เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:45:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 811 812 813 [814] 815 816 817 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1352921 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12195 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 10:32:09 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก     ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 10:37:43 PM โดย ~ NaJa ~ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12196 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 10:49:30 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ          น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก     เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม     หลงรัก  ไหว้ ไหว้ ไหว้

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #12197 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 11:13:46 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อานาจาเอามาทีหากระมังลองน้ำลายไม่ทันเลย

ของผมจะมาสวยแบบนี้ไหมเนี๊ย คิดแล้วจะลงแดง อ๊าก..............................

ตัวดึง slide ออกแบบเองหรือซื้อครับ แล้วล่องข้างหน้าบน slide อานาจาเอาไปเจาะร้านไหนมาครับอา

ช่วยแนะนำด้วยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 06:20:31 AM โดย Marcus_freedom » บันทึกการเข้า

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12198 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 07:51:46 AM »

ไม่ใช่ปืนผมครับ...เดี๋ยวคนแถวนี้จะค้อนเอา.. คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #12199 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 08:42:31 AM »

ไม่ใช่ปืนผมครับ...เดี๋ยวคนแถวนี้จะค้อนเอา.. คิก คิก

อ่าว ทำเราในลายไหลเสียเที่ยวเลย

งั้นขอตั้งคำถามนิดนึงครับ

1 ตัวดึง slide แบบในรูปที่อาเอามานี่ทำเองหรือมีขายครับ

2 ล่องบน slide ในรูปร้านไหนรับทำมั้งครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12200 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 09:39:27 AM »

อ่าว ทำเราในลายไหลเสียเที่ยวเลย

1 ตัวดึง slide แบบในรูปที่อาเอามานี่ทำเองหรือมีขายครับ

2 ล่องบน slide ในรูปร้านไหนรับทำมั้งครับ

ข้อ 1 เจอแล้วจะถามให้ครับ
ข้อ 2 เมืองไทยทำได้ครับ แต่อย่าให้บอกชื่อร้านครับ เพราะการรับงานเกี่ยวข้องกับปืน มักถูกปฎิเสธ  Cool

MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

« ตอบ #12201 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 09:49:52 AM »

ข้อ 2 เมืองไทยทำได้ครับ แต่อย่าให้บอกชื่อร้านครับ เพราะการรับงานเกี่ยวข้องกับปืน มักถูกปฎิเสธ  Cool

ครับผม ขอบคุณครับ

พอเห็นูปแล้วน้ำลายหกเป็นกะมังเลย เหอะๆ

ว่าแล้วถามอาหน่อยครับว่าตัวลั้ง slide อ่ะครับ ของอาติดปืนแล้วเวลาดกล่องมีปิดลงป่ะครับ หรือว่าต้องถอดออก

เพราะผมดูหุ่นก้านตัวที่อาใชช้แล้วมันไม่น่าจะปิดกล่องได้ถ้าใส่คาปืนไว้ครับ

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12202 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 09:58:35 AM »

พอเห็นูปแล้วน้ำลายหกเป็นกะมังเลย เหอะๆ

ว่าแล้วถามอาหน่อยครับว่าตัวลั้ง slide อ่ะครับ ของอาติดปืนแล้วเวลาดกล่องมีปิดลงป่ะครับ หรือว่าต้องถอดออก

เพราะผมดูหุ่นก้านตัวที่อาใชช้แล้วมันไม่น่าจะปิดกล่องได้ถ้าใส่คาปืนไว้ครับ

ปืนที่จะลงกล่อง เฉพาะ ประเภทสแตนดาร์ด และสแตนดาร์ดโมดิฟรายด์เท่านั้นครับ..
ปืนโอเพ่นไม่ต้องครับ...แต่งได้สุดฤทธิ์สุดเดช  ยิ้มีเลศนัย

MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

« ตอบ #12203 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 10:01:58 AM »

ปืนที่จะลงกล่อง เฉพาะ ประเภทสแตนดาร์ด และสแตนดาร์ดโมดิฟรายด์เท่านั้นครับ..
ปืนโอเพ่นไม่ต้องครับ...แต่งได้สุดฤทธิ์สุดเดช  ยิ้มีเลศนัย

อุ่ย ใช้คำผิดครับ

correction

กล่องในที่นี้คือกระเป๋าใส่ปืนครับ(กล่องใส่ที่มาจากโรงงาน) ครับ

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12204 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 10:13:05 AM »

อุ่ย ใช้คำผิดครับ

correction

กล่องในที่นี้คือกระเป๋าใส่ปืนครับ(กล่องใส่ที่มาจากโรงงาน) ครับ

ได้ครับ..ไม่มีปัญหา
หากกลัวฟองน้ำขาด ก็ถอดออกจากสไลด์ ก่อนใส่ลงกล่องปืนก็ได้ครับ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12205 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 10:58:08 AM »

ต๊กใจ..ต๊กใจ...นึกว่ามหาซื้อปืนใหม่อีกแล้ว...ที่ไหนได้..ของคนอื่น... Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #12206 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 11:12:55 AM »

Grin   ไป สยป.ตร.   ดีกว่า...... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12207 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 11:53:18 AM »

Grin   ไป สยป.ตร.   ดีกว่า...... Grin

ที่นั่นมีอะไรดีหรือครับ... Huh Huh Grin Grin

zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #12208 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 01:30:56 PM »

ที่นั่นมีอะไรดีหรือครับ... Huh Huh Grin Grin

"ข่าวว่าลูกแพงดีครับ"........... อิอิ แว้บบบบบบบบ.........

เนียนๆ ไว้
เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #12209 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 09:26:43 PM »

สวัสดีครับทุกท่านผมไปส่งหลักฐานสมัครเป็นสมาชิกสนามยิงปืนราบ1แล้วครับเตรียมพร้อมเข้ากลุ่มลัทธิยิงจนกระเป๋าพัง  หลังจากท่านอาจารย์นกไฟให้เตรียมตัวเครียมใจเรื่องปืนจะเป็นรอยอย่างรุนแรงก็1เดือนพอดิบพอดี  อุปกรณ์ก็ทยอยเก็บจนครบได้จากเพื่อนๆแนะนำบ้างไปซื้อจากร้านบ้าง พร้อมเต็มสูบแล้วครับ:D~ น้ำลายหกหัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินคาดว่าจะแวะเวียนไปให้บ่อยๆมากๆครับ วันนี้สนามเงียบเหงามาก ว่าจะรอจนพี่นาจามาแต่ว่ามีนัดกับพี่อีกสนามนึงง่ะครับเลยต้องรีบไป  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก อดเจอเลยครับ ไว้โอกาสหน้าจะไปคุกเข่ารอรับให้เป็นศิษย์อีกครับ ..อิอิ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก น้ำลายหก

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

หน้า: 1 ... 811 812 813 [814] 815 816 817 ... 942
  พิมพ์