เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 02:38:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 890 891 892 [893] 894 895 896 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355150 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13380 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 07:21:36 AM »

ขอบคุณครับ  Grin

พออยู่ A แล้วเนี่ย คงจะยิงซ้อมอาทิตย์ เว้น อาทิตย์ไม่ได้แล้วครับ 
ต้องยิงอาทิตย์ เว้น สองอาทิตย์แล้ว 
Grin Grin Grin

ยิงมากเดี๋ยวหมดตูด  Grin Grin Grin

เตรียมการแต่เนิ่นๆ ดีครับ  ขำก๊าก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13381 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 10:04:49 AM »

...ตอนนี้ เอ หลายคนแล้วนะครับลุงเสือ

มือดีๆ แรง ทั้งนั้น เห็นที่ผมจะลำบากซะแล้ว

ต้อง ฮึด ซ้อมบ้างซะแล้วครับ

คุณตั้มยังหนุ่มแน่นมีแรงย่อมจะขยันได้  แต่ลุงแก่แล้วคงไม่หวายยยยล่ะครับ...ตอนนี้กะยิงจริงหรือซ้อมในวันแข่งเลยทีเดียว   จะได้ไม่เหนื่อยมาก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

A เยอะๆ ถ้าคุณตั้มได้ซ้อมก็ไม่น่าห่วงครับ  ผมเชื่อว่าอีกไม่กี่แมชย์ A เหล่านี้คงไปMกันหมด   แม้อาจจะต้องใช้เวลาบ้างเพราะ หัว GM แข็งโป๊กๆเนื่องจากเขาต้องรักษามาตรฐานของเขาไว้ให้ได้   ...เป็นGMว่ายาก  ยิงให้เปอร์เซ็นต์ไม่ร่วงจากGM ยิ่งยากกว่า...

สรุปแล้วตอนนี้ทุกคลาสPDเราขึ้นไม่ง่าย  ซ้อมไม่ถึงขึ้นยากหน่อยครับ Grin Grin Grin
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #13382 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 03:26:54 PM »

พี่ Golf:75P-01  ครับ เห็นขายประกับอลูมิเนียม มันไม่ดีหรือครับถึงปล่อยไปแล้วใช้ประกับยางครับ

เนียนๆ ไว้
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #13383 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 07:04:25 PM »

ขอบคุณครับ  Grin

พออยู่ A แล้วเนี่ย คงจะยิงซ้อมอาทิตย์ เว้น อาทิตย์ไม่ได้แล้วครับ 
ต้องยิงอาทิตย์ เว้น สองอาทิตย์แล้ว  Grin Grin Grin

ยิงมากเดี๋ยวหมดตูด  Grin Grin Grin

ยินดีด้วยครับ  เยี่ยม

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #13384 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 07:50:40 AM »

พี่ Golf:75P-01  ครับ เห็นขายประกับอลูมิเนียม มันไม่ดีหรือครับถึงปล่อยไปแล้วใช้ประกับยางครับ

มันเป็นความรู้สึกส่วนตัวน่ะครับ  ผมว่ามือผมใหญ่ ใช้ประกับอลูบิเนียม เวลาผมกริปปืน มือซ้ายมักไม่ค่อย

ได้ตำแหน่งครับ  อีกอย่างที่เจอเลยคือ เวลายิง Condition 2 - 3 ตอนกระชากสไลด์ แล้วกลับมากริปปืน

มือซ้ายมันกริปเข้ามาลึกเกินไปไม่ได้ตำแหน่งของผมครับ ทำให้เสียเวลาขยับมือ ...

แต่ ข้อดีของมันทำให้เรากริปปืนได้แน่นมากครับ

ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13385 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 10:09:46 AM »

ลุ้นผู้ใหญ่มามากแล้ว   ลองมาลุ้นเด็กๆกันดูบ้างดีไหม?

เด็กๆพื้นฐานมาแบบนี้วันใดหันมายิงไอพีกับ thpsa  จนพอคุ้นรีคอยด์เชื่อว่าไปโลดดด...สุดยอดจริงๆ

คิดว่าคน ซ้าย หรือ ขวา  ชนะครับ? 

http://www.youtube.com/watch?v=woQWbyd2CWw

Grin Grin Grin
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #13386 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 03:02:29 PM »

Grin Grin Grin   ยินดีด้วยกับนักกีฬาทุกๆท่านครับ  Grin Grin Grin   

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13387 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 09:20:18 AM »

IPSC.. แมชย์นี้      ปีนี้ผมคงจะขอลงไปร่วมสนุกด้วยในคลาส A โปรดัคชั่น..  ดูรายละเอียดที่นี่ครับ Grin Grin Grin

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=49711.30
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2008, 09:22:49 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13388 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 10:51:18 AM »

IPSC.. แมชย์นี้      ปีนี้ผมคงจะขอลงไปร่วมสนุกด้วยในคลาส A โปรดัคชั่น..  ดูรายละเอียดที่นี่ครับ Grin Grin Grin

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=49711.30

เดี๋ยวใกล้ๆดูกันอีกทีครับพี่ว่าจะมีใครไปด้วยได้มั้งครับ...มันแค่ใกล้ปิดเทอม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..ถ้าปิดเทอมละก็ผมไปด้วยแน่ๆครับ เยี่ยม เยี่ยม

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #13389 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 11:16:13 AM »

เดี๋ยวใกล้ๆดูกันอีกทีครับพี่ว่าจะมีใครไปด้วยได้มั้งครับ...มันแค่ใกล้ปิดเทอม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน..ถ้าปิดเทอมละก็ผมไปด้วยแน่ๆครับ เยี่ยม เยี่ยม

คิก คิก  ไปด้วยกันหลายๆท่านเอารถตู้ไปเลยครับ.......... เยี่ยม

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13390 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 11:36:29 AM »

พระอาจารย์ยังเรียนไม่จบเหรอครับ  คิก คิก ขำก๊าก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #13391 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 12:33:52 PM »

พระอาจารย์ยังเรียนไม่จบเหรอครับ  คิก คิก ขำก๊าก

คิก คิก    ไม่กล้าหัวเราะดัง.....อิอิ อุอุ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13392 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 12:40:14 PM »

คิก คิก    ไม่กล้าหัวเราะดัง.....อิอิ อุอุ

ยังครับกำลังเรียน ป3 เตรียมขึ้น ป4 อยู่ครับ Grin Grin ไม่แน่ใจว่า ป3 จะผ่านหรือไม่ครับ คิก คิก คิก คิก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13393 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 02:48:26 PM »

รถตู้...เส้นทางสายใต้น้องวุฒิชำนาญ    อยู่แล้วววววว

พระอาจารย์และชาวทีมไว้ใจได้เลย Grin Grin Grin

แต่ผมกับพี่พรรณขออนุญาตไปพบกันที่สนามแข่งเลยนะครับเพราะต้องไปทำธุระแถว เมืองคอนแดนคนดุ..ล้อเล่นๆ  เมืองพระ ครับ นิดหน่อยก่อน   และจะกลับวันจันทร์หลังแข่งครับ    ถ้าน้องๆกลับกันก่อนก็ยินดีรับฝากถ้วยรางวัลเด้อครับ    แต่คิดว่าถ้าไปกันแล้วก็อยู่ฉลองต่ออีกคืนก้ไม่เลว  โซเฟ่อร์จะได้ไม่ล้ามาก Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13394 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 03:00:47 PM »

รถตู้...เส้นทางสายใต้น้องวุฒิชำนาญ    อยู่แล้วววววว

พระอาจารย์และชาวทีมไว้ใจได้เลย Grin Grin Grin

แต่ผมกับพี่พรรณขออนุญาตไปพบกันที่สนามแข่งเลยนะครับเพราะต้องไปทำธุระแถว เมืองคอนแดนคนดุ..ล้อเล่นๆ  เมืองพระ ครับ นิดหน่อยก่อน   และจะกลับวันจันทร์หลังแข่งครับ    ถ้าน้องๆกลับกันก่อนก็ยินดีรับฝากถ้วยรางวัลเด้อครับ    แต่คิดว่าถ้าไปกันแล้วก็อยู่ฉลองต่ออีกคืนก้ไม่เลว  โซเฟ่อร์จะได้ไม่ล้ามาก Grin Grin Grin

ผมว่าถ้าจะไปก็นั่งเครื่องไปก่อนหนึ่งวันแล้วเช่ารถดีกว่าขับไปครับ แข่งเสร้จก็บินกลับได้เลย

หน้า: 1 ... 890 891 892 [893] 894 895 896 ... 942
  พิมพ์