เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:34:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 788 789 790 [791] 792 793 794 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1352695 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11850 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 07:24:05 PM »

ผมขอยินดีกับความสำเร็จในการแข่งขันแม็ทซ์ใหญ่ครั้งนี้ของอาเสือด้วยนะครับ ......ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่นครับ

ขอบคุณครับผู้การฯ .. ช่วงหลังนี้ผู้การไม่ค่อยจะมีเวลาแวะมาคุยกัน  เพื่อนๆคิดถึงนะครับ;D Grin Grin

อย่างงั้นชวนทั้งพี่เสือและผู้การที่ PSR วันที่ 30 ครับจะได้เจอกันพร้อมหน้า(ที่พัทยาไม่คิดครับ)... Grin Grin Grin

ขอบคุณครับพระอาจารย์ Grin Grin หลงรัก
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #11851 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2007, 10:56:15 PM »

ผมขอยินดีกับความสำเร็จในการแข่งขันแม็ทซ์ใหญ่ครั้งนี้ของอาเสือด้วยนะครับ ......ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่นครับ

ขอบคุณครับผู้การฯ .. ช่วงหลังนี้ผู้การไม่ค่อยจะมีเวลาแวะมาคุยกัน  เพื่อนๆคิดถึงนะครับ;D Grin Grin

อย่างงั้นชวนทั้งพี่เสือและผู้การที่ PSR วันที่ 30 ครับจะได้เจอกันพร้อมหน้า(ที่พัทยาไม่คิดครับ)... Grin Grin Grin

ด้วยความยินดีครับท่านอาจารย์..... Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11852 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 07:22:22 AM »

วันสุดท้ายแมชย์aa07 ยิงจบก็แยกย้ายกันกลับ   แต่ขณะกำลังเดินไปที่รถในลานจอดรถของสนาม  ก็ได้ยินเสียงน้องสาวคนเดียวในทีมตะโกนเรียกว่า  พี่เสื้อพี่พรรณอย่าเพิ่งไป รบกวนกลับมาที่รถหนูก่อน  เราสองสว.ก็เดินกลับไปที่รถของเธอ  สักประเดี๋ยวพระฤาษีและชาวสำนักก็มากัน    มีการเซอร์ไพรซ์พี่พรรณด้วยการมอบของขวัญวันเกิดและแฮปปี้เบิร์ดเดย์ย้อนหลังกันด้วย(วันเกิดเลยมาแล้ว ก็เกรงใจไม่ได้บอกน้องๆ)...เจ้าของวันเกิดประทับในในน้ำใจไมตรีของพระฤาษีและน้องๆทุกท่านและฝากขอบคุณมา ณ ที่นี่อีกครั้งด้วยครับ

รู้รักสามัคคีกันจริงๆสำนักนี้ Grin Grin  หลงรัก

ครูณรงค์ศักดิ์แชมป์ประจำประเทศไทยของเราผ่านมาก้ร่วมกันกับชาวสำนักพระฤาษีแสดงความยินดี  ขอบขอบคุณครับ Grin Grin  หลงรัก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11853 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 07:57:35 AM »

วันสุดท้ายแมชย์aa07 ยิงจบก็แยกย้ายกันกลับ   แต่ขณะกำลังเดินไปที่รถในลานจอดรถของสนาม  ก็ได้ยินเสียงน้องสาวคนเดียวในทีมตะโกนเรียกว่า  พี่เสื้อพี่พรรณอย่าเพิ่งไป รบกวนกลับมาที่รถหนูก่อน  เราสองสว.ก็เดินกลับไปที่รถของเธอ  สักประเดี๋ยวพระฤาษีและชาวสำนักก็มากัน    มีการเซอร์ไพรซ์พี่พรรณด้วยการมอบของขวัญวันเกิดและแฮปปี้เบิร์ดเดย์ย้อนหลังกันด้วย(วันเกิดเลยมาแล้ว ก็เกรงใจไม่ได้บอกน้องๆ)...เจ้าของวันเกิดประทับในในน้ำใจไมตรีของพระฤาษีและน้องๆทุกท่านและฝากขอบคุณมา ณ ที่นี่อีกครั้งด้วยครับ

รู้รักสามัคคีกันจริงๆสำนักนี้ Grin Grin  หลงรัก

ครูณรงค์ศักดิ์แชมป์ประจำประเทศไทยของเราผ่านมาก้ร่วมกันกับชาวสำนักพระฤาษีแสดงความยินดี  ขอบขอบคุณครับ Grin Grin  หลงรัก

พี่เสือเป็นแบบอย่างให้น้องๆ ทั้งเรื่องครอบครัว การฝึกซ้อม และอีกหลายๆอย่าง... เยี่ยม
จนบางคนไม่กล้าออกนอกลู่นอกทาง..  คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11854 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 09:17:33 AM »

พี่เสือเป็นแบบอย่างให้น้องๆ ทั้งเรื่องครอบครัว การฝึกซ้อม และอีกหลายๆอย่าง... เยี่ยม
จนบางคนไม่กล้าออกนอกลู่นอกทาง..  คิก คิก

ประโยคนี้พี่นาจาหมายถึงใครครับ...จ้งจ๊าย..จังเลย.... Huh Grin Grin Grin

พี่เสือครับ...พวกเราอยู่กันด้วยใจ..ไม่มีผลประโยชน์เข้ามาเกี่ยวข้อง...อยู่ด้วยความรักซึ่งกันและกันแบบนี้ทำให้ทีมเราแข็งแกร่งครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2007, 09:25:33 AM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11855 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 04:05:14 PM »

ประโยคนี้พี่นาจาหมายถึงใครครับ...จ้งจ๊าย..จังเลย....
Huh Grin Grin Grin

พี่เสือครับ...พวกเราอยู่กันด้วยใจ..ไม่มีผลประโยชน์เข้ามาเกี่ยวข้อง...อยู่ด้วยความรักซึ่งกันและกันแบบนี้ทำให้ทีมเราแข็งแกร่งครับ....

อ๊บอ๊บ.... ขำก๊าก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11856 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2007, 06:46:04 PM »

นักกีฬาในแมชย์AA07 จากศรีลังกาคนนี้  สุดยอดดดดดดดด!     ...หนวดเครานะครับ ตกใจ Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11857 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 09:39:38 AM »

นักกีฬาในแมชย์AA07 จากศรีลังกาคนนี้  สุดยอดดดดดดดด!     ...หนวดเครานะครับ ตกใจ Grin Grin

อย่างงี้นอนยิงเคราคงเลอะน่าดูเลยนิ... Grin Grin

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11858 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 10:11:16 AM »

อย่างงี้นอนยิงเคราคงเลอะน่าดูเลยนิ... Grin Grin

ฝนไม่ตก...ไม่มีน้ำให้เลอะหรอกครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11859 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 11:47:13 AM »

ฝนไม่ตก...ไม่มีน้ำให้เลอะหรอกครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เลอะฝุ่นไงพี่..... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11860 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 01:30:02 PM »

นักกีฬาศรีลังกาคนนี้ยิงดีนะครับ อาจจะเป็นยอดฝีมือประเเทศเขาก็ได้....เอ่  เกี่ยวกับเส้นผมหรือเปล่าครับ?  ผมสังเกต  คนยิงไอพีเก่งๆ...เส้นผมค่อนข้างจะมีน้อย     แม้บางคนจะมีผมมากแต่ก็ยังออกไปทางเถิกๆน่ะครับ ตกใจ....ไม่เชื่อลองสังเกตดูซิครับ 555 Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2007, 01:31:33 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
NaiPu-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #11861 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 01:40:36 PM »

ยินดี และ  Happy Birthday ด้วยนะครับอาเสือ.. Wink Wink

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 19, 2007, 02:52:59 PM โดย NaiPoo » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11862 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 02:12:33 PM »

ยินดี และ  Happy Birthday ด้วยนะอาเสือ.. Wink Wink

ขอบคุณครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11863 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 06:43:00 PM »

คนนี้กำลังจะไปสเตจแรกยิงวันแรก....หน้าคุ้นๆ Grin Grin Grin

ฝีมือ น้ำใจ นิสัยใจคอ..  GM หมดเลยยย

ครั้งนี้ ที่สามโอเพ่นซีเนียร์ ด้วยนะครับ...สุดยอดดดด  ยินดีด้วยครับ  ... ดอนชิว .. Grin Grin Grin

284 Kamenicek, Miroslav     100.00 1,364.69 CZE        Senior
2  430 Abu, Joselito             92.10 1,256.92 PHI          Senior
3  80 Srijinta-angkul, Wat    90.89 1,240.41 THA GM    Senior
4  361 Soetanyo, Harijanto  88.41 1,206.48 IND          Senior

........................................................... ......
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11864 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2007, 08:53:06 PM »

ยินดี และ  Happy Birthday ด้วยนะครับอาเสือ.. Wink Wink

สรีระแชมป์โลก กับแชมป์ซีเนียร์ประเทศไทย ใครแหล่มกว่ากันครับ  คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 788 789 790 [791] 792 793 794 ... 942
  พิมพ์