เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 11:37:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 894 895 896 [897] 898 899 900 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354735 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #13440 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:03:18 PM »

Smiley  ตามความคิดเห็นผม  ไม่อยากให้แยกห้อง  ผมว่าอยู่หน้าสนทนาภาษาปืนสมาชิกทั่วๆไปก็จะได้แวะเข้ามาอ่าน

Smiley  แต่แยกห้องก็ดีไปอย่างอันนี้แล้วแต่ท่าน วมต. ครับ

Smiley  ส่วนตำแหน่ง moderator นั้น ต้องมีวุฒิภาวะและมีเวลาดูบอร์ดเพราะเกิดปัญหาจะได้แก้ไขได้ทัน.....

Smiley  ขอโหวตพระอาจารย์ครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #13441 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:05:38 PM »

ถ้าอาจารย์ ไม่รับทุกคนจะคุกเข่า ไม่ลุก แน่ครับ  Grin

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13442 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:10:17 PM »

ถ้าอาจารย์ ไม่รับทุกคนจะคุกเข่า ไม่ลุก แน่ครับ  Grin

ผมขอร่วมคุกเข่าด้วยอีกคนครับพี่ golf

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13443 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:16:20 PM »

Smiley  ตามความคิดเห็นผม  ไม่อยากให้แยกห้อง  ผมว่าอยู่หน้าสนทนาภาษาปืนสมาชิกทั่วๆไปก็จะได้แวะเข้ามาอ่าน

Smiley  แต่แยกห้องก็ดีไปอย่างอันนี้แล้วแต่ท่าน วมต. ครับ

Smiley  ส่วนตำแหน่ง moderator นั้น ต้องมีวุฒิภาวะและมีเวลาดูบอร์ดเพราะเกิดปัญหาจะได้แก้ไขได้ทัน.....

เท่าที่คุยกับปิ๊กเห็นว่ามีนโยบายแยกห้อง ที่เป็นกระทู้พูดคุยกันเป็นเรื่องเฉพาะ และเข้าหลักเกณฑ์
เพื่อให้สะดวกขึ้น ให้ดูแลกันเอง โดยมี วมต. และRO กำกับดูแลอีกชั้นหนึ่ง

เห็นว่ามีอีกหลายๆ กระทู้ที่เข้าหลักเกณฑ์ต้องแยกห้องครับ...

เสนอพระอาจารย์เหมือนกัน ผมไม่คุกเข่า แต่จะกดบ่าพระอาจารย์ให้รับ อิอิ  ยิ้มีเลศนัย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13444 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:33:52 PM »

เท่าที่คุยกับปิ๊กเห็นว่ามีนโยบายแยกห้อง ที่เป็นกระทู้พูดคุยกันเป็นเรื่องเฉพาะ และเข้าหลักเกณฑ์
เพื่อให้สะดวกขึ้น ให้ดูแลกันเอง โดยมี วมต. และRO กำกับดูแลอีกชั้นหนึ่ง

เห็นว่ามีอีกหลายๆ กระทู้ที่เข้าหลักเกณฑ์ต้องแยกห้องครับ...

เสนอพระอาจารย์เหมือนกัน ผมไม่คุกเข่า แต่จะกดบ่าพระอาจารย์ให้รับ อิอิ  ยิ้มีเลศนัย

ขอบคุณและขออภัยด้วยที่ขอยืนยัน นั่งยัน นอนยัน รับไม่ได้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่มีใครรู้ดีกว่าผมว่า ผมไม่เหมาะที่จะรับหน้าที่นี้ครับ เรื่องไหนทำได้ผมไม่ปฎิเสธ เรื่องไหนทำไม่ได้ก็ไม่ขอรับครับ...เชื่อผมเถอะครับ ผมเสนอพี่นาจาครับ เพราะเป็นท่านเปา....เป็นประธานสมาคมหมดตูดและอื่นๆอีกมากมายครับ เยี่ยม

ใส่คนให้ถูกกับงานและมอบงานให้ถูกกับคนครับ..หลักการบริหารเพียวๆครับ ดังนั้นขอยืนยันอีกครั้งครับว่า ผมไม่เหมาะกับงานนี้ครับ เศร้า

MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13445 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 06:44:07 PM »

ขอบคุณและขออภัยด้วยที่ขอยืนยัน นั่งยัน นอนยัน รับไม่ได้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่มีใครรู้ดีกว่าผมว่า ผมไม่เหมาะที่จะรับหน้าที่นี้ครับ เรื่องไหนทำได้ผมไม่ปฎิเสธ เรื่องไหนทำไม่ได้ก็ไม่ขอรับครับ...เชื่อผมเถอะครับ ผมเสนอพี่นาจาครับ เพราะเป็นท่านเปา....เป็นประธานสมาคมหมดตูดและอื่นๆอีกมากมายครับ เยี่ยม

ใส่คนให้ถูกกับงานและมอบงานให้ถูกกับคนครับ..หลักการบริหารเพียวๆครับ ดังนั้นขอยืนยันอีกครั้งครับว่า ผมไม่เหมาะกับงานนี้ครับ เศร้า

ในเมื่อพระอาจารย์ตอบมาแบบนี้ ผมตื้อไปก็คงไม่ควรเท่าไหร่

ในเมื่อตัวท่านยืนยันมาอย่างนี้แล้ว ผมก้ไม่ขอคัดค้านอีกต่อไป

ดังนั้นจึงขอเสนอเป็น อาจารย์รอง แทนพระอาจารย์ครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #13446 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 07:01:17 PM »

ผมว่า เอา พี่ Marcus freedom เลยมั๊ยครับ  Grin

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

MJTactical
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

« ตอบ #13447 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 07:06:54 PM »

ผมว่า เอา พี่ Marcus freedom เลยมั๊ยครับ  Grin

ผมไม่ไหวหลอกครับ พี่ golf

ผมยังอ่อนวุฒิภาวะครับ

ประสบการณ์ยังน้อย

ถ้าจะเอาผมไปเป็นพวกผู้ดูแลอะไรก็ตาม

ก็ต้องอีกนานครับ

zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #13448 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 07:33:26 PM »

มาสนับสนุน ท่านเปา ครับ...อิอิ

เนียนๆ ไว้
Mr.RONIN
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #13449 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:19:56 PM »

อาจารย์ไม่รับ ผมขอเสนออาจารย์รองครับ ไหว้

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด... วันพรุ่งนี้จะดีเอง
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #13450 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2008, 09:42:40 PM »

มาสนับสนุน ท่านเปา ครับ...อิอิ

เห็นด้วยครับ  Grin เยี่ยม

MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #13451 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 12:13:15 AM »

พี่นาจารับเถอะครับ เดี๋ยวอาจารย์ใหญ่ลำบากใจ Grin

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13452 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 06:45:00 AM »

มีเรื่องเร่งด่วนมาเรียนขอความร่วมมือจากเพื่อนสมาชิกชาวหัวข้อนี้ทุกท่านครับ

ดังนี้....

เนื่องจากกระทู้นี้ เป็นกระทู้ยอดนิยม ที่มีผู้เข้าใช้งานกว่า 100,000ครั้ง  ทางเวปอวป.โดยวมต.เสนอให้เปิดเป็นห้องย่อยให้ได้ใช้งานกันในกลุ่ม    โดยห้องใช้งานนี้จะมีตำแหน่ง moderator ให้ 2 ท่าน  คือ

1.เจ้าของกระทู้

2.ให้สมาชิกในกลุ่มคัดเลือกกันเอง

-ตำแหน่ง moderator ประจำห้องจะมีอำนาจย้ายกระทู้ที่ไม่เหมาะสมและผิดกติกาเว็บลงในถังขยะของห้องครับ

-moderator จะเห็นห้องประชุม Moderator เพื่อใช้ในการประชุมกันครับ

ดังนั้นจึงใคร่ขอเชิญชวนให้เพื่อนสมาชิกชาวหัวข้อนี้ โปรดช่วยกันเสนอชื่อและโหวตผู้ที่จะมาเป็นmoderator(ตามข้อ2) ด้วย

การเสนอชื่อและโหวตดังกล่าวนี้ หมดเขตวันศุกร์ที่ 4ก.ค. วันนี้เวลา 19.00 น.นะครับ

-------------------------

ต้องการท่านใดเป็นmoderatorคนที่สอง   เสนอกันมาได้เลยครับ Grin Grin Grin

ช่วยกันโหวตต่อนะครับ   แต่คิดว่าเพื่อให้ไม่ต้องรอกันนาน ผมขออนุญาตเลื่อน ปิดการโหวตมาเป็นวันนี้เวลา 19.00 น. นะครับ...ขอบคุณครับ หลงรัก

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ช่วงรอการโหวตก็มาพักสายตากันสักคลิปนะครับ

ปลายๆปี48เริ่มหัดยิงปืน  ไปซ้อมที่สนามบบท.   ผมไปเห็นมือระดับมาสเตอร์เขายิงแบบในคลิปข้างล่างนี้    โดยเขายิงเร็วมาก ..ปังปัง.. และได้ สองA เสียด้วย

ผมทึ่งมากเลย...เขาทำได้อย่างไร ตกใจ...เพราะผมตอนนั้นถ้าระยะแบบนี้แค่ยิงช้าสองนัด ปัง .. ปัง    นอกจากนัดแรกไม่ A แล้ว    นัดที่สองดินใต้เป้ากระจุยเลยย หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้ยิงมาสองปีกลางๆ จึงลองทำดูบ้าง  ..ก็พอได้นะแต่ยังไม่เหมือนที่เคยเห็นมา  8 y/2a/1.31s(ตายาวดูโปรไม่ค่อยชัด อาจจะ .81 หรือ .91 ก้ได้)

ลองดูเล่นๆ..และดูแล้วน้องๆหนุ่มๆจะต้องทำให้ดีกว่านี้นะครับ Grin Grin Grin

(ถ้าจะให้ได้อารมณ์ ต้องเพิ่มความดังของเสียงให้เต็มที่เลยครับ)

http://video.google.com/videoplay?docid=-4202936045887460978

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ดูคลิปแล้ว โหวตModerator คนที่สองของหัวข้อ IPSC; TODAY กันต่อ.....ใครมาแล้วไม่โหวตขอให้ DQกันถ้วนหน้าเด้อ ตกใจ Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2008, 06:48:53 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #13453 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 07:22:30 AM »

โหวตให้ พี่นาจา ครับ

กลัว DQ ครับ  Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13454 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 08:21:11 AM »

อ๋อย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 ... 894 895 896 [897] 898 899 900 ... 942
  พิมพ์