เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:36:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 809 810 811 [812] 813 814 815 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1352735 ครั้ง)
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #12165 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 11:35:44 AM »

ยินดีกับแชมป์ "สายฝน" ครับ

ผมได้รับแล้วเหมือนครับ เป็นมันกุ้ง 1 กระปุก สนับสนุนโดยพี่เสือ-พี่พรรณ
กำลังหอมแดงสดๆ อยู่ ขอบคุณพี่ทั้งสองมากๆ ขอรับ  Grin
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #12166 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 01:37:10 PM »

ขอบคุณครับคุณอ๋อง.. ไหว้

และขอขอบคุณทุกท่านด้วยครับ....สนามเดียว 5 มิส...อิ่มแปร้เลย บู่ บู่ บู่

และขอขอบคุณทุกท่านด้วยครับ....สนามเดียว 5 มิส...อิ่มแปร้เลย บู่ บู่ บู่

มีมิตรเย๊อะอ่ะดีแล้วครับ ถ้าไม่มีมิตรอ่ะลำบากนะครับพี่นาจา  (อ่าเวลาฟงมันถือว่าเป็นคำพ้องเสียงแล้วกันนะคร๊าบบบ)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12167 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 02:20:58 PM »

มีมิตรเย๊อะอ่ะดีแล้วครับ ถ้าไม่มีมิตรอ่ะลำบากนะครับพี่นาจา  (อ่าเวลาฟงมันถือว่าเป็นคำพ้องเสียงแล้วกันนะคร๊าบบบ)

ยินดีกับต่อด้วยครับ... เยี่ยม
ขนาดยิงไปชิมไป เอ้ย กระแทก(สไลด์)ไปยังทำผลงานเยี่ยมครับ.. Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12168 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 03:00:57 PM »

ยินดีกับต่อด้วยครับ... เยี่ยม
ขนาดยิงไปชิมไป เอ้ย กระแทก(สไลด์)ไปยังทำผลงานเยี่ยมครับ.. Cheesy

แบบนี้เรียกว่า...อัตโนมือ... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12169 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 08:30:12 PM »

แมชย์นี้ได้เจอศิษย์น้องร่วมสำนักอีกคน(ถัดจากท่านรอง)จากการบินไทย ลงเปิดซิงครั้งแรก  ไปได้สวย  ...สงสัยจะได้ไปซ้อมกับพระอาจารย์บ่อยขึ้นแน่นอน    Grin Grin Grin

สนามฟาร์มจัดระเบียบการสมัครได้ดี  สควอดละ 10 คน  ... จะจองปากเปล่ารอเพื่อนที่กำลังจะมาก็ไม่ได้(คือต้องลงชื่อจ่ายค่าสมัครกันเลย)   จะเอาสควอดใหม่ก็ต้องมาให้ครบ  ไม่งั้นจะต้องลงให้เต็มแต่ละสควอดเสียก่อน  ซึ่งถ้าไม่นัดกันต่างคนต่างไปก็จะต้องกระจายกันไปแซมอยู่ในสควอดต่างๆ...ดังนั้นถ้าจะอยู่ร่วมกันต้องพีเอ็มนัดกันก่อน  แต่ถ้าจะแยกออกไปหาประสบการณ์ก็ว่ากันไปตามถนัด

ขอบคุณทุกท่าน  ภาพหมดแล้วครับ....ไปชมภาพของมาสเตอร์คาร์เรร่ากันต่อดีกว่าที่ http://www.gunsandgames.net/smf/index.php?topic=50617.0;D Grin Grin

Mr.RONIN
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #12170 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 09:02:18 PM »

Grin ได้เปิดซิงซะที่ครับ หลังจากที่จีบมากว่า 2 ปี หัวเราะร่าน้ำตาริน

3 มิส 1 ประกัน 1 ผิดวิธี เวลาไม่ต้องถาม มากกว่าคนอื่น 1.5 เท่า  ตกใจ แต่สบายใจครับ ไม่กินไอติม Grin

ต้องขอบพระคุณ ไหว้ พระอาจารย์นกไฟ ที่ได้ให้ความรู้ คำแนะนำต่างๆ ทั้งในครั้งที่ได้ไปที่สนาม ร1 และจากใน web นี้

ขอบพระคุณ ไหว้ พี่ SUER ที่ตั้งคำถามต่างๆใน web นี้อันนำมาซึ่งความรู้ต่างๆ และช่วยรับรองให้ผมด้วย

ขอบพระคุณ ไหว้ พี่ นาจา นาย top นาย num ที่ในสนาม คอยแวะเวียนมาให้คำแนะนำอยู่ตลอด

ไหว้ขอบพระคุณครับ ไหว้

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด... วันพรุ่งนี้จะดีเอง
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12171 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2008, 09:26:42 PM »

Grin ได้เปิดซิงซะที่ครับ หลังจากที่จีบมากว่า 2 ปี หัวเราะร่าน้ำตาริน

3 มิส 1 ประกัน 1 ผิดวิธี เวลาไม่ต้องถาม มากกว่าคนอื่น 1.5 เท่า  ตกใจ แต่สบายใจครับ ไม่กินไอติม Grin

ต้องขอบพระคุณ ไหว้ พระอาจารย์นกไฟ ที่ได้ให้ความรู้ คำแนะนำต่างๆ ทั้งในครั้งที่ได้ไปที่สนาม ร1 และจากใน web นี้

ขอบพระคุณ ไหว้ พี่ SUER ที่ตั้งคำถามต่างๆใน web นี้อันนำมาซึ่งความรู้ต่างๆ และช่วยรับรองให้ผมด้วย

ขอบพระคุณ ไหว้ พี่ นาจา นาย top นาย num ที่ในสนาม คอยแวะเวียนมาให้คำแนะนำอยู่ตลอด

ทำได้ดีครับ...เห็นยิงแล้ว อนาคตไม่อยู่แค่นี้แน่ (คงตามรุ่นพี่ๆ หมดตูดไปตามๆกัน ขำก๊าก)

ได้คุยกับน้องๆ หลายท่านที่มาเริ่มยิงแมทซ์นี้ หลายท่านอ่านกระทู้ "ควรเริ่มต้นการยิง IPSC อย่างไร" และนำมาฝึกซ้อม
อย่างน้อยเมื่อวาน ผมเจอ 2-3 ท่าน ดีใจแทนพระอาจารย์ครับ ที่กระทู้นี้มีประโยขน์เป็นอย่างมาก...และมีส่วนทำให้พวกเขาอยากจะเข้ามายิง IPSC  เยี่ยม

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=41120.0

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12172 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 02:44:27 AM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกๆท่านครับ    เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  อุอุ...อิอิ...

นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #12173 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 05:08:16 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมยินดีกับทุกๆท่านด้วยครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12174 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 06:59:53 AM »

ทำได้ดีครับ...เห็นยิงแล้ว อนาคตไม่อยู่แค่นี้แน่ (คงตามรุ่นพี่ๆ หมดตูดไปตามๆกัน ขำก๊าก)

ได้คุยกับน้องๆ หลายท่านที่มาเริ่มยิงแมทซ์นี้ หลายท่านอ่านกระทู้ "ควรเริ่มต้นการยิง IPSC อย่างไร" และนำมาฝึกซ้อม
อย่างน้อยเมื่อวาน ผมเจอ 2-3 ท่าน ดีใจแทนพระอาจารย์ครับ ที่กระทู้นี้มีประโยขน์เป็นอย่างมาก...และมีส่วนทำให้พวกเขาอยากจะเข้ามายิง IPSC  เยี่ยม

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=41120.0

ยินดีครับน้องโรนิน Grin Grin Grin

มีอีกภาพครับน้องๆ  คราวนี้หมดจริงๆ  ...เจอกันหลังแมชย์นวมินทร์เดือนมี.ค.ครับ  ...bye Grin Grin Grin

วิศวกรคนนี้(คนกลาง..นั่งระหว่างคุณเล็กและคุณหมูบิน)ก็ฝึกตามทฤษฎีของพระอาจารย์  ..ซ้อมเองเสียด้วย  ลงยิงเปิดซิงครั้งแรกเช่นกันได้ 50 กว่าเปอร์เซ็นต์  เยี่ยมมากครับ  ถ้าเอาจริงอนาคตสดใสอีกคนแน่นอน เยี่ยม

Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #12175 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 12:49:04 PM »

ถ้วยรางวัลแมชย์นี้...ท่าใหม่ตัวโตกว่าเก่า   ทางผู้จัดบอกว่าจะรางวัลจะเป็นรูปแบบนี้ต่อไปแต่รับรองไม่ซ้ำท่าหรือท่าไม่ซ้ำ...เยื่ยมมากครับ Grin Grin Grin

สะสมให้ครบ ทั้ง 4  ท่า (ในปี 2551)  นะครับ พี่...... เยี่ยม
Manit
สนุกกับการยิงปืน....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #12176 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 12:50:52 PM »

พบกันที่ฟาร์มจระเข้ครับ

สุดยอดครับ ท่านมาสเตอร์หนุ่ม   พบกันไม่พอ  เห็นมาสเตอร์หนุ่ม ถือถ้วยกลับบ้านด้วยนี่สิ..... เยี่ยม   เยี่ยม   เยี่ยม
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #12177 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 06:08:46 PM »

สุดยอดครับ ท่านมาสเตอร์หนุ่ม   พบกันไม่พอ  เห็นมาสเตอร์หนุ่ม ถือถ้วยกลับบ้านด้วยนี่สิ..... เยี่ยม   เยี่ยม   เยี่ยม

ได้รางวัลก็เพราะพี่มาสเตอร์มานิตเเละพี่ร่วมคลาสออมฝีมือให้หนะซิครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12178 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 09:00:54 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม                          อิอิ.....

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12179 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 09:46:55 PM »

สุดยอดครับ ท่านมาสเตอร์หนุ่ม   พบกันไม่พอ  เห็นมาสเตอร์หนุ่ม ถือถ้วยกลับบ้านด้วยนี่สิ..... เยี่ยม   เยี่ยม   เยี่ยม

ได้รางวัลก็เพราะพี่มาสเตอร์มานิตเเละพี่ร่วมคลาสออมฝีมือให้หนะซิครับ

พูดได้น่าเฉาะปาก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 809 810 811 [812] 813 814 815 ... 942
  พิมพ์