เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:22:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 899 900 901 [902] 903 904 905 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354334 ครั้ง)
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13515 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2008, 12:31:13 PM »

สวัสดีครับ ทุกท่าน

อยากจะถามพระอาจารย์ว่าวันเสาร์นี้ซ้อมรึเปล่าครับ

และที่ไหนครับ

สนามไม่ว่างครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อะจ๊ากกกกกกกกก อดอีกแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าจะซ้อมกันแล้วย้ายไปสนามอื่นก้บอกผมมั่งนะครับ

พอดีช่วงเช้ามีสอบ toefl เลยอยากไปปลดปล่อยช่วงบ่าย ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2008, 12:34:33 PM โดย Marcus_freedom » บันทึกการเข้า

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13516 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2008, 06:43:51 PM »

ไอ้หยาๆๆๆๆๆๆๆ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13517 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2008, 07:01:15 PM »

มีหลายท่านสงสัย ถามผมมาเยอะว่าที่ ipsc;today  ย้ายมาเป็นห้องย่อยนั่นมาอย่างไร?  สงสัยไม่ได้อ่านแต่ต้น  ผมจึงขออนุญาต  ยกมาให้ดูอีกที    มาเป็นห้องย่อยใหม่ ดังนี้ครับ Grin Grin Grin

มีเรื่องเร่งด่วนมาเรียนขอความร่วมมือจากเพื่อนสมาชิกชาวหัวข้อนี้ทุกท่านครับ

ดังนี้....

เนื่องจากกระทู้นี้ เป็นกระทู้ยอดนิยม ที่มีผู้เข้าใช้งานกว่า 100,000ครั้ง  ทางเวปอวป.โดยวมต.เสนอให้เปิดเป็นห้องย่อยให้ได้ใช้งานกันในกลุ่ม    โดยห้องใช้งานนี้จะมีตำแหน่ง moderator ให้ 2 ท่าน  คือ

1.เจ้าของกระทู้

2.ให้สมาชิกในกลุ่มคัดเลือกกันเอง

-ตำแหน่ง moderator ประจำห้องจะมีอำนาจย้ายกระทู้ที่ไม่เหมาะสมและผิดกติกาเว็บลงในถังขยะของห้องครับ

-moderator จะเห็นห้องประชุม Moderator เพื่อใช้ในการประชุมกันครับ

ดังนั้นจึงใคร่ขอเชิญชวนให้เพื่อนสมาชิกชาวหัวข้อนี้ โปรดช่วยกันเสนอชื่อและโหวตผู้ที่จะมาเป็นmoderator(ตามข้อ2) ด้วย

การเสนอชื่อและโหวตดังกล่าวนี้ หมดเขตวันศุกร์ที่ 4ก.ค. วันนี้เวลา 19.00 น.นะครับ

-------------------------

ต้องการท่านใดเป็นmoderatorคนที่สอง   เสนอกันมาได้เลยครับ Grin Grin Grin

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ดูดีๆ อ่านหลายรอบนะครับ Smiley Smiley Smiley

โชคดีครับทุกท่าน   Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #13518 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2008, 07:23:37 PM »

ความเข้าใจของผมคือ กระทู้ไหนก็ตามที่มีการใช้งานแบบกระทู้นี้ 254,375  ครั้ง  ซึ่งก็เลย 100,000 แล้ว

จะถูกบัตรเชิญจากเวปมาสเตอร์ ให้ตั้งห้องย่อย ........ใช่มั๊ยครับ ไหว้

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13519 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2008, 08:31:54 PM »

ความเข้าใจของผมคือ กระทู้ไหนก็ตามที่มีการใช้งานแบบกระทู้นี้ 254,375  ครั้ง  ซึ่งก็เลย 100,000 แล้ว

จะถูกบัตรเชิญจากเวปมาสเตอร์ ให้ตั้งห้องย่อย ........ใช่มั๊ยครับ ไหว้

น่าจะใช่ครับ..ตาแดงหรือไงหนู...รีบๆไปปั่นกระทู้เข้าครับ... คิก คิก คิก คิก

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13520 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2008, 11:18:10 PM »

น่าจะใช่ครับ..ตาแดงหรือไงหนู...รีบๆไปปั่นกระทู้เข้าครับ... คิก คิก คิก คิก

ถูกต้องแล้วครับ เป็นการให้สิทธิในการเปิดห้องเฉพาะกลุ่มฯ บริหารห้องกันเอง มีผู้ดูแลจัดระเบียบของห้อง
ต่อไปจะโพสท์อะไร ดูชื่อผู้ดูแลทั้ง 2 ท่านด้วยนะ  คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #13521 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 02:25:37 AM »

เห็นข้อความของพระอาจารย์ ทำให้ผมนึกถึงเพลง ๆ นึงครับ ถึงเป็นเพลงที่จะขับร้องไว้นานแล้ว
แต่เนื้อร้องมีความหมายดี ผมจึงยังจำได้

เพลง: อร่อยไปเลย
ศิลปิน: แจ้ ดนุพล แก้วกาญจน์

"คนคิดริษยาอิจฉาตาร้อนมักนอนไม่หลับ
คนคิดดีนอนปั๊บหลับผลอยอร่อยไปเลย"

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13522 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 05:09:11 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องงงง..... Grin Grin Grin

มีบางเรื่องที่จะต้องแจ้งให้ทราบ  ทีแรกว่าจะไม่แจ้งตรงนี้  แต่ขี้เกียจจะตอบคำถามมากมายที่น้องๆจะถามผม   เอาเป็นว่าถ้าจะถาม ทุกคำตอบอยู่ที่นี่ครับ

ขอยกอันนี้มาอีกที

เนื่องจากกระทู้นี้ เป็นกระทู้ยอดนิยม ที่มีผู้เข้าใช้งานกว่า 100,000ครั้ง  ทางเวปอวป.โดยวมต.เสนอให้เปิดเป็นห้องย่อยให้ได้ใช้งานกันในกลุ่ม    โดยห้องใช้งานนี้จะมีตำแหน่ง moderator ให้ 2 ท่าน  คือ

1.เจ้าของกระทู้

2.ให้สมาชิกในกลุ่มคัดเลือกกันเอง

-ตำแหน่ง moderator ประจำห้องจะมีอำนาจย้ายกระทู้ที่ไม่เหมาะสมและผิดกติกาเว็บลงในถังขยะของห้องครับ

-moderator จะเห็นห้องประชุม Moderator เพื่อใช้ในการประชุมกันครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ดูข้อ1. ดีๆครับ  ตามกติกาของอวป......ผมลอยตัวจาก MODERATOR แล้วนะครับ ..โล่งเลยยเรา Grin...   แต่ผมยังเป็นสมาชิกของ PHOENIX IPSC TEAM เหมือนเดิมนะครับ Grin  ...ประกอบกับพอดีผมเพิ่งจะทราบว่างานอาชีพที่ทำอยู่จะต้องรับผิดชอบเพิ่มมากขึ้นด้วย   ซึ่งยังไม่รู้ว่าต่อไปจะได้เข้าเว็ป/ลงแข่งเหมือนเดิมได้หรือไม่   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดังนั้น  ตั้งแต่บัดนี้ คงจะต้องโหวตหาคนมาเป็นModeratorแทนผมด้วย

ตามนั้น...ไม่มีการเมือง ไม่มีลับลมคมใน  ไม่ขุ่นข้องใคร  ...เชื่อผม เพราะผมสว.แล้วครับ

โชคดดีจากพี่/น้าลุงSUER ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ดูล็อคอินเนมใหม่ของผมด้วยครับ   เดี๋ยวจะงงกันอีก Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2008, 06:01:46 AM โดย Tanapol48 » บันทึกการเข้า
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13523 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 07:07:39 AM »

พี่เสือยังเป็นModerator โดยการแต่งตั้งอยู่ครับ ไม่ว่าจะล็อคอินชื่ออะไร Cheesy คิก คิก
แต่เราโหวตชื่อเพิ่มอีกชื่อหนึ่งได้ครับ ขอให้ช่วยโหวตกันเลยครับ....

ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นฟีนิกส์ฯ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13524 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 11:16:23 AM »

พี่เสือยังเป็นModerator โดยการแต่งตั้งอยู่ครับ ไม่ว่าจะล็อคอินชื่ออะไร Cheesy คิก คิก
แต่เราโหวตชื่อเพิ่มอีกชื่อหนึ่งได้ครับ ขอให้ช่วยโหวตกันเลยครับ....

เฮ้อ..แปลกจริงๆ...คนบางคนเป็นแล้วอยากออก หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก.....คนบางคนไม่ได้เป็นก็อยากเป็น

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #13525 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 11:41:56 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ก็ให้คนอยากจะเป็นมาเป็นดีมั๊ยครับ เค้าจะได้ตาไม่แดง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #13526 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 11:43:38 AM »

พระอาจารย์ผมอยากอ่านหนังสือ 3 ก๊ก ครับ แนะนำหน่อยครับ  Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13527 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 12:13:55 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ก็ให้คนอยากจะเป็นมาเป็นดีมั๊ยครับ เค้าจะได้ตาไม่แดง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ต้องดูวุฒิภาวะครับว่าดีพอหรือเปล่า...แบบผมนี่ไม่ไหวครับรู้ต้วดี... คิก คิก คิก คิก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13528 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 12:15:49 PM »

พระอาจารย์ผมอยากอ่านหนังสือ 3 ก๊ก ครับ แนะนำหน่อยครับ  Grin Grin Grin

อย่าคิดอ่าน 3 ก๊กเลย คิดอ่านประเทศจีนดีกว่านะ คิก คิก คิก คิก

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13529 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 12:20:43 PM »

เฮ้อ..แปลกจริงๆ...คนบางคนเป็นแล้วอยากออก หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก.....คนบางคนไม่ได้เป็นก็อยากเป็น

ช่วยโหวตกันอีกสักคนครับ จะได้ครบ 3 คน (เพื่อนตาย) คิก คิก

หน้า: 1 ... 899 900 901 [902] 903 904 905 ... 942
  พิมพ์