เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 05:39:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 866 867 868 [869] 870 871 872 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356870 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13020 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 04:43:36 AM »

ขอบคุณครับน้องต่อ.....คุณชัยคนนึ้นี่เอง   พี่แกยิง/วิ่งเร็วมาก ผมนั่งดูมันส์จริงๆ    เดี๋ยวเจอจะลองขอข้อมูลครับ Grin Grin หลงรัก

เอ่...อ.ศักดิ์ยิงบีบีด้วยหรือครับ Huh Huh Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13021 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 01:01:41 PM »

ขอบคุณครับน้องต่อ.....คุณชัยคนนึ้นี่เอง   พี่แกยิง/วิ่งเร็วมาก ผมนั่งดูมันส์จริงๆ    เดี๋ยวเจอจะลองขอข้อมูลครับ Grin Grin หลงรัก

เอ่...อ.ศักดิ์ยิงบีบีด้วยหรือครับ Huh Huh Grin

ลองดูครับพี่...สูงสุดคืนสู่สามัญ...แก่แล้วเรากลับมาเล่นเป็นเด็กอีกครั้งครับ คิก คิก คิก คิก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13022 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 02:10:03 PM »

date=1210226501]

ลองดูครับพี่...สูงสุดคืนสู่สามัญ...แก่แล้วเรากลับมาเล่นเป็นเด็กอีกครั้งครับ คิก คิก คิก คิก

เห็นด้วยอย่างแรงงงงงงครับ Grin คิก คิก คิก คิก
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13023 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 02:43:47 PM »

ผมอ่านเจอมาว่า..การปรับคลาสของดิวิชั่นโปรดัคชั่น นั้น ตอนนี้  ในคลาส C - A นั้น  GM +M = 3 ..ขึ้นไป  ก็ปรับคลาสได้(ถ้าเกณฑ์อื่นๆตามปกติครบ)...ส่วนคลาส M นั้นจะปรับได้เมื่อ GM ลงอย่างน้อนสามคน    ....น้องๆมือใหม่มือเก่าทั้งหลาย  ที่ยังไม่ได้คลาสM ก้ได้เฮกันต่อแล้วววล่ะ!

แต่เห็นว่ายังไม่เป็นทางการนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โดยส่วนตัวผม อยากเห็นการประกาศอย่างเป็นทางการก่อนแมชย์ฟาร์มวันที่ 11 นี้   เหตุผลก็คือผมเชื่อว่าเรื่องนี้เป็นองค์ประกอบที่สำคัญอย่างหนึ่งในการตัดสินใจลงแข่งน่ะครับ....แต่ก้ขึ้นอยู่กับผู้รับผิดชอบโดยตรง เพราะอาจจะมีขั้นตอนที่เป็นทางการในทางปฏิบัติ........ลุ้นนนนนครับ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2008, 02:45:31 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #13024 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 03:07:18 PM »

ทั้งตัวอาจาร์ยเองแล้วก็น้องกันอ่ะ (น้องกันอยู่บ้านจับ BB แม่นมากครับ)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13025 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 07:46:55 PM »

ทั้งตัวอาจาร์ยเองแล้วก็น้องกันอ่ะ (น้องกันอยู่บ้านจับ BB แม่นมากครับ)

ขนาดแชมป์ประเทศไทยยังยิงบีบีกัน.....ลูกชายที่ฝึกลงยิงไอพีก็ยิงบีบีกันด้วย     ผมคิดว่ามือใหม่ๆกลางเก่ากลางใหม่อย่างเราๆท่านๆ    คงได้ข้อคิดที่เป็นประโยชน์ว่าบีบีกันมีประโยชน์ต่อการยิงไอพีด้วยปืนจริงอย่างไรบ้าง...คิดดูๆ   ...คิดไม่ออกไปกิน ต้มยำipsc ของพระอาจารย์ต่อเลย Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13026 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 10:01:23 PM »

ไว้เสร็จแล้วจะถ่ายรูปมาให้ชมครับ Grin Grin Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #13027 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 11:15:07 PM »

ผมอ่านเจอมาว่า..การปรับคลาสของดิวิชั่นโปรดัคชั่น นั้น ตอนนี้  ในคลาส C - A นั้น  GM +M = 3 ..ขึ้นไป  ก็ปรับคลาสได้(ถ้าเกณฑ์อื่นๆตามปกติครบ)...ส่วนคลาส M นั้นจะปรับได้เมื่อ GM ลงอย่างน้อนสามคน    ....น้องๆมือใหม่มือเก่าทั้งหลาย  ที่ยังไม่ได้คลาสM ก้ได้เฮกันต่อแล้วววล่ะ!

แต่เห็นว่ายังไม่เป็นทางการนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โดยส่วนตัวผม อยากเห็นการประกาศอย่างเป็นทางการก่อนแมชย์ฟาร์มวันที่ 11 นี้   เหตุผลก็คือผมเชื่อว่าเรื่องนี้เป็นองค์ประกอบที่สำคัญอย่างหนึ่งในการตัดสินใจลงแข่งน่ะครับ....แต่ก้ขึ้นอยู่กับผู้รับผิดชอบโดยตรง เพราะอาจจะมีขั้นตอนที่เป็นทางการในทางปฏิบัติ........ลุ้นนนนนครับ Grin Grin Grin

ประกาศเป็นทางการ ไปตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #13028 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2008, 11:43:12 PM »

ไว้เสร็จแล้วจะถ่ายรูปมาให้ชมครับ Grin Grin Grin
ตั้งชมรม BB IPSC เลยดีไม๊ครับ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13029 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 05:08:49 AM »

โดยส่วนตัวผม อยากเห็นการประกาศอย่างเป็นทางการก่อนแมชย์ฟาร์มวันที่ 11 นี้   เหตุผลก็คือผมเชื่อว่าเรื่องนี้เป็นองค์ประกอบที่สำคัญอย่างหนึ่งในการตัดสินใจลงแข่งน่ะครับ....แต่ก้ขึ้นอยู่กับผู้รับผิดชอบโดยตรง เพราะอาจจะมีขั้นตอนที่เป็นทางการในทางปฏิบัติ........ลุ้นนนนนครับ Grin Grin Grin

ประกาศเป็นทางการ ไปตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอบคุณครับท่านประธานฯ....และต้องขออภัยด้วยที่ผมตกข่าวไปหน่อยน่ะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  Cool Grin

ชาวโปรดัคชั่นสบายใจได้แล้วครับในเรื่องการปรับคลาส....ใครยังไม่รู้ดูชัดๆ ตามที่ท่านประธานฯกล่าวไว้ข้างบน ดังนี้ครับ Grin Grin Grin

สำหรับ Production – การแข่งขัน Level II จะต้องใช้กระสุนอย่างน้อย 120 นัด
มีการตรวจวัดค่ากระสุน มี Grand Master อย่างน้อย 1 คนจึงจะมีการปรับคลาสในคลาส
M,A,B,และ C ได้ และจะต้องมี Grand Master อย่างน้อย 3 คน จึงจะมีการปรับนักกีฬา
Master ขึ้น Grand Master ได้ ส่วนการแข่งขัน Level III ให้ใช้วิธีเดียวกับ Open และ Standard

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2008, 05:14:56 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #13030 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 08:00:06 AM »

Grin Grin ว้าว...ข่าวดี  น้ำลายหก

เข้ามาอ่านกระทู้ของน้าเสือ ...เหมือนเข้ามาดู กิจกรรมประชาสัมพันธ์ ของสมาชิก IPSC เหมือนกันเลยครับ

ขอบคุณครับ

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13031 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 08:26:06 AM »

Grin Grin ว้าว...ข่าวดี  น้ำลายหก

เข้ามาอ่านกระทู้ของน้าเสือ ...เหมือนเข้ามาดู กิจกรรมประชาสัมพันธ์ ของสมาชิก IPSC เหมือนกันเลยครับ

ขอบคุณครับ

คนละไม้คนละมือเพื่อวงการipscของพวกเราครับ....สามัคคีคือ พลัง  Grin Grin Grin

ผมคิดอยู่เสมอว่าวงการipscเป็นวงงการเล็กๆ  ต้องรักและสามัคคีกันเข้าไว้ให้มากๆ เป็นดีที่สุด

ดังคำว่า...รวมกันตายหมู่ แยกอยู่ตายเดี่ยว...เอ๊ย ไม่ใช่ๆ ตกใจ....   ที่ถูก คือ รวมกันเราอยู่ น่ะครับ Grin Grin หลงรัก

วันอาทิตย์นี้...  อย่าลืมไปยิงที่แมชย์ฟาร์มฯกันนะครับ.....ยิงมันส์ ถ้วยรางวัลสวยจริงๆ... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2008, 09:30:16 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13032 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 09:11:06 AM »

ขอบคุณครับ

คนละไม้คนละมือเพื่อวงการipscของพวกเราครับ....สามัคคีคือ พลัง  Grin Grin Grin

ผมคิดอยู่เสมอว่าวงการipscเป็นวงงการเล็กๆ  ต้องรักและสามัคคีกันเข้าไว้ให้มากๆ เป็นดีที่สุด

ดังคำว่า...รวมกันตายหมู่ แยกอยู่ตายเดี่ยว...เอ๊ย ไม่ใช่ๆ ตกใจ....   ที่ถูก คือ รวมกันเราอยู่ น่ะครับ Grin Grin หลงรัก

พรุ่งนี้  อย่าลืมไปยิงที่แมชย์ฟาร์มฯกันนะครับ.....ยิงมันส์ ถ้วยรางวัลสวยจริงๆ... Grin Grin Grin

แมทซ์ฟาร์มฯวันอาทิตย์ครับพี่เสือ คิก คิก ดีใจจนหลงลืมเปล่า ยิ้มีเลศนัย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13033 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 09:39:10 AM »

แมทซ์ฟาร์มฯวันอาทิตย์ครับพี่เสือ คิก คิก ดีใจจนหลงลืมเปล่า ยิ้มีเลศนัย

แก้แล้วครับท่านรอง  ขอบคุณครับ....วันอาทิตย์นี้นะครับแมชย์ฟาร์มฯ Grin Grin Grin

ขนาดไปซ้อมมาจิ๊ดเดียวผมยังเบลอเลยยย Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2008, 12:25:29 PM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #13034 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 09:43:05 AM »

รายละเอียดแมชฟาร์มครับ
http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/index.php

หน้า: 1 ... 866 867 868 [869] 870 871 872 ... 942
  พิมพ์