เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 03:33:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 815 816 817 [818] 819 820 821 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1353538 ครั้ง)
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12255 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2008, 08:16:55 PM »

อ๋อย อ๋อย อ๋อย  อยากไปด้วยอะครับ  แต่คงหมดสิทธิ์ครับเจ้านายกวนมากเลยครับ  งอน งอน งอน

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #12256 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 05:49:34 AM »

อ๋อย อ๋อย อ๋อย  อยากไปด้วยอะครับ  แต่คงหมดสิทธิ์ครับเจ้านายกวนมากเลยครับ  งอน งอน งอน

ฝากซีอุยให้พี่กอล์ฟมาด้วยนะครับพี่ Smiley

ถ้าไม่สะดวกก็ไม่เป็นไรไม่รีบครับ Smiley

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12257 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 09:34:03 AM »

แบร่ แบร่ แบร่ ฝากไปแย้วครับท่านมาสเตอร์   อิอิ..... ซีอุยสปีด   แบร่ แบร่ แบร่

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12258 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 09:36:33 AM »

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked แต่ของที่สั่งให้ท่านมาสเตอร์ ยังไม่มาครับ ต้องรอหน่อยครับ  สงสัยมาเรือ ไม่ได้มาเครื่งแหงๆเลยครับ   แบร่ แบร่ แบร่

เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #12259 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 08:21:57 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหกสวัสดีครับ ขอบคุณทุกท่านที่ราบ1วันนี้มากๆครับ  หนุกมากและได้ความรู้มากมายครับ

โดยเฉพาะท่านอาจารย์เฉลิมชัย  อนุเคราะห์ให้แมวน้ำระทวยไถเป้าIPมา3ใบผมจะใช้อย่างคุ้มค่าครับ

พี่นาจาวันนี้ได้เจอกันอีกหนนะครับหลังจากคลาดกันหลายงาน คุณกบและคุณแมวยินดีที่ได้รู้จักนะครับ และพี่ๆทีมฟีนิกส์ทุกคนรวมทั้งคุณหมอด้วย   

ในที่สุดก่อนกลับผมก็เลี้ยงรูเจาะเข้ามาไว้ในโซนAได้ครึ่งนึงครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12260 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 08:45:11 PM »

กระสุนแพง..ซ้อมแห้งมากๆครับ..อย่ายิงทิ้งยิงขว้าง...ซ้อมแห้งเหมือนอยู่บ้านทำการบ้าน...ไปสนามก็เอาการบ้านที่ทำไปสอบดูผลครับ เยี่ยม เยี่ยม
เตรียมเข้าสมาคมได้เลยเพราะท่านประธานคอยรับอยู่แล้ว.. Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12261 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 10:36:50 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม สวัสดีครับ k.sealteam  เริ่ม basic แน่นๆครับตามท่านพี่ฤาษีแนะนําครับไม่ต้องรีบร้อนครับ รับรองไม่เสียเวลาเปล่าครับ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก วันนี้พอดีรีบมารีบไปครับเลยไม่มีเวลาแนะนําตัวครับขอโทษด้วยครับ  ไว้พบกันใหม่นะจ๊ะ  อิอิ.....

เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #12262 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 11:07:43 PM »

กระสุนแพง..ซ้อมแห้งมากๆครับ..อย่ายิงทิ้งยิงขว้าง...ซ้อมแห้งเหมือนอยู่บ้านทำการบ้าน...ไปสนามก็เอาการบ้านที่ทำไปสอบดูผลครับ เยี่ยม เยี่ยม
เตรียมเข้าสมาคมได้เลยเพราะท่านประธานคอยรับอยู่แล้ว.. Grin Grin Grin

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม สวัสดีครับ k.sealteam  เริ่ม basic แน่นๆครับตามท่านพี่ฤาษีแนะนําครับไม่ต้องรีบร้อนครับ รับรองไม่เสียเวลาเปล่าครับ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก วันนี้พอดีรีบมารีบไปครับเลยไม่มีเวลาแนะนําตัวครับขอโทษด้วยครับ  ไว้พบกันใหม่นะจ๊ะ  อิอิ.....

น้อมรับครับ ผมใจเย็นมากมายครับ..อิอิ จะค่อยๆเก่งขึ้นนะครับ เพราะผมรีบเก่งไม่ไหวอยู่แล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แล้วเราจะได้พบกันใหม่ครับ

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #12263 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2008, 11:09:03 PM »

น้ำลายหก น้ำลายหกสวัสดีครับ ขอบคุณทุกท่านที่ราบ1วันนี้มากๆครับ  หนุกมากและได้ความรู้มากมายครับ

โดยเฉพาะท่านอาจารย์เฉลิมชัย  อนุเคราะห์ให้แมวน้ำระทวยไถเป้าIPมา3ใบผมจะใช้อย่างคุ้มค่าครับ

พี่นาจาวันนี้ได้เจอกันอีกหนนะครับหลังจากคลาดกันหลายงาน คุณกบและคุณแมวยินดีที่ได้รู้จักนะครับ และพี่ๆทีมฟีนิกส์ทุกคนรวมทั้งคุณหมอด้วย   

ในที่สุดก่อนกลับผมก็เลี้ยงรูเจาะเข้ามาไว้ในโซนAได้ครึ่งนึงครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดี อาจารย์เฉลิมชัย และอาจารย์นาจา และ นายแมวน้ำ (ระทวย)  ไหว้ ไหว้ ไหว้

โอ้โห

เศร้า เศร้า เศร้าสนุกกันใหญ่เลย เสียดายไม่ได้ไปร่วมด้วย (เพราะติดเรียนยังกลับไปไม่ได้)  เศร้า เศร้า เศร้า

เดี๋ยวกลับไปขอไปร่วมสนุกมั้งนะครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ เมื่อถึงเวลานั้นขอความกรุณาด้วยนะครับ พระอาจารย์ทั้งสอง  ไหว้ ไหว้ ไหว้

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่กว่าจะได้กลับก็อีกนานเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #12264 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 09:22:34 AM »

ขอขอบพระคุณพี่เฉลิมชัย ที่ชี้แนะการยิงที่ถูกต้องให้ครับผม
ผมจะพยายามฝึกซ้อมให้มากครับ

พี่นาจา พี่หนุ่ม พี่หมอ ที่ทำให้บรรยากาศเกร็งๆของผม
ผ่อนคลายได้เร็วขึ้นครับ

และขอบคุณหัวหน้าแมวบ้า ที่ชักนำเข้าวงการหมด ต....

นายแมวน้ำ (ระทวย)  ยินดีที่ได้พบนะครับ
หวังว่าคงได้พบกันเรื่อยๆ

อ้อ แก๊งค์เราต้องระวังให้ดีนะ
กบ แมว แมวน้ำ ทำตัวไม่ดี
มีสัตวแพทย์อยู่แถวนี้ด้วย
เดี๋ยวโดนเชือดหมู่

อิ อิ

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12265 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 10:00:10 AM »

ยินดีได้รู้จักทุกท่านครับ...ขออภัยไม่ค่อยคุยกัน
เพราะกำลังแก้ไขปืนอยู่... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #12266 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 10:02:18 AM »

เพราะกำลังแก้ไขปืนอยู่... Cheesy

ถ้าเป็นสัตว์เลี้ยง เขาเรียกว่าอ้อนเจ้าของ  Cheesy

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 10:17:40 AM โดย Choltit » บันทึกการเข้า

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12267 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 10:07:04 AM »

ถ้าเป็นสัตว์เลี้ยง เขาเรียกว่าอ้อนเจ้าของ  Cheesy

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #12268 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 10:29:22 AM »

สวัสดีครับพี่ๆ  ไหว้ ไม่ได้เจอพี่ๆตั้งนาน (ร่างกาย,กำลังทรัพย์)แข็งแรงเมื่อไรจะกลับไปเล่นIPต่อครับ  ไหว้

อ้อ แก๊งค์เราต้องระวังให้ดีนะ
กบ แมว แมวน้ำ ทำตัวไม่ดี
มีสัตวแพทย์อยู่แถวนี้ด้วย
เดี๋ยวโดนเชือดหมู่

อิ อิ

ใกล้หน้าร้อนแล้วผมคงต้องพึ่งยาพี่หมอซักเข็มครับ เพราะช่วงนี้รู้สึกอาการเริ่มมา.......หลังแข็งหางตกน้ำลายเริ่มฟ๊อด   ขำก๊าก

ยินดีที่ได้รู้จักพี่แมวน้ำครับ เมื่อวานไม่ค่อยมีโอกาสได้คุยด้วยเท่าไรไว้เจอกันอีกน๊ะครับ  Cheesy

คราวหน้าเอาเลนส์ใสไปด้วยน๊ะครับพี่กบ  คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #12269 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2008, 12:38:51 PM »

ยินดีได้รู้จักทุกท่านครับ...ขออภัยไม่ค่อยคุยกัน
เปลี่ยนกับกระผมได้นะครับพี่นาจา  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 815 816 817 [818] 819 820 821 ... 942
  พิมพ์