เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 03:23:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 936 937 938 [939] 940 941 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1351518 ครั้ง)
นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #14070 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:52:15 PM »

SUER :
สวัสดีครับคุณปู่ คุณย่า คุณลุง ชาวทีม PHOENIX IPSC TEAM ทุกท่าน...กระผมเด็กชายปิยังกูร คุณพ่อชื่อปิยะ คุณแม่ชื่อปราศิริยา
หลานชายคนแรกของคุณปู่เสือและคุณย่าพรรณ กระผมลืมตามาดูโลกเมื่อวันที่ 6 สิงหาคมนี้เองครับ ..
คุณปู่คุณย่าเห่อมากเลย ก็ขนาดแทบจะไม่ได้โพสและจับปืนซ้อมเลยล่ะครับ โตขึ้นมากระผมอาจจะมาขอเรียนวิชากับพระอาจารย์ปู่และขอร่วมทีมด้วยสักคนนะครับ

หลานหล่อเหมือนปู่เลย  Cheesy
ขอแสดงความยินดีกับพี่เสือพี่พรรณด้วยครับ หลานปู่หลานย่า คนแรก...
ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกครับ

นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #14071 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2009, 11:55:33 PM »

SUER :
สวัสดีครับคุณปู่ คุณย่า คุณลุง ชาวทีม PHOENIX IPSC TEAM ทุกท่าน...กระผมเด็กชายปิยังกูร คุณพ่อชื่อปิยะ คุณแม่ชื่อปราศิริยา
หลานชายคนแรกของคุณปู่เสือและคุณย่าพรรณ กระผมลืมตามาดูโลกเมื่อวันที่ 6 สิงหาคมนี้เองครับ ..
คุณปู่คุณย่าเห่อมากเลย ก็ขนาดแทบจะไม่ได้โพสและจับปืนซ้อมเลยล่ะครับ โตขึ้นมากระผมอาจจะมาขอเรียนวิชากับพระอาจารย์ปู่และขอร่วมทีมด้วยสักคนนะครับ

ขอแสดงความยินดีกับพี่เสือพี่พรรณด้วยครับ หลานปู่หลานย่า คนแรก...
ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ หลาน น่ารักมากครับ Cheesy Cheesy
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #14072 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 12:15:07 AM »

SUER :

ขอแสดงความยินดีกับอาเสือ อาพรรณด้วยนะครับ หลานน่ารักมาก  เยี่ยม และขอแสดงความยินดีกับมือโอเพ่นคลาส A คนใหม่ด้วยนะครับ  เยี่ยม เยี่ยม

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #14073 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2009, 06:38:55 AM »

น่ารักน่าชังจริงๆครับ

ขอแสดงความยินดีกับ คุณปู่เสือและคุณย่าพรรณ ด้วยครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #14074 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2009, 09:24:32 PM »

ขอแสดงความยินดีกับพี่เสือ ที่ 2 Open คลาส A ด้วยครับ

แมทซ์นวมินทร์ 23/8/52

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #14075 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2009, 09:27:01 PM »

และขอแสดงความยินดี กับนักกีฬาที่รับรางวัลทุกท่านด้วยนะครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #14076 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2009, 09:28:07 PM »

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #14077 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2009, 09:29:09 PM »

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #14078 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 10:52:36 AM »

ขอแสดงความยินดีกับพี่เสือ ที่ 2 Open คลาส A ด้วยครับ

ขอแสดงความยินดีกับพี่เสือด้วยครับ ขนาดยิงแบบง่วงๆ นะเนี่ย  เยี่ยม

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #14079 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2009, 05:13:39 PM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านด้วยครับ... เยี่ยม
ส่วนพี่เสือสงสัยต้องเตรียมต่อตู้เก็บถ้วยรางวัลแล้วมั้งครับ Grin Grin เยี่ยม เยี่ยม

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #14080 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 12:23:45 PM »

กราบสวัสดีครับพี่ๆสมาชิกทีมฟินิกส์ทุกๆท่านครับ ไหว้

หายหน้าหายตาไปนานเลยผม อ๋อย ไม่รู้ชีวิตนี้จะไปแข่งไปซ้อมอีกเมื่อไหร่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอเเสดงความยินดีกับคุณลุงด้วยครับ ได้หลานน่ารัก หลงรัก + ฝีมือคุณลุงเดี๋ยวนี้ไปไกลแล้วววววว

ขอแสดงว่ายินดีกับพี่โต้ง ด้วยครับ แข่งครั้งเเรกประสพความสำเร็จไปด้วยดี Grin

สบายดีทุกๆท่านนะครับ ผมเองเดี๋ยวต้องไปเที่ยว ตจว อีกแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

แวะมาทักทายไปก่อนล่ะครับ  Cheesy ไหว้

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #14081 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 12:55:55 PM »

มาชมคู่กัดตัวจริงของผม งอน คิก คิก

ผมยิงปืนสั้นมือขวา ยิงปืนยาวมือซ้าย

คู่กัดผมยิงปืนสั้นมือซ้าย ยิงปืนยาวมือขวา

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #14082 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 12:58:46 PM »

กราบสวัสดีครับพี่ๆสมาชิกทีมฟินิกส์ทุกๆท่านครับ ไหว้

หายหน้าหายตาไปนานเลยผม อ๋อย ไม่รู้ชีวิตนี้จะไปแข่งไปซ้อมอีกเมื่อไหร่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอเเสดงความยินดีกับคุณลุงด้วยครับ ได้หลานน่ารัก หลงรัก + ฝีมือคุณลุงเดี๋ยวนี้ไปไกลแล้วววววว

ขอแสดงว่ายินดีกับพี่โต้ง ด้วยครับ แข่งครั้งเเรกประสพความสำเร็จไปด้วยดี Grin

สบายดีทุกๆท่านนะครับ ผมเองเดี๋ยวต้องไปเที่ยว ตจว อีกแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

แวะมาทักทายไปก่อนล่ะครับ  Cheesy ไหว้

สวัสดีครับ

ฝนไม่ตกทุกวัน แดดก็ไม่ออกทุกวัน สักวันคงจะเจอฟ้าหลังฝนครับ
ขอให้โชคดีครับ หลงรัก หลงรัก

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #14083 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 02:36:04 PM »

สวัสดีครับ

ฝนไม่ตกทุกวัน แดดก็ไม่ออกทุกวัน สักวันคงจะเจอฟ้าหลังฝนครับ
ขอให้โชคดีครับ หลงรัก หลงรัก

ทำมาหากินก่อนครับ
สร้างครอบครัวให้มั่นคงก่อน แล้วค่อยหาเวลามายิงครับ
สงสัยตอนนั้น รุ่นหัวขบวนของทีมฯ หง่อมกันแล้วมั้ง 5555

มาชมคู่กัดตัวจริงของผม งอน คิก คิก

ผมยิงปืนสั้นมือขวา ยิงปืนยาวมือซ้าย

คู่กัดผมยิงปืนสั้นมือซ้าย ยิงปืนยาวมือขวา

คิก คิก สงสัยผิดเพศ...
เอ้ย..ผิดประเภทแน่เลย ยิงกลับกันหมด ตกใจ Huh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2009, 02:38:11 PM โดย นาจา™ » บันทึกการเข้า

MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #14084 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2009, 02:44:55 PM »

น้องผมมันก็เป็นครับพระอาจารย์ ยังสงสัยอยู่เลยว่าทำได้ไง

เขียนมือซ้าสยยิงปืนยาวใช้ข้างขวา

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
หน้า: 1 ... 936 937 938 [939] 940 941 942
  พิมพ์