เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 05:25:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 276 277 278 [279] 280 281 282 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361462 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4170 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:12:56 AM »

อันนีแค่น่ารักเล็กๆพี่  มีทริคเจ๋งๆกว่านี้อีกเยอะ  เชื่อป่าวววว.... Wink Grin

เชื่อ  Grin Grin Grin เอาทริคมาแบ่งทำคะแนนบ้างซิ  Grin Grin Grin อิ อิ อิ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4171 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:14:12 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ พี่ carrera กะพี่ num ด้วยนะครับ สงสัย ว่าจะขอเข้า ชมรมไก่โห่ ด้วยคนนะครับพี่

เสียงไก่โห่ไม่ดีครับเหมือนขับไล่ ต้องเสียงไก่ขันซิ ได้ยินเสียงไก่ขันต้องสะกิดแฟน แล้วบอกว่า "เมียจ๋าเอาปืนไปยิงมันหน่อยดิหนวกหูตรูจานอนนนน......"

เสร็จแล้วกลางวันทำต้มยำไก่บ้านไปเลย Grin Grin Grin  ซดให้คล่องคอเสียหน่อย Grin Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #4172 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:15:31 AM »

ออนไลน์ตั้งนานแล้วครับ พอดีทำอาหารเช้าให้แฟนอยู่เลยไม่ว่างคร๊าบบบบ...... Grin

เงินเดือนใกล้ออก ประจบล่วงหน้าเอาไว้แก้ต่างตอนทำผิด กะว่าจะงุบงิบหาค่ากระสุน ทำอาหารปิดปากจะได้ไม่บ่นครับ Cheesy Grin หลงรัก

น่ารักที่สุด Grin Grin Grin
Wink Wink Wink โอ้โห แม่เจ้า !!! ช่างเป็นสามีในอุดมคติจริงๆครับพี่มาสเตอร์หนุ่ม อย่างนี้ต้องขออนุญาติเอาอย่างครับ แต่ผมเนี่ยแฟนต้องคลานเข่ามาเสริฟ์คร๊าบ ฮิฮิ ( เพราะกลัวง่ะ เลยหลบอยู่ใต้เตียงซ่ะเลย ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ่านแล้วยังสับสนครับ  ใครคลานกันแน่  คลานเพราะอารายยยย......สงสัยนอนดึก  กิ้ว  กิ้ว Shocked Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4173 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:18:20 AM »

พี่เสือเมื่อวานไปซ้อมมารึเปล่าครับ  Grin Grin Grin

zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #4174 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:27:38 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ พี่ carrera กะพี่ num ด้วยนะครับ สงสัย ว่าจะขอเข้า ชมรมไก่โห่ ด้วยคนนะครับพี่

เสียงไก่โห่ไม่ดีครับเหมือนขับไล่ ต้องเสียงไก่ขันซิ ได้ยินเสียงไก่ขันต้องสะกิดแฟน แล้วบอกว่า "เมียจ๋าเอาปืนไปยิงมันหน่อยดิหนวกหูตรูจานอนนนน......"

เสร็จแล้วกลางวันทำต้มยำไก่บ้านไปเลย Grin Grin Grin ซดให้คล่องคอเสียหน่อย Grin Grin Grin

วันนี้ใครไปเที่ยวหาพี่ num ได้กิน "ต้มยำไก่" แน่นอนเลยใช่มั้ยครับ......อิอิ

เนียนๆ ไว้
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #4175 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:29:45 AM »

เสร็จแล้วกลางวันทำต้มยำไก่บ้านไปเลย Grin Grin Grin ซดให้คล่องคอเสียหน่อย Grin Grin Grin

วันนี้ใครไปเที่ยวหาพี่ num ได้กิน "ต้มยำไก่" แน่นอนเลยใช่มั้ยครับ......อิอิ

คงเหลือแต่หัวกับบั้นท้าย  ส่วนตรงกลาง ตาอยู่  ผม  แฟนผม  เอาไปทดสอบความเป็นกรดด่างหมดเเล้วครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2006, 06:35:00 AM โดย num » บันทึกการเข้า

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4176 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:30:19 AM »

ต้มยำได้กินรึเปล่าไม่รู้แต่  Grin Grin Grin นักศึกษาล่ะเพียบ Grin Grin Grin  เรื่องเดียวกันรึเปล่าเนี่ยยยยยยย5555555

zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #4177 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:37:11 AM »

ต้มยำได้กินรึเปล่าไม่รู้แต่ Grin Grin Grin นักศึกษาล่ะเพียบ Grin Grin Grin เรื่องเดียวกันรึเปล่าเนี่ยยยยยยย5555555

เอะ แบบนี้ ต้องหาโอกาส ไป เที่ยวหา พี่ num บ่อยๆครับ แต่คงให้พี่ carrera พาไปจะได้มั้ยครับ

เนียนๆ ไว้
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4178 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:38:37 AM »

ต้มยำได้กินรึเปล่าไม่รู้แต่ Grin Grin Grin นักศึกษาล่ะเพียบ Grin Grin Grin เรื่องเดียวกันรึเปล่าเนี่ยยยยยยย5555555

เอะ แบบนี้ ต้องหาโอกาส ไป เที่ยวหา พี่ num บ่อยๆครับ แต่คงให้พี่ carrera พาไปจะได้มั้ยครับ

ได้สิจ๊ะท่าน Z Grin Grin Grin  นายหนุ่มน่ะตัวดีเลยยยยยยย Grin Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

« ตอบ #4179 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:42:35 AM »

ได้สิจ๊ะท่าน Z Grin Grin Grin  นายหนุ่มน่ะตัวดีเลยยยยยยย Grin Grin Grin

ไม่จริง  ไม่จริง  แฟนผมรับรองได้  เชื่อดิ...นะ นะ เชื่อนะ....

zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #4180 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:44:46 AM »

พี่carrera ถ้าผมเข้าบางกอกเมื่อไหร่ ต้องรบกวนนะครับ......อิอิ

เนียนๆ ไว้
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4181 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:46:05 AM »

พี่carrera ถ้าผมเข้าบางกอกเมื่อไหร่ ต้องรบกวนนะครับ......อิอิ

อ้าวท่านอยู่แถวไหนล่ะครับ  Grin Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4182 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:46:43 AM »

คุณหนุ่มฟาร์มกะจะไปหรือไม่จ๊ะ Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4183 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:47:20 AM »

ออนไลน์ตั้งนานแล้วครับ พอดีทำอาหารเช้าให้แฟนอยู่เลยไม่ว่างคร๊าบบบบ...... Grin

เงินเดือนใกล้ออก ประจบล่วงหน้าเอาไว้แก้ต่างตอนทำผิด กะว่าจะงุบงิบหาค่ากระสุน ทำอาหารปิดปากจะได้ไม่บ่นครับ Cheesy Grin หลงรัก

น่ารักที่สุด Grin Grin Grin

อันนีแค่น่ารักเล็กๆพี่  มีทริคเจ๋งๆกว่านี้อีกเยอะ  เชื่อป่าวววว.... Wink Grin

เชื่อได้อยู่แล้ว(ก็มือระดับมาสเตอร์)...แต่อย่าลืมจ่ายทั้งต้นทั้งดอกก็แล้วกัน หัวเราะร่าน้ำตาริน :Smiley หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้างถึง
Wink Wink Wink โอ้โห แม่เจ้า !!! ช่างเป็นสามีในอุดมคติจริงๆครับพี่มาสเตอร์หนุ่ม อย่างนี้ต้องขออนุญาติเอาอย่างครับ แต่ผมเนี่ยแฟนต้องคลานเข่ามาเสริฟ์คร๊าบ ฮิฮิ ( เพราะกลัวง่ะ เลยหลบอยู่ใต้เตียงซ่ะเลย ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง

กี่โมงกี่ยามแล้วละครับน้องTFO...ขอบคุณสำหรับนมสดๆของเจ้าตำหรับ ..ฮ่าๆๆๆ(กลับมา อย่าลืมกล้วยดองน้ำผึ้งวันละหนึ่งลูกก่อนนอน Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4184 เมื่อ: เมษายน 30, 2006, 06:56:04 AM »

พี่เสือเมื่อวานไปซ้อมมารึเปล่าครับ Grin Grin Grin

ซ้อมครับคุณคาร์...ซ้อมความสัมพันธ์ระหว่างตากับมือและสายตาล้วนๆ  Huh Huh Huh

ขอขยายความนิดนะครับ   ซ้อมความสัมพันธ์ระหว่างตากับมือคือ เอาตะเกียบคีบอาหารเข้าปาก(กินสุกี้เม็มเคชั้นล่าง)  แล้วซ้อมสายตาคือดูหนังที่ชั้นห้าสยามพาราก้อนครับ(ท้าล่าผี..พี่เขาชอบหนังผี)..... Grin Grin Grin

น้องๆพูดถึงไก่ขัน ต้มยำไก่ แกงไก่....หรือไปเผลอล้างหน้าไก่หรือกินข้าวต้มไก่กันมาบ้างแล้ว? :Smiley :Smiley :Smiley
หน้า: 1 ... 276 277 278 [279] 280 281 282 ... 942
  พิมพ์