เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:16:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 897 898 899 [900] 901 902 903 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354276 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13485 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 05:57:48 AM »

สวัสดีคร๊าบบบ พี่ๆลุงๆป้าๆน้าๆอาๆ ไหว้

ช่วงนี้ว่างแล้วไปยิงปืนที่ไหนบอกผมด้วยเด้อครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากยิง อยากเจอ อยากกินครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีครับvfom.........เสร็จภารกิจเมื่อไรตงได้เรียก vfogm ชัวร์ เยี่ยม Grin Grin

สงสัยสหายทั้งหลายจะซ้อมกันทั้ง เสาร์/อาทิตย์  วันนี้จึงเงียบกันไป  ตกใจ Grin Grin

ผมเปล่าครับเพราะเพิ่งกลับมาจาก สลบ...ที่นั่นฝนมันตกได้ตกดี ตกทุกวันเลย สนามผมพังเลยหลุมเพียบเพราะน้ำมันเซาะ...ทั้งหญ้ายาวแทบท่วมหัว เข้าไปเดี๋ยวงูเหลือมมันรัดเอา คิก คิก คิก คิก
ผมแทบไม่ได้จับปืนเลยตั้งแต่กลับจากแดนมังกร...มันเบื่อครับเกือบ 2 เดือนนี่ยิงไปสัก 200 นัดได้ เศร้า เศร้า สงสัยจะเลิกยิงละมั้ง... เศร้า เศร้า

พระอาจารย์ยังยิงมากกว่าผมอีก... คิก คิก

ทำไปทำมา  ทุกคนยิงมากกว่าผมแล้วครับ Grin Grin Grin
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13486 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 06:22:45 AM »

วันนี้ ณ เวลานี้  หัวข้อ IPSC; TODAY ก้าวมาถึง 900 หน้าและ  252,490 ผู้สนใจเข้าใจเยี่ยมเยือนแล้ว  ... เชื่อว่าภายใต้วิสัยทัศน์ สังคมแห่งความเป็นมิตร  การแบ่งปันและเรียนรู้ร่วมกัน  ..นั้น    เรา ทั้งเพื่อเก่าและเพื่อนที่จะมาใหม่ๆ  ก็จะก้าวไปข้างหน้าด้วยพันธกิจที่อบอุ่นต่อไปอย่างแน่นอน Grin Grin หลงรัก

ขอขอบคุณ เจ้าของเว็ปอวป. ที่ได้ให้โอกาสพวกเราได้มาพบปะสังสรรค์กันที่นี่   ขอขอบคุณ สมาชิกชาวหัวข้อนี้ทุกๆท่าน ที่ได้มาพบปะเยี่ยมเยือน สนทนากัน....

IPSC;TODAY เป็นของคุณทุกๆคนครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2008, 06:24:48 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #13487 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 09:40:27 AM »

สวัสดีคร๊าบบบ พี่ๆลุงๆป้าๆน้าๆอาๆ ไหว้

ช่วงนี้ว่างแล้วไปยิงปืนที่ไหนบอกผมด้วยเด้อครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากยิง อยากเจอ อยากกินครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีครับvfom.........เสร็จภารกิจเมื่อไรตงได้เรียก vfogm ชัวร์ เยี่ยม Grin Grin

สงสัยสหายทั้งหลายจะซ้อมกันทั้ง เสาร์/อาทิตย์  วันนี้จึงเงียบกันไป  ตกใจ Grin Grin

ผมเปล่าครับเพราะเพิ่งกลับมาจาก สลบ...ที่นั่นฝนมันตกได้ตกดี ตกทุกวันเลย สนามผมพังเลยหลุมเพียบเพราะน้ำมันเซาะ...ทั้งหญ้ายาวแทบท่วมหัว เข้าไปเดี๋ยวงูเหลือมมันรัดเอา คิก คิก คิก คิก
ผมแทบไม่ได้จับปืนเลยตั้งแต่กลับจากแดนมังกร...มันเบื่อครับเกือบ 2 เดือนนี่ยิงไปสัก 200 นัดได้ เศร้า เศร้า สงสัยจะเลิกยิงละมั้ง... เศร้า เศร้า

พระอาจารย์ยังยิงมากกว่าผมอีก... คิก คิก
คิดถึงวรกฤษเหมือนกัน...20 นี้ไม่มาลองปรับคลาสซะหน่อยล่ะครับ Cheesy

แฮะๆ อยากจะปรับคลาส อยู่เหมือนกันครับ แต่อยากจะปรับราคาน้ำมันรถก่อนครับ ไม่งั้นขับรถไปปรับคลาสไม่ได้ครับ รถผมมันซดเหลือเกิน  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13488 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 09:59:35 AM »

คิดถึงวรกฤษเหมือนกัน...20 นี้ไม่มาลองปรับคลาสซะหน่อยล่ะครับ Cheesy

แฮะๆ อยากจะปรับคลาส อยู่เหมือนกันครับ แต่อยากจะปรับราคาน้ำมันรถก่อนครับ ไม่งั้นขับรถไปปรับคลาสไม่ได้ครับ รถผมมันซดเหลือเกิน  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

เดี๋ยวนี้เค้าเข้าโครงการหาร 2 แล้วครับ.....ใช้รถตู้ทีมฯไปด้วยกัน  อิอิ คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2008, 10:22:16 AM โดย นาจา » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13489 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 10:19:16 AM »

เดี๋ยวนี้เค้าเข็ดโครงการหาร 2 แล้วครับ.....ใช้รถตู้ทีมฯไปด้วยกัน  อิอิ คิก คิก

คาร์พูลครับ...ประหยัดดี เยี่ยม

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13490 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 05:02:02 PM »

อยากให้ชาวGLOCK ทั้งหลายยิ่งแข่งกับคนนี้จังเลยยยย ตกใจ ตกใจ ตกใจ....อยากดูพีเอ็มมา...เกรงว่าจะ ตกใจ Grin Grin

ตอนนี้ดูทิปจากTGO ครับ......ลองศึกษาวิธีเหนี่ยวไกของแชมป์โลกคนนี้ไปด้วยนะครับ  ใครแปลเก่งๆฟังออกลองสรุปที่เขาพูดออกมาเพื่อเป็นวิทยาทานด้วย จะขอบคุณยิ่ง Grin Grin Grin

http://www.hidemybox.com/index.php/1010110A/ce88182e36974123fd71a83bd38a7d2e9b8e9f192b8708bf140cdbe58b87d20efcb41f23e644927e15940

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #13491 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 09:10:43 PM »

หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13492 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 09:19:49 PM »

มาบ้านใหม่แล้ว  หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #13493 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2008, 09:27:58 PM »

หาตั้งนานนึกว่าหายไปไหนครับ  อิอิ......................................................อุ อุ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13494 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 06:46:10 AM »

สวัสดีทุกท่านครับ Grin Grin Grin

สวัสดีครับท่านรอง/น้องท็อป  จะได้เจอตัวจริงกันอีกวันไหนหนอ...เดาว่าสัก 3-4 วันนี้ Grin Grin Grin

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆท่านใดจะมาโพสขึ้นหัวข้อใหม่ๆ เกี่ยวกับ IPSC ที่ห้องนี้  ก็เรียนเชิญทุกท่านนะครับ   ผมไกด์มาหลายหัวข้อแย้วววว Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2008, 06:52:44 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13495 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 08:22:01 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่าน... Cheesy

smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #13496 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 09:28:44 AM »

มารายงานตัวครับ
สืบเนื่องจากการย้ายบ้านใหม่นี้ซึ่งผมเป็นคนหนึ่งที่ไม่ได้ออกเสียง....
ยังไงก็ขอให้พี่เสือถอนคำอวยพรเรื่อง DQ ด้วยนะครับ!!!! Grin;D
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #13497 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:07:22 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13498 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:14:05 AM »

สืบเนื่องจากการย้ายบ้านใหม่นี้ซึ่งผมเป็นคนหนึ่งที่ไม่ได้ออกเสียง....
ยังไงก็ขอให้พี่เสือถอนคำอวยพรเรื่อง DQ ด้วยนะครับ!!!! Grin;D

ถอนครับน้องกอล์ฟ Grin Grin หลงรัก
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #13499 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 10:18:00 AM »

ถอนแล้วครับ พูดได้แล้ว   ไม่ต้อง อุอุ...อิอิ.. แล้วครับ

หน้า: 1 ... 897 898 899 [900] 901 902 903 ... 942
  พิมพ์