เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 07:20:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 900 901 902 [903] 904 905 906 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1353969 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13530 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 12:51:10 PM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องงงง..... Grin Grin Grin

มีบางเรื่องที่จะต้องแจ้งให้ทราบ  ทีแรกว่าจะไม่แจ้งตรงนี้  แต่ขี้เกียจจะตอบคำถามมากมายที่น้องๆจะถามผม   เอาเป็นว่าถ้าจะถาม ทุกคำตอบอยู่ที่นี่ครับ

ขอยกอันนี้มาอีกที

เนื่องจากกระทู้นี้ เป็นกระทู้ยอดนิยม ที่มีผู้เข้าใช้งานกว่า 100,000ครั้ง  ทางเวปอวป.โดยวมต.เสนอให้เปิดเป็นห้องย่อยให้ได้ใช้งานกันในกลุ่ม    โดยห้องใช้งานนี้จะมีตำแหน่ง moderator ให้ 2 ท่าน  คือ

1.เจ้าของกระทู้

2.ให้สมาชิกในกลุ่มคัดเลือกกันเอง

-ตำแหน่ง moderator ประจำห้องจะมีอำนาจย้ายกระทู้ที่ไม่เหมาะสมและผิดกติกาเว็บลงในถังขยะของห้องครับ

-moderator จะเห็นห้องประชุม Moderator เพื่อใช้ในการประชุมกันครับ

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ดูข้อ1. ดีๆครับ  ตามกติกาของอวป......ผมลอยตัวจาก MODERATOR แล้วนะครับ ..โล่งเลยยเรา Grin...   แต่ผมยังเป็นสมาชิกของ PHOENIX IPSC TEAM เหมือนเดิมนะครับ Grin  ...ประกอบกับพอดีผมเพิ่งจะทราบว่างานอาชีพที่ทำอยู่จะต้องรับผิดชอบเพิ่มมากขึ้นด้วย   ซึ่งยังไม่รู้ว่าต่อไปจะได้เข้าเว็ป/ลงแข่งเหมือนเดิมได้หรือไม่   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตั้งแต่บัดนี้...ไม่เป็น Moderator แล้วครับ

ตามนั้น...ไม่มีการเมือง ไม่มีลับลมคมใน  ไม่ขุ่นข้องใคร  ...เชื่อผม เพราะผมสว.แล้วครับ

โชคดดีจากพี่/น้า/ลุงSUER ครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ดูล็อคอินเนมใหม่ของผมด้วยครับ   เดี๋ยวจะงงกันอีก Grin Grin Grin

ตัวผม ตามที่ยกมาข้างบนนี้นี้ ..คอนเฟิร์ม..และ BYE BYEครับ Smiley Smiley Smiley
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13531 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 01:19:33 PM »

พี่เสือยังเป็นModerator โดยการแต่งตั้งอยู่ครับ ไม่ว่าจะล็อคอินชื่ออะไร Cheesy คิก คิก
แต่เราโหวตชื่อเพิ่มอีกชื่อหนึ่งได้ครับ ขอให้ช่วยโหวตกันเลยครับ....

ไม่จำเป็นว่าต้องเป็นฟีนิกส์ฯ

เฮ้อ..แปลกจริงๆ...คนบางคนเป็นแล้วอยากออก หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก.....คนบางคนไม่ได้เป็นก็อยากเป็น

ช่วยโหวตกันอีกสักคนครับ จะได้ครบ 3 คน (เพื่อนตาย) คิก คิก

เสือวุฒิ 1 เสียง

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13532 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 05:38:26 PM »

น้องเสือวุฒิ 1 เสียงครับ Smiley Smiley Smiley
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13533 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:31:41 PM »

น้องเสือวุฒิ 1 เสียงครับ Smiley Smiley Smiley

เห็นด้วย 1 เสียงครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #13534 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2008, 10:38:18 PM »

เห็นด้วย 1 เสียงครับ

เห็นดัวยครับพี่ อีก1 เสียงครับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #13535 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2008, 01:11:03 AM »

ไหว้  ผู้ใหญ่ให้เกียรติอย่างนี้ขอรับไว้ครับ.......ไม่เคอะเขินกันแล้ว ไหว้

เยี่ยม  วมต. จัดไปอย่างให้เสีย......เอิ๊กๆ  อ๊บ อ๊บ คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13536 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2008, 07:42:24 AM »

สรุป ผมแจ้ง วมต.ให้เพิ่มชื่อ Tiger wut แล้วครับ อยู่ระหว่างดำเนินการครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #13537 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2008, 06:24:16 PM »

มาช้าแต่ก็โหวดด้วยครับ เสือวุฒิสู้ๆๆ
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13538 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 08:18:15 PM »

ขออณุญาติเรียนถามพระอาจารย์ครับ

เนื่องจากวันพุธนี้มาภาระกิจต้องขึ้นไปเชียงใหม่ ยังไม่มีกำหนด ว่าจะกลับลงมาวันไหน

เลยอยากจจะมาถามพระอาจารย์ว่า วันเสาร์ที่ 19 กรกฎาคมนี้ จะมีการซ้อมกันไหมครับ

(เพิ่งส่งปืนไปแต่งครับ วันเสาร์ถ้าซ้อมก็จะไปรับและเอาไปลองครับ)

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13539 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 08:25:18 PM »

ขออณุญาติเรียนถามพระอาจารย์ครับ

เนื่องจากวันพุธนี้มาภาระกิจต้องขึ้นไปเชียงใหม่ ยังไม่มีกำหนด ว่าจะกลับลงมาวันไหน

เลยอยากจจะมาถามพระอาจารย์ว่า วันเสาร์ที่ 19 กรกฎาคมนี้ จะมีการซ้อมกันไหมครับ

(เพิ่งส่งปืนไปแต่งครับ วันเสาร์ถ้าซ้อมก็จะไปรับและเอาไปลองครับ)

วันพุธผมอยู่ สลบ ครับกลับวันศุกร์..วันเสาร์ถ้าสนามว่างน่าจะซ้อมครับเพราะไม่ได้ยิงกัน 1 เดือนแล้ว สนามเขาไม่ว่างตลอดเลย..ถ้าจะมาเช็กกันอีกทีครับ. ว่าจะยิงทั้งศุกร์และเสาร์ แต่วันเสาร์นี่ไปนั่งคุยกันและเช็กศูนย์ปืนมากกว่าครับ เนื่องจากอาทิตย์มีแข่ง เดี๋ยวหมดแรงครับ... คิก คิก คิก คิก

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #13540 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 08:28:01 PM »

วันพุธผมอยู่ สลบ ครับกลับวันศุกร์..วันเสาร์ถ้าสนามว่างน่าจะซ้อมครับเพราะไม่ได้ยิงกัน 1 เดือนแล้ว สนามเขาไม่ว่างตลอดเลย..ถ้าจะมาเช็กกันอีกทีครับ. ว่าจะยิงทั้งศุกร์และเสาร์ แต่วันเสาร์นี่ไปนั่งคุยกันและเช็กศูนย์ปืนมากกว่าครับ เนื่องจากอาทิตย์มีแข่ง เดี๋ยวหมดแรงครับ... คิก คิก คิก คิก

ได้ครับ งั้นเดี๋ยวกลางๆ อาทิตย์ผมติดต่อพระอาจารย์อีกทีนะครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #13541 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 08:49:46 PM »

ได้ครับ งั้นเดี๋ยวกลางๆ อาทิตย์ผมติดต่อพระอาจารย์อีกทีนะครับ

ยินดีครับ

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13542 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 10:38:33 PM »

ไปแต่งอะไรเพิ่มครับ

sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #13543 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 12:17:53 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก      อิอิ.....

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #13544 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 09:24:33 AM »

ไหว้ สวัสดีครับอาเสือ ท่านเจ้าสำนัก ท่านรองฯ  และพี่ๆน้องๆทุกท่าน ไหว้ สบายดีกันไหมครับ สำหรับผม สบายดีครับ  เยี่ยม

หน้า: 1 ... 900 901 902 [903] 904 905 906 ... 942
  พิมพ์