เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 03:35:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 751 752 753 [754] 755 756 757 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356244 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11295 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 08:52:12 PM »

ขอบคุณครับท่านรอง Grin Grin Grin

P.....S มีเยอะมาก รวม SS ด้วยน่าจะได้สักหนึ่ง SQUADมั้ง      ใครพอจะนำเสนอผู้จัดสควอดได้บ้าง?  ถ้าเป็นไปได้เอาพวก P...S/SS ไว้สควอดเดียวกันได้ไหม  ด้วยเหตุผลง่ายคือ ไม่ต้องไปอืดให้หนุ่มๆรำคาญำกันน่ะครับ และดูแล้วเป็นสควอดนานาฃาติดีจัง Grin Grin Grin

อ้อ ..SEDYครูของADAM TYC ก็มา  ไม่ทราบว่าจะเปิดสอนหรือเปล่า? น่าสนใจเพราะครูคนนี้สอนอดัมจนได้เป็นแชมปืโลกแสดงว่าต้องเก่งแน่นอน ...คือถ้าในกรณีมวย อยากเรียนกับครูตุ้ยมากกว่าอยากเรียนกับสามารถน่ะครับ;D Grin Grin
...เดี๋ยวจ้างมาสอนทีมฟีนิกซ์โดยตรงเลยดีมั๊ยครับพี่เสือ... ยิ้มีเลศนัย

ตามรายชื่อที่แจ้ง...

แชมป์โลกโปรดักชั่น และแชมป์ยูโรเปี้ยน คนปัจจุบัน ADAM TYC (CZE) ก็มา

แชมป์ โอเพ่น เลดี้ ยูโรเปี้ยนปีล่าสุด TAN, MARY GRACE (PHI) ก็มา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2007, 09:07:51 PM โดย นาจา » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11296 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 09:16:28 PM »

ADAM TYC ถ้ามา...แสดงว่ายิงที่ซิซิลี่เสร็จแล้วต้องรีบบินเลยเพราะ ในข่าวของเขาแจ้งไว้ว่า...On December 3rd I will be shooting a friendly match in Sicily, keep your fingers crossed for me please.  Grin Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11297 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 09:49:38 PM »

ADAM TYC ถ้ามา...แสดงว่ายิงที่ซิซิลี่เสร็จแล้วต้องรีบบินเลยเพราะ ในข่าวของเขาแจ้งไว้ว่า...On December 3rd I will be shooting a friendly match in Sicily, keep your fingers crossed for me please.  Grin Grin Grin

ครับพี่เสือ..
หากมาจริง นักกีฬาไทยเราต้องหาโอกาสไปชมครับ... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #11298 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 11:06:13 PM »

พี่ๆ เจ้าค่ะ เรื่องรายชื่อนักกีฬา ข้าน้อยอยากให้พี่ๆ ช่วยกันตรวจสอบว่าชื่อสะกดถูกต้องหรือเปล่า...ลง Division, Category, Alias และ Classification ถูกต้องหรือเปล่า หรือว่าใครสมัครแล้ว แต่ไม่มีรายชื่อให้รีบติดต่อคุณ TonyMan ด่วนนะเจ้าคะ

รบกวนแจ้งโดยการบอกหมายเลขของตัวเอง พร้อมรายละเอียดที่ถูกต้อง ภายในวันที่ 14 พ.ย. นี้เจ้าค่ะ

ขอบคุณค่ะ
JarengkaBOW
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2007, 11:14:14 PM โดย JarengkaBOW » บันทึกการเข้า

I am dying... -*-

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11299 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 11:17:59 PM »

พี่ๆ เจ้าค่ะ เรื่องรายชื่อนักกีฬา ข้าน้อยอยากให้พี่ๆ ช่วยกันตรวจสอบว่าชื่อสะกดถูกต้องหรือเปล่า...ลง Division, Category, Alias และ Classification ถูกต้องหรือเปล่า หรือว่าใครสมัครแล้ว แต่ไม่มีรายชื่อให้รีบติดต่อคุณ TonyMan ด่วนนะเจ้าคะ

รบกวนแจ้งโดยการบอกหมายเลขของตัวเอง พร้อมรายละเอียดที่ถูกต้อง ภายในวันที่ 14 พ.ย. นี้เจ้าค่ะ

ขอบคุณค่ะ
JarengkaBOW

ขอบคุณจ้า...นู๋โบว์...เหนื่อยหน่อยนะ เยี่ยม

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #11300 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 11:26:31 PM »

ขอบคุณเจ้าค่ะ พี่นาจา.....สู้ สู้ เจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพิ่มเติมนิดนึงนะเจ้าคะ ถ้าแก้ไขข้อมูลผิดพลาด บอกข้าน้อยได้โดยตรง ผ่านทางกระทู้นี้ก็ได้เจ้าค่ะ เมื่อข้าน้อยแก้ไขเรียบร้อยแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งหนึ่ง แต่ถ้าไม่มีชื่อตัวเองอยู่เลยนี่ต้องรีบติดต่อคุณโทนี่ค่ะ

I am dying... -*-

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11301 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 11:42:06 PM »

ขอบคุณเจ้าค่ะ พี่นาจา.....สู้ สู้ เจ้าค่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพิ่มเติมนิดนึงนะเจ้าคะ ถ้าแก้ไขข้อมูลผิดพลาด บอกข้าน้อยได้โดยตรง ผ่านทางกระทู้นี้ก็ได้เจ้าค่ะ เมื่อข้าน้อยแก้ไขเรียบร้อยแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งหนึ่ง แต่ถ้าไม่มีชื่อตัวเองอยู่เลยนี่ต้องรีบติดต่อคุณโทนี่ค่ะ

จ้า.... Cheesy

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11302 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 06:59:35 AM »

ขอบคุณค่ะ
JarengkaBOW

ขอบคุณจ้า...นู๋โบว์...เหนื่อยหน่อยนะ เยี่ยม

ขอบคุณและขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านด้วยครับ Grin Grin Grin
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11303 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 12:55:03 PM »

ขอบคุณค่ะ
JarengkaBOW

ขอบคุณและขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้ทีมงานทุกท่านด้วยครับ Grin Grin Grin

คงทั้งเหนื่อยทั้งวุ่นแหล่ะครับ..แมทซ์ใหญ่ขนาดนี้ เยี่ยม

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11304 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 03:45:48 PM »

ขอบคุณค่ะ
JarengkaBOW

คงทั้งเหนื่อยทั้งวุ่นแหล่ะครับ..แมทซ์ใหญ่ขนาดนี้ เยี่ยม

โชคดีจริงๆที่เป็นคนยิงอย่างเดียว..... Grin Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11305 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 06:55:49 PM »

...เรื่องที่พักก็จองกันเสียเนิ่นๆนะครับ....
ช่วงนั้นเป็นช่วงหยุดยาวหลายวัน...
ทีมฟีนิกส์โชคดีที่จองได้โรงแรมใกล้สนามแข่ง...
ชั้น1 ราคา 700 + อาหารเช้า...
แต่จองล่วงหน้าเกือบ 2 เดือน อิอิ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2007, 07:17:32 PM โดย นาจา » บันทึกการเข้า

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11306 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 07:15:10 PM »

คนโชคดีก็ยิงอย่างเดียวไป ... ผมคงโชคไม่ค่อยจะดีเพราะต้องยิงสองอย่างคือ เป้ากระดาษและเป้าเหล้ก Sad Grin หลงรัก
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11307 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 07:16:09 PM »

คนโชคดีก็ยิงอย่างเดียวไป ... ผมคงโชคไม่ค่อยจะดีเพราะต้องยิงสองอย่างคือ เป้ากระดาษและเป้าเหล้ก Sad Grin หลงรัก

อืมมม ลึกล้ำ  ยิ้มีเลศนัย

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11308 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 09:18:56 AM »

ขิงแก่ครับ...ล้ำลึก... เยี่ยม

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11309 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 10:15:01 AM »

ขิงแก่ครับ...ล้ำลึก... เยี่ยม

ขิงแก่...ไมน่าจะใช่ ที่ถูกต้องเป็น..ขิงแก่ด้วยกัน..555 Grin Grin คิก คิก
หน้า: 1 ... 751 752 753 [754] 755 756 757 ... 942
  พิมพ์