เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 02:46:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 744 745 746 [747] 748 749 750 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356619 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11190 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2007, 07:42:03 AM »

สงสัยพวกเราบางคนจะเก่งภาษาฝรั่งเศษนะ เห็นมีขอบงขอเบอร์แม่หนู
Daguenel เจ้าเของตำแหน่ง Championnat de France 2007คนนั้น

จะให้เปลืองค่าโทรทำไม...ดูภาพชัดๆแล้วส่งอีแมวไปตามนี้เลย Grin Grin Grin
laetitiadaguenel@free.fr

เยี่ยม  ขอบคุณครับอาเสือ........เดี๋ยวว่างๆจะ Mail ไปคุย....

Grin   ตอนนี้ขอไปเรียนภาษาก่อนนะครับ

สงสัยจะสนใจจริงๆแล้วน้องวุฒิ...เอางี้เดี๋ยวจะพีเอ็ม(ของsafe house)โฮมเพจของนักกีฬาคนนี้ไปให้  จะได้ดูอะไรๆอีกหลายอย่างของหล่อนให้เต็มอิ่มไปเลยยย Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11191 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2007, 09:28:28 AM »

สงสัยพวกเราบางคนจะเก่งภาษาฝรั่งเศษนะ

ตาเสือ...เอ้ย..หมายถึง...เสือวุฒินะครับ...เก่งมากๆเลยเรื่องฝรั่งเศษๆ... Grin Grin Grin

ฮั่นแน่...ปู่เสือ ก็น่าจะได้ม้างง เพราะผมรู้สึกว่าแก่มากขึ้นเพราะมีน้องเป็นซีเนียร์ขึ้นมาคนหนึ่งแล้ววว5555 Grin Grin หลงรัก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin หลงรัก หลงรัก

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #11192 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 04:26:27 AM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกคน

อยากจะบอกว่าปืนคงไม่ได้ยิงแล้วนะครับ เศร้า สุดๆๆ  เศร้า เศร้า อ๋อย อ๋อย

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11193 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 06:43:07 AM »

อยากจะบอกว่าปืนคงไม่ได้ยิงแล้วนะครับ เศร้า สุดๆๆ  เศร้า เศร้า อ๋อย อ๋อย

หมายความว่าหยุดไปสักพัก  แล้วจะกลับมาอีก  Smiley Huh

อย่าไปจริงจังครับ  ทุกอย่างไม่เที่ยงแท้    ไอพีเอสซีก็เป็นเพียงแค่ของเล่นประเทืองอารมณ์อย่างหนึ่งเท่านั้น    ยิงได้ก็หยุดได้   เล่นได้ก็เลิกได้   ....แต่ลุงเชื่อว่า vfom จะต้องกลับมา    และจะได้ร่วมทีมยิงไอพีกันอีกถ้าลุงไม่หยุดเสียก่อน     Grin Grin Grin

George
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #11194 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 07:40:00 AM »

อ้าว  คุณวรกฤษ จะไปไหนล่ะครับ
เรียนต่อ ตปท. รึป่าวครับ
Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #11195 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 07:56:09 AM »

อ้าว ทำไมหละ กำลังยิงได้ดีเชียว เป็นคนหนึ่งที่ชื่นชมในการพัฒนาและฝึกซ้อม อีกสองสามคนที่ชื่นชม คือพี่เสือและน้องท็อป/กอล์ฟ

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11196 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 08:49:19 AM »

สู้ต่อไปครับวรกฤษ... เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #11197 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 09:25:26 AM »

อ้าว ทำไมหละ กำลังยิงได้ดีเชียว เป็นคนหนึ่งที่ชื่นชมในการพัฒนาและฝึกซ้อม อีกสองสามคนที่ชื่นชม คือพี่เสือและน้องท็อป/กอล์ฟ

สวัสดีครับพี่เล็ก...พี่สบายดีนะครับ หวังว่าคงได้เจอพี่อีกเร็วๆ นี้นะครับ
นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #11198 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 09:58:51 AM »

หมายความว่าหยุดไปสักพัก  แล้วจะกลับมาอีก  Smiley Huh

อย่าไปจริงจังครับ  ทุกอย่างไม่เที่ยงแท้   ไอพีเอสซีก็เป็นเพียงแค่ของเล่นประเทืองอารมณ์อย่างหนึ่งเท่านั้น    ยิงได้ก็หยุดได้   เล่นได้ก็เลิกได้   ....แต่ลุงเชื่อว่า vfom จะต้องกลับมา    และจะได้ร่วมทีมยิงไอพีกันอีกถ้าลุงไม่หยุดเสียก่อน     Grin Grin Grin

สู้ต่อไปครับวรกฤษ... เยี่ยม
เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #11199 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 11:50:02 AM »

สวัสดีครับ คุณวรกฤษ ผมขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้คุณวรกฤษกลับมายิง IPSC อีกนะครับ
ถึงแม้ผมกับคุณวรกฤษ จะไม่ค่อยมีโอกาสได้คุยกันบ่อยนัก แต่ผมก็ชื่นชมในการยิงปืนของคุณที่
พัฒนาไปเร็วมากๆท่านหนึ่งและหวังว่าในโอกาสข้างหน้าจะมีโอกาสได้เห็นคุณวรกฤษ
กลับมายิง IPSC อีกครับ

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11200 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 12:13:13 PM »

ไม่ทราบเรื่องราว  แต่ก็ขอให้กำลังใจครับ. Grin Cheesy Grin
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11201 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 12:19:19 PM »

อย่าไปจริงจังครับ  ทุกอย่างไม่เที่ยงแท้   ไอพีเอสซีก็เป็นเพียงแค่ของเล่นประเทืองอารมณ์อย่างหนึ่งเท่านั้น    ยิงได้ก็หยุดได้   เล่นได้ก็เลิกได้   ....แต่ลุงเชื่อว่า vfom จะต้องกลับมา    และจะได้ร่วมทีมยิงไอพีกันอีกถ้าลุงไม่หยุดเสียก่อน     Grin Grin Grin

ข้อความถูกใจมากเลยครับพี่ หลงรัก          "ยิงได้ก็หยุดได้"   ผมเชื่อครับ    แต่ว่า  "เล่นได้ก็เลิกได้"   ผมคงทำไม่ได้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน    IPSC นี่

เลิกยากจริงๆครับพี่      ผมเคยจะเลิกมาหลายครั้งแล้ว    โดยเฉพาะเมื่อปี 2005  ก็ตั้งใจจะเลิกเด็ดขาด งอน    แต่สุดท้ายก็อดใจไม่

ไหว     ไม่เหมือนกับประเภทปืนสั้นชาวบ้าน(ปั้น X)    เลิกได้ง่ายๆครับ Smiley       

เชื้อ IPSC นี่แรงสุดๆนะครับพี่ ยิ้มีเลศนัย หลงรัก     
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11202 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 12:20:59 PM »

Cheesy ไม่อยากดู RO ครับ........อยากได้เบอร์ Laetitia มากกว่า  พี่แก้วมีไหมครับ? Grin

...ดู RO สิครับ ฮาดี  ขำก๊าก

...ผมอยากได้ลูกสาวแบบนี้สักคน  หลงรัก

...เบอร์โทร. ไม่มีครับ  ถ้าเจอตัวจะขอให้  Cheesy

ขออะไรให้ครับพี่..... Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ไม่มีลูกสาว...ก็หาลูกสะใภ้แบบนี้ซิครับ...

เห็นด้วยอย่างแรงเลยครับ.....5555

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11203 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 01:19:39 PM »

................. อีกสองสามคนที่ชื่นชม คือพี่เสือและน้องท็อป/กอล์ฟ

ขอบคุณครับน้องเล็ก   ...  ผมกำลังจะขี้เกียจซ้อมเพราะจึงจุดหมายหลักที่ตั้งไว้แล้ว(คลาสA)   เมื่อเป็นแบบนี้ก็คงจะซ้อมกันต่อไป    คุณเล็กคงจำเหตุการณืในภาพนี้ไม่ได้แล้ว   เมื่อต้นปี 49   แต่ผมยังจำได้ดี   วันนั้นคุณเล็กได้ถ่ายทอดวิทยายุทธ์ไอพีเอสซีให้พวกเราคนอยากยิงไอพีที่สนามบบท.ครับ Grin Grin หลงรัก

ในภาพนี้ไม่มีตัวผมเพราะผมเป็นคนบันทึกภาพน่ะครับ   ที่เห็นอยู่นั้น นอกจากคุณเล็ก ก็มีน้องเก่ง คุณคณกล และ  vfom Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 01, 2007, 01:22:19 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #11204 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2007, 02:32:47 PM »

Grin Grinกราบสวัสดี ครับ พี่ๆ น้าๆ ลุงๆ ที่เคารพ ครับ ไปเที่ยว มา ไม่ได้ซ้อม เลย ครับ ตั้งหลักใหม่ เริ่ม ซ้อม เอาจิงเอาจัง ครับ อิอิ อ๊บๆ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
หน้า: 1 ... 744 745 746 [747] 748 749 750 ... 942
  พิมพ์