เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 07:21:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 299 300 301 [302] 303 304 305 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1362144 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4515 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 04:06:16 PM »

ไม่นึกว่าจะคำตอบจริงจะเป็นอย่างนี้ Grin Grin Grin โอ้พระเจ้ากล้วยทอดดดดด

Club House ก็ดีครับ แต่ส่งคริปแจ่มๆมาดูมั่งสิครับ หุ หุ หุ Grin Grin Grin แบบว่า X X X

Grin Shocked Grin

เมื่อก่อนแค่ X L ...ตอนนี้ผอมลงลดลงเหลือแค่ L แล้วครับ Grin Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4516 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 04:13:28 PM »

ไม่นึกว่าจะคำตอบจริงจะเป็นอย่างนี้ Grin Grin Grin โอ้พระเจ้ากล้วยทอดดดดด

Club House ก็ดีครับ แต่ส่งคริปแจ่มๆมาดูมั่งสิครับ หุ หุ หุ Grin Grin Grin แบบว่า X X X

เมื่อก่อนแค่ X L ...ตอนนี้ผอมลงลดลงเหลือแค่ L แล้วครับ Grin Grin Grin

ผมกดส่งเร็วไปนะครับ  Grin Grin Grin พอดีจะพิมพ์ว่า Xtream ยิงแบบ extream นะครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4517 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 05:04:35 PM »

ผมกดส่งเร็วไปนะครับ Grin Grin Grin พอดีจะพิมพ์ว่า Xtream ยิงแบบ extream นะครับ Grin Grin Grin

ผมเชื่อครับ Shocked     ระดับมาสเตอร์ต้องกดเร็วเป็นธรรมดาอยู่แล้วววววววว Grin Grin Grin
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #4518 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 05:30:14 PM »

Grin Grin Grin ผมเห็นด้วยครับ ระดับพี่ m carrera ต้องเข้าเร็ว ออกเร็ว แน่นอนค๊าบ ไม่งั้นจะค๊าพ M ได้ยังไงใช่มั้ยครับ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก ( เข้าหาเป้า ออกจากเป้าน่ะครับมิใช่อย่างอื่นน่ะครับ )

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #4519 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 05:35:28 PM »

Grin Grin Grin ผมเห็นด้วยครับ ระดับพี่ m carrera ต้องเข้าเร็ว ออกเร็ว แน่นอนค๊าบ ไม่งั้นจะค๊าพ M ได้ยังไงใช่มั้ยครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก ( เข้าหาเป้า ออกจากเป้าน่ะครับมิใช่อย่างอื่นน่ะครับ )

ได้ซ้อมบ้างรึเปล่าครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #4520 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 06:43:25 PM »

Wink  เปลี่ยนเป็น  Club House  ก็ดีครับอาเสือ........  ว่างๆ เอา PENTHOUSE มาแซมบ้างนะครับ Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2006, 07:11:49 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4521 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 07:12:27 PM »

ดีครับเพราะเริ่มคุยกันหลากหลายเรื่องมากขึ้น ทั้งแง่ทั้งง่ามเต็มเลย....ลื่นๆกันทั้งน้าน.. Grin Grin Grin
ถ้าคนใหม่จะมาเริ่มอ่านจนจบกระทู้นี้สงสัยใช้เวลาหลายวันครับ...หน้ามือแน่ๆ... Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4522 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 07:29:21 PM »

Grin Grin Grin เก็บมาฝากครับเหลืองอ๋อยเลย  Grin Grin Grin 

555555555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2006, 07:40:17 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #4523 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 07:30:13 PM »

เปลี่ยนแปลงบ้าง ไม่จำเจดีครับ
ตอนนี้เป็นคลับเฮ้าส์......อีกหน่อยก็เป็น เซฟเฮ้าส์.... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4524 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 08:01:10 PM »

Grin Grin Grin

ซ้อมกันมาเหนื่อยๆ  เพื่อให้เกี่ยวข้องกับภาพที่น้องๆนำเสนอข้างบน 

ลองดูอีกเวอร์ชั่นของผู้หญิง  ซึ่งน่านับถือมากๆครับ Grin Grin Grin

http://www.watkoh.com/data/born/index.htm

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 05, 2006, 08:07:38 PM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4525 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2006, 08:06:03 PM »

ดีครับเพราะเริ่มคุยกันหลากหลายเรื่องมากขึ้น ทั้งแง่ทั้งง่ามเต็มเลย....ลื่นๆกันทั้งน้าน.. Grin Grin Grin
ถ้าคนใหม่จะมาเริ่มอ่านจนจบกระทู้นี้สงสัยใช้เวลาหลายวันครับ...หน้ามือแน่ๆ... Grin Grin Grin
เปลี่ยนแปลงบ้าง ไม่จำเจดีครับ
ตอนนี้เป็นคลับเฮ้าส์......อีกหน่อยก็เป็น เซฟเฮ้าส์.... Grin

ทั้งเจ้าสำนักและรองฯ ต่างก็เห็นดีด้วย.....คงจะดีแน่นอน(หรือเปล่า?) :Smiley :Smiley :Smiley
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4526 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 07:34:17 AM »

เดี๋ยวบ่ายๆ จะเอาภาพการซ้อมมาดูกันเล่นๆ Grin Grin Grin

ถ้าทีมที่ไปซ้อมบบท.มีก็เอามาดูกันบ้างนะครับ

(คนไม่เก่งรวมถึงผมด้วยและคนถิ่นไกลๆจะได้ดูเพื่อเอาไว้ศึกษาได้น่ะครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  )
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #4527 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 08:53:12 AM »

เดี๋ยวบ่ายๆ จะเอาภาพการซ้อมมาดูกันเล่นๆ Grin Grin Grin

ถ้าทีมที่ไปซ้อมบบท.มีก็เอามาดูกันบ้างนะครับ

(คนไม่เก่งรวมถึงผมด้วยและคนถิ่นไกลๆจะได้ดูเพื่อเอาไว้ศึกษาได้น่ะครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  )

เปลี่ยนสถานีปลายทางกันนิดหน่อยครับคาดว่าจะถึงสถานีใหม่ 10-11 โมงครับ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณลุงเคยลงแล้วที่สถานีนี้ครับแต่ลืมเอาสัมภาระลงเย็นๆขอความกรุณาคุณลุงนำมาลงด้วยนะครับ Grin Grin Grin Grin Wink

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4528 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 12:07:39 PM »

(คนไม่เก่งรวมถึงผมด้วยและคนถิ่นไกลๆจะได้ดูเพื่อเอาไว้ศึกษาได้น่ะครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  )

เปลี่ยนสถานีปลายทางกันนิดหน่อยครับคาดว่าจะถึงสถานีใหม่ 10-11 โมงครับ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณลุงเคยลงแล้วที่สถานีนี้ครับแต่ลืมเอาสัมภาระลงเย็นๆขอความกรุณาคุณลุงนำมาลงด้วยนะครับ Grin Grin Grin Grin Wink

ทราบแล้วเปลี่ยน....เอ..เราเล่นเป็นรหัสลับกันเลยนะนี่.... Huh Huh Grin

ถอดรหัส..ติ๊กต๊อกๆๆๆๆๆๆ....อ้อ :Smiley :Smiley :Smiley

เข้าใจความหมายที่หนึ่งเรื่องสถานีแล้วครับ(ทราบมาก่อนหน้าสามสี่วันแล้วครับ แต่ติดภารกิจ)  .....สำหรับเรื่องที่สอง..สัมภาระติดอยู่ที่น้องทิมยังไม่ได้รับ  เห็นว่าเย็นนี้กลับมาจากซ้อมใหญ่(ตจว.)จะรีบส่งไปให้ผมครับ   ....เดี๋ยวค่ำๆมาจัดให้ครับVFO..........ตอนนี้เพิ่งกลับมาจากสนามซ้อม  จะไปฝึกความสัมพันธ์ระหว่างมือกับตาและอาจจะมีฝึกสายตาล้วนๆต่ออีกสักหนึ่งถึงสองชั่วโมงครับ Grin Grin Grin

ค่ำๆเจอกันครับ Grin Grin Grin
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #4529 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2006, 02:21:15 PM »

Hi everybody,

I hope all of you will enjoy the match and have a safe shooting tommorrow. Good luck and have fun.

Bye krub,
Arm  Cheesy
หน้า: 1 ... 299 300 301 [302] 303 304 305 ... 942
  พิมพ์