เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 02:33:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 871 872 873 [874] 875 876 877 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356567 ครั้ง)
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #13095 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 02:12:22 PM »

ฝากให้พี่เสือลองดูครับพี่  เล็กๆดีครับพี่เสือ   Grin Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2008, 02:46:39 PM โดย sasawaii » บันทึกการเข้า

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13096 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:19:50 PM »

ฝากให้พี่เสือลองดูครับพี่  เล็กๆดีครับพี่เสือ   Grin Grin Grin Grin

น่าจะขายนะ คิก คิก คิก คิก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13097 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 03:40:31 PM »

น่าจะขายนะ คิก คิก คิก คิก

นั่นซิ...ดีกว่าขายคนอื่น อยู่กับคนกันเอง ขำก๊าก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #13098 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 04:04:19 PM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊ อูยย์....... โครงการขายเกือบหมดบ้านแล้วครับพี่  เหลือไว้สักตัวเถ่อะพี่      ไหว้ ไหว้ ไหว้    แง.....แง 

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13099 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 06:07:49 PM »

ขอบคุณครับมาสเตอร์น้องท็อป....จริงๆแล้วมีคนเขาฝากถามน่ะครับ Grin Grin Grin

9 มม.น่ะรู้สึกเบื่อ เพราะอีกตั้งหลายวันกว่าถึงวันแข่ง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

Harlan222
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #13100 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 07:10:54 PM »

พี่ๆคับ รบกวนหน่อยคับ cz sp01 เอาไปแต่งชุด shadow ดีไหมคับ แต่งไกด์ แต่งสไลด์ ด้วยคับ ที่เหลือเปลี่ยนเหมือนshadow หมดเลยคับ ขอบคณคับ
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13101 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2008, 11:59:16 PM »

พี่ๆคับ รบกวนหน่อยคับ cz sp01 เอาไปแต่งชุด shadow ดีไหมคับ แต่งไกด์ แต่งสไลด์ ด้วยคับ ที่เหลือเปลี่ยนเหมือนshadow หมดเลยคับ ขอบคณคับ

ต้องถามก่อนครับว่าแต่งเพื่ออะไร ชอบที่จะแต่งสวยงาม หรือใช้งาน หรือแข่งขัน.. Huh

หากชอบก็แต่งได้ไม่มีปัญหาครับ แต่หากคิดแต่งเพื่อแข่งขัน IPSC แต่งได้ไม่มากนะครับ
โดยเฉพาะสไลด์ห้ามกัด เซาะ หรือเฉือนโดยเด็ดขาด, ไกแต่งได้พอประมาณ...ตราบเท่าที่ชั่งน้ำหนักไกผ่านตามกติกา  Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2008, 12:00:52 AM โดย นาจา » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13102 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2008, 08:17:12 PM »

เดี๋ยววันพุธคงต้องขอลาไปทำธุระหน่อยครับ... ไหว้

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13103 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2008, 08:24:01 PM »

เดี๋ยววันพุธคงต้องขอลาไปทำธุระหน่อยครับ... ไหว้

เดินทางปลอดภัยครับ... Cheesy

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13104 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2008, 10:17:48 PM »

เดือนทางปลอดภัยครับ อาจารย์

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13105 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 04:54:37 AM »

กลับมาทันแข่งนะครับพระอาจารย์....เรื่องการเดินทางฉะบายมากอยู่แล้วเพราะไม่เคยนั่งชั้นอีโคโนมี(ยกเว้นแอร์เอเซียไปมาเก๊า)  พระอาจารย์นั่งแต่ชั้น FIRST CLASS เท่าน้านนน.....เดินทางปลอดภัยครับ Grin Grin หลงรัก

เที่ยวนี้..เจ้าจำปี   หรือ  ลุ๊ฟฯ  ?

ตัวผมเองช่วงนี้ยุ่งๆไม่ได้จับปืนเลยกะจะหาเวลาซ้อมก่อนแข่งสักครั้ง....แต่ยิงเอามันส์ ซ้อมไม่ซ้อมก้สนุกเท่ากานนน....ถ้าผมอยากเป็นแชมป์ประเทศไทย  คงจะต้องออกแรงแช่งน้องๆหลายคน  เลยไม่ทำดีกว่า  บาปครับ555 

บางที..เซ็งๆก็คิดจะเลิกและออกจากวงการนี้เหมือนกันเพราะปืนก็ยิงเป็นแล้ว ทักษะก็พอเอาได้ วัยก็เยอะแล้ว ไม่รู้จะยิงไปหาพระแสงดาบอะไรเหมือนกัน      ... แต่กลิ่นดินปืนนั้นมันแรงจริงๆ ตกใจ

เจอกันวันแข่งคร้บ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 18, 2008, 05:11:13 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #13106 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 10:42:53 AM »

25 นี้ ก็อดตามไปดูอีกเช่นเคย
วันนั้นผมเดินทางอยู่เลยครับ
ขอเป็นกำลังใจให้ทุกๆท่าน แข่งอย่างสนุกสนาน
และประสบความสำเร็จครับผม

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13107 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2008, 11:54:35 AM »

ใครแปลเก่งช่วยหน่อยครับ Grin Grin Grin

2005 Croc Match: Yong Lee - The Doors

The Crazy Croc Banzaii Ballistic Match ("You got Bullets?") is probably the biggest the biggest IPSC-style high-round-count Pistol Match in the World. For sure, it's the biggest in America.

The match was held during Labor Day weekend, September, 2005. This year (2006) it is again scheduled for Labor Day weekend. The match consists (at last count) of eight stages with approximately 50 rounds per stage ... total match round count of over 450 rounds! Yes, there are 60+ round stages in the match!

(อ้างจาก..Jerry The Geek )

Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13108 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 03:56:16 PM »

กลับมาทันแข่งนะครับพระอาจารย์....เรื่องการเดินทางฉะบายมากอยู่แล้วเพราะไม่เคยนั่งชั้นอีโคโนมี(ยกเว้นแอร์เอเซียไปมาเก๊า)  พระอาจารย์นั่งแต่ชั้น FIRST CLASS เท่าน้านนน.....เดินทางปลอดภัยครับ Grin Grin หลงรัก

เที่ยวนี้..เจ้าจำปี   หรือ  ลุ๊ฟฯ  ?

ตัวผมเองช่วงนี้ยุ่งๆไม่ได้จับปืนเลยกะจะหาเวลาซ้อมก่อนแข่งสักครั้ง....แต่ยิงเอามันส์ ซ้อมไม่ซ้อมก้สนุกเท่ากานนน....ถ้าผมอยากเป็นแชมป์ประเทศไทย  คงจะต้องออกแรงแช่งน้องๆหลายคน  เลยไม่ทำดีกว่า  บาปครับ555 

บางที..เซ็งๆก็คิดจะเลิกและออกจากวงการนี้เหมือนกันเพราะปืนก็ยิงเป็นแล้ว ทักษะก็พอเอาได้ วัยก็เยอะแล้ว ไม่รู้จะยิงไปหาพระแสงดาบอะไรเหมือนกัน      ... แต่กลิ่นดินปืนนั้นมันแรงจริงๆ ตกใจ

เจอกันวันแข่งคร้บ Grin Grin Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...ไม่มีเงินนั่ง First Class หรอกครับ...เอา Eco ไปก่อนก็แล้วกันครับ... คิก คิก คิก คิก
รอบนี้ใช้บริการ รักคุณเท่าฟ้า ครับ.... Grin Grin Grin
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...นั่งเครื่องไปกลับเกือบ 20 ชั่วโมงทำงานแค่ 4 ชั่วโมง...เวลาที่เหลือแค่คอยเครื่อง หาเวลาไป ขี่อูฐ ดีกว่าครับ...ชีวิตที่แสนอาภัพ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต่างคนต่างไม่ต้องซ้อมแล้วครับ....ผมกลับมาถึงพัก 1 วันแล้วไปแข่งต่อเลย... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 20, 2008, 03:59:06 PM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13109 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2008, 06:37:04 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...ไม่มีเงินนั่ง First Class หรอกครับ...เอา Eco ไปก่อนก็แล้วกันครับ... คิก คิก คิก คิก
รอบนี้ใช้บริการ รักคุณเท่าฟ้า ครับ.... Grin Grin Grin
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...นั่งเครื่องไปกลับเกือบ 20 ชั่วโมงทำงานแค่ 4 ชั่วโมง...เวลาที่เหลือแค่คอยเครื่อง หาเวลาไป ขี่อูฐ ดีกว่าครับ...ชีวิตที่แสนอาภัพ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต่างคนต่างไม่ต้องซ้อมแล้วครับ....ผมกลับมาถึงพัก 1 วันแล้วไปแข่งต่อเลย... Grin Grin Grin

เดินทางไปกลับโดยสวัสดิภาพครับ Cheesy

หน้า: 1 ... 871 872 873 [874] 875 876 877 ... 942
  พิมพ์