เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 06:45:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 853 854 855 [856] 857 858 859 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356963 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12825 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 07:25:20 AM »

ฝรั่งมันกลัวระเบิดนะครับพี่เสือ.... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12826 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 07:44:40 AM »

ฝรั่งมันกลัวระเบิดนะครับพี่เสือ.... Grin

มีส่วนครับท่านรอง    แม้แต่ซึนามิเขาก็คงจะไม่มองข้าม ยิ่งปีนี้ได้ข่าวว่ามีหมอดูชื่อโส..อะไรนี่แหละทายว่าจะมีอีกและหนักกว่าเดิมด้วย ตกใจ

แต่ดังที่กล่าวไว้   สปอนเซ่อร์กลัวมากกว่าครับ... เรื่องก่อการร้ายนั้นส่วนตัวผมเห็นว่า ไทเกอร์ วูดส์ เขาบิ๊กเนมดังกว่านี้เยอะยังตระเวนไปแข่งทั่วโลก แม้แต่ดูไบแดนมุสลิมยังไปแข่งแมชย์ดูไบคลาสสิคน่ะครับ Grin Grin Grin
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #12827 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 08:11:40 AM »

ไหว้  สวัสดีวันสงกรานต์ครับ.....ขอให้ชาว IPSC ทุกท่านประสบแต่ความสุข, ความเจริญ คิดสิ่งใดให้สมปราถนา

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12828 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 08:17:04 AM »

ไหว้ สวัสดีปีใหม่ไทย ขอให้ทุกท่านมีความสุข และประสบผลสำเร็จในชีวิตครับ  ไหว้

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #12829 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 11:57:02 PM »

สววัสดีพี่ๆทีม นกไฟทุกท่าน  ไหว้ ไหว้ ไหว้

เนื่องด้วยโอกาศวันปีใหม่ไทย (วันสงกรานต์)

ขอให้พี่ๆทุกท่านมีความสุขทั้งกายและใจ สมหวังดั่งความปรารถนาทุกประการ เงินทองไหลมา เทมา  Grin Grin Grin

และก็ให้พี่ๆทุกท่านได้เลื่อน class กันทุกคนครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ใครที่อยู่ class A มานาน ก็ขอให้ได้ขึ้น class M  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ใครที่อยู่ class M ก็ ขอให้ได้เป็น GM  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

และพี่ๆท่านใดที่เดินทางหรือจะเดินทางไปเที่ยว ก็ขอให้เดือนทางด้วยความปลอดภัยครับ

และเนื่องในโอกาศนี้ผมขอฝาก วีดิโอจาก youtube ไว้หนึ่ง clip นะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=ewGm4JW-gBQ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12830 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 08:24:15 AM »

สววัสดีพี่ๆทีม นกไฟทุกท่าน  ไหว้ ไหว้ ไหว้

เนื่องด้วยโอกาศวันปีใหม่ไทย (วันสงกรานต์)

ขอให้พี่ๆทุกท่านมีความสุขทั้งกายและใจ สมหวังดั่งความปรารถนาทุกประการ เงินทองไหลมา เทมา  Grin Grin Grin

และก็ให้พี่ๆทุกท่านได้เลื่อน class กันทุกคนครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ใครที่อยู่ class A มานาน ก็ขอให้ได้ขึ้น class M  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ใครที่อยู่ class M ก็ ขอให้ได้เป็น GM  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

และพี่ๆท่านใดที่เดินทางหรือจะเดินทางไปเที่ยว ก็ขอให้เดือนทางด้วยความปลอดภัยครับ

และเนื่องในโอกาศนี้ผมขอฝาก วีดิโอจาก youtube ไว้หนึ่ง clip นะครับ

http://www.youtube.com/watch?v=ewGm4JW-gBQ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับ และขอให้น้องน๊อตประสบโชคดีมีความสุขเช่นกันครับ Cheesy

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12831 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 12:59:20 AM »

ไหว้    หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก   ไหว้

นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #12832 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 04:18:35 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #12833 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 10:55:09 PM »

Match Results
  Magnumania 2008 ( Level III )

Match Date: 2008-04-05
Match Director: Werner Pelzer
Range Master: Klaus Schimanski
Stats Director: NN

Standard Lady
     1. Nantarika CHANSUE (THA)
     2. Rita BURKHART
     3. Andrea LINGEMANN
     4. Tanja BRÜLLS
     5. Lisa MARIACK-KRAFT

--------------------------------------------------------

ขอแสดงความยินดี กับ หมอหนิ่ง ที่ชนะเลิศ Standard Lady

แม็ทซ์ Magnumania 2008 ประเทศเยอรมัน
พร้อมรับเหรียญ President's Medals
เป็นเหรียญที่ 2 แล้วครับ ในการแข่งขันนานาชาติ

เก่งมากครับ ปีนี้คงเริ่มแข่ง Standard Division ได้แล้วนะครับ... เยี่ยม เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2008, 11:06:33 PM โดย N a J a » บันทึกการเข้า

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #12834 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 11:27:08 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  เก่งมั๊ก..มาก ครับพี่หมอ  ยินดีด้วยครับ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก 

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12835 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 07:20:41 AM »

Range Master: Klaus Schimanski

--------------------------------------------------------

ขอแสดงความยินดี กับ หมอหนิ่ง ที่ชนะเลิศ Standard Lady

แม็ทซ์ Magnumania 2008 ประเทศเยอรมัน
พร้อมรับเหรียญ President's Medals
เป็นเหรียญที่ 2 แล้วครับ ในการแข่งขันนานาชาติ

เก่งมากครับ ปีนี้คงเริ่มแข่ง Standard Division ได้แล้วนะครับ... เยี่ยม เยี่ยม

ยินดีด้วยครับ  เยี่ยมมากๆเลย   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #12836 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 09:33:00 AM »

เยี่ยม  สุดยอดครับพี่หมอ....ยินดีด้วยครับกลับมาไวไว  เอาเหรียญมาชมพร้อมเลี้ยงข้าว ๑ มื้อนะครับ ขำก๊าก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #12837 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 10:33:14 AM »

ขอร่วมแสดงความยินดีกับคุณหมอนิ่งครับ

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #12838 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 04:36:43 PM »

เยี่ยม  สุดยอดครับพี่หมอ....ยินดีด้วยครับกลับมาไวไว  เอาเหรียญมาชมพร้อมเลี้ยงข้าว ๑ มื้อนะครับ ขำก๊าก

ยินดีด้วยครับพี่หมอ.....คนอะไรทั้งสวย ทั้งเก่ง นิสัยดี มีน้ำใจ  เยี่ยม เยี่ยม

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #12839 เมื่อ: เมษายน 16, 2008, 06:50:41 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกๆท่าน

ขอแสดงความยินดีกับคุณหมอ ด้วยครับ เก่งสุดยอด เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
หน้า: 1 ... 853 854 855 [856] 857 858 859 ... 942
  พิมพ์