เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 12:36:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 756 757 758 [759] 760 761 762 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356043 ครั้ง)
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #11370 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 10:57:52 AM »

อจิฉา เจ้าวรกฤษ จิงๆ ช่วงนี้ นับเงินอย่างเดียว อีกหน่อยคงยิงไม่เป็นแล้ว เพราะนิ้วเคล็ด มัวแต่นับตัง 555555

Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ว่ากันนะครับ อาจารย์ วรกฤษ ขอยืมตังค์ หน้าเว็ปเลยละกัน ครับ อยากสร้างตัว อิอ อ๊บๆ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #11371 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 10:58:26 AM »

ผมเคยมีโอกาศได้ฝึก IPSC กับพี่นกไฟและพี่ๆในทีมนกไฟ ผมไม่เห็นต้องเสียเงินซักบาทเลย แถมพี่เค้ายังสอนให้ผมรู้จักวิธีฝึกที่ถูกต้องด้วย ไม่ใช่ฝึกแบบผลานกระสุนเล่น  เยี่ยม เยี่ยม
ปล.พร้อมเมื่อไรจะขอกลับไปรบกวนอีกน๊ะครับ  หลงรัก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หมูอ้วนน่ารักนะคะ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #11372 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 11:03:10 AM »

เห็นจะแจ้งค่ะพี่นาจา ว่าน้ำใจเหลือล้น ไม่มีธุรกิจ ส่วนรายได้พิเศษที่ได้มาคือน้ำใจที่นักเรียนเขาให้กลับมา มากกว่าค่ะ
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #11373 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 11:17:09 AM »

เยี่ยม เยี่ยม ผมก็มีโอกาส ได้ฝึกซ้อม กะ อาจารย์วรกฤษ ทางอินเตอร์เน็ต สอนผ่านกล้องเว็ปแคม และได้ข้อมูลการฝึกซ้อมเทคนิค ต่างๆทางเว็ป อวป ดูเหมือนเป็นเรื่องลำบากแต่ผมตั้งใจที่จะเรียน และมีโอกาสได้ไปเจอได้ซ้อมกันที่สนามจิงๆ และได้เจอพระอาจารย์นกไฟ อาจารย์วรกฤษ ได้สอนเทคนิค การจับปืน มอง0 การเหนี่ยวไก และอะไรหลายๆ อย่าง และได้เจอกะลุงเสือ พี่นาจา พี่หนุ่ม และพี่ๆทีมนกไฟ หลายๆ ท่านที่ไม่ได้เอยใน ณ ที่นี่  ก็ประทับใจ ครับ ค่าใช้จ่ายไม่มีครับสำหรับ สิ่งที่ผมได้ความรู้จากพี่ๆทุกท่าน ได้น้ำใจมาแบบเต็มๆ ได้กำลังใจ ความสนุกในการ ฝึกซ้อมและแข่งขันต่อไป ขอบคุณครับพี่ๆ ทุกคน Cool Cool

และ

potato_head
Newbie
*

คะแนน 9

« ตอบ #11374 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 11:23:27 AM »

นอกเรื่องนิดนึง
เรียน Modnarak
เรื่อง ลายเซ็นต์ภาษาอังกฤษ เมื่อกี้หันไปถามเพื่อนร่วมงานต่างชาติเขาอ่านแล้วส่ายหัวไม่เข้าใจ  Huh
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #11375 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 11:28:16 AM »

ผมไม่รู้ว่าใครเป็นใครแต่คนสังคมปืนเป็นชนกลุ่มน้อย เขาก็รังเกียจกันพอตัวแล้ว จะมาทะเลาะหรือแขวะกันทำไมครับ ถ้ายังเป็นยังงี้ เราก็ยังต้องซื้อปืนแพง ยังต้องทะเลาะกะเจ้าหน้าที่ต่อไปครับ รักกันดีกว่า ขอโทษครับความเห็นส่วนตัวครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #11376 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 11:29:57 AM »

นอกเรื่องนิดนึง
เรียน Modnarak
เรื่อง ลายเซ็นต์ภาษาอังกฤษ เมื่อกี้หันไปถามเพื่อนร่วมงานต่างชาติเขาอ่านแล้วส่ายหัวไม่เข้าใจ  Huh

เป็นกลอนค่ะ - - จากภาษาไทยไป ไม่ได้มาจากต้นภาษาอังกฤษค่ะ - - ไม่ได้แปลตามตัวภาษาอังกฤษ
แต่เอามาเสริมแต่งภาษาไทยเข้าไป - - จะบอกไงดีนี้ อธิบายไม่ถูก- -* อ๋อย

อย่างงี้ดีกว่า
อธิบายได้ว่า 
Do what you want to do, ((ทำเรื่องอะไรที่คุณอยากให้ทำ))แปลเพื่อให้เป็นกลอนว่า [จงทำในสิ่งที่ใจอยากจะทำ ]
คนเราจะทำอะไรต้องมี  สิ่งที่อยากทำ คือ ใจ

with what all have, ((อะไรที่ทั้งหมดมี))แปลเพื่อให้เป็นกลอนว่า [ ด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมี ]
กำัลังใจทำให้อยากทำในทุกสิ่ง

where you are. ((คุณอยู่ที่ไหน))แปลเพื่อให้เป็นกลอนว่า [ภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิของคุณ ]
ตอนนี้คุณกำลังอยู่ที่ไหน สิทธิ์เสรีภาพของคุณมีแค่ไหน ณ ที่คุณอยู่ตอนนั้น

อธิบายได้แบบนี้ค่ะ  เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 14, 2007, 11:49:30 AM โดย ModNaRak » บันทึกการเข้า

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #11377 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 12:05:50 PM »

อจิฉา เจ้าวรกฤษ จิงๆ ช่วงนี้ นับเงินอย่างเดียว อีกหน่อยคงยิงไม่เป็นแล้ว เพราะนิ้วเคล็ด มัวแต่นับตัง 555555

Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ว่ากันนะครับ อาจารย์ วรกฤษ ขอยืมตังค์ หน้าเว็ปเลยละกัน ครับ อยากสร้างตัว อิอ อ๊บๆ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #11378 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 12:14:12 PM »

สวัสดีครับพี่ๆที่เคารพรักทุกๆท่าน _-/\-_

เช้ามารู้สึกแปลกๆ จามฮั๊ดเช๊ยๆๆ  โดนชก โดนชก โดนชก  เข้ามาอ่าน โอ้โห มีคนขอยืมเงินเพียบเลย  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  ช่วงนี้ต้องไปทำมาหากิน ตจว บ่อยๆครับเลยไม่ค่อยได้เข้ามา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ยังคิดถึงพี่ๆทีมนกไฟที่เคารพรักทุกๆท่านครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #11379 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 12:15:09 PM »

Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ว่ากันนะครับ อาจารย์ วรกฤษ ขอยืมตังค์ หน้าเว็ปเลยละกัน ครับ อยากสร้างตัว อิอ อ๊บๆ    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยเฒ่าแก่ มา ๆ  เออ คือว่าผม ไม่มีเงิน ลูกเมีย ก็ยังไม่มี อยากสร้างตัวไห้มีฐานะอะครับ ช่วยด้วยครับเฒ่าแก่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

และ

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #11380 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 12:16:02 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยเฒ่าแก่ มา ๆ  เออ คือว่าผม ไม่มีเงิน ลูกเมีย ก็ยังไม่มี อยากสร้างตัวไห้มีฐานะอะครับ ช่วยด้วยครับเฒ่าแก่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

และ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #11381 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 12:16:41 PM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #11382 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 12:38:44 PM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

หลงรัก หลงรัก เฒ่าแก่ ใจดีอยู่ แล้ว อิอิ อ๊บๆ  เยี่ยม เยี่ยม

และ

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #11383 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 01:56:13 PM »

อิอิ มาให้กำลังใจ อ. นกไฟครับ...

ไอ้พวกอวดสรรพคุณเกินจริงนี่เห็นมาหลายราย  สุดท้ายก็เฉากลับไปครับ

แล้วพวกทำปืนลั่นหน้าแนว อุปโลกตัวเองเป็นอาจารย์สารพัดหลักสูตร.....หุหุหุ

ตั้งราคาค่าเรียนมหาโหดนี่ไม่ไหวครับ ไว้เป็น GM หรือ อีริค ค่อยมาสอนราคานั้นครับ

ระดับ GM เฮียศักดิ์ แนะนำ ตั้งโต๊ะสอน ยังไม่คิดเงินเลย........

ขอโทษพี่ๆสมาชิก ipsc ด้วยนะครับ ผมคนพูดตรง.... เห็นคนแบบนี้ ปากแบบนี้มาระรานคนอื่น  รับไม่ได้ครับ

ถ้าคิดว่ารุนแรงเกินไป เชิญ RO หรือ วมต ลบได้ครับผม..

ด้วยความเคารพครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #11384 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 01:57:23 PM »

ฝากรูปให้พี่วีระ+พี่หนิงนะครับ

นกไฟบินขึ้นเหนือครับวันนี้

พี่วีระเดินดูสนามป่า Stage6 สนามแรกช่วงเช้า

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
หน้า: 1 ... 756 757 758 [759] 760 761 762 ... 942
  พิมพ์