เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:26:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 898 899 900 [901] 902 903 904 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354367 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #13500 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 01:45:01 PM »

ไหว้ สวัสดีครับอาเสือและพี่ๆน้องๆทุกท่าน ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ  ไหว้

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13501 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 01:51:23 PM »

ไหว้ สวัสดีครับอาเสือและพี่ๆน้องๆทุกท่าน ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ  ไหว้

สวัสดีครับผู้การ  ขอบคุณครับ   ..รักษาสุขภาพครับ Grin Grin หลงรัก
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #13502 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 11:14:28 PM »

season change  คิก คิก

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #13503 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 11:35:40 PM »

ทิม...สนิมเขรอะ  รายงานตัวครับผม

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13504 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 08:58:26 AM »

สวัสดีที่บ้านใหม่ในหมู่บ้านเดิมอีกครั้งครับทุกท่าน Grin Grin Grin

ช่วยกันเข้ามาโพส เข้ามาอ่าน
เพื่อให้บ้านหลังนี้มีชีวิตชีวา   ส่งเสริมให้เป็นสังคมที่เป็นมิตร   แบ่งปันและเรียนรู้ร่วมกัน ต่อไป

การเริ่มต้นมักจะเริ่มที่ 1  แต่ถ้าเราศรัทธาและเชื่อมั่นมันก็ไปถึงอินฟินิตี้ได้ครับ   ดังนั้น หนึ่งหัวข้อที่ท่านโพส หรือ หนึ่งครั้งที่ท่านเข้ามา  เป็นสิ่งที่มีคุณค่าแก่วงการipscกีฬาที่เรารักครับ

คิดไว้ว่าต่อไปอยากจะให้ตรงนี้เสิร์ฟนักกีฬาipscและผู้ที่สนใจในแบบที่เรียกว่า   ..เมื่อเข้ามาที่IPSC;TODAY แห่งนี้ จะได้คำเฉลยในทุกข้อสงสัย  กลับออกไปอย่างมีความสุข...ซึ่งจะเป็นไปได้ก็จะต้องอาศัยความร่วมมือจากทุกๆท่าน 

IPSC;TODAY เป็นของเราทุกคนครับ Grin Grin Grin

กลุ่ม/ชมรม/สนาม .. ipsc ใดๆ   สนใจจะมาตั้งหัวข้อเป็นหัวข้อประจำเพื่อที่จะพบปะ นัดหมาย ประกาศ เผยแพร่กิจกรรม ฯลฯเป็นการเฉพาะก็เชิญมาโพสนะครับ  แต่เน้นว่าจะต้องเป็นกีฬายิงปืนIPSCเท่านั้น

Grin Grin Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13505 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 09:21:16 AM »

คิดไว้ว่าต่อไปอยากจะให้ตรงนี้เสิร์ฟนักกีฬาipscและผู้ที่สนใจในแบบที่เรียกว่า   ..เมื่อเข้ามาที่IPSC;TODAY แห่งนี้ จะได้คำเฉลยในทุกข้อสงสัย  กลับออกไปอย่างมีความสุข[/b]...ซึ่งจะเป็นไปได้ก็จะต้องอาศัยความร่วมมือจากทุกๆท่าน 

IPSC;TODAY เป็นของเราทุกคนครับ Grin Grin Grin

พี่เสือกระทู้หายนะ...กำลังคิดว่าวันนี้ว่างๆจะมาเฉลยปัญหาเรื่องโกง IPSC ของวรกฤษอยู่พอดี แล้วเขาจะได้อ่านแบบมีความสุขนะ.. คิก คิก คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2008, 09:25:11 AM โดย Phoenix » บันทึกการเข้า

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13506 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 09:34:25 AM »

คิดไว้ว่าต่อไปอยากจะให้ตรงนี้เสิร์ฟนักกีฬาipscและผู้ที่สนใจในแบบที่เรียกว่า   ..เมื่อเข้ามาที่IPSC;TODAY แห่งนี้ จะได้คำเฉลยในทุกข้อสงสัย  กลับออกไปอย่างมีความสุข[/b]...ซึ่งจะเป็นไปได้ก็จะต้องอาศัยความร่วมมือจากทุกๆท่าน 

พี่เสือกระทู้หายนะ...กำลังคิดว่าวันนี้ว่างๆจะมาเฉลยปัญหาเรื่องโกง IPSC ของวรกฤษอยู่พอดี แล้วเขาจะได้อ่านแบบมีความสุขนะ.. คิก คิก คิก คิก

กระทู้ไม่สร้างสรรค์  บอร์ดนี้ไม่ต้องการครับ...
ขอให้เป็นบอร์ดที่สะอาด ปราศจากความอิจฉาริษยา หรือ อคติใดๆครับ
ดังเจตนารมณ์ของบอร์ด 

"สังคมแห่งความเป็นมิตร การแบ่งปันและเรียนรู้ร่วมกัน"  

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13507 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 12:42:05 PM »

กระทู้ไม่สร้างสรรค์  บอร์ดนี้ไม่ต้องการครับ...
ขอให้เป็นบอร์ดที่สะอาด ปราศจากความอิจฉาริษยา หรือ อคติใดๆครับ
ดังเจตนารมณ์ของบอร์ด 

"สังคมแห่งความเป็นมิตร การแบ่งปันและเรียนรู้ร่วมกัน"  

เฮ้อ..... เศร้า เศร้า

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #13508 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 01:35:14 PM »

อ้าว..เฮ้อ. เศร้า กระทู้หาย แล้วผมจะรู้มั๊ยนี่เค้าโกงกันอย่างไร  เยาะเย้ย คิก คิก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13509 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 02:29:49 PM »

อ้าว..เฮ้อ. เศร้า กระทู้หาย แล้วผมจะรู้มั๊ยนี่เค้าโกงกันอย่างไร  เยาะเย้ย คิก คิก

อยากรู้จริงๆหรือ Huh...เอาง่ายๆอะไรที่กฎมากมันก็โกงมากนั่นแหละ...เพราะถ้าโกงไม่มาก กฎมันก็ไม่มาก... คิก คิก คิก คิก.

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #13510 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 02:39:43 PM »

อยากรู้จริงๆหรือ Huh...เอาง่ายๆอะไรที่กฎมากมันก็โกงมากนั่นแหละ...เพราะถ้าโกงไม่มาก กฎมันก็ไม่มาก... คิก คิก คิก คิก.

มึนเลยครับ  คิก คิก คิก คิก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13511 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2008, 03:26:02 PM »

มึนเลยครับ  คิก คิก คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13512 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2008, 06:11:23 AM »

สวัสดีทุกท่านครับ

มาช่วยกันอ่านมาช่วยกันโพสต่อไปนะครับ    ถือเป็นพันธกิจระหว่างคนที่เรียกว่าเพื่อนกันก็แล้วกัน

แค่คิดจะเป็นเพื่อนกันแล้วทุกอย่างมันง่ายไปหมด...เชื่อผม Grin Grin Grin

คนเราเกิดมาชีวิตแสนสั้น เรามาร่วมกันทำสิ่งที่เป็นประโยชน์และสร้างความสุขให้กับตัวเองและสังคมดีกว่า

แต่ทั้งนี้ สำหรับที่นี่จะต้องขอความร่วมมือร่วมใจทุกท่านด้วยว่าให้ไปในแนวทาง...เป็นสังคมแห่งความเป็นมิตร   การแบ่งปันและร่วมเรียรู้ไปด้วยกัน....ภายใต้กติกาของอวป.

มิเช่นนั้นถ้ามีการกระทำใดๆกับข้อเขียนและการโพสของใครก็ตาม   จะถือว่าเป็นสิทธิเด็ดขาดของmoderator ตามที่เจ้าของเว็ปมอบให้มา  (ไม่ใช่ตั้งกฏเอาเอง)....แต่เชื่อในความเป็นเพื่อนคงจะไม่มีเหตุการณืดังกล่าวเกิดขึ้นเพราะ   ทุกคนคือเพื่อนกันไงครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13513 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2008, 11:58:54 AM »

สวัสดีครับ ทุกท่าน

อยากจะถามพระอาจารย์ว่าวันเสาร์นี้ซ้อมรึเปล่าครับ

และที่ไหนครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13514 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2008, 12:24:30 PM »

สวัสดีครับ ทุกท่าน

อยากจะถามพระอาจารย์ว่าวันเสาร์นี้ซ้อมรึเปล่าครับ

และที่ไหนครับ

สนามไม่ว่างครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 898 899 900 [901] 902 903 904 ... 942
  พิมพ์