เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 03:35:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 752 753 754 [755] 756 757 758 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356245 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11310 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 01:03:24 PM »

คนโชคดีก็ยิงอย่างเดียวไป ... ผมคงโชคไม่ค่อยจะดีเพราะต้องยิงสองอย่างคือ เป้ากระดาษและเป้าเหล้ก Sad Grin หลงรัก

อืมมม ลึกล้ำ  ยิ้มีเลศนัย

ขิงแก่ครับ...ล้ำลึก... เยี่ยม

ขิงแก่...ไมน่าจะใช่ ที่ถูกต้องเป็น..ขิงแก่ด้วยกัน..555 Grin Grin คิก คิก

อ้าว..ขิงแก่ชมกันซะแล้ว... คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11311 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 02:08:06 PM »

คนโชคดีก็ยิงอย่างเดียวไป ... ผมคงโชคไม่ค่อยจะดีเพราะต้องยิงสองอย่างคือ เป้ากระดาษและเป้าเหล้ก Sad Grin หลงรัก

ขิงแก่...ไมน่าจะใช่ ที่ถูกต้องเป็น..ขิงแก่ด้วยกัน..555 Grin Grin คิก คิก

อ้าว..ขิงแก่ชมกันซะแล้ว... คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

ไม่น่าจะเกินสองปีก็คงมีอีกขิงน่ะครับ...ท่านรอง  รออยู่ๆ::005:: คิก คิก คิก คิก

เอ  หายกันไปหมดสงสัยเตรียมตัวเดินทางไกลไปเชียงใหม่กันมั้ง? Huh Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11312 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 02:23:55 PM »

ไม่น่าจะเกินสองปีก็คงมีอีกขิงน่ะครับ...ท่านรอง  รออยู่ๆ::005:: คิก คิก คิก คิก

เอ  หายกันไปหมดสงสัยเตรียมตัวเดินทางไกลไปเชียงใหม่กันมั้ง? Huh Grin Grin Grin

ช่วงใกล้ปลายปี...งานยุ่งเหมือนยุงตีกันเลยครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เชียงใหม่ไปพรุ่งนี้ครับ แต่งานยังยุ่งๆอยู่เลยครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11313 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 03:28:04 PM »

งานยุ่ง หรือ ใจยุ่ง...ยิงไม่ถูกเป้าเพราะศูนย์ไม่ตรงเป้า หรือ เพราะเป้าไม่ตรงศูนย์...อมิตตพุทธ   (ผมก็งงเหมือนกัน)  Huh ตกใจ หลงรัก
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11314 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 04:35:03 PM »

ไม่ใช่ผมคนเดียวครับ ยังมีวีระอีกคน...5555 ยิ้มีเลศนัย
ขอให้นักกีฬาที่ไปแข่งแมทซ์เชียงใหม่ประสบผลสำเร็จทุกตนครับ  หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11315 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 09:28:00 PM »

แมทซ์ AA 2007 ใครเป็นใครที่มาบ้าง..เรามารู้จักพวกเขากันครับ

MARTIN KAMENICEK (CZE)
ที่ 4 European Championship และมือท็อปเท็นของโลก Open Division

ขวัญใจผมครับ.... คิก คิก

Irene canetta (ITA)

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11316 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 10:02:56 PM »

ANGUS HOBDELL (USA)
มือระดับรองแชมปโลก..และท็อปไฟร์ Production Division

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2007, 10:09:12 PM โดย ~@ NaJa @~ » บันทึกการเข้า

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11317 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 10:07:59 PM »

Jojo vidanes (USA)
มือระดับท็อปเท็นของ USA

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11318 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 05:46:23 AM »

แหม๋..สเป๊กเดียวกับผมในอดีตเลยยย  Grin Grin Grin

เอาอีกครับ Grin Grin Grin  
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11319 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2007, 09:47:35 PM »

แหม๋..สเป๊กเดียวกับผมในอดีตเลยยย  Grin Grin Grin

เอาอีกครับ Grin Grin Grin   

อีกหลายคนก็สเป็คนี้ครับพี่เสือ
แต่ส่วนมากแรกๆได้....นานๆ อยู่ไปไงมันเปลี่ยน... ยิ้มีเลศนัย

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11320 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 09:28:31 AM »

ชาวสำนักที่ไปแข่งเชียงใหม่คงจะยังเพลียจากการแข่งขัน..ผลเป็นอย่างไรกันบ้างครับ?

ช่วงรอ มาคุยคั่นเวลากันหน่อย.....ความจริงแมชย์นี้เตรียมจะไปเปิดบริสุทธิ์ยิงไกลปืนเที่ยงเป็นครั้งแรกสักหน่อย  อุตส่าห์หากระเป๋าปืนสั้นของCDCชนิดแข็งและไม่จมน้ำเตรียมบินไว้แล้ว    แต่พอดีติดธุระเนื่องจากแถวบ้านเขามีแข่ง....(ดูในลิ้งค์)..ทีแรกคิดว่าแข่งยิงปืนipscน่าตื่นเต้นสุดๆ  แต่ดูในลิงค์จะเห็นว่าแข่งแบบนี้ตื่นกว่ามากๆ ทั้งเร็วทั้งแรงและเสียงแสบแก้วหูสุดๆๆ

เป็นครั้งแรกใช้เส้นทาง แถวหาดบางแสน-แหลมแท่น-เขาสามมุก....คนเยอะมากแทบไม่น่าเชื่อ เหมือนเทศกาลใหญ่ๆแถวนั้นเลย   สองวันครับ  10-11 พ.ย.   นักแข่งทั้งไทยและเทศเข้าร่วมจำนวนมาก

นักแข่งไทยมีมือระดับประเทศมากันคับคั่งซึ่งนักแข่งรถก็มีท้งดาราชายหญิง  พิธีกรชาย นักการเมืองชื่อดังขวัญใจคนเมืองชลและภาคตะวันออกก็ลงแข่งและขับเข้ามาได้ตำแหน่งที่สามด้วยครับ พิธีกรชายทายาทเบียร์สิงห์สปอนเซ่อร์หลักipscบ้านเรา ก็คว้าที่ 1 ไปทั้งสองวัน  ..เยี่ยมมากๆ Grin Grin Grin

ลองดูเล็กน้อยครับ...มากๆต้องตามผมไปที่ ิbloggang ยิ้มีเลศนัย

เส้นทาง

เป็นการอุ่นเครื่องหนึ่งรอบก่อนแข่ง...ช้าๆก่อนครับ
http://www.youtube.com/watch?v=2ILhq9d7aJ4

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2007, 09:35:52 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #11321 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 12:03:12 PM »

ขอบคุณครับ
นักกีฬาแมทซ์นี้เยอะพอสมควร...เสียดายบางท่านติดงานทำมาหากิน ไม่สามารถเข้าร่วมแข่งได้
ไม่งั้นจะเยอะกว่านี้... Cheesy

...อืมม์  งานนี้ไปแข่งบ่ได้จริงๆ  เซ็งเลยครับ  เศร้า

น่าเสียดายแทนพี่แก้ว ไม่เป็นไรครับพี่ ช่วงปลายปีงานก็ยุ่งเป็นธรรมดาครับ...
เอาไว้ไปแข่งเมืองนอกกันอีกครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เดี๋ยวผมตามไปเป็น คนส่งสติกเกอร์แล้วกันครับ
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11322 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 01:19:09 PM »

ขอบคุณครับ
นักกีฬาแมทซ์นี้เยอะพอสมควร...เสียดายบางท่านติดงานทำมาหากิน ไม่สามารถเข้าร่วมแข่งได้
ไม่งั้นจะเยอะกว่านี้... Cheesy

...อืมม์  งานนี้ไปแข่งบ่ได้จริงๆ  เซ็งเลยครับ  เศร้า

น่าเสียดายแทนพี่แก้ว ไม่เป็นไรครับพี่ ช่วงปลายปีงานก็ยุ่งเป็นธรรมดาครับ...
เอาไว้ไปแข่งเมืองนอกกันอีกครับ... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เดี๋ยวผมตามไปเป็น คนส่งสติกเกอร์แล้วกันครับ

ใช่ผู้จัดการทีม แมทซ์มาเก๊าเปล่าครับ ยินดีต้อนรับครับ...  เยี่ยม
ได้เจอกันแน่ๆ  Cheesy

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11323 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 02:15:06 PM »

ชาวสำนักที่ไปแข่งเชียงใหม่คงจะยังเพลียจากการแข่งขัน..ผลเป็นอย่างไรกันบ้างครับ?

ช่วงรอ มาคุยคั่นเวลากันหน่อย.....ความจริงแมชย์นี้เตรียมจะไปเปิดบริสุทธิ์ยิงไกลปืนเที่ยงเป็นครั้งแรกสักหน่อย  อุตส่าห์หากระเป๋าปืนสั้นของCDCชนิดแข็งและไม่จมน้ำเตรียมบินไว้แล้ว    แต่พอดีติดธุระเนื่องจากแถวบ้านเขามีแข่ง....(ดูในลิ้งค์)..ทีแรกคิดว่าแข่งยิงปืนipscน่าตื่นเต้นสุดๆ  แต่ดูในลิงค์จะเห็นว่าแข่งแบบนี้ตื่นกว่ามากๆ ทั้งเร็วทั้งแรงและเสียงแสบแก้วหูสุดๆๆ

เป็นครั้งแรกใช้เส้นทาง แถวหาดบางแสน-แหลมแท่น-เขาสามมุก....คนเยอะมากแทบไม่น่าเชื่อ เหมือนเทศกาลใหญ่ๆแถวนั้นเลย   สองวันครับ  10-11 พ.ย.   นักแข่งทั้งไทยและเทศเข้าร่วมจำนวนมาก

นักแข่งไทยมีมือระดับประเทศมากันคับคั่งซึ่งนักแข่งรถก็มีท้งดาราชายหญิง  พิธีกรชาย นักการเมืองชื่อดังขวัญใจคนเมืองชลและภาคตะวันออกก็ลงแข่งและขับเข้ามาได้ตำแหน่งที่สามด้วยครับ พิธีกรชายทายาทเบียร์สิงห์สปอนเซ่อร์หลักipscบ้านเรา ก็คว้าที่ 1 ไปทั้งสองวัน  ..เยี่ยมมากๆ Grin Grin Grin

ลองดูเล็กน้อยครับ...มากๆต้องตามผมไปที่ ิbloggang ยิ้มีเลศนัย

เส้นทาง

เป็นการอุ่นเครื่องหนึ่งรอบก่อนแข่ง...ช้าๆก่อนครับ
http://www.youtube.com/watch?v=2ILhq9d7aJ4

เอาอีกหน่อย...

รอบนี้เอาจริงแล้ววว..ดูการเข้าโค้งหน้าโรงแรม SS บางแสน มุดเข้าถนนเล็กๆหลังโรงแรม
http://www.youtube.com/watch?v=InJ3urYtqFs

ก่อนมุ่งตรงไปเขาสามมุก..อัดกันเข้าไป มันส์สุดๆ

http://www.youtube.com/watch?v=YfeIrHDHP2I

มีมอเตอร์ไบค์คั่นรายการด้วย...มองหามาสเตอร์คาร์  แต่นึกได้ว่าไปเชียงใหม่ Grin Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Abxu1qqY954

DK Thara
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

จะไม่สร้างภาระให้สังคม

« ตอบ #11324 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 03:20:27 PM »

อ่านแล้ว อยากเข้าร่วมเป็นสมาชิกด้วยจังเลยครับ ตอนนี้พร้อมทุกอย่างแล้ว ยังขาดอยู่ก็แต่ฝีมือครับ
จึงใคร่ขอความกรุณาท่านสมาชิกรุ่นพี่ๆ ช่วยแนะนำสถานที่ ที่พอจะมีสอนหลักสูตร IPSC ในละแวก กทม. หรือ ปริมณฑล ให้ด้วยจะขอบพระคุณมากเลยครับ (อยากจะเริ่มต้นอย่างถูกวิธีตั้งแต่แรกครับ) วันใดเมื่อพร้อมกว่านี้จะขออนุญาตเข้าร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนนะขอรับ

ปทุมวันสร้างคน ช่างกลสร้างสรรค์ GearGuns สร้างทีม
                ชมรมกีฬายิงปืนช่างกลปทุมวัน
หน้า: 1 ... 752 753 754 [755] 756 757 758 ... 942
  พิมพ์