่วยงานตั้งแต่เริ่มเก็บตัง ทำเอกสาร ออกแบบสนาม ตั้งสนาม คิดคะแนน(ตั้งแต่เช้าจนเลิก ไม่ได้เห็นแสงเดือนแสงตะวัน จนกว่าคะแนนจะออก) แจกราวัล  Grin Grin Grin  แถมต้องไปเอนเตอร์เทนพวกน้องๆฟริตตี้หลังงานแข่งอีกกกก  Grin Grin Grin  หุ หุ หุ

ขอบใจหลายๆเด้อ ไอ้น้องงงงงงงงงง

ใช่ครับผมลืมไป.... Grin

ขอขอบคุณผู้จัดทุกท่านครับแมทช์นี้สนุกมากเลย  แต่ยิงไม่สนุกอ่ะขอขอบคุณ  พี่สุนันท์  พี่เด่น  พี่ลิงค์  พี่เเหม่ม  น้องโทนี่  เฮียชิว  พี่คเนศ  พี่ตุ้ม  น้องเบิ้ม  และผู้เกี่ยวข้องทุกท่านครับ หลงรัก

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #3147 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 07:42:17 AM »

ขอบคุณมากๆ เลยครับ  Smiley

แมทช์นี้ถือว่าเป็นการจัดครั้งแรกครับ ถ้ามีอะไรติดขัดไปบ้างต้องขออภัยด้วยนะครับ

เมื่อคืนก็ไปแวะข้าวสารมา นิ๊ดดดนึง พาน้องๆ ไป Entertain  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

We can either find the way or make one.
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #3148 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 07:51:04 AM »

ขอบคุณมากๆ เลยครับ Smiley

แมทช์นี้ถือว่าเป็นการจัดครั้งแรกครับ ถ้ามีอะไรติดขัดไปบ้างต้องขออภัยด้วยนะครับ

เมื่อคืนก็ไปแวะข้าวสารมา นิ๊ดดดนึง พาน้องๆ ไป Entertain น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โทนี่ใจร้าย  ม่ายชวนนนนน...... น้ำลายหก

Chotikorn
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #3149 เมื่อ: เมษายน 09, 2006, 08:01:47 AM »

Smiley ช่วงเช้ายังยิงดี.....มาเสียสมาธิตอนที่น้องเขาเอาผ้าเย็นมาแจกอ่ะครับ...

Wink .ครั้งหน้าเอาใหม่ครับ Grin
แสดงว่าครั้งนี้แป๊ววว ครั้งที่แล้วโทษเมา :Smiley Tongue Grin
พี่เสือได้ผ้าเย็นหรือครับ ของผมได้ผ้าร้อน ร้อนรุ่มมากกกก... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
หน้า: 1 ... 207 208 209 [210] 211 212 213 ... 942
  พิมพ์