เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 05:35:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1353935 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #360 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 09:09:28 PM »

เมื่อวานอีเมล์ไปขอรูปหมู่ที่ถ่ายร่วมกันไว้จากพี่เสือ(uncle) พอได้รูปมาก็ดูเทียบกับรายชื่อลงแจ้งไว้ 

******ผู้ที่ไปสมัครและเข้ารับการแนะนำจากคุณPhoenixและรุ่นพี่ๆ  ที่สนามบบท.ในวันเสาร์ 17 ธ.ค. 48 เวลา 12.00  น****.

ธนพล(uncle)  , tim1911  ,  camerider  ,  Les Baer  ,  ekkawit  ,  praphan  ,  kengkung  ,  zerosocool  ,  วายุ

อิอิ..ผมไปสายบ่ายโมงกว่า  เลยยังไม่รู้จักบางท่าน 
ขออนุญาตรบกวนท่านที่อยู่ในรูปส่งเสียงหน่อยครับ.. Grin Grin วันหน้าจะได้ทักทายได้ถูกต้องครับ

1. พี่ phoenix
2. พี่นาจา
3. คุณวรกฤษ
4. พี่..................(คุณพ่อน้องน้ำแข็ง)
5. พี่เสือ uncle
6. คุณเก่ง
7. คุณ.................
8. ข้าพเจ้าเองคร๊าบ
9 คุณ..................

เบอร์ 4 เฮียคณกล(อัศวิน...แหวนเพชร ศรภ)
เบอร์ 7 Camerider (เจ้าภาพหมวก IPSC)
เบอร์ 9 Zerosocool (จากเมืองรถม้า...ลำปางเจ๊าไม่เก...ทับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2005, 09:11:26 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #361 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 09:25:18 PM »

เบอร์ 4 เฮียคณกล(อัศวิน...แหวนเพชร ศรภ)
เบอร์ 7 Camerider (เจ้าภาพหมวก IPSC)
เบอร์ 9 Zerosocool (จากเมืองรถม้า...ลำปางเจ๊าไม่เก...ทับ)

ขอบคุณท่าน Phoenix ครับ  Grin

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #362 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 09:25:41 PM »

เมื่อวานอีเมล์ไปขอรูปหมู่ที่ถ่ายร่วมกันไว้จากพี่เสือ(uncle) พอได้รูปมาก็ดูเทียบกับรายชื่อลงแจ้งไว้ 

******ผู้ที่ไปสมัครและเข้ารับการแนะนำจากคุณPhoenixและรุ่นพี่ๆ  ที่สนามบบท.ในวันเสาร์ 17 ธ.ค. 48 เวลา 12.00  น****.

ธนพล(uncle)  , tim1911  ,  camerider  ,  Les Baer  ,  ekkawit  ,  praphan  ,  kengkung  ,  zerosocool  ,  วายุ

อิอิ..ผมไปสายบ่ายโมงกว่า  เลยยังไม่รู้จักบางท่าน 
ขออนุญาตรบกวนท่านที่อยู่ในรูปส่งเสียงหน่อยครับ.. Grin Grin วันหน้าจะได้ทักทายได้ถูกต้องครับ

1. พี่ phoenix
2. พี่นาจา
3. คุณวรกฤษ
4. พี่..................(คุณพ่อน้องน้ำแข็ง)
5. พี่เสือ uncle
6. คุณเก่ง
7. คุณcamerider
8. ข้าพเจ้าเองคร๊าบ
9 คุณ zerosocool

ส่วนผมไม่มีรูปครับ
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #363 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 09:43:54 PM »

ผมเข้าใจว่าตอนนี้มี S-S ตามรายชื่อแค่นี้ใช่มั๊ยครับ Grin

1. วรกฤษ

2. ผู้การสกาย

3. พี่อุทัย(หัวหิน)

4. พี่เสือวุฒิ

5. พี่ tim1911

วมต. ร้อยปูเซ็งด้วยเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #364 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 09:45:27 PM »

คุณคณกลได้แหวนเพชรแล้วหรอเจ้าคะ ขอแสดงความยินดีด้วยเจ้าค่ะ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2005, 09:53:12 PM โดย JarengkaBOW » บันทึกการเข้า

JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #365 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 09:46:15 PM »

อ้อ....ใช่แล้วครับ เห็นพี่โจ หายไปพักนึง ผมเองยังสงสัยอยู่ในใจเลยว่าพี่โจหายไปหนายยย น๊า.... :Smiley :Smiley :Smiley แต่ตอนหลังก็เห็นพี่กลับมาอีกครั้งครับ แหะๆ Tongue Tongue Tongue

พาเพื่อนไปยิงสนามด้านในครับ คุณเก่ง
ว่าแต่อย่าลืมสัญญาใจ ของเรานะ protimer น่ะ น้ำลายหก
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #366 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 10:24:20 PM »

ตกใจ ตกใจ ลูกจริงหรือลูกซ้อมครับ

ลูกซ้อมครับ ต้องการก่อนวันแข่งรึเปล่าครับ
คือตั้งใจเอาไปให้เช้าวันแข่ง  แต่ถ้าต้องการก่อนนั้นก็บอกได้

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #367 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 10:33:53 PM »

ตกใจ ตกใจ ลูกจริงหรือลูกซ้อมครับ

ลูกซ้อมครับ ต้องการก่อนวันแข่งรึเปล่าครับ
คือตั้งใจเอาไปให้เช้าวันแข่ง แต่ถ้าต้องการก่อนนั้นก็บอกได้

ต้องการก่อนครับผมจะไปลองกะปืนก่อนกลัวมีปัญหาในวันแข่งครับ

ไม่ใช่ลูกรีโหลดนะครับ....ผมกลัวลูกรีโหลดปลอกบวมครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #368 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 10:39:12 PM »

คุณวรกฤษออฟไลน์เหมือนออนไลน์เลย Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #369 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 10:41:24 PM »

คุณวรกฤษออฟไลน์เหมือนออนไลน์เลย Grin

ผมไปกดอะไรเข้าล่ะเนี๊ย Huh เล่นมาตั้งนานก็เพิ่งจะเห็นว่าออฟไลน์ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #370 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 10:48:23 PM »

ผมไปกดอะไรเข้าล่ะเนี๊ย Huh เล่นมาตั้งนานก็เพิ่งจะเห็นว่าออฟไลน์ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลองเข้าไปดูในข้อมูลส่วนตัวนะเจ้าคะ จะมีให้ mark ว่าแสดงว่าเราออนไลน์หรือไม่เจ้าค่ะ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #371 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 10:55:04 PM »

คุณคณกลได้แหวนเพชรแล้วหรอเจ้าคะ ขอแสดงความยินดีด้วยเจ้าค่ะ Cheesy

เพิ่งทราบเหมือนกันครับ ได้นานยัง ?

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #372 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 11:00:34 PM »

ผมเข้าใจว่าตอนนี้มี S-S ตามรายชื่อแค่นี้ใช่มั๊ยครับ Grin

1. วรกฤษ

2. ผู้การสกาย

3. พี่อุทัย(หัวหิน)

4. พี่เสือวุฒิ

5. พี่ tim1911

วมต. ร้อยปูเซ็งด้วยเจ้าค่ะ

อ้าว! นึกว่ามีมากกว่านี้......แล้วที่ไปอบรม PHOENIX 2/48 นอกจากคุณtimแล้วไม่มีคนอื่นใช้แถวเดี่ยวเหรอครับ

camerider
Let's IPSC...
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #373 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 11:18:35 PM »

สงสัย 25 นี้ ผมไม่แน่ใจว่าจะลงแข่งได้หรือเปล่าครับ วันนี้ผมไปซื้อ pocket pro มาขากลับบ้าน กำลังจะขึ้นรถ โดน มอเตอร์ไซด์เฉี่ยว ล้มข้อมือขวาเจ็บ หมอบอกว่าไม่เป็นไรมากแต่ยิงปืน 25 นี้หมอไม่แน่ใจ ตอนนี้จับปืนไม่ได้เลย ปวดถึงกระดูก ข้อมือบวมเป่ง ต้องเอาน้ำแข็งประคบตลอดเลย นั่งเล่น pocket timer ได้ยินเสียง ปี๊บ ปี๊บ .... แต่ชักปืนไม่ได้ นั่งน้ำตา ซึม โธ่..... ถ้าหายทัน ก็คงลงแข่งแน่นอน(ถ้าเป็นไปได้)เอาแค่ไม่ DQ ก็พอ แต่ถ้าไม่ทันต้องขอโทษเพื่อนทุกท่าน โดยเฉพาะพี่นกไฟ และพี่เสือครับ ....... แต่ยังไงผมก็จะไปที่สนามถึงไม่ได้แข่งได้ไปให้กำลังใจเพื่อน ๆ และ เอาหมวกไปส่งก็ยังดี ฮือ ๆ ๆ ๆ  Cry  Cry  Cry  Cry  Cry  Cry

นรชาติ วางวาย มลายสิ้น ทั้งอินทรีย์
สถิตทั่ว แต่ชั่วดี ประดับไว้ ในโลกา
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #374 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 11:22:43 PM »

สงสัย 25 นี้ ผมไม่แน่ใจว่าจะลงแข่งได้หรือเปล่าครับ วันนี้ผมไปซื้อ pocket pro มาขากลับบ้าน กำลังจะขึ้นรถ โดน มอเตอร์ไซด์เฉี่ยว ล้มข้อมือขวาเจ็บ หมอบอกว่าไม่เป็นไรมากแต่ยิงปืน 25 นี้หมอไม่แน่ใจ ตอนนี้จับปืนไม่ได้เลย ปวดถึงกระดูก ข้อมือบวมเป่ง ต้องเอาน้ำแข็งประคบตลอดเลย นั่งเล่น pocket timer ได้ยินเสียง ปี๊บ ปี๊บ .... แต่ชักปืนไม่ได้ นั่งน้ำตา ซึม โธ่..... ถ้าหายทัน ก็คงลงแข่งแน่นอน(ถ้าเป็นไปได้)เอาแค่ไม่ DQ ก็พอ แต่ถ้าไม่ทันต้องขอโทษเพื่อนทุกท่าน โดยเฉพาะพี่นกไฟ และพี่เสือครับ ....... แต่ยังไงผมก็จะไปที่สนามถึงไม่ได้แข่งได้ไปให้กำลังใจเพื่อน ๆ และ เอาหมวกไปส่งก็ยังดี ฮือ ๆ ๆ ๆ Cry Cry Cry Cry Cry Cry

ไม่เป็นไรครับแข่งไม่ได้ก็อย่าฝืนครับ....

หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 942
  พิมพ์