เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 07:26:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 821 822 823 [824] 825 826 827 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354036 ครั้ง)
เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #12345 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 12:26:57 AM »

ไหว้  สวัสดีครับวันนี้ได้เจอได้หนุ่มผมยาว....(เหมียวน้ำระทวย)  ปืนสวยจริงๆ  นกง้างสวยมาก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

« ตอบ #12346 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 12:34:05 AM »

ไหว้  สวัสดีครับวันนี้ได้เจอได้หนุ่มผมยาว....(เหมียวน้ำระทวย)  ปืนสวยจริงๆ  นกง้างสวยมาก  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้กราบสวัสดีพี่เสือ อาจารย์นกไฟและพี่นาจาพี่ๆที่มฟีนิกซ์ทุกท่าน  ผมจะจำใส่ใจครับเรื่องกฎความปลอดภัยขออภัยที่ทำให้พี่ๆตกใจครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินผมก็ยึดหลักยิงให้ปลอดภัยมากกว่าแม่นครับแต่ลืม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินว่านกมันยังง้างขออภัยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้กราบขอบพระคุณคำแนะนำจากทุกท่านโดยเฉพาะอาจารย์นกไฟครับที่ให้การสอนเป็นอย่างดีจนเริ่มมีพัฒนาการแล้วครับ ไม่ได้ไปสนาม2สัปดาห์ก็จะฝึกที่บ้านไม่ให้ห่างครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแมวทะเลจะเป็นสิงโตทะเลให้ได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 09:02:50 AM โดย เหมียวน้ำระทวย » บันทึกการเข้า

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12347 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2008, 09:08:00 PM »

ไหว้ ไหว้กราบสวัสดี ครับ พระอาจารย์นกไฟ ลุงเสือ พี่นาจา  พี่ๆทีมนกไฟ และพี่ทุกคน สบายดีกัน นะครับ ส่วนผมได้แต่เล่นแคมฟอก เพราะ อวป มาเล บล็อก มานานพอควร เดือนหน้าเริ่มเคาะ สนิม ลุย นวมิน แล้วครับ  ไหว้ ไหว้

สวัสดดีครับคุณหมีน้อย ไม่ได้เจอกันนานแล้ว มีโอกาสก็เจอกันที่ นวมินทร์นะครับ หลงรัก

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #12348 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 08:47:36 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอสวัสดี อาจารย์นกไฟ อาจารย์ นาจา และนายแมวน้ำระทวย และพี่ๆทีมนกไฟทุกท่าน ที่เคารพครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ทุกท่านคงสบายดีนะครับ

ผมละอยากไปร่วมวงซ้อมด้วยอีกครั้งเหมือนเมื่อตอนต้นปีจังเลยครับ 

เศร้า เศร้า เศร้า แต่ดันติดเรียนไปไม่ได้ อีกนานเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 09:08:37 AM โดย Marcus_freedom » บันทึกการเข้า

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

« ตอบ #12349 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 11:09:29 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอสวัสดี อาจารย์นกไฟ อาจารย์ นาจา และนายแมวน้ำระทวย และพี่ๆทีมนกไฟทุกท่าน ที่เคารพครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ผมละอยากไปร่วมวงซ้อมด้วยอีกครั้งเหมือนเมื่อตอนต้นปีจังเลยครับ 

เศร้า เศร้า เศร้า แต่ดันติดเรียนไปไม่ได้ อีกนานเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

รอวันท่านกลับมากครับจะได้ไปดูโอให้ท่านอาจารย์สั่งสอนกันอีก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ThaiLoei
KU 53 /EE
Sr. Member

คะแนน 43

อันตรายที่สุด คือ ความคาดหวัง

« ตอบ #12350 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 01:38:05 PM »

Grinวันเสาร์ ที่ 8 นี้ก่อนเเมทช์ นวมินทร์ ที่สนามบางบัวทองมีใคร ยังซ้อมอยู่บ้างครับ หลงรัก
 คือ ผมจะไปขอซ้อมด้วยครับ ไปขอรื้อฟื้น สวิง ด้วนน่ะครับ ไม่ได้ยิง ตั้งแต่ AA2007
ขอบคุณครับ ไหว้

แผ่นดิน...มันยังไหว......กรู.......ก็ต้องไหวสิว่ะ......สู้โว้ย...T_T
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12351 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 02:07:37 PM »

Grinวันเสาร์ ที่ 8 นี้ก่อนเเมทช์ นวมินทร์ ที่สนามบางบัวทองมีใคร ยังซ้อมอยู่บ้างครับ หลงรัก
 คือ ผมจะไปขอซ้อมด้วยครับ ไปขอรื้อฟื้น สวิง ด้วนน่ะครับ ไม่ได้ยิง ตั้งแต่ AA2007

ที่บบท. ผมเชื่อว่าวันหยุดยังคงมีเพื่อนๆนักกีฬาไปซ้อมกันเช่นเคยครับ   เพราะสนามนี้เป็นสนามที่ดีอีกสนามหนึ่ง     ผมเองก็เริ่มไอพีโดยพระอาจารย์ฤาษีนกไฟก็ที่สนามนี้เช่นกัน   แต่ปัจจุบันไม่ค่อยจะมีเวลาไปทางนั้นเลยครับ.....ลองแวะไปเลยครับเชื่อว่าไม่ผิดหวังแน่นอนเพราะ นักกีฬาไอพีสนามไหนๆก็ใจดีทุกคนครับ Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12352 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 09:09:08 PM »

ถ้าไม่คิดและมีอะไรยุ่งๆทำแป๊บเดียวก็ผ่านไปปีแล้วครับ... Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12353 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 09:32:09 PM »

เจอกันที่นวมินทร์ครับ.. Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

« ตอบ #12354 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2008, 10:54:50 PM »

ถ้าไม่คิดและมีอะไรยุ่งๆทำแป๊บเดียวก็ผ่านไปปีแล้วครับ... Grin Grin

ผมจะไม่สามารถไปราบ1ได้อีก2สัปดาห์
1มืนาไปสัมนาของบริษัท
8มีนาราบ1ปิด หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้ายังไงจะพยายามทำตัวให้ยุ่งๆไว้ครับจะได้รู้สึกว่าไปพบอาจารย์และพี่ๆทีมฟีนิกซ์อีกไวๆครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอฝากตัวกับพี่ๆทุกท่านนะครับ พี่เสือ พี่หนุ่ม พี่นาจา พี่แมวบ้า พี่หมอ และท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ กระผมนายเหมียวน้ำระทวยน้อมรับคำแนะนำจากทุกท่านครับ 

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12355 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 10:15:03 AM »

สำคัญที่สุดคือด้านความปลอดภัยครับ แนวปืน นิ้วในไก เคลียร์ปืน ปืนลั่น เป็นต้นครับ

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

« ตอบ #12356 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 02:08:43 PM »

สำคัญที่สุดคือด้านความปลอดภัยครับ แนวปืน นิ้วในไก เคลียร์ปืน ปืนลั่น เป็นต้นครับ

ครับผม หัวเราะร่าน้ำตาริน

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12357 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 05:26:12 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก   ไหว้

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12358 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 08:44:08 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม   หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก   ไหว้

Yahoooo...Where are youuuuuuuuu HuhHuh? Grin Grin Grin

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12359 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2008, 09:27:08 PM »

ha!! ha!!  สวัสดีคร๊าบพี่ชา- เหลิม- ชัย อิอิ...   อยู่ CPH แดนโคนมครับพี่  หนาวโค...ตร  ครับ   คิดถึงอยู่ครับ 

หน้า: 1 ... 821 822 823 [824] 825 826 827 ... 942
  พิมพ์