เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:28:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 896 897 898 [899] 900 901 902 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354387 ครั้ง)
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #13470 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 06:41:41 PM »

มาไม่ทันโหวดครับ  พี่นาจารับไปแล้ว Grin 
แต่ก็จะมาโหวดให้พี่นาจานั่นแหละครับ  เหมาะสมที่สุดแล้ว
โหวดแล้ว  หวังว่าคงไม่กินไอติม    กลัวครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13471 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 06:48:07 PM »

ขอบคุณน้าเสือมากครับสำหรับลิงค์  Grin

ต่อไปคงดูyoutubeได้แล้ว   ยินดีด้วยครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13472 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 06:49:15 PM »

มาไม่ทันโหวดครับ  พี่นาจารับไปแล้ว Grin 
แต่ก็จะมาโหวดให้พี่นาจานั่นแหละครับ  เหมาะสมที่สุดแล้ว
โหวดแล้ว  หวังว่าคงไม่กินไอติม    กลัวครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณน้องนายบอย...เรื่องdqผมล้อเล่น่ะครับ Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13473 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2008, 09:01:14 PM »

อิอิ มาไกลเลย ขอบคุณครับ Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13474 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2008, 08:37:05 PM »

ว่าแต่ อานาจาครับ

ได้รับของยังครับ

ฝากพี่golf ไว้อาทิตย์แล้ว ถ้าไม่รีบเดี๋ยวหมดก่อนนะครับ ^^

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13475 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 12:44:13 AM »

ว่าแต่ อานาจาครับ

ได้รับของยังครับ

ฝากพี่golf ไว้อาทิตย์แล้ว ถ้าไม่รีบเดี๋ยวหมดก่อนนะครับ ^^

ได้รับแล้วครับ และเกือบจะหมดแล้วครับ คิก คิก
ขอบคุณมากครับ....  Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
uuss
Jr. Member
**

คะแนน 8

« ตอบ #13476 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 07:05:00 AM »

Grin สวัสดีทุกท่าน  Grin

โหลดอะไรดอทคอม โหลดคลิป คลิปมือถือ คลิปสาวเซ็กซี่ สาวhi5น่ารักสุดสุด ดูคลิปสาวเซ็กซี่ คลิปกีฬา คลิปขำขำคลายเครียด
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13477 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 09:58:07 AM »

Grin สวัสดีทุกท่าน  Grin

สวัสดีครับและสวัสดีทุกท่านด้วยครับ

เสาร์/อาทิตย์นี้คงซ้อมน่าดูเพราะอีกไม่กี่วันก็จะถึงแมชย์เลเว่นทูที่ นวมินทร์อีกแล้ว..20 ก.ค. นี้ ครับ Grin Grin Grin

ผมก้ไปโขยกเขยกมาหน่อย จะเป็นลมต้องหยุดเลบครับ  สวิงก็ชำรุดเพราะเหล็กหักหลุดไปบางส่วน  ดังนั้นเร็วจี๊ดเลย ตั้งไว้13-14 หลา กว่าจะอยู่ทั้งสองนัดหมดไปเกือบกล่อง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดูแก้เซ็งนะครับ อย่าจริงจังเดี๋ยวจะเครียดกัน Grin Grin Grin

http://video.google.com/videoplay?docid=6234206424640892940

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #13478 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 10:36:25 AM »

สวัสดีคร๊าบบบ พี่ๆลุงๆป้าๆน้าๆอาๆ ไหว้

ช่วงนี้ว่างแล้วไปยิงปืนที่ไหนบอกผมด้วยเด้อครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากยิง อยากเจอ อยากกินครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13479 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 04:56:47 PM »

สวัสดีคร๊าบบบ พี่ๆลุงๆป้าๆน้าๆอาๆ ไหว้

ช่วงนี้ว่างแล้วไปยิงปืนที่ไหนบอกผมด้วยเด้อครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากยิง อยากเจอ อยากกินครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีครับvfom.........เสร็จภารกิจเมื่อไรตงได้เรียก vfogm ชัวร์ เยี่ยม Grin Grin

สงสัยสหายทั้งหลายจะซ้อมกันทั้ง เสาร์/อาทิตย์  วันนี้จึงเงียบกันไป  ตกใจ Grin Grin
zerosocool
Moderator
Sr. Member

คะแนน 103

« ตอบ #13480 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 08:14:59 PM »

งานเพียบเลย  มะได้ไปสนามเลย  เห็นพี่ๆลุงๆน้าๆ ซ้อมกันแล้วอยากซ้อม   แต่เสาร์ -อาทิตย์ นี้เงียบจริงๆครับ

เนียนๆ ไว้
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13481 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 08:47:31 PM »

สวัสดีครับvfom.........เสร็จภารกิจเมื่อไรตงได้เรียก vfogm ชัวร์ เยี่ยม Grin Grin

สงสัยสหายทั้งหลายจะซ้อมกันทั้ง เสาร์/อาทิตย์  วันนี้จึงเงียบกันไป  ตกใจ Grin Grin

ผมเปล่าครับเพราะเพิ่งกลับมาจาก สลบ...ที่นั่นฝนมันตกได้ตกดี ตกทุกวันเลย สนามผมพังเลยหลุมเพียบเพราะน้ำมันเซาะ...ทั้งหญ้ายาวแทบท่วมหัว เข้าไปเดี๋ยวงูเหลือมมันรัดเอา คิก คิก คิก คิก
ผมแทบไม่ได้จับปืนเลยตั้งแต่กลับจากแดนมังกร...มันเบื่อครับเกือบ 2 เดือนนี่ยิงไปสัก 200 นัดได้ เศร้า เศร้า สงสัยจะเลิกยิงละมั้ง... เศร้า เศร้า

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13482 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 08:53:53 PM »

ผมเปล่าครับเพราะเพิ่งกลับมาจาก สลบ...ที่นั่นฝนมันตกได้ตกดี ตกทุกวันเลย สนามผมพังเลยหลุมเพียบเพราะน้ำมันเซาะ...ทั้งหญ้ายาวแทบท่วมหัว เข้าไปเดี๋ยวงูเหลือมมันรัดเอา คิก คิก คิก คิก
ผมแทบไม่ได้จับปืนเลยตั้งแต่กลับจากแดนมังกร...มันเบื่อครับเกือบ 2 เดือนนี่ยิงไปสัก 200 นัดได้ เศร้า เศร้า สงสัยจะเลิกยิงละมั้ง... เศร้า เศร้า

ถึงเลิกยิงแต่อย่าเพิ่งเลิกสอนนะครับ เดี๋ยวผมเรียนไม่จบหลักสูตรเอาครับ  Grin Grin

อยากได้คนช่วยถางป่าไหมครับ ถ้าว่างจะไปช่วยครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13483 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2008, 11:29:12 PM »

พระอาจารย์ยังยิงมากกว่าผมอีก... คิก คิก
คิดถึงวรกฤษเหมือนกัน...20 นี้ไม่มาลองปรับคลาสซะหน่อยล่ะครับ Cheesy

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13484 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 05:55:15 AM »

ผมแทบไม่ได้จับปืนเลยตั้งแต่กลับจากแดนมังกร...มันเบื่อครับเกือบ 2 เดือนนี่ยิงไปสัก 200 นัดได้ เศร้า เศร้า

สงสัยจะเลิกยิงละมั้ง... เศร้า เศร้า

ยิงมากยิงน้อยไม่เป็นไร   ..แต่อย่าเพิ่งคิดจะเลิกยิงเลยคร้าบบบพระอาจารย์   Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 896 897 898 [899] 900 901 902 ... 942
  พิมพ์