เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 03:08:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 848 849 850 [851] 852 853 854 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356669 ครั้ง)
เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #12750 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 02:28:22 PM »

วันเสาร์พรุ่งนี้5เมษายน51พี่ๆทีมนกไฟมีนัดกันที่ไหนครับ.. ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #12751 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 03:08:55 PM »

วันเสาร์พรุ่งนี้5เมษายน51พี่ๆทีมนกไฟมีนัดกันที่ไหนครับ.. ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

เท่าที่ทราบไม่มีครับเพราะผมจะไปนอน....เกาะ....ส่วนท่านอื่นๆรู้สึกจะไม่ว่างกันครับ

เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #12752 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 04:22:31 PM »

[เท่าที่ทราบไม่มีครับเพราะผมจะไปนอน....เกาะ....ส่วนท่านอื่นๆรู้สึกจะไม่ว่างกันครับ
รับทราบครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เจอกันอีกทีหลังสงกรานต์สักพักเน้อ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

พักผ่อนสนุกสนานนะครับอาจารย์และพี่ๆทุกท่านแมวน้ำนอนอยุ่บ้านยิงแห้ง  น้ำลายหก น้ำลายหก

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #12753 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 07:50:39 PM »

ผมก็ไปเกาะเหมือนกันครับพี่
แต่ขนาดเกาะอาจจะใหญ่ๆไปสักหน่อย คิก คิก
และที่สำคัญ เกาะนี้เขาห้ามเอาปืนไปด้วยครับผม
อดยิงแห้งเลย นายแมวน้ำซ้อมเผื่อด้วยนะ ยิ้มีเลศนัย

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #12754 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 08:20:37 PM »

แต่ขนาดเกาะอาจจะใหญ่ๆไปสักหน่อย คิก คิก
และที่สำคัญ เกาะนี้เขาห้ามเอาปืนไปด้วยครับผม
อดยิงแห้งเลย นายแมวน้ำซ้อมเผื่อด้วยนะ ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก  เกาะที่คุณกบไปนี่....สงสัยเป็นเกาะที่ทีมผีแดงอยู่แน่ๆ คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #12755 เมื่อ: เมษายน 04, 2008, 10:04:15 PM »

คิก คิก  เกาะที่คุณกบไปนี่....สงสัยเป็นเกาะที่ทีมผีแดงอยู่แน่ๆ คิก คิก

สงสัยเกาะ(เสือ)กระดาษ..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #12756 เมื่อ: เมษายน 05, 2008, 04:00:22 PM »

สงสัยเกาะ(เสือ)กระดาษ..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Grin Grin Grin

เกาะผีแดง ยังไม่ใช่ช่วงนี้ครับพี่
ตอนนี้ไปชมซากุระครับผม Grin

แหม เพิ่งทราบว่าเกาะกระดาษ เป็นของพี่เสือ ขำก๊าก

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12757 เมื่อ: เมษายน 05, 2008, 07:19:14 PM »

ข่าวดีสำหรับชาวโปรดัคชั่นครับ Grin Grin Grin

ขณะนี้ แชมป์โลก ADAM TYC ได้ออกDVD ชุดแรกของเขาแล้ว  เป็นการยิงในแมชย์AA07 ที่ผ่านมาในบ้านเราด้วย มีแนะแนวและคอมเมนท์ให้ทุกสเตจ  ราคา 15 ยูโร ประมาณ 750 บาท 

สนใจสั่งซื้อได้ที่เวปนี้เลย...http://www.adamtyc.eu/

คำแนะนำและความเห็นของคนระดับแชมป์โลก  โดนเฉพาะกับทุกสเตจที่เราได้ยิงมาแล้วด้วยนั้น......เป็นความรู้ที่หาได้ไม่ง่ายเลยจริงๆ Grin Grin Grin
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #12758 เมื่อ: เมษายน 05, 2008, 10:36:51 PM »

ข่าวดีสำหรับชาวโปรดัคชั่นครับ Grin Grin Grin

ขณะนี้ แชมป์โลก ADAM TYC ได้ออกDVD ชุดแรกของเขาแล้ว  เป็นการยิงในแมชย์AA07 ที่ผ่านมาในบ้านเราด้วย มีแนะแนวและคอมเมนท์ให้ทุกสเตจ  ราคา 15 ยูโร ประมาณ 750 บาท 

สนใจสั่งซื้อได้ที่เวปนี้เลย...http://www.adamtyc.eu/

คำแนะนำและความเห็นของคนระดับแชมป์โลก  โดนเฉพาะกับทุกสเตจที่เราได้ยิงมาแล้วด้วยนั้น......เป็นความรู้ที่หาได้ไม่ง่ายเลยจริงๆ Grin Grin Grin

เยี่ยมเลยครับ.....มีรูปอาเสือที่ปกและที่แผ่นด้วย....ฟินิกส์ทีมโกทูอเมริกา  เยี่ยม เยี่ยม

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #12759 เมื่อ: เมษายน 05, 2008, 10:51:47 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ พรุ่งนี้ขออวยพรให้ phoenix team ทุกคนประสบความสำเร็จในการแข่งครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12760 เมื่อ: เมษายน 05, 2008, 10:54:57 PM »

ซื้อเลยครับพี่เสือ... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #12761 เมื่อ: เมษายน 05, 2008, 11:09:17 PM »

ผมยิง ALPHA CHARLIE พี่นาจายิง DOUBLE ALPHA   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12762 เมื่อ: เมษายน 06, 2008, 05:27:00 AM »

เยี่ยมเลยครับ.....มีรูปอาเสือที่ปกและที่แผ่นด้วย....ฟินิกส์ทีมโกทูอเมริกา  เยี่ยม เยี่ยม

อ้าวว....มีรูปผมด้วยหรือครับผู้การ   ผมไม่ทันสังเกตน่ะครับ  ขอบคุณครับ    เห็นว่าชาวโปรดัคชั่นจากทุกสารทิศทั่วโลกสั่งกันตรึมเลย    ผมคงจะเป็นขี้ฝุ่นเล็กๆเกาะDVDนี้โกอินเตอร์ไปด้วยแล้ว   ..ร้านไหนสั่งมาขายบอกกันบ้างเด้อ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12763 เมื่อ: เมษายน 06, 2008, 05:29:01 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ พรุ่งนี้ขออวยพรให้ phoenix team ทุกคนประสบความสำเร็จในการแข่งครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณครับหลานมาคัส Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12764 เมื่อ: เมษายน 06, 2008, 05:30:53 AM »

ไม่พลาดครับท่านรอง Grin Grin  Grin
หน้า: 1 ... 848 849 850 [851] 852 853 854 ... 942
  พิมพ์