เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 05:26:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 601 602 603 [604] 605 606 607 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1361470 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9045 เมื่อ: เมษายน 06, 2007, 12:36:00 PM »

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9046 เมื่อ: เมษายน 06, 2007, 12:36:59 PM »

ปลอกคารังเพลิง ตกใจ Grin Grin

ซื้อปลอก...กี่มม.ครับ ตกใจ Grin Grin

ยังไม่ไปซ้อมกันหรือครับ Grin Grin Grin

กำลังจะออกจากบ้านครับ...ไปช้าๆ เปลืองกระสุน้อยหน่อย Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9047 เมื่อ: เมษายน 06, 2007, 12:44:41 PM »

ท่านรองกำลังให้ปริศนาธรรมแก่หนุ่มๆทั้งหลายว่า... อันว่ากระสุนธรรมชาติก้เหมือนกระสุนปืนอยู่อย่างคือใช้มากเปลืองมาก และไม่เหมือนกระสุนปืนอยู่อย่างคือหมดแล้วหมดเลย ตกใจ   ดังนั้นหนุ่มๆทั้งหลายต้องใช้ให้เป็น555  Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9048 เมื่อ: เมษายน 06, 2007, 08:46:49 PM »

ท่านรองกำลังให้ปริศนาธรรมแก่หนุ่มๆทั้งหลายว่า... อันว่ากระสุนธรรมชาติก้เหมือนกระสุนปืนอยู่อย่างคือใช้มากเปลืองมาก และไม่เหมือนกระสุนปืนอยู่อย่างคือหมดแล้วหมดเลย ตกใจ   ดังนั้นหนุ่มๆทั้งหลายต้องใช้ให้เป็น555  Grin Grin Grin

ผมเห็นนักมวยก่อนชกชิงแชมป์...เขาซ้อมกันเป็น 100 ยกแต่ชกจริงแค่ 12 ยก...เลยไม่แน่ใจว่าวิธีไหนถึงถูกต้อง..ขอพี่เสือช่วยเฉลยด้วยครับ... Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #9049 เมื่อ: เมษายน 07, 2007, 04:28:26 AM »

Grin Grin Grin Grin Grin    อิอิ  กระสุนธรรมชาติ  อิอิ      แต่เรื่องเป้าสิครับพี่ต้องใช้หลายเป้าด้วยหรือเปล่าครับ    Grin Grin Grin Grin Grin Grin

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #9050 เมื่อ: เมษายน 07, 2007, 04:42:41 AM »

สว.คุยกันอีกเเล้ว วัยรุ่นงงจ้า..... Grin Grin Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #9051 เมื่อ: เมษายน 07, 2007, 04:48:45 AM »

Shocked Shocked Shocked  อูยยย  งง เหมือนกันครับ พี่หนุ่ม  วัยรุ่น มั๊ก มาก           Grin Grin Grin                                            อุอุ  อิอิ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9052 เมื่อ: เมษายน 07, 2007, 06:05:54 AM »

ผมเห็นนักมวยก่อนชกชิงแชมป์...เขาซ้อมกันเป็น 100 ยกแต่ชกจริงแค่ 12 ยก...เลยไม่แน่ใจว่าวิธีไหนถึงถูกต้อง..ขอพี่เสือช่วยเฉลยด้วยครับ... Grin Grin Grin

ตามหลักของวิทยาศาตร์การกีฬา  ...ออกกำลัง ได้กำลัง..หรือที่เราเรียกกันทั่วไปว่า ออกแรง ได้แรง  อะไรทำนองนั้น
ดังนั้นที่พระฤาษียกตัวอย่างเรื่องนักมวยนั้นก็ไม่ผิดหลักการครับ Grin Grin Grin

แต่ในเรื่องของกระสุนธรรมชาติ ตกใจ   ตามแนวความเชื่อของชาวตะวันออกไม่ว่าอินเดียหรือจีนต่างก็เชื่อกันมาว่า อันกระสุนนั้นถ้าปล่อยออกไปไม่บันยะบันยัง จะหมด  จะทำให้แก่เร็ว อายุไม่ยืน   เป็นต้น    ดังนั้นตามความเชื่อของทางจีนเพื่อสุขภาพและการมีอายุยืนเขาจะยิงโดยไม่ลั่นกระสุนเสียเป็นส่วนใหญ่....ยิงโดยไม่ลั่นกระสุน Huh      ตำราว่าไว้  ถ้าไม่มีสมาธิดีพอไม่สามารถควบคุมจิตใจตนเองได้แล้ว  ชาตินี้อย่าหวังจะยิงแบบไม่ลั่นกระสุนดังกล่าวได้ ...ยากกว่าขึ้นเป็นGMเสียอีกกระมัง:OO Grin Grin

เอ นี่เราคุยกันเรื่องอะไรครับ Huh Huh Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2007, 06:08:37 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #9053 เมื่อ: เมษายน 07, 2007, 08:14:09 AM »

ตามหลักของวิทยาศาตร์การกีฬา  ...ออกกำลัง ได้กำลัง..หรือที่เราเรียกกันทั่วไปว่า ออกแรง ได้แรง  อะไรทำนองนั้น
ดังนั้นที่พระฤาษียกตัวอย่างเรื่องนักมวยนั้นก็ไม่ผิดหลักการครับ Grin Grin Grin

แต่ในเรื่องของกระสุนธรรมชาติ ตกใจ   ตามแนวความเชื่อของชาวตะวันออกไม่ว่าอินเดียหรือจีนต่างก็เชื่อกันมาว่า อันกระสุนนั้นถ้าปล่อยออกไปไม่บันยะบันยัง จะหมด  จะทำให้แก่เร็ว อายุไม่ยืน   เป็นต้น    ดังนั้นตามความเชื่อของทางจีนเพื่อสุขภาพและการมีอายุยืนเขาจะยิงโดยไม่ลั่นกระสุนเสียเป็นส่วนใหญ่....ยิงโดยไม่ลั่นกระสุน Huh      ตำราว่าไว้  ถ้าไม่มีสมาธิดีพอไม่สามารถควบคุมจิตใจตนเองได้แล้ว  ชาตินี้อย่าหวังจะยิงแบบไม่ลั่นกระสุนดังกล่าวได้ ...ยากกว่าขึ้นเป็นGMเสียอีกกระมัง:OO Grin Grin

เอ นี่เราคุยกันเรื่องอะไรครับ Huh Huh Grin

วัยรุ่นขออนุญาตแสดงความเห็นครับ... หากเมาก็ไม่ลั่นครับพี่... Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #9054 เมื่อ: เมษายน 07, 2007, 09:29:11 AM »

พี่เสือกำลังบอกว่า..ให้ออกกำลังได้...แต่ห้ามเอากำลังออก...ใช่เปล่า... Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Grin อิอิ กระสุนธรรมชาติ อิอิ แต่เรื่องเป้าสิครับพี่ต้องใช้หลายเป้าด้วยหรือเปล่าครับ Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เอ...เมื่อวานเห็นเป้าเก่ามาไหงรีบเข้าไปทำตัวสงบสเงี่ยมอย่างดีเลยละจ๊ะ... Grin Grin หลงรัก หลงรัก

สว.คุยกันอีกเเล้ว วัยรุ่นงงจ้า..... Grin Grin Grin

ผมเชื่อครับเพราะผลงานเพิ่งอายุไม่เท่าไหร่ไม่ใช่หรือ Grin Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9055 เมื่อ: เมษายน 07, 2007, 02:05:52 PM »

เออ...คุยอไรกันครับ....
พรุ่งนี้คงมิสกระจาย.... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9056 เมื่อ: เมษายน 07, 2007, 02:32:04 PM »

....ยิงโดยไม่ลั่นกระสุน Huh ตำราว่าไว้ ถ้าไม่มีสมาธิดีพอไม่สามารถควบคุมจิตใจตนเองได้แล้ว ชาตินี้อย่าหวังจะยิงแบบไม่ลั่นกระสุนดังกล่าวได้ ...ยากกว่าขึ้นเป็นGMเสียอีกกระมัง:OO Grin Grin

วัยรุ่นขออนุญาตแสดงความเห็นครับ... หากเมาก็ไม่ลั่นครับพี่... Grin Grin Grin
อ้างถึง

อืมมม...วัยรุ่นคนนี้ประสบการณ์ใช้ได้เลยทีเดียว    สถานการณ์ดังกล่าว  ถ้าBILL DRILL ล่ะครับน้อง ตกใจ Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9057 เมื่อ: เมษายน 07, 2007, 02:36:54 PM »

..ให้ออกกำลังได้...แต่ห้ามเอากำลังออก...... Grin Grin Grin

แบบนี้เรียกว่าระดับเซียนแล้ว  Grin Grin Grin ถึงว่า..พระฤาษีดูหนุ่มกว่าวัย(นี่ผมพูดจริงนะครับ) Grin Grin หลงรัก
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #9058 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 12:20:41 AM »

Grin Grin Grin Grin  ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกๆท่านครับ  Grin Grin Grin Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #9059 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 12:48:25 AM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้รับรางวัลครับ

พี่นาจาเยี่ยมมากครับ..ไปอยู่คลาสเดียวกับพระฤาษีแล้ว  Grin Grin Grin
ไม่ทราบว่าพี่...เลื่อนคลาสด้วยสไตล์ เอียง ๆ หรือเปล่าครับ  Cheesy Cheesy

หน้า: 1 ... 601 602 603 [604] 605 606 607 ... 942
  พิมพ์