เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 01:26:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 453 454 455 [456] 457 458 459 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1366264 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6825 เมื่อ: กันยายน 05, 2006, 08:22:03 PM »

อ้อ ลืมไป ข้อสำคัญคือถ้ารู้สึกเจ็บแม้แต่นิดเดียวต้องหยุดพักจากกิจกรรมนั้นๆทันทีครับ

กลัวจะมันส์จนหยุดไม่อยู่ซิครับจารย์ใหม่ Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #6826 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 12:03:27 AM »

Grin ได้ดู DVD แว๊ววววว เยาะเย้ย

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6827 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 12:08:00 AM »

Grin ได้ดู DVD แว๊ววววว เยาะเย้ย

ผมก็ดูของพี่เเล้วทำไมโชว์น้อยจังฮู้ Grin Grin Grin

ว่าจะลาแล้วนะอดไม่ได้จริงๆ... Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6828 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 12:36:53 AM »

จัดทีมในฐานะเจ้าภาพนะครับ...ท่านวอรากิด...อยากเข้าทีมขึ้นMให้ได้นะครับ เชียร์เต็มที่...พึ่งเห็นคนบ้าแบบนี้

งานนี้ฝรั่งเจอคนบ้าแน่ๆครับ Grin Grin Grin Grin

ขอบพระคุณครับท่านพี่

ถ้ามัวแต่ยิงเร็วไม่เอาโซนแบบนี้สงสัยมีหน้าที่เก็บปลอกอย่างเดียวแห๋งๆ... Grin Grin Grin.....พยายามหน่อยครับเวลายังมี ก่อนธันวาต้องขึ้นให้ได้ครับ...ไม่งั้น....ฉลามเต็มหลัง หลายคู่ด้วยละ.... Grin Grin Grin Grin

สวัสดีครับอาจาร์ย หลงรัก

หัวเราะร่าน้ำตาริน โธ่...นึกว่าอาจาร์ยจะบอกว่าไม่เกินสิ้นเดือนนี้ต้องขึ้นให้ได้..ให้เวลาถึงธันวาเลยหรือครับไม่นานไปหรือครับ Grin Grin Grin Grin Grin

นั่นไง....มีแววโดนฉลามอาจารย์ก่อนถึงกำหนด อิอิ

ผู้การฟังคนขี้ฝอย..ถ้างั้นแมทช์ 21 ขึ้นไม่ได้ช่วยกันเหยียบให้เต็มหลังเลย.... Grin Grin Grin

วันเวลาผ่านไปแล้ว..... ตกลงแล้วผมขึ้นได้แล้วก่อนสิ้นปี...ต่อไปก็ขึ้นให้สุดๆ....คิดว่าคงอีกไม่นาน........

และหวังว่าสิ้นปีนี้จะได้มีโอกาสร่วมทีมกับครูตุ้มนะครับ.......       ขอบพระคุณครับ..........

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 07, 2006, 12:47:50 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6829 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 03:50:05 AM »

ผมก็ดูของพี่เเล้วทำไมโชว์น้อยจังฮู้ Grin Grin Grin

ว่าจะลาแล้วนะอดไม่ได้จริงๆ... Grin Grin

Grin ต้องถามพี่ตุ้มแล้วล่ะ ทำไมถ่ายมาน้อยจัง เยาะเย้ย

Grin ไม่ให้ลาง่าย ๆ หรอก Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6830 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 11:42:41 AM »

Grin ต้องถามพี่ตุ้มแล้วล่ะ ทำไมถ่ายมาน้อยจัง เยาะเย้ย

ผมว่ามันธรรมดานะครับ...การทำแผ่นการแข่งขันออกมาจำหน่ายนั้น อย่าลืมว่านักกีฬามันมาก คนทำเขาต้องเอาคนโน้นมานิด คนนี้มาหน่อย เพราะถ้าเอารูปเรามากคนอื่นก็จะไม่มีและโดยส่วนใหญ่เขาจะพยายามเอารูปของกลุ่มนักกีฬามือดีๆมาใส่มากหน่อย นั่นเป็นเรื่องธรรมดาครับ..ฝรั่งก็ทำอย่างงั้นเหมือนกัน...แต่เขาก็จะมีทำขายอีกแบบคือทำแผ่นแบบจำเพราะนักกีฬาที่อยู่ใน Super Squad เท่านั้นก็มี...ดังนั้นนายใหม่ถ้าอยากมีรูปของเรามากก็ต้องเอากล้องมาถ่ายของเราเองครับ

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #6831 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 01:17:07 PM »

ผมว่ามันธรรมดานะครับ...การทำแผ่นการแข่งขันออกมาจำหน่ายนั้น อย่าลืมว่านักกีฬามันมาก คนทำเขาต้องเอาคนโน้นมานิด คนนี้มาหน่อย เพราะถ้าเอารูปเรามากคนอื่นก็จะไม่มีและโดยส่วนใหญ่เขาจะพยายามเอารูปของกลุ่มนักกีฬามือดีๆมาใส่มากหน่อย นั่นเป็นเรื่องธรรมดาครับ..ฝรั่งก็ทำอย่างงั้นเหมือนกัน...แต่เขาก็จะมีทำขายอีกแบบคือทำแผ่นแบบจำเพราะนักกีฬาที่อยู่ใน Super Squad เท่านั้นก็มี...ดังนั้นนายใหม่ถ้าอยากมีรูปของเรามากก็ต้องเอากล้องมาถ่ายของเราเองครับ

Grin แหมแค่พูดเล่นครับพี่ มีรูปตัวเองอยู่ในนั้นด้วยก็ดีใจแล้วครับ 555 Grin

mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #6832 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 01:26:46 PM »

อ้อ ลืมไป ข้อสำคัญคือถ้ารู้สึกเจ็บแม้แต่นิดเดียวต้องหยุดพักจากกิจกรรมนั้นๆทันทีครับ

กลัวจะมันส์จนหยุดไม่อยู่ซิครับจารย์ใหม่ Grin Grin Grin

พูดเรื่องอะไรเนี่ย ยิงปืนหรืออย่างอื่น Smiley Smiley
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6833 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 01:37:58 PM »

ช่วงนี้ซ้อมอะไรกันบ้างครับผมซ้อมตามนี้ครับ  วิ่งเข้าบล็อคออกบล็อค  วิ่งถอยหลัง  ทิ้งตัวลงนอน คุกเข่า ย่อขา  ซอยเท้าหาจังหวะ  ท่องสนามฝึกวีดีโอในสมอง  ฝึกออกตัวดังเอี๊ยด.....ยิงไล่เสียงแฟลช  ยิงตามระยะเป้าไกลเป้าใกล้  ยิงหลังฉาก  ฝึกชักปืนยิงนัดแรก .90 สปิบ .17  เปลี่ยนแม็ก 1.5 มั๊ง Grin  ว่าจะตีลังกา...ตบปืนที่วางบนโต๊ะให้ลอยแล้วคว้ากลางอากาศด้วยนะเนี๊ย Grin Grin Grin 

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6834 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 01:50:16 PM »

มีต่ออีกหน่อย .....  Grin Grin Grin

ฝึกเคลื่อนที่ให้เร็วปานสายฟ้า   ฝึกเหนี่ยวไกเข้าโซน A ตามเท่าที่เราเห็นและจำเป็น

ฝึกเข้าช่องยิงให้นิ่มนวลดั่งแพรไหม   ฝึกจิตใจก่อนยิงให้นิ่งดั่งขุนเขา  ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล Grin

ฝึกๆกันต่อไปครับจุดมุ่งหมายสูงสุดคือที่ 1 ในเอเชีย Grin Grin Grin (ตั้งเป้าแบบนี้บ้าดีมะครับเป็นยาขยันอะ)

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6835 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 03:09:01 PM »

(ตั้งเป้าแบบนี้บ้าดีมะครับเป็นยาขยันอะ)

เชื่อครับ...ขนาดจะใส่กางเกงในแดงเป็นตัวนอกก็เชื่อแล้วครับ.... Grin Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6836 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 03:09:37 PM »

พูดเรื่องอะไรเนี่ย ยิงปืนหรืออย่างอื่น Smiley Smiley

ยิงปืนครับ อ.ใหม่......อิอิ ทำให้คิดอีกแหล่ะ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6837 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 03:11:06 PM »

Grin แหมแค่พูดเล่นครับพี่ มีรูปตัวเองอยู่ในนั้นด้วยก็ดีใจแล้วครับ 555 Grin

ทราบครับว่าเขียนเล่น แต่เดี๋ยวพี่ตุ้มจะเสียกำลังใจเปล่าๆครับ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6838 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 04:04:41 PM »

อีกสองวันเตรียนขึ้นลุยไถได้ครับ.......ขอให้ทุกท่านยิงให้ดีครับ แต่อย่ายิงดีเอาแต่ดับเบิ้ลอัลฟ่าอย่างเดียวขึ้นคลาสกันเป็นแถวจาก ซีไปบี จากบีไปเอ  จากเอไปมาสเตอร์ จากมาสเตอร์ไปแกรนด์เลย......โชคดีทุกท่านที่อ่านครับ......... Grin Grin Grin Grin

สาธุ..... Grin

อีก 17 วัน ขอ สาธุ......... อีกรอบครับ  Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6839 เมื่อ: กันยายน 07, 2006, 04:09:55 PM »

อีกสองวันเตรียนขึ้นลุยไถได้ครับ.......ขอให้ทุกท่านยิงให้ดีครับ แต่อย่ายิงดีเอาแต่ดับเบิ้ลอัลฟ่าอย่างเดียวขึ้นคลาสกันเป็นแถวจาก ซีไปบี จากบีไปเอ จากเอไปมาสเตอร์ จากมาสเตอร์ไปแกรนด์เลย......โชคดีทุกท่านที่อ่านครับ......... Grin Grin Grin Grin

สาธุ..... Grin

อีก 17 วัน ขอ สาธุ......... อีกรอบครับ Grin Grin

อากาศมันร้อน.... Grin Grin

หน้า: 1 ... 453 454 455 [456] 457 458 459 ... 942
  พิมพ์