เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 09:50:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 706 707 708 [709] 710 711 712 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1358140 ครั้ง)
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #10620 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 12:26:20 PM »

อ้าวพี่เสื่อกับพี่นาจาไม่ได้ไปได้ไปแข่งที่ฟาร์มวันนี้ด้วยหรือครับ... ผมก็อดอีกตามระเบียบ... วันหยุดแต่ต้องมานั่งทำงาน... เซ็งหลายๆ...
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10621 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 04:58:23 PM »

วันนี้แข่งเสร็จก็เดินโต๋เต๋อยู่หน่อยแล้วกลับบ้านแต่ยังวัน Grin Grin Grin

ยินดีกับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลและที่ได้อัพคลาสทุกท่านด้วยครับ

ความพยามยามเป็นเรื่องของมนุษย์แต่ความสำเร็จเป็นเรื่องของสวรรค์   คนที่ยังไม่ได้ตามที่หวังก็ต้องสู้กันต่อไป  ...แมชย์หน้าเอาใหม่ครับ Grin Grin Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #10622 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 06:30:56 PM »

วันนี้แข่งเสร็จก็เดินโต๋เต๋อยู่หน่อยแล้วกลับบ้านแต่ยังวัน Grin Grin Grin

ยินดีกับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลและที่ได้อัพคลาสทุกท่านด้วยครับ

ความพยามยามเป็นเรื่องของมนุษย์แต่ความสำเร็จเป็นเรื่องของสวรรค์   คนที่ยังไม่ได้ตามที่หวังก็ต้องสู้กันต่อไป  ...แมชย์หน้าเอาใหม่ครับ Grin Grin Grin

Wink  ผลการแข่งขันเป็นไงบ้างครับ....งานนี้มีเฮไหมครับ? Cheesy

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10623 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 07:03:19 PM »

ขอรบกวนถามแทนน้องกันสักนิดนะครับ  ไม่ทราบว่าทำไมข้อความที่น้องกันโพสมาตะกี้จึงถูกลบไป? หรือ มีใครแจ้งลบมา?

เพราะเท่าที่น้องกันพีเอ็มให้ผมดู  ผมเห็นว่าไม่มีอะไรที่ไม่สุภาพหรืออะไรเลยน่ะครับ....หรือทางผู้ดูแลเห็นว่าไม่เหมาะสมประการใดหรือเปล่า    ขอบคุณครับ Huh Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10624 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 07:05:53 PM »

Wink ผลการแข่งขันเป็นไงบ้างครับ....งานนี้มีเฮไหมครับ? Cheesy

กลับsafe houseครับน้องวุฒิ Smiley Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10625 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 08:59:56 PM »

ขอรบกวนถามแทนน้องกันสักนิดนะครับ  ไม่ทราบว่าทำไมข้อความที่น้องกันโพสมาตะกี้จึงถูกลบไป? หรือ มีใครแจ้งลบมา?

เพราะเท่าที่น้องกันพีเอ็มให้ผมดู  ผมเห็นว่าไม่มีอะไรที่ไม่สุภาพหรืออะไรเลยน่ะครับ....หรือทางผู้ดูแลเห็นว่าไม่เหมาะสมประการใดหรือเปล่า    ขอบคุณครับ Huh Grin Grin

Huh Huh Huh

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10626 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 10:06:56 AM »

ก่อนอื่นต้องยินดีกับนักกีฬาทุกท่านและผู้ที่ชนะได้ของแถมกลับบ้านนะครับ..โดยเฉพาะนักกีฬาป้ายแดง 3 ท่านเท่าที่รู้ที่ยิงจบลงด้วยดีทั้ง 3 ท่าน...ไม่ว่าคุณหมีน้อยหรือใหญ่..คุณ Jamine...คงจะหายตื่นเต้นแล้วนะครับ... Grin Grin Grin...ยังไม่ทราบผลเลยไม่รู้มีนกโดนย่างไปบ้างหรือเปล่า.... Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10627 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 10:08:31 AM »

Huh Huh Huh

ลบโดยอุบัติเหตุหรือเปล่าครับ.. Huh Huh Huh

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10628 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 10:14:12 AM »

ถ้าน้องกันเข้ามาอ่าน ลุงได้รับแจ้งว่า    ขอให้โพสข้อความที่โพสแล้วหายไปเมื่อวานขึ้นมาใหม่อีกทีได้เลยครับ  ..ที่หายไปคงเป็นเพราะอิเล็คโทรนิคเอ่อเร่อร์น่ะครับ Smiley Grin Grin

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

มาดูเรื่องราวเล็กๆจากแมชย์ฟาร์มเมื่อวานกันหน่อยดีไหม?

ภาพจากแมชย์ฟาร์มเล็กน้อย ไม่ค่อยได้ถ่ายมากเพราะสมาธิอยู่กับการยิงซึ่งก็ยังยิงห่วยอยู่เหมือนเดิม หัวเราะร่าน้ำตาริน Smiley Grin

ไปถึงก็เจอศิษย์อาจารย์แต่เช้าๆ...ดูโหงวเฮ้งการยิงของศิษย์ทั้งคู่แล้ว  โค ตะ ระ แม่นเลย ทั้งมือเดียวสองมือ   ถ้าขยันมากๆอนาคตล้างครูสบายๆ55(ล้อเล่นๆ) Smiley Smiley Grin

น้องเอ๋มือลูกซองไอพีตอนนี้ก็มายิงpdด้วยแล้ว(ซ้ายสุด)  อนาคตดีแน่นอน ฟอร์มสดมากๆอีกคนหนึ่ง ลงมาแค่สี่ห้าแมชย์ก็ไปบีแล้ว เยี่ยมครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10629 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 10:30:27 AM »

มาสเตอร์หนุ่ม  มายิงสแตนดาร์ท

ช่วงบ่ายรอยิงสเตจ2-3

อาหารกลางวันที่นี่ต้องชมว่าถูกที่ถูกเวลา  ยอดเยี่ยมากๆ ครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10630 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 10:35:28 AM »

ท่านใดหรือทีมใดมีภาพก็มาลงดูกันนะครับ.....อย่าคิดมากเพราะถ้าเครียดจะแก่และตายเร็ว(หมอเขาบอกนะ55)  เราคนกันเองทั้งน้านนนนนนนน Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10631 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 10:47:10 AM »

ขอบคุณครับ...ไม่ได้ไปยิง แต่ก็ใจหายไปด้วยเหมือนกัน :Smiley

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #10632 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 11:11:39 AM »

Smiley Smiley ผมโพสโดยอ้างจาก ข้อความของลุงเสือ ว่าความพยายามเป็นเรื่องของมนุษย์แต่พรสวรรค์และความสามารถนั้นแต่ละบุคคลมีไม่เท่ากันขึ้นอยู่กับการฝึกซ้อมถ้ายิ่งซ้อมมากเท่าไหร่ผลที่ได้รับก็จะได้กับตัวเอง สุดท้ายนี้ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆทุกคนที่ได้รับรางวัลด้วยครับ      โพสไปเท่านี้คับ    Wink Wink Wink ขอแสดงความยินดีอีกรอบครับ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10633 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 11:18:00 AM »

ขอบคุณครับ...ไม่ได้ไปยิง แต่ก็ใจหายไปด้วยเหมือนกัน :Smiley

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ หลงรัก

ขวัญเอยจงกลับมา  อย่าใจหายเลยครับครับท่านรองงงงง Grin Grin หลงรัก

Smiley Smiley ผมโพสโดยอ้างจาก ข้อความของลุงเสือ ว่าความพยายามเป็นเรื่องของมนุษย์แต่พรสวรรค์และความสามารถนั้นแต่ละบุคคลมีไม่เท่ากันขึ้นอยู่กับการฝึกซ้อมถ้ายิ่งซ้อมมากเท่าไหร่ผลที่ได้รับก็จะได้กับตัวเอง สุดท้ายนี้ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆทุกคนที่ได้รับรางวัลด้วยครับ โพสไปเท่านี้คับ Wink Wink Wink ขอแสดงความยินดีอีกรอบครับ

เยี่ยมครับหลานชาย ลุงเห็นด้วยครับ    Grin Grin หลงรัก
RO 01
Global Moderator
Full Member

คะแนน 39

« ตอบ #10634 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2007, 11:24:44 AM »

Smiley Smiley ผมโพสโดยอ้างจาก ข้อความของลุงเสือ ว่าความพยายามเป็นเรื่องของมนุษย์แต่พรสวรรค์และความสามารถนั้นแต่ละบุคคลมีไม่เท่ากันขึ้นอยู่กับการฝึกซ้อม
ถ้ายิ่งซ้อมมากเท่าไหร่ผลที่ได้รับก็จะได้กับตัวเอง สุดท้ายนี้ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆทุกคนที่ได้รับรางวัลด้วยครับ      โพสไปเท่านี้คับ    Wink Wink Wink ขอแสดงความยินดีอีกรอบครับ

เรียน ท่านจขกท.ทราบครับ
จากการตรวจสอบ RO ไม่เคยลบข้อความที่~@น้องGun@~โพสท์แต่ประการใดครับ
อาจเป็นการเกิดความผิดพลาดจากระบบ จะตรวจสอบให้อีกครั้งครับ...
หน้า: 1 ... 706 707 708 [709] 710 711 712 ... 942
  พิมพ์