เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 04:20:01 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 765 766 767 [768] 769 770 771 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355178 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11505 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 03:12:44 PM »

แมชย์AA07

ยิง 4 วันแบบนี้...คงเหนื่อยและอ่อนเพลียกันน่าดู  ใครมีโรคประจำตัวต้องระมัดระวัง เคยอ่านเจอบอกว่า  คนที่เป็นโรคเกี่ยวกับ หัวใจและความดัน(โลหิต)สูง  จะต้องระมัดระวังเป็นพิเศษครับ ตกใจ

ผมประเภท....ดัน....ทุรังสูงเสียด้วยครับพี่ Grin Grin Grin
แมชย์AA07

ยิง 4 วันแบบนี้...คงเหนื่อยและอ่อนเพลียกันน่าดู  ใครมีโรคประจำตัวต้องระมัดระวัง เคยอ่านเจอบอกว่า  คนที่เป็นโรคเกี่ยวกับ หัวใจและความดัน(โลหิต)สูง  จะต้องระมัดระวังเป็นพิเศษครับ ตกใจ

ผมประเภท....ดัน....ทุรังสูงเสียด้วยครับพี่ Grin Grin Grin

555..พวกเรานั้นไม่ว่า นรกหรือสวรรค์ ต้องดันไปด้วยกันล่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก Grin

ดันพอประมาณนะครับ...ผมขอดันตรงกลางๆพอ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11506 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 03:13:54 PM »

มีเรื่องมาเล่าสู่กันฟังอีกเรื่องครับ...เกี่ยวกับ ผู้หลักผู้ใหญ่และคนเก่งที่สุดบางคน ในวงการไอพีบ้านเรา ตกใจ Shocked Grin

แต่ เอ จะเล่าดีไหมหนอ? Huh Grin Huh

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11507 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 03:34:59 PM »

มีเรื่องมาเล่าสู่กันฟังอีกเรื่องครับ...เกี่ยวกับ ผู้หลักผู้ใหญ่และคนเก่งที่สุดบางคน ในวงการไอพีบ้านเรา ตกใจ Shocked Grin

แต่ เอ จะเล่าดีไหมหนอ? Huh Grin Huh

อย่าเล่าเลยครับพี่เสือ... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #11508 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 04:27:35 PM »

Grin  ยั่วให้อยากแล้วจากไป......

Wink   ปล.ถ้าเป็นเรื่องนั้นไม่ต้องเล่าครับผมพอทราบแล้วว่าเป็นอย่างไร....อิอิ ขำก๊าก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #11509 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:24:05 PM »

นอกเรื่องครับ.............

พี่เสือ  ผมชอบโลโก้ เสือวิ่งไล่คลาสจริงๆ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11510 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 05:00:04 AM »

พี่เสือ  ผมชอบโลโก้ เสือวิ่งไล่คลาสจริงๆ

เป้าหมาย ไม่ไกลเกินฝันครับ... Cheesy

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11511 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 08:59:12 AM »

ไม่ถือว่านอกเรื่องนะครับ  เพราะมีคำว่า..คลาส..อยู่ด้วย55(ล้อเล่นๆ) Grin Grin Grin

คุณทัดมาลายิงไอพีด้วยไหมครับ?   คงจะเคยเจอกันที่สนามมาบ้างแล้วแต่ยังไม่ได้รู้จักตัวจริงกัน

ขอบคุณครับที่ชอบคลิปเสือวิ่งไล่คลาสดังกล่าว....ความจริงผมจะเอาอักษร A B C U ไว้ด้านหลังของตัวเสือแต่เนื้อที่ให้ไม่พอครับ

เจตนาก้เพื่อเอาไว้เตือนตัวเองว่า  อายุมากแล้วเพิ่งจะมายิงปืนและไอพีเมื่อปีกว่าๆที่ผ่านมา  ต้องพยายามให้มากๆเข้าไว้  แต่ แต่ละคลาสที่ได้มาก็ช่างยากเย็นเหลือเกินจริงๆ ด้วยวัย(สังขาร)น่ะครับ

ตอนนี้ก็ทำได้พอสมควร ...ดังที่เห็นนะ่ครับ  กำลังไล่ล่าM (สังเกตจำนวนจุดที่อยู่ระหว่างอักษร M และตัวเสือ มีความหมายอย่างไร เมื่อถึงเป้าหมายแล้วจะเฉลยครับ) เป็นอีกหนึ่งความฝันของสว.คนนี้ ก่อนจะขยับไปยิงตั้งแต่ Uในดิวิชั่นอื่นเพิ่มขึ้นต่อไป  จะได้มาดังฝันหรือไม่  แค่ได้ฝันก็แฮปปี้แล้วครับสำหรับคนที่ชอบ..ล่าฝัน..อย่างผม

ดังเพลงที่ชื่นชอบเพลงนี้ครับ Grin Grin Grin

http://www.carabao.net/MusicStation/musicPlay.asp?id=2

ท่านรอง(นาจา)....ขอให้สมพรปากครับน้อง Grin Grin หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 21, 2007, 09:08:03 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #11512 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 09:14:05 AM »

ไม่ถือว่านอกเรื่องนะครับ  เพราะมีคำว่า..คลาส..อยู่ด้วย55(ล้อเล่นๆ) Grin Grin Grin

คุณทัดมาลายิงไอพีด้วยไหมครับ?   คงจะเคยเจอกันที่สนามมาบ้างแล้วแต่ยังไม่ได้รู้จักตัวจริงกัน

ขอบคุณครับที่ชอบคลิปเสือวิ่งไล่คลาสดังกล่าว....ความจริงผมจะเอาอักษร A B C U ไว้ด้านหลังของตัวเสือแต่เนื้อที่ให้ไม่พอครับ

เจตนาก้เพื่อเอาไว้เตือนตัวเองว่า  อายุมากแล้วเพิ่งจะมายิงปืนและไอพีเมื่อปีกว่าๆที่ผ่านมา  ต้องพยายามให้มากๆเข้าไว้  แต่ แต่ละคลาสที่ได้มาก็ช่างยากเย็นเหลือเกินจริงๆ ด้วยวัย(สังขาร)น่ะครับ

ตอนนี้ก็ทำได้พอสมควร ...ดังที่เห็นนะ่ครับ  กำลังไล่ล่าM (สังเกตจำนวนจุดที่อยู่ระหว่างอักษร M และตัวเสือ มีความหมายอย่างไร เมื่อถึงเป้าหมายแล้วจะเฉลยครับ) เป็นอีกหนึ่งความฝันของสว.คนนี้ ก่อนจะขยับไปยิงตั้งแต่ Uในดิวิชั่นอื่นเพิ่มขึ้นต่อไป  จะได้มาดังฝันหรือไม่  แค่ได้ฝันก็แฮปปี้แล้วครับสำหรับคนที่ชอบ..ล่าฝัน..อย่างผม

ดังเพลงที่ชื่นชอบเพลงนี้ครับ Grin Grin Grin

http://www.carabao.net/MusicStation/musicPlay.asp?id=2

ท่านรอง(นาจา)....ขอให้สมพรปากครับน้อง Grin Grin หลงรัก

Grin   ชอบเพลงนี้มากครับอาเสือ......... นับจุดได้ ๑๒  เท่ากับ  ๑ ปีพอดี.......... ยิ้มีเลศนัย

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11513 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 10:08:16 AM »

แหม๋..น้องเสือวุฒินอกจากจะชื่อเสือเหมือนกันแล้ว(แต่ไม่ดุนะทั้งสองคน)ยังรู้ทันผมอีกต่างหาก55

เรื่องจุด...น้องเสือวุฒิก็ตีความเรื่อง 12 เดือนได้ Grin

เรื่องเบียร์....แข่งเสร็จที่นวมินทร์ก็กรุณาไปเอามาฝากอาเสือสองกระป่องทุกครั้งตามลิมิตที่ดื่มได้  ไม่ถือตัวมีน้ำใจจริงๆน้องคนนี้ เดี๋ยวปีใหม่นี้อาเสือมี ส.ค.ส.เป็นวิสกี้น้ำสีอำพัน  มาฝากหนึ่งขวดครับ Grin

เรื่องที่ผมเกริ่นจะเล่าเมื่อวาน....ก็รู่ว่า ทำให้อยากแล้วจากไป  ..555 ดังคำว่า  ทำอะไรต้องมีเล้าโลมก่อนอย่าบุ่มบ่ามไงครับ

เอาล่ะไหนๆก็คงอยากกันเต็มที่แล้ว   ขอเล่าเรื่องที่เกริ่นไว้เมือ่วานเลยนะครับ Grin Grin Grin

แต่รอแป๊ป ..ไปซ้อมก่อน บ่ายๆมาเล่าแน่นอนครับ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11514 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 11:43:49 AM »

มนุษย์ต้องมีความหวังครับ...สมัยเด็กๆผมชอบฟังเพลงของ The Impossible ครับ สมัยนั้นหวังอีกแบบครับ คุณเศรษฐา ร้องว่า....หวังในรัก....หวังในเรียน...ครับ Grin Grin...แถมด้วยว่าโลกที่จำเริญรุ่งเรืองได้เท่าทุกวันนี้เพราะเราหวังครับ....เชื่อว่าหลายคนคงเคยได้ยินมา... Grin Grin Grin
มนุษย์ทุกคนควรจะมีความ....หวังที่ดีครับ...แต่ประเภท...หวังดีประสงค์ร้ายไม่เอาครับ... Grin Grin Grin

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #11515 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 12:06:59 PM »

ผมยังไม่ได้เริ่มเลยครับพี่ จดๆจ้องๆมาหลายปี พี่เสือ พี่นาจา พี่แก้ว วิ่งแซงหน้าไปหมดแล้วครับผม

เรื่อง 12 เดือนของพี่เสือ(หนุ่ม) น่าสนใจและเป็นกำลังใจให้พี่เสือ(หนุ่มน้อย)ครับ

สำหรับผม เดือน 12 กำลังน่าสนใจ อิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #11516 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 12:10:51 PM »

มีของดีมาแบ่งปันอีกแล้วครับ
หาข้าวโพดขั่วมานั้งกินได้เลยครับ

http://myoutdoortv.com/pdk/web/rl-popupplayer.html?feedPID=gCeF3EIwxvnAJfUlOIYKGOOra24TBvbg

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11517 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 01:51:29 PM »

มนุษย์ต้องมีความหวังครับ...สมัยเด็กๆผมชอบฟังเพลงของ The Impossible ครับ สมัยนั้นหวังอีกแบบครับ คุณเศรษฐา ร้องว่า....หวังในรัก....หวังในเรียน...ครับ Grin Grin...แถมด้วยว่าโลกที่จำเริญรุ่งเรืองได้เท่าทุกวันนี้เพราะเราหวังครับ....เชื่อว่าหลายคนคงเคยได้ยินมา... Grin Grin Grin
มนุษย์ทุกคนควรจะมีความ....หวังที่ดีครับ...แต่ประเภท...หวังดีประสงค์ร้ายไม่เอาครับ... Grin Grin Grin

เห็นด้วยกับพระอาจารย์ครับ....่เศรษฐา วงดิอืมฯ  สมัยนั้นผมยังเรียนอยู่ม.ศ.ปลายๆ     เขาดังมากๆดารา/ผู้ประกาสข่าวๆสาวๆสวยๆสมัยนั้นเป็นข่าวกับเขาตรึมเลย....วันก่อนเจอลุกสาวของเขาน้องอี๊ฟมาดูเพื่อนยิงไอพีเอสซีที่นวมินทร์ด้วยนะครับ  ก็ยังไม่รู้ว่าเรียนยิงไอพีมาจากค่ายใด ยิงดีครับ รู้สึกว่าได้ถ้วยคลาสยูไปด้วย Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11518 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 01:57:09 PM »

ผมยังไม่ได้เริ่มเลยครับพี่ จดๆจ้องๆมาหลายปี พี่เสือ พี่นาจา พี่แก้ว วิ่งแซงหน้าไปหมดแล้วครับผม

เรื่อง 12 เดือนของพี่เสือ(หนุ่ม) น่าสนใจและเป็นกำลังใจให้พี่เสือ(หนุ่มน้อย)ครับ

สำหรับผม เดือน 12 กำลังน่าสนใจ อิอิ

ขอบคุณนะครับที่ให้กำลังใจ เสือสว.  แต่สังขารจะไหวหรือเปล่าค่อยดูกันต่อไป

เดือน 12?..แสดงว่าเจอกันที่แมชย์ฟาร์มจรเข้แน่นอน  น่าจะเป็นวันอาทิตย์ก่อนวันเลือกตั้งหรือเปล่า? Huh Huh Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11519 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2007, 02:02:07 PM »

หาข้าวโพดขั่วมานั้งกินได้เลยครับ

http://myoutdoortv.com/pdk/web/rl-popupplayer.html?feedPID=gCeF3EIwxvnAJfUlOIYKGOOra24TBvbg

ดีครับๆ... Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 765 766 767 [768] 769 770 771 ... 942
  พิมพ์