เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 01:31:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 702 703 704 [705] 706 707 708 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1358326 ครั้ง)
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10560 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 03:17:46 PM »

Cheesy Cheesy  อรุณสวีสดิ์ พี่ๆน้าๆลุงๆ ทุกคนนะครับ  Smiley Smiley

Smiley Smiley สวัสดีครับพี่ๆน้าๆลุงๆ Grin Grin อิอิ ซ้อมพึงเสร็จ ครับ อิอิ ตื่นเต้นอยากมาก ก่อนหน้านี่ไม่มีอาการ อิอิ 6 วัน ครับ อิอิ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ครั้งแรกก็ตื่นเต้นอย่างนี้ทุกคนแหล่ะครับ....ทบทวน และจำให้มั่น...ยิงอย่างปลอดภัยครับ
ขอให้โชคดีประสบผลสำเร็จครับ Cheesy

Smiley Smiley ขอบพระคุณ ครับ พี่นาจา  Smiley Smiley

ท่าทางจะตื่นเต้นจริงนะ...ยิงให้ปลอดภัยไว้ก่อนนะครับ...โชคดีในการลงแข่งครั้งแรกนะครับ... Grin Grin Grin

Grin Grin ครับลุงเสือ  ขอบพระคุณครับลุงเสือ  Grin Grin  อิอิ 4 วันเอง นับถอยหลังแล้ว ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10561 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 03:19:00 PM »

Cheesy Cheesy  อรุณสวีสดิ์ พี่ๆน้าๆลุงๆ ทุกคนนะครับ  Smiley Smiley

Smiley Smiley สวัสดีครับพี่ๆน้าๆลุงๆ Grin Grin อิอิ ซ้อมพึงเสร็จ ครับ อิอิ ตื่นเต้นอยากมาก ก่อนหน้านี่ไม่มีอาการ อิอิ 6 วัน ครับ อิอิ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ครั้งแรกก็ตื่นเต้นอย่างนี้ทุกคนแหล่ะครับ....ทบทวน และจำให้มั่น...ยิงอย่างปลอดภัยครับ
ขอให้โชคดีประสบผลสำเร็จครับ Cheesy

Smiley Smiley ขอบพระคุณ ครับ พี่นาจา  Smiley Smiley

ท่าทางจะตื่นเต้นจริงนะ...ยิงให้ปลอดภัยไว้ก่อนนะครับ...โชคดีในการลงแข่งครั้งแรกนะครับ... Grin Grin Grin

Grin Grin ครับลุงเสือ  ขอบพระคุณครับลุงเสือ  Grin Grin  อิอิ 4 วันเอง นับถอยหลังแล้ว ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ ตกใจ Huh Huh Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10562 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 03:19:16 PM »

เข้ามาสูบวิชา ครูตุ้ม ตอนตี 3 ฮิฮิ ช่วงเวลานี้ เหมาะแก่การจดจำ เพราะมันเงียบ Grin Grin Grin

ขอบพระคุณคร๊าบบบ หลงรัก

เล่นสูบเลยหรือ! ตกใจ

ในยามวิกาลแบบนั้นทำให้นึกถึงท่านเค้าท์แดรกซ์คิวล่าน่ะครับ ตกใจ Grin Grin

ท่านเคาท์ฯ "ดูด" ครับพี่เสือ Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10563 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 03:22:07 PM »

ตื่นเต้นจริงๆ ด้วย....จำพระอาจารย์ เป็นลูงเสือ อิอิ...ไม่เป็นไรครับ ส.ว.พอกัน 555555 Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10564 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 03:27:18 PM »

ตื่นเต้นจริงๆ ด้วย....จำพระอาจารย์ เป็นลูงเสือ อิอิ...ไม่เป็นไรครับ ส.ว.พอกัน 555555 Grin Grin

เยาะเย้ย เยาะเย้ย 5555555555+ มองผิดครับ อิอิ อ๊บ   ครับ ขอบคุณพระอาจารย์นกไฟ ด้วย ครับ  Grin Grin Grin  สงสัยตื่นเต้นเกิน ไป   Grin Grin Grin Grin

และ

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10565 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 03:32:18 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy  หายใจลึกๆ หายใจลึกๆ หายใจลึกๆ  Cheesy Cheesy Cheesy 

Grin Grin Grin       อายไม่ละเรา       Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 14, 2007, 03:35:11 PM โดย Mee noi » บันทึกการเข้า

และ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #10566 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 04:08:30 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy  หายใจลึกๆ หายใจลึกๆ หายใจลึกๆ  Cheesy Cheesy Cheesy 

Grin Grin Grin อายไม่ละเรา Grin Grin Grin

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ Grin Grin Grin  วันเสาร์มาเทรนก่อนลงจริง ครับ จะได้ปลอดภัย ทั้งตัวเองและผู้ชม

ว่าแต่ เสื้อเกราะ ที่ไหนมีให้ยืมบ้างเอ่ย จะใส่ไปดู พี่ต้อม ลงแข่ง  Grin Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10567 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 04:11:50 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy หายใจลึกๆ หายใจลึกๆ หายใจลึกๆ Cheesy Cheesy Cheesy

Grin Grin Grin อายไม่ละเรา Grin Grin Grin

ฮ่าๆๆๆๆๆๆ Grin Grin Grin วันเสาร์มาเทรนก่อนลงจริง ครับ จะได้ปลอดภัย ทั้งตัวเองและผู้ชม

ว่าแต่ เสื้อเกราะ ที่ไหนมีให้ยืมบ้างเอ่ย จะใส่ไปดู พี่ต้อม ลงแข่ง Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin  ครับ อาจารย์ วรกฤษ 555555555555555 ตื่นเต้นๆ 555555555555555   Grin Grin Grin

และ

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #10568 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 06:56:45 PM »

Grin Grin Grin  โชคดีครับ  ขอให้สนุกสนานครับ มีความสุขกับกีฬา ipsc ให้เต็มที่ครับ และปลอดภัยไม่มีเสียวนะครับ อิอิ..

George
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #10569 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 07:06:25 PM »

19 นี้ เจอกันนะครับ คุณหมีน้อย   Grin

ผมก็ใหม่เหมือนกัน ครั้งนี้ ครั้งที่ 3 เอง  Tongue

หายไปนานครับ  Wink
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10570 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 09:29:15 PM »

19 นี้ เจอกันนะครับ คุณหมีน้อย Grin

ผมก็ใหม่เหมือนกัน ครั้งนี้ ครั้งที่ 3 เอง Tongue

หายไปนานครับ Wink

Grin Grin โหพี่ 3 ครั้งแล้ว อิอิ ผมครั้งแรก ตื่นเต้น จนไม่มีแรงชักปืนแล้ว ครับอิอิ  Grin Grin

และ

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10571 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2007, 09:31:18 PM »

Grin Grin Grin โชคดีครับ ขอให้สนุกสนานครับ มีความสุขกับกีฬา ipsc ให้เต็มที่ครับ และปลอดภัยไม่มีเสียวนะครับ อิอิ..

ครับพี่ ขอบพระคุณ ครับ อิอิ อ๊บๆ

และ

jamin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

« ตอบ #10572 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2007, 03:07:06 AM »

ต้อมครับ...รอพี่ด้วยยยยยยยยยยยยยยยย...อิ อิ อ๊บ อ๊บ

ไปพร้อมๆกันนะ ... พี่ไปรอที่สนามบินนะ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10573 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2007, 07:26:33 AM »

ดูจะตื่เต้นกันจริงๆสำหรับน้องๆที่จะเปิดบริสุทธิ์ไอพีเอสซี  55 Grin Grin Grin

ครั้งแรกในการทำสิ่งต่างๆก็เป็นแบบนี้ทุกคน   สักพักก็จะชินไปเองงงงงงงงงงง

แต่การยิงไอพี  ต้องทำตามกฏความปลอดภัยอย่างเคร่งครัด   เพราะมันอาจจะทำให้เราและผู้อื่นเดือดร้อนได้   ต้องทบทวนมากๆครับ:) Grin Grin
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10574 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2007, 07:39:05 AM »

ต้อมครับ...รอพี่ด้วยยยยยยยยยยยยยยยย...อิ อิ อ๊บ อ๊บ

ไปพร้อมๆกันนะ ... พี่ไปรอที่สนามบินนะ

Grin Grin  อิอิ ได้เลย ครับ  Grin Grin

และ

หน้า: 1 ... 702 703 704 [705] 706 707 708 ... 942
  พิมพ์