เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 02:36:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 725 726 727 [728] 729 730 731 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1357557 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10905 เมื่อ: กันยายน 30, 2007, 10:07:35 PM »

จบไปอีก 1 แมทช์ครับและขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้แข่งกันเรียบร้อย โดยเฉพาะทีม Phoenix ที่ได้รับการปรับคลาสกันทั่วหน้า....สุดยอดความยินดีก็คือพี่เสือปรับไปคลาส A เรียบร้อย... เยี่ยม เยี่ยม....ยินดีกับพี่เสือครับที่แสดงความสามารถให้คนเห็นว่า เทวดาก็ไม่สามารถขัดขวางถ้าคนพยายาม(พี่เสือเขียนเอง)....นักกีฬารุ่นใหม่ๆจะได้มีกำลังใจครับ..... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยินดีกับนักกีฬาที่ชนะ และปรับคลาสกันทุกคนครับ... หลงรัก

1) พี่เฉลิมชัย....ปรับไปคลาส M  ( Open )
2) พี่เสือ.....ปรับไปคลาส A  ( Production )
3) กล็อฟ....ปรับไปคลาส B  ( Open )

เก่งมากครับ....... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #10906 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 05:33:23 AM »

อรุณสวัสดิ์ ครับทุกท่าน   Grin
ขอแสดง ความยินดีกับนักกีฬาทุกท่าน และพี่ๆทั้งสาม ด้วยครับ ที่ได้ปรับคลาสกันทั่วหน้า  แหล่ม จิงๆ   กิ๊วก๊าว

เนียนๆ ไว้
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10907 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 07:33:59 AM »

อรุณสวัสดิ์ ครับทุกท่าน   Grin
ขอแสดง ความยินดีกับนักกีฬาทุกท่าน และพี่ๆทั้งสาม ด้วยครับ ที่ได้ปรับคลาสกันทั่วหน้า  แหล่ม จิงๆ   กิ๊วก๊าว

แล้วเมื่อไหร่จะได้คลาสสักทีล่ะโต้ง....อิอิ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #10908 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 08:52:52 AM »

จบไปอีก 1 แมทช์ครับและขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้แข่งกันเรียบร้อย โดยเฉพาะทีม Phoenix ที่ได้รับการปรับคลาสกันทั่วหน้า....สุดยอดความยินดีก็คือพี่เสือปรับไปคลาส A เรียบร้อย... เยี่ยม เยี่ยม....ยินดีกับพี่เสือครับที่แสดงความสามารถให้คนเห็นว่า เทวดาก็ไม่สามารถขัดขวางถ้าคนพยายาม(พี่เสือเขียนเอง)....นักกีฬารุ่นใหม่ๆจะได้มีกำลังใจครับ..... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยินดีกับนักกีฬาที่ชนะ และปรับคลาสกันทุกคนครับ... หลงรัก

1) พี่เฉลิมชัย....ปรับไปคลาส M  ( Open )
2) พี่เสือ.....ปรับไปคลาส A  ( Production )
3) กล็อฟ....ปรับไปคลาส B  ( Open )

ยินดีด้วยกับทุกท่านที่ได้ปรับคลาสครับ ผมอนาคตหมดตั้งแต่สนามปลอกขาดคารังเพลิง พอดีไม่ได้อยู่แสดงความยินดีด้วยเพราะมีนัดกับหมอตอนเย็น เลยรีบกลับก่อนครับ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #10909 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 09:08:01 AM »

ยินดีด้วยกับทุกท่านที่ได้ปรับคลาสครับ ผมอนาคตหมดตั้งแต่สนามปลอกขาดคารังเพลิง พอดีไม่ได้อยู่แสดงความยินดีด้วยเพราะมีนัดกับหมอตอนเย็น เลยรีบกลับก่อนครับ

สงสัยต้องใช้ปลอก 2 ชั้นครับพี่เล็ก...อิอิ
ไม่ทราบว่าพี่เล็กป่วยอะไรหรือว่าเจ็บที่หลังที่เดิม แต่ก็ขอให้พี่หายป่วยไวๆครับ... หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2007, 09:46:28 AM โดย นาจา » บันทึกการเข้า

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10910 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 09:23:20 AM »

ขอแสดงความยินดีกับทั้งสามท่านที่ปรับ Class ครับ  เก่งจริงๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #10911 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 09:36:14 AM »

Cheesy   ยินดีกันนักกีฬาทีมนกไฟ  พระอาจารย์ พี่เสือ พี่กอล์ฟ  ที่ได้ปรับคลาส

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
George
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #10912 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 09:43:52 AM »

ขอแสดงความยินดีกับ พี่เสือ พี่เฉลิมชัย และ พี่กล๊อฟ ด้วยครับ

ถ้ามีเวลาจะเข้าไปขอความรู้เพิ่มเติมกับพี่เฉลิมชัยอีกครับ
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #10913 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 10:04:31 AM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านที่ได้ปรับคลาสด้วยครับ พี่เสือเก่งจังครับ  Cheesy
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #10914 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 10:06:13 AM »

สงสัยต้องใช้ปลอก 2 ชั้นครับพี่เล็ก...อิอิ
ไม่ทราบว่าพี่เล็กป่วยอะไรหรือว่าเจ็บที่หลังที่เดิม แต่ก็ขอให้พี่หายป่วยไวๆครับ... หลงรัก

ขอบคุณมากครับพี่เล็ก.
ของพี่เล็กปลอกขาด..พี่นาจาเขามีประสพการณ์ปลอกแตก..ขาด...มาเลยแนะนำให้ใช้แบบ 2 ชั้นเพื่อความชัวร์... Grin Grin

ขอแสดงความยินดีกับทั้งสามท่านที่ปรับ Class ครับ  เก่งจริงๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ขอบคุณพี่บุญสวัสดิ์ด้วยครับ

Cheesy   ยินดีกันนักกีฬาทีมนกไฟ  พระอาจารย์ พี่เสือ พี่กอล์ฟ  ที่ได้ปรับคลาส

ขอบคุณครับ

ขอแสดงความยินดีกับ พี่เสือ พี่เฉลิมชัย และ พี่กล๊อฟ ด้วยครับ

ถ้ามีเวลาจะเข้าไปขอความรู้เพิ่มเติมกับพี่เฉลิมชัยอีกครับ

ขอบคุณและด้วยความยินดีครับ

tweety
Sr. Member

คะแนน 27

@ คิดถึงแม่ @

« ตอบ #10915 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 10:30:43 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ  เยี่ยม หลงรัก
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #10916 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 10:44:45 AM »

ขอแสดงความยินดีกับพี่ๆ ทั้ง 3 ท่านของทีม และนักกีฬาทุกๆท่านด้วยครับ เก่งทุกๆคนเลย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ผมเองเก่งกว่าได้ที่ 6 โหล่ ไปเลย55555555555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #10917 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 11:07:45 AM »

หลงรัก หลงรักขอแสดงความยินดีด้วยครับ หลงรัก หลงรัก
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #10918 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 03:19:42 PM »

เป็น "ยุคขิงแก่" พี่เสือประกาศศักดา สว. ทำคะแนนเป็นที่ 1 ได้ หนึ่งสเตจ.... จ๊าบสุดๆ ครับพี่  Grin Cheesy
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10919 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 06:02:38 PM »

ขอขอบคุณน้องๆหลานๆทุกท่านครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สว.วัยไม้ใกล้ฝั่งยิงมาได้แค่นี้ก็โอเคแล้วครับ ต่อไปก็คงย่ำๆร่วงๆอยู่แค่นี้แล้วล่ะครับ...ใจสู้แต่สังขารไม่อำนวย  แล้วสักวันน้องๆหลานๆจะเข้าใจครับ555 Grin Grin Grin

กับท่านเจ้าสำนักและท่านรองฯของผม Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 725 726 727 [728] 729 730 731 ... 942
  พิมพ์