เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:35:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 825 826 827 [828] 829 830 831 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354443 ครั้ง)
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12405 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 03:22:17 PM »

เรื่องตรวจปืนนี่ผมเห็นด้วยเต็มที่เลย... เยี่ยม เยี่ยม

แล้วแบบนี้นักกีฬาที่ยังมีปืนไม่ได้อย่างเช่นรุ่น จูเนียร์

จะต้องทำยังไงละครับ ถึงจะได้ลงแข่งอ่ะครับ

ขี่หลังเจ้าของใบ ป.4 ยิงมั๊งครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เฮ้ย...โผ่ลมาได้ไงนี่...มีคนหลายๆคนคิดถึงอยู่พอดีเลย... คิก คิก คิก คิก หลงรัก หลงรัก

มาถึงลงถูกใจเลย....วิธีแก้ปัญหาง่ายๆครับสำหรับคนที่ยังเด็กอยู่คือ พาผู้ปกครองที่เป็นเจ้าของปืนไปด้วยครับ เพราะกีฬานี้มันใช้อาวุธปืน พ่อ แม่ เห็นอยู่ตลอดเวลาจะได้อุ่นใจ ครอบครัวก็อบอุ่นดีเป็นกิจกรรมร่วมกันครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

Wink  ขอถามดังๆว่าปืนผิดมือจะทำอย่างไรครับ?  

Wink เพราะว่านักกีฬาบางคน  ให้เมียซื้อปืน ปืนเป็นชื่อเมีย  ป.๔ ชื่อเมีย  อย่างนี้ทำยังไงครับ? ให้ยิงได้  หรือยิงไม่ได้?  ผิดกฏหรือเปล่าครับ?Huh

ส่วนของเสือวุฒิอาจจะไม่ถูกใจเท่าไหร่เพราะต้องคอยเอาเมียไปยิงปืนด้วย ดีเหมือนกันจะได้ไม่ซุกซนไปไหนได้ถือว่าอยู่ใกล้ชิดกัน อย่างที่พี่เสือไปยิงแล้วพี่พรรณไปดูแลด้วยทุกครั้ง ดูแล้วน่ารักดี เยี่ยม เยี่ยม  หัดทำตามผู้ใหญ่บ้างนะครับแล้วเมียจะรักมากๆวันๆจะได้ไม่ต้องทำอะไรเพราะเมียจะหาเงินมาให้ยิงปืนมากยิ่งขึ้นไงละ... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 03:25:53 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #12406 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 03:25:34 PM »

แล้วแบบนี้นักกีฬาที่ยังมีปืนไม่ได้อย่างเช่นรุ่น จูเนียร์

จะต้องทำยังไงละครับ ถึงจะได้ลงแข่งอ่ะครับ

ขี่หลังเจ้าของใบ ป.4 ยิงมั๊งครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แหม๋ ทำไปได้นะครับพี่วรกฤษ แบบนี้นักกีฬารุ่นเล็กๆก็ไม่ได้เกิดกันพอดีสิครับ

แสดงว่ายังเล็กอยู่........คริคริ  คิก คิก คิก คิก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12407 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 03:29:45 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ ทีมฟินิกส์ ทุกๆท่านที่เคารพรักครับ หลงรัก หลงรัก

เรื่องราวในวงการเปลี่ยนแปลงไปเยอะเลยนะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิดว่ากลับเข้าไปอีกที คงมีสิ่งดีๆเพิ่มมากขึ้น  โดนชก แบร่

คิดถึงเหมือนกัน..สบายดีนะ...ว่างๆเจอกันหน่อยครับ
เมื่อวานเพิ่งคุยกับพี่นาจาอยู่เลย ถ้าวรกฤษกลับมายิงพี่เขาตกลงจะเป็นสปอนเซอร์ให้แล้วนะ...รีบกลับมาเถอะ อะไรที่ทำผิดไป ทางบ้านให้อภัยหมดแล้วครับ..... Grin Grin Grin

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #12408 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 03:41:43 PM »

เรื่องตรวจปืนนี่ผมเห็นด้วยเต็มที่เลย... เยี่ยม เยี่ยม

เฮ้ย...โผ่ลมาได้ไงนี่...มีคนหลายๆคนคิดถึงอยู่พอดีเลย... คิก คิก คิก คิก หลงรัก หลงรัก

มาถึงลงถูกใจเลย....วิธีแก้ปัญหาง่ายๆครับสำหรับคนที่ยังเด็กอยู่คือ พาผู้ปกครองที่เป็นเจ้าของปืนไปด้วยครับ เพราะกีฬานี้มันใช้อาวุธปืน พ่อ แม่ เห็นอยู่ตลอดเวลาจะได้อุ่นใจ ครอบครัวก็อบอุ่นดีเป็นกิจกรรมร่วมกันครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รับทราบครับ

ถ้างั้นก็คงไม่เป็นปัญหากับผมแล้วหล่ะครับ

เพราะไปแข่งหรือไปซ้อมเจ้าของปืนที่ผมใช้ยิงก็ตามไปด้วยตลอดครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #12409 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 03:44:08 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ ทีมฟินิกส์ ทุกๆท่านที่เคารพรักครับ หลงรัก หลงรัก

เรื่องราวในวงการเปลี่ยนแปลงไปเยอะเลยนะครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คิดว่ากลับเข้าไปอีกที คงมีสิ่งดีๆเพิ่มมากขึ้น  โดนชก แบร่

คิดถึงเหมือนกัน..สบายดีนะ...ว่างๆเจอกันหน่อยครับ
เมื่อวานเพิ่งคุยกับพี่นาจาอยู่เลย ถ้าวรกฤษกลับมายิงพี่เขาตกลงจะเป็นสปอนเซอร์ให้แล้วนะ...รีบกลับมาเถอะ อะไรที่ทำผิดไป ทางบ้านให้อภัยหมดแล้วครับ..... Grin Grin Grin

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

โอ้โห มีสปอนเซอร์เรียกตัวแล้วต้องรีบกลับๆ  คิก คิก คิก คิก

แต่ยังกลับไปยิงไม่ได้ครับ ยังมีภาระอีกเยอะแยะ รออยู่ครับ อ๋อย อ๋อย

หมดภาระเมื่อไหร่ ผมจะกลับไปโชว์ลีลา "ดั่งสายน้ำไหล" อีกครั้งครับ Grin Grin Grin Grin

พระอาจารย์ สบายดีนะครับ  ถ้าผมไม่มีงานจะแว๊ปไปหานะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบพระคุณครับ ทั้ง อาจารย์ใหญ่ อาจารย์รอง  ที่จะเป็นสปอนเซอร์ให้ในอนาคตกาล  ไหว้ คิก คิก

แว๊ปไปหากินต่อหล่ะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12410 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 04:01:57 PM »

มีคนฝากถามว่า    แมชย์นี้ต้องเอาป.4  มาให้ตรวจด้วยหรือเปล่า  เพราะได้ข่าวว่าล่าสุดที่ภูเก็ตมีตรวจบันทึกทุกดิวิชั่น   

เวลานำพาปืนก็ควรมีใบสำเนา ป4 อยู่แล้วมิใช่หรือครับ

อ่านดีๆ  .. ประเด็นคำถาม คือ จะมีการเรียกออกมาตรวจเหมือนที่ภูเก็ตหรือเปล่า(ดูจากภาพในหัวข้อนี้)     รบกวนตอบให้ตรงประเด็น

.................................ตรวจ.................................

รับรู้   ขอบใจนะ   

.................................ตรวจ.................................

รับทราบครับ ตกลงตรวจปืน ตรวจใบ ป.4 ด้วยนะครับ Grin Grin Grin

ช่วงนี้ปืนเถื่อนเยอะครับ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=50617.2085

ใครไปแข่งขัน ติดสำเนาป.4 ไปด้วยนะครับ..
กันไว้ก่อนครับ...  Cool

พี่อันนี้สำหรับแมทช์บางแมทช์หรือทุกแมทช์ครับ ไม่เห็นสมาคมประกาศเลย.... Huh Huh Huh

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12411 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 04:05:20 PM »

โอ้โห มีสปอนเซอร์เรียกตัวแล้วต้องรีบกลับๆ  คิก คิก คิก คิก

ขอบพระคุณครับ อาจารย์รอง  ที่จะเป็นสปอนเซอร์ให้ในอนาคตกาล  ไหว้ คิก คิก

แว๊ปไปหากินต่อหล่ะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตามนี้ครับ..... Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12412 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 05:33:35 PM »

ชอบคำตอบวรกฤษ อิอิ
ปืนชื่อเมีย ต้องขี่เมียยิงแน่ๆ นึกภาพตามแล้วหวาดเสียว ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

โอ้โห มีสปอนเซอร์เรียกตัวแล้วต้องรีบกลับๆ  คิก คิก คิก คิก

ขอบพระคุณครับ อาจารย์รอง  ที่จะเป็นสปอนเซอร์ให้ในอนาคตกาล  ไหว้ คิก คิก

แว๊ปไปหากินต่อหล่ะครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ตามนี้ครับ..... Grin Grin Grin

555แปลูกโด่งเลย... คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ting1323
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #12413 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 05:48:59 PM »

เพื่อนๆลองติดต่อไปที่ tanongsak2007@hotmail.com 
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12414 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 05:51:36 PM »

เพื่อนๆลองติดต่อไปที่ tanongsak2007@hotmail.com 
หวัดดีครับ
ติดต่อเรื่องไรครับ... Huh
ดูชื่ออีเมล์แล้ว ใช่นายช่างเปล่าครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #12415 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 06:16:49 PM »

พรุ่งนี้ไปซ้อมที่เดิมหรือเปล่าครับพี่ๆ Grin

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #12416 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 07:39:12 PM »

ขออนุญาตรบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับ

ใน web สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย
บอกไว้ว่าใช้รูปถ่ายขนาด ขนาด 1 นิ้ว 3 รูป
เพื่อใช้สมัครสมาชิก

แต่ใน Application Form ช่องที่ให้ติดรูป
เป็นขนาด 2 นิ้ว

จึงขอเรียนถามว่า ผมควรเตรียมรูปขนาดไหนดีครับ

ขอบพระคุณมากครับผม ไหว้

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12417 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 08:37:05 PM »

หวัดดีครับ
ติดต่อเรื่องไรครับ... Huh
ดูชื่ออีเมล์แล้ว ใช่นายช่างเปล่าครับ

Huh Huh Huh

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12418 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 08:39:36 PM »

ขออนุญาตรบกวนสอบถามเพิ่มเติมครับ

ใน web สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธไทย
บอกไว้ว่าใช้รูปถ่ายขนาด ขนาด 1 นิ้ว 3 รูป
เพื่อใช้สมัครสมาชิก

แต่ใน Application Form ช่องที่ให้ติดรูป
เป็นขนาด 2 นิ้ว

จึงขอเรียนถามว่า ผมควรเตรียมรูปขนาดไหนดีครับ

ขอบพระคุณมากครับผม ไหว้

ไม่ซีเรียสครับ ขนาด 2 นิ้วน่าจะได้ครับ Grin Grin

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #12419 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2008, 09:10:10 PM »

เพียงแต่ตัดเหลือ 1 นิ้วแล้วหน้าพี่กบจะเบ้อเริ่มเลยหละครับ  ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หน้า: 1 ... 825 826 827 [828] 829 830 831 ... 942
  พิมพ์