เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 10:50:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 840 841 842 [843] 844 845 846 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355978 ครั้ง)
นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #12630 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 03:26:49 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยนะครับ โอ๊ค สุดยอดเลยครับทั้งอาจารย์กับศิษย์ที่มาที่ 1 ทั้งคู่อาจารย์ที่ 1 โอเพ่นส่วนศิษย์มาที่ 1 โปรดักชั่น....เยี่ยมครับ เยี่ยม
ส่วนแน่นอนครับต้องยินดีกับหมอด้วยครับที่ 1 เลดี้มาเกือบทุกสเตจเลย รอบนี้ยิงได้ดีขึ้นมากครับ....ดีจริงๆ เยี่ยม
ส่วนท่านที่เหลือรวมทั้งผมด้วยก็ต้องหมั่นฝึกซ้อมหน่อยครับ..ขี้เกียจไม่ได้ครับ(แต่ก็ยังขี้เกียจอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน)... Grin Grin
ขอแสดงความยินดีกับพี่หมอและพี่กอล์ฟครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
เยี่ยม เยี่ยมยินดีด้วยครับผม เยี่ยม เยี่ยม
vq
Full Member

คะแนน 9

โอ๊คอ๊าค

« ตอบ #12631 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 06:34:03 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยนะครับ โอ๊ค สุดยอดเลยครับทั้งอาจารย์กับศิษย์ที่มาที่ 1 ทั้งคู่อาจารย์ที่ 1 โอเพ่นส่วนศิษย์มาที่ 1 โปรดักชั่น....เยี่ยมครับ เยี่ยม
ส่วนแน่นอนครับต้องยินดีกับหมอด้วยครับที่ 1 เลดี้มาเกือบทุกสเตจเลย รอบนี้ยิงได้ดีขึ้นมากครับ....ดีจริงๆ เยี่ยม
ส่วนท่านที่เหลือรวมทั้งผมด้วยก็ต้องหมั่นฝึกซ้อมหน่อยครับ..ขี้เกียจไม่ได้ครับ(แต่ก็ยังขี้เกียจอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน)... Grin Grin
ขอบคุณครับพี่  ยินดีกับทุกคนเช่นกันครับ  พี่กลับเร็วเลยไม่ได้เจอตอนเย็นเลยครับ โอกาศหน้าเจอกันใหม่นะครับ Smiley Smiley
~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #12632 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 08:50:21 PM »

สวัสดีครับ   

งวดนี้กะจะตอบแทนอ.นกไฟเต็มที่(กะจะพาไปนวด)ผ่อนคลายกล้ามเนื้อ คอยดูแลอุปกรณ์ปืนให้  ปรากฎว่ามากับ ผบ.ทบ เลยรอดไป
    บู่ บู่  คราวหน้าถ้าอ.นกไฟ จะขึ้นมาเที่ยวยิงอีกครั้งจะได้รอต้อนรับอย่างเต็มที่ครับ     จูบบบบ จูบบบบ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12633 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 09:09:10 PM »

ขอบคุณครับพี่  ยินดีกับทุกคนเช่นกันครับ  พี่กลับเร็วเลยไม่ได้เจอตอนเย็นเลยครับ โอกาศหน้าเจอกันใหม่นะครับ Smiley Smiley

ยอดเยี่ยมเลยครับน้องโอ๊ค.... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12634 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 09:09:53 PM »

สวัสดีครับ   

งวดนี้กะจะตอบแทนอ.นกไฟเต็มที่(กะจะพาไปนวด)ผ่อนคลายกล้ามเนื้อ คอยดูแลอุปกรณ์ปืนให้  ปรากฎว่ามากับ ผบ.ทบ เลยรอดไป
    บู่ บู่  คราวหน้าถ้าอ.นกไฟ จะขึ้นมาเที่ยวยิงอีกครั้งจะได้รอต้อนรับอย่างเต็มที่ครับ     จูบบบบ จูบบบบ

ชักเริ่มเป็นมวยแล้วนะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12635 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 09:14:50 PM »

สวัสดีครับ   

ชักเริ่มเป็นมวยแล้วนะ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จะวางยาละไม่ว่า... แลบลิ้น คิก คิก หลงรัก

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12636 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 09:22:21 PM »

สวัสดีครับ   

จะวางยาละไม่ว่า... แลบลิ้น คิก คิก หลงรัก

อิอิ หนุ่มชักเริ่มกะทงก็งี้แหล่ะ อีกหน่อยพี่น้อยไม่ต้องไปดูแลแล้ว  ยิ้มีเลศนัย

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #12637 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 09:42:00 PM »

สวัสดีอีกรอบครับ      ผมเองอายุยังน้อย ยังต้องเรียนวิทยายุทรIPSC+ประสบการณ์อีกมาก จากลุงป้า น้าอาอีกเยอะ
                สำหรับอ.นกไฟครั้งนี้คงเป็นครั้งที่ 2 ที่ยิงแล้วรอดกลับไปโดยไม่เป็นตะคริวถ้างวดหน้ามารบพิเศษ ระวังด้วยนะครับ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12638 เมื่อ: มีนาคม 24, 2008, 09:57:30 PM »

สวัสดีอีกรอบครับ      ผมเองอายุยังน้อย ยังต้องเรียนวิทยายุทรIPSC+ประสบการณ์อีกมาก จากลุงป้า น้าอาอีกเยอะ
                สำหรับอ.นกไฟครั้งนี้คงเป็นครั้งที่ 2 ที่ยิงแล้วรอดกลับไปโดยไม่เป็นตะคริวถ้างวดหน้ามารบพิเศษ ระวังด้วยนะครับ   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

5555กระทู้แรกๆ ชมอยู่หยกๆ ไปๆ มาๆ เล่น...พระอาจารย์ซะแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12639 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 09:30:43 AM »

5555กระทู้แรกๆ ชมอยู่หยกๆ ไปๆ มาๆ เล่น...พระอาจารย์ซะแล้ว ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

บอกแล้วไงพี่ เจ้าลิงกังส์เล่นขู่ซึ่งๆหน้าเลย..ผมไปเชียงใหม่พยายามระวังสุดๆเพราะต้องขับรถกลับทันทีด้วย ...ยิ่งรบพิเศษยิ่งต้องระวังหนักเพราะเจ้ากันส์นี่แหละ...คอยยิ้มรออยู่... Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12640 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 10:27:24 AM »

เอ  ทำไมเขาไม่ยิงเร็วเหมือนตอนยิงโอเพ่นล่ะครับ    หรือมันเกี่ยวกับ ศูนย์  Huh

MAX ยิงโปรดัคชั่น....เอ  เดือนหน้าจะมาด้วยไหมหนอ Grin Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=bo5WKJbuhmQ&NR=1
dvc-power
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #12641 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 10:29:38 AM »

ขอบคุณครับพี่ ยินดีกับทุกคนเช่นกันครับ พี่กลับเร็วเลยไม่ได้เจอตอนเย็นเลยครับ โอกาศหน้าเจอกันใหม่นะครับ Smiley Smiley

ยอดเยี่ยมเลยครับน้องโอ๊ค.... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
 ขอบคุณครับพี่
สวัสดีครับ

งวดนี้กะจะตอบแทนอ.นกไฟเต็มที่(กะจะพาไปนวด)ผ่อนคลายกล้ามเนื้อ คอยดูแลอุปกรณ์ปืนให้ ปรากฎว่ามากับ ผบ.ทบ เลยรอดไป
 บู่ บู่ คราวหน้าถ้าอ.นกไฟ จะขึ้นมาเที่ยวยิงอีกครั้งจะได้รอต้อนรับอย่างเต็มที่ครับ จูบบบบ จูบบบบ

ชักเริ่มเป็นมวยแล้วนะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เห็นด้วยต้องระวังเจ้ากันให้ดีครับ   Grin
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #12642 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 10:37:15 AM »

เอ  ทำไมเขาไม่ยิงเร็วเหมือนตอนยิงโอเพ่นล่ะครับ    หรือมันเกี่ยวกับ ศูนย์  Huh

MAX ยิงโปรดัคชั่น....เอ  เดือนหน้าจะมาด้วยไหมหนอ Grin Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=bo5WKJbuhmQ&NR=1

ผมว่าน่าจะเป็นที่สภาพอากาศนะครับลุงเสือ

ดูสิครับ ผมตกเหมือนกับน้ารั่วเลยครับ

http://www.youtube.com/watch?v=-09DiHO5qA4

http://www.youtube.com/watch?v=dlGZrUAK74g

เอแต่ผมดู 2 อันนี้เค้าก็เร็วนะครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12643 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 01:44:03 PM »

เป็นไปได้ครับหลานมาคัส ฝนตกทำให้ช้าลงหน่อยหนึ่ง Grin Grin Grin

ในคลิปที่สอง(เสตจ 7 )มาคัสยกมา  ลองเทียบ กะ DAVE ในคลิปนี้    ตามสายตาผมเห็นว่าเดฟช้ากว่า  ..แต่โซนไม่รู้ใครจะเหนือกว่าเนาะ Grin Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=ByJD9sxdKgg&feature=related

จริงๆตอนเลเว่นโฟร์ที่พัทยา   ผมเห็นฝรั่งต่างชาติมือระดับโลกและมือแข็งๆของโปรดัคชั่น  เขาก็เหนี่ยวเร็วกันประมาณนี้   จะว่าฝรั่งมือใหญ่นน.เยอะคุมปืนได้ง่ายกว่าก็ไม่น่าจะใช่เพราะโปรดัคชั่นฟิลิปปินส์ก็ช้ากว่านี้หน่อยเดียวเอง(คงเพราะเป็นซีเนียร์แล้ว).........เร็วแล้วเห็นศูนย์ทุกนัด เป็นเรื่องที่แสนจะยากเย็นจริงๆสำหรับสว.อย่างผม   แมชย์PD เดือนหน้าคงได้แต่นั่งมองมือแข็งๆเขาบี้กันมันส์หยดอีกคราทั้งในแมชย์และชู๊ตอ๊อฟ....แต่ถ้าได้รางวัลจับฉลากละก็ น้ำลายหก น้ำลายหก Grin

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #12644 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 02:17:03 PM »

เป็นไปได้ครับหลานมาคัส ฝนตกทำให้ช้าลงหน่อยหนึ่ง Grin Grin Grin

ในคลิปที่สอง(เสตจ 7 )มาคัสยกมา  ลองเทียบ กะ DAVE ในคลิปนี้    ตามสายตาผมเห็นว่าเดฟช้ากว่า  ..แต่โซนไม่รู้ใครจะเหนือกว่าเนาะ Grin Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=ByJD9sxdKgg&feature=related

จริงๆตอนเลเว่นโฟร์ที่พัทยา   ผมเห็นฝรั่งต่างชาติมือระดับโลกและมือแข็งๆของโปรดัคชั่น  เขาก็เหนี่ยวเร็วกันประมาณนี้   จะว่าฝรั่งมือใหญ่นน.เยอะคุมปืนได้ง่ายกว่าก็ไม่น่าจะใช่เพราะโปรดัคชั่นฟิลิปปินส์ก็ช้ากว่านี้หน่อยเดียวเอง(คงเพราะเป็นซีเนียร์แล้ว).........เร็วแล้วเห็นศูนย์ทุกนัด เป็นเรื่องที่แสนจะยากเย็นจริงๆสำหรับสว.อย่างผม   แมชย์PD เดือนหน้าคงได้แต่นั่งมองมือแข็งๆเขาบี้กันมันส์หยดอีกคราทั้งในแมชย์และชู๊ตอ๊อฟ....แต่ถ้าได้รางวัลจับฉลากละก็ น้ำลายหก น้ำลายหก Grin

ขอให้ลุงเสือสมหวังครับ

จะคอยเป็นกำลังใจให้พี่ๆทีม pheonix ทุกท่านครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
หน้า: 1 ... 840 841 842 [843] 844 845 846 ... 942
  พิมพ์