เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:43:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 827 828 829 [830] 831 832 833 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354794 ครั้ง)
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #12435 เมื่อ: มีนาคม 02, 2008, 11:45:04 AM »

เพียงแต่ตัดเหลือ 1 นิ้วแล้วหน้าพี่กบจะเบ้อเริ่มเลยหละครับ  ขำก๊าก

แหมๆๆ

ผมไม่ "หน้าใหญ่"หรอก ท่านหัวหน้าแมว

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
MadFroG
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

« ตอบ #12436 เมื่อ: มีนาคม 02, 2008, 11:58:41 AM »

ขอขอบพระคุณทุกท่านที่อวยพรเจ้าลูกชายนะครับผม ไหว้

เมื่อสักครู่คุณหมอให้พยายามลุกขึ้นเดินบ้างแล้วครับ
เพื่อให้ลำไส้ทำงาน ไม่ขี้เกียจ จะได้ทานอาหารได้
ไม่อย่างนั้นจะอาเจียรออกมาหมด

อ้อ เรานึกว่าตอนเด็กๆ แมวเคยล้มหัวฟาดซะอีก คิก คิก

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #12437 เมื่อ: มีนาคม 02, 2008, 01:02:36 PM »

เด็กๆไม่เคยล้มหัวฟาดครับพี่กบ  แลบลิ้น เดี๊ยวนี้กลัวแต่จะโดนฟาดหัวอ๊ะครับ  อ๋อย ขำก๊าก

ต้องให้น้องฝืนเดินและออกกำลังกายบ้างน๊ะครับ เพื่อให้ระบบย่อยทำงานและไม่เกิดพังผืด พี่สาวผมเคยไปผ่าตัดไส้ติ่งแต่ไม่รู้เกิดซวยอะไรขึ้นมาหลังจากนั้่นอีกสองเดือนมีอาการปวดท้องมากจนต้องไปหาหมอ หมอบอกเกิดพังผืดบีบรัดลำไส้ต้องผ่าตัดอีก  อ๋อย

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
MadFroG
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

« ตอบ #12438 เมื่อ: มีนาคม 02, 2008, 01:12:56 PM »

ขอบคุณมากครับแมว  Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12439 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 09:59:03 AM »

ทำให้เข้าใจได้แล้วว่าทำไมบุคคลเช่น พระฤาษีนกไฟ คุณณรงค์ศักดิ์ คุณตุ้ม คุณคาร์ คุณมานิต และท่านอื่นๆที่ได้ให้คำเล็กๆน้อยๆ  จึงให้วิชาไอพีแก่ผู้อื่นฟรีๆ   ....เพราะแค่เขาได้ให้เขาก็สุขใจแล้วนั่นเอง Grin Grin หลงรัก

บุคคลเหล่านี้จึงล้วนแต่มีหัวใจเป็นทองคำโดยแท้ Grin Grin Grin

ขอบคุณพี่เสือที่ชมครับ...มนุษย์เรา นานาจิตตังครับ ผมเป็นแค่เศษเสี้ยวหนึ่งเท่านั้นครับ คนที่ทำจริงๆให้กับวงการ IPSC ก็คือเฮียชิวครับ....แต่น่าเสียดายที่...... Huh Huh... เศร้า เศร้า
พี่ๆๆๆทุกท่านคงต้องอาศัยหัวใจทองคำอีกครั้งวันที่ 30 มีนาคมอีกครั้งหล่ะครับ อาเสือคงต้องไปด้วยหล่ะครับ

30 มีนานี้ไปแน่ๆครับ... Grin Grin

ทำให้เข้าใจได้แล้วว่าทำไมบุคคลเช่น พระฤาษีนกไฟ คุณณรงค์ศักดิ์ คุณตุ้ม คุณคาร์ คุณมานิต และท่านอื่นๆที่ได้ให้คำเล็กๆน้อยๆ  จึงให้วิชาไอพีแก่ผู้อื่นฟรีๆ   ....เพราะแค่เขาได้ให้เขาก็สุขใจแล้วนั่นเอง Grin Grin หลงรัก

บุคคลเหล่านี้จึงล้วนแต่มีหัวใจเป็นทองคำโดยแท้ Grin Grin Grin

ขอบคุณพี่เสือที่ชมครับ...มนุษย์เรา นานาจิตตังครับ ผมเป็นแค่เศษเสี้ยวหนึ่งเท่านั้นครับ คนที่ทำจริงๆให้กับวงการ IPSC ก็คือเฮียชิวครับ....แต่น่าเสียดายที่...... Huh Huh... เศร้า เศร้า

เฮียชิว ถึงแม้แกจะลาออกจากกรรมการสมาคมฯ แล้ว
ความเป็นผู้ให้ของแกก็คงยังเหมือนเดิมครับ...เพราะ IPSC ฝังอยู่ในสายเลือดแกเสียแล้วครับ.. เยี่ยม

เรื่องการให้ของแกผมยังจำได้เสมอ...สมัยผมเริ่มยิงใหม่ๆ ยิงประเภท Standard
แกก็เป็นธุระแนะนำสถานที่หาซื้อกระสุนให้..พาไปสมัครเสร็จสรรพ ขอบคุณครับเฮีย
หลงรัก

ครับ...แกช่วยนักกีฬาใหม่ทุกคนแหละครับ...ทีนี้แกช่วยแล้วคนจะสำนึกหรือไม่เท่านั้นแหละครับ.. Grin Grin

ถึงพี่ๆทุกท่านครับ
วันนี้คงต้องขอประทานโทษอีกครั้งนะครับที่ขาดซ้อม ไหว้
เนื่องจากต้องพาเจ้าลูกชายมาหาหมอ
แกบอกว่าปวดท้องไม่รู้เป็นอะไร
มาถึงสมิติเวช คุณหมอท่านครวจๆไปสักครู่
ก็ส่งไปอัลตร้าซาวด์
เจอแจ๊คพอตเลยครับ ตกใจหน้าซีด
ปรากฎว่า เป็นไส้ติ่งอักเสบ
ต้องผ่าตัดเลยทันที

หลังจากรอห้อง และเตรียมการอื่นๆ
ก็ได้เวลาผ่าตัดตอนประมาณ 3 ทุ่ม
ใช้เวลาไม่นาน ก็มาอยู่ห้องพักฟื้น
และส่งกลับขึ้นมาบนห้องตอนประมาณเที่ยงคืนกว่าๆ

ตอนนี้ก็เรียบร้อยดีแล้วครับ เยี่ยม

เอ ผมมาเล่าในกระทู้นี้ทำไมเนี่ย อ๋อย

ก็ขอให้หลานหายไวๆนะครับ คุณกบ....ว่างค่อยเจอกันครับ เรายิงปืนเพราะเราสนุกกับมัน ไม่ได้หากินกับมัน

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12440 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 02:00:30 PM »

สวัสดีครับน้องๆหลานๆ    ....เช้าวันอาทิตย์ตื่นเช้ามืดตามประสาสว.  ไปหนองมนทำบุญตักบาตรพระ  จากนั้นก็เตร่ทางหาดวอน  ลัดเลาะเลียบริมทะเลไปเรื่อยๆ    ผ่านทั้งบ้านเล็กบ้านใหญ่  ผ่านหาดบางแสนและแหลมแท่น  สังเกตจะมีรถมาจอดและกลุ่มคนมาพักผ่อนกันเป็นจำนวนไม่น้อยเช่นเคย  คงจะมาอยู่กันทั้งคืนและเดินทางกลับตอนเช้าๆ

พูดตรงๆหาดแถวบางแสนมีความสงบและปลอดภัยเหมาะแก่การมาพักผ่อนเป็นอย่างยิ่ง  ที่นี่บ้านเมืองสงบน่าอยู่ ไม่ต้องระมัดระวังตัวอะไรมากมายนัก ถ้าคุณไม่ใช่นักเลงหัวไม้ชอบเกะกะระรานใคร  น้ำใจคนบางแสนเหลือล้นสำหรับทุกคนเสมอ   บริการสาธารณะต่างๆทางเทศบาลก็ได้มีการจัดการดำเนินการเป็นอย่างดี    ...ไม่เชื่อก็ลองไปเที่ยวซิครับ สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น    พวกๆทางกทม.เล่ากันว่าช่วงน้ำมันแพงๆไม่ค่อยได้ไปไกลๆก็ไปพักผ่อนที่บางแสนบางแสนดีที่สุด    ถ้าไปช่วงวีคเอ็นด์เย็นวันเสาร์เข้าไปเติมพลังด้วยอาหารบุฟเฟ่ท์ที่เดอะไทด์รีสอร์ทหน้าหาดบางแสนก็ไม่เลวทีเดียว

เช้ามืดบริเวณแหลมแท่น....ภาพก็จึงมืดๆน่ะครับ Grin Grin Grin

บรรยากาศบางแสนสวยงามครับพี่เสือ
ต้องหาวันว่างไปรำลึกอดีตซะหน่อยครับ..
บางแสนดินแดนที่ฝังใจ  หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #12441 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 02:18:16 PM »

Wink   ตื่นเช้า......กินขม......ชมสาว........เล่าความหลัง....... Wink

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12442 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 02:25:19 PM »

Wink   ตื่นเช้า......กินขม......ชมสาว........เล่าความหลัง....... Wink

อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ไม่แก่บ้างก็แล้วไป  คิก คิก เอ..ว่าพี่เสือนี่หว่า  ขำก๊าก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #12443 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 02:54:54 PM »

ถึงพี่ๆทุกท่านครับ
วันนี้คงต้องขอประทานโทษอีกครั้งนะครับที่ขาดซ้อม ไหว้
เนื่องจากต้องพาเจ้าลูกชายมาหาหมอ
แกบอกว่าปวดท้องไม่รู้เป็นอะไร
มาถึงสมิติเวช คุณหมอท่านครวจๆไปสักครู่
ก็ส่งไปอัลตร้าซาวด์
เจอแจ๊คพอตเลยครับ ตกใจหน้าซีด
ปรากฎว่า เป็นไส้ติ่งอักเสบ
ต้องผ่าตัดเลยทันที

หลังจากรอห้อง และเตรียมการอื่นๆ

ก็ได้เวลาผ่าตัดตอนประมาณ 3 ทุ่ม
ใช้เวลาไม่นาน ก็มาอยู่ห้องพักฟื้น
และส่งกลับขึ้นมาบนห้องตอนประมาณเที่ยงคืนกว่าๆ

ตอนนี้ก็เรียบร้อยดีแล้วครับ เยี่ยม

เอ ผมมาเล่าในกระทู้นี้ทำไมเนี่ย อ๋อย

รับทราบครับ หลังเสร็จเรื่องแล้วพวกเราจะได้พบกันอีกครับ ผมก็ไม่ว่างช่วงนี้เหมือนกันครับยึดหลักที่ท่านอาจารย์ว่าครับว่าเราไมได้หากินกับมัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน จัดการเรื่องชีวิตให้เรียบร้อย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล.ขอให้น้องหายไวๆครับ

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12444 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 06:18:37 PM »

Wink   ตื่นเช้า......กินขม......ชมสาว........เล่าความหลัง....... Wink

จามมาตั้งแต่บ่ายแล้ว  ...ถึงว่า มีคนกล่าวถึงพฤติกรรมของสว.นี่เอง555 Grin Grin Grin

ที่น้องวุฒิกล่าวมานั้น สำหรับผมถูกแค่สสามข้อครับ   คือ  ตื่นเช้า  กินขม และ เล่าความหลัง   

ตื่นเช้าคงจะเป็นเพราะนอนมานานแล้วมั้ง...ส่วนเรื่องเล่าความหลังนั้นมันจำเป็นครับเพราะ ผมไม่สามารถเห็นอนาคตของตัวเองได้เพราะยังไม่มีฤทธิ์ขนาดน้านนนน   จึงจำเป็นต้องเล่าแต่เรื่องที่ผ่านมาแล้วเท่านั้น.....ไหนน้องวุฒิลองเล่าความข้างหน้าของตัวเองให้ผมฟังบ้างดิ55  ...กินขมก็น่าจะใช่เพราะผมชอบเบียร์ที่ใส่ฮ็อปมากๆขมดีครับ Grin Grin Grin

ที่ผิดมากๆคือเรื่องชมสาวครับ   อันนี้ไม่มีแล้วครับ...ถึงตายเชียวนะครับ ไม่เชื่อก็อย่าลบหลู่ ตกใจ ตกใจ Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12445 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 06:50:08 PM »

ตื่นเช้าคงจะเป็นเพราะนอนมานานแล้วมั้ง...ส่วนเรื่องเล่าความหลังนั้นมันจำเป็นครับเพราะ ผมไม่สามารถเห็นอนาคตของตัวเองได้เพราะยังไม่มีฤทธิ์ขนาดน้านนนน   จึงจำเป็นต้องเล่าแต่เรื่องที่ผ่านมาแล้วเท่านั้น.....[color=blue]ไหนน้องวุฒิลองเล่าความข้างหน้าของตัวเองให้ผมฟังบ้างดิ55  ...[/color]กินขมก็น่าจะใช่เพราะผมชอบเบียร์ที่ใส่ฮ็อปมากๆขมดีครับ Grin Grin Grin

ที่ผิดมากๆคือเรื่องชมสาวครับ   อันนี้ไม่มีแล้วครับ...ถึงตายเชียวนะครับ ไม่เชื่อก็อย่าลบหลู่ ตกใจ ตกใจ Grin

งั้นผมมาเล่าอนาคตของพี่ให้พี่ฟังก็แล้วกัน...อนาคตนั้น M ครับ.... Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #12446 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 07:48:24 PM »

ตื่นเช้าคงจะเป็นเพราะนอนมานานแล้วมั้ง...ส่วนเรื่องเล่าความหลังนั้นมันจำเป็นครับเพราะ ผมไม่สามารถเห็นอนาคตของตัวเองได้เพราะยังไม่มีฤทธิ์ขนาดน้านนนน   จึงจำเป็นต้องเล่าแต่เรื่องที่ผ่านมาแล้วเท่านั้น.....[color=blue]ไหนน้องวุฒิลองเล่าความข้างหน้าของตัวเองให้ผมฟังบ้างดิ55  ...[/color]กินขมก็น่าจะใช่เพราะผมชอบเบียร์ที่ใส่ฮ็อปมากๆขมดีครับ Grin Grin Grin

งั้นผมมาเล่าอนาคตของพี่ให้พี่ฟังก็แล้วกัน...อนาคตนั้น M ครับ.... Grin Grin Grin

Grin    M   ครับ      M    ตามนั้น............. ขำก๊าก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12447 เมื่อ: มีนาคม 03, 2008, 08:19:21 PM »

พระอาจารย์ / น้องวุฒิ....สมพรปากครับ    แต่ยังไงถ้าเอาภาพก็ยังต้องมาทีหลังอยู่ดีน่ะครับ Grin Grin หลงรัก
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12448 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 11:35:48 AM »

พระอาจารย์ / น้องวุฒิ....สมพรปากครับ    แต่ยังไงถ้าเอาภาพก็ยังต้องมาทีหลังอยู่ดีน่ะครับ Grin Grin หลงรัก

รูป รส กลิ่น เสียง ต้องตามมาทีหลังครับพี่... ไหว้ Grin Grin หลงรัก

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12449 เมื่อ: มีนาคม 04, 2008, 11:44:53 AM »

สวัสดีครับพระอาจารย์  อิอิ......ยาบริหารปอดมาแย้วครับ   อิอิ.....

หน้า: 1 ... 827 828 829 [830] 831 832 833 ... 942
  พิมพ์