เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 02:38:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 831 832 833 [834] 835 836 837 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355152 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12495 เมื่อ: มีนาคม 08, 2008, 06:44:27 AM »

พี่หมอน่ารักจริงๆครับ  คุยสนุก ไม่ซีเรียส  Wink Grin
เคยเจอพี่หมอหนิ่งตัวเป็นๆ Grin  ที่เชียงใหม่แข่งอยู่สควอท เดียวกันครับ  Grin Grin 

อ้าวผมก็อยู่ด้วยนะครับพี่ ที่แมต์เชียงใหม่
ยืนยันครับว่าคุณหมอน่ารักมากๆ

ลุงเสือ กับ อาจารย์
ทั้งสองท่านผมก็นับถือ ในความน่ารักทั้งคู่เลยครับ

ผมขอขอบพระคุณที่ช่วยแนะนำสิ่งดีๆให้กับผมครับ
แม้ว่าจะเจอกันในสนามเพียงไม่กี่ครั้งก็ตาม

ยังไงก็ออมมือมือให้ลุงบ้างเด้อ.....คลาสเดียวกันเสียด้วย     กริ๊ปปืนก็ดี/วิ่ง/ยิงก็ว่องไวรวดเร็วลุงสู้บ่ไหว    ยิ่งตอนนี้ลุงไม่ค่อยได้ซ้อมเลย  คือพอขึ้นเอแล้วไม่รู้เป็นอย่างไรเกิดขี้เกียจซ้อมขึ้นมา คงเพราะคลาสเอ็มคนเยอะหรือเกินหรือเปล่าก็ไม่รู้  Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12496 เมื่อ: มีนาคม 08, 2008, 06:48:07 AM »

นานๆเข้ามาที ต้องขอกราบขอบคุณพี่น้องทุกท่านโดยเฉพาะครอบคร้วนกไฟและญาติมิตรที่เป็นกำลังใจให้ตลอด ๓ ปีที่ผ่านมานับแต่เริ่มจับIPSC ค่ะ ต้ังใจว่าจะช่วยชีวิต ยิงปืน และสร้างความดี เป็นการตอบแทนที่ชาคินี้ได้มาอยู่ในแวดวงเพื่อนๆที่น่ารักทุกคน (ที่ไม่ค่อยน่ารักก็ค่อยๆปรับกันไป นานๆเข้าก็น่ารักไปเอง) พี่นกไฟเป็นผู้ที่เสียสละให้กับน้องๆอย่างจริงใจและจริงจ้ง นอกจากอาการหูอักเสบแล้ว ต้องยกให้เป็นผู้ที่ช่วยหนับหนุนให้ยิงปืนได้มาทุกวันนี้ thank you หลายๆค่ะ

วันนี้พูดเยอะเลย... คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ลายแทง
NO KNIVE NO LIFE
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

มีดก็มีรอยยิ้ม

« ตอบ #12497 เมื่อ: มีนาคม 08, 2008, 11:49:02 AM »

พี่หมอน่ารักจริงๆครับ  คุยสนุก ไม่ซีเรียส  Wink Grin
เคยเจอพี่หมอหนิ่งตัวเป็นๆ Grin  ที่เชียงใหม่แข่งอยู่สควอท เดียวกันครับ  Grin Grin 

อ้าวผมก็อยู่ด้วยนะครับพี่ ที่แมต์เชียงใหม่

ทั้งสองท่านผมก็นับถือ ในความน่ารักทั้งคู่เลยครับ

ผมขอขอบพระคุณที่ช่วยแนะนำสิ่งดีๆให้กับผมครับ
แม้ว่าจะเจอกันในสนามเพียงไม่กี่ครั้งก็ตาม

ยังไงก็ออมมือมือให้ลุงบ้างเด้อ.....คลาสเดียวกันเสียด้วย     กริ๊ปปืนก็ดี/วิ่ง/ยิงก็ว่องไวรวดเร็วลุงสู้บ่ไหว    ยิ่งตอนนี้ลุงไม่ค่อยได้ซ้อมเลย  คือพอขึ้นเอแล้วไม่รู้เป็นอย่างไรเกิดขี้เกียจซ้อมขึ้นมา คงเพราะคลาสเอ็มคนเยอะหรือเกินหรือเปล่าก็ไม่รู้  Grin Grin Grin

ปกติก็ยิงสู้ลุงเสือไม่ได้อยู่แล้วก๊าบ ที่ขึ้นมาได้นะ ฟลุ๊คครับผม

Zone A63-66 สามยอดพลาซ่า ถนน อุณากรรณ วังบูรพาภิรมย์ พระนคร กทม 10200
เบอร์โทรศัพท์ 02-221-2861
ชื่อบัญชี   นพพล ถนอมมณีช่วง
ธนาคารกรุงเทพฯ  ออมทัพย์  150-0-701-501
ธนาคารกสิกรฯ      ออมทัพย์  020-2-632-017
samson
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #12498 เมื่อ: มีนาคม 08, 2008, 01:03:42 PM »

834 หน้าผมอ่านไม่ไหว มีใครสรุปหัวข้อนี้ได้บ้างคร๊าบ เพราะผมสนใจอยู่เหมือนกัน
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #12499 เมื่อ: มีนาคม 08, 2008, 02:17:27 PM »

834 หน้าผมอ่านไม่ไหว มีใครสรุปหัวข้อนี้ได้บ้างคร๊าบ เพราะผมสนใจอยู่เหมือนกัน

ลองไปอ่าน link นี้ครับ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=41120.0

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12500 เมื่อ: มีนาคม 08, 2008, 06:59:18 PM »

ปกติก็ยิงสู้ลุงเสือไม่ได้อยู่แล้วก๊าบ ที่ขึ้นมาได้นะ ฟลุ๊คครับผม

ฝีมือครับ ipsc ไม่มีฟลุ๊ค.....พรุ่งนี้สงสัยจะเจอกันที่นวมินทร์ครับ Grin Grin Grin

APE PROTOTYPE
ยิง IPSC จนกว่าจะตาย
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

Reasonable Price!!

« ตอบ #12501 เมื่อ: มีนาคม 08, 2008, 07:35:36 PM »

ฝีมือครับ ipsc ไม่มีฟลุ๊ค.....พรุ่งนี้สงสัยจะเจอกันที่นวมินทร์ครับ Grin Grin Grin

ไปอยู่แล้วครับ แต่ยังหาลูกไม่ได้เลย

xxxxxxxxxx

ผม กับ ลายแทง คนเดียวกันนะครับลุงเสือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2008, 07:39:53 PM โดย RO 02 » บันทึกการเข้า

MTM  Distributor  Of  Thailand
AGRIP  Distributor  Of  Thailand
นพพล ถนอมมณีช่วง
ธนาคาร:กสิกรไทย สาขา บางซื่อ / ออมทรัพย์: 020-2-63201-7
ติดต่อ:086-770-3663, 02-221-2861
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #12502 เมื่อ: มีนาคม 09, 2008, 01:30:38 PM »

เสียดายจังที่ไปดูการแข่งที่นวมินทร์ไม่ได้ครับ
ต้องเข้าเวรดูแลบ้าน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เดี๋ยวเย็นค่ำ จะเข้ามาตามผลอีกทีครับ หลงรัก

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #12503 เมื่อ: มีนาคม 09, 2008, 03:33:21 PM »

เยี่ยม  ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่าน และโดยเฉพาะทีมPhoenix ทุกท่านครับ

เยี่ยม  ขอให้ทีม Phoenix ได้รางวัลกลับมาทุกๆท่านนะครับ

Wink   ตัวผมเองไม่ได้ไปแข่งครับ......เพราะติดภาระกิจสำคัญ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12504 เมื่อ: มีนาคม 09, 2008, 08:21:04 PM »

เยี่ยม  ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่าน และโดยเฉพาะทีมPhoenix ทุกท่านครับ

เยี่ยม  ขอให้ทีม Phoenix ได้รางวัลกลับมาทุกๆท่านนะครับ

Wink   ตัวผมเองไม่ได้ไปแข่งครับ......เพราะติดภาระกิจสำคัญ

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านและน้องหนุ่มแห่ง PHOENIX IPSC TEAM ด้วยครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12505 เมื่อ: มีนาคม 10, 2008, 05:09:41 AM »

แมชย์ถ้วยพระราชทานครั้งนี้นักกีฬามากันเยอะมากจริงๆ  ลานจอดรถดูแคบไปเลย
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12506 เมื่อ: มีนาคม 10, 2008, 05:18:31 AM »

ผมเห็นคลาสA  โปรดัคชั่น   มากันมาก    ก็จึงไม่มีเวลาถ่ายภาพเพราะมัวแต่สมาธิกับการยิง    มีแต่ภาพของชาวทีมนกไฟมา   และเพื่อนนักกีฬาอื่นๆเล็กน้อยเท่านั้น   

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12507 เมื่อ: มีนาคม 10, 2008, 05:23:31 AM »

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12508 เมื่อ: มีนาคม 10, 2008, 05:34:58 AM »

ผมเองวันนี้พยายามเต็มที่ไม่มีผิดวิธีและประกัน...แต่โดนไป 2มิส   สวิงตัวช้าสนามสี่และเป้าไกลผ่านช่องสนามสาม   ...โชคช่วยเข้ามาที่ 2 คลาส A       .....ขอแสดงความยินดีกับที่ 1 คุณลายแทงด้วยครับ Grin Grin Grin

ดังผลที่ถ่ายมาจากมือเพื่อนนักกีฬาท่านหนึ่ง....CLASS A ที่หนึ่งหมายเลข 6 ที่สองหมายเลข 7

Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12509 เมื่อ: มีนาคม 10, 2008, 06:47:03 AM »

Wink   ตัวผมเองไม่ได้ไปแข่งครับ......เพราะติดภาระกิจสำคัญ

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านและน้องหนุ่มแห่ง PHOENIX IPSC TEAM ด้วยครับ Grin Grin Grin

ขอแสดงความยินดีกับพี่เสือ หนุ่ม และนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 ... 831 832 833 [834] 835 836 837 ... 942
  พิมพ์