เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 01:35:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1353075 ครั้ง)
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #225 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 07:01:42 PM »

สวัสดีครับ. Grin...เรียนถามคุณนกไฟเรื่องเวลาที่จะเลื่อนขึ้นมาด้วยครับ? Grin Grin Grin

อัพเดทครับ Grin

ในที่สุดป๋านกไฟ(ขอยืมคุณวรกฤษมา)ก็ยอมเปิดซุ้มให้คนอยากกันแล้ว(ม่ใช่คนยากนะ)   รวมพลเราคนอยาก เสาร์นี้เฉพาะผู้ที่จะลงเปิดซิงที่ฟาร์มเท่านั้นก่อนนะครับ   เสาร์ 17 นี้ .......... น****.เจอกันที่สนามบางบัวทองนะครับ.....อย่าโอ้เอ้นะครับถ้ามาได้โปรดมาเลย  โอกาสที่ป๋าจะเปิดซุ้มแบบนี้ไม่บ่อยนะ!!!!

ถ้าเป็นไปได้ก็สมัครกันวันนั้นเลย 2000 บาท...สมัครเสร็จก็เข้ารับการถ่านทอดเคล็ดวิชาจากป๋ากันเลย(กันเบี้ยวเข้าฟังแล้วไม่ลงแข่ง..ป๋านกไฟเน้นเฉพาะผู้ที่จะลงเปิดซิงipsc ที่ฟาร์มจรเข้เท่านั้น!!!!     

******ผู้ที่ไปสมัครและเข้ารับการแนะนำจากคุณPhoenixและรุ่นพี่ๆ  ที่สนามบบท.ในวันเสาร์ 17 ธ.ค. 48 เวลา ....... น****.  โปรดลงชื่อต่อนะครับ*****

1.ธนพล(uncle)
2.tim1911
3.camerider
4.Les Baer
5.ekkawit
6.praphan
7.kengkung
8.zerosocool
9.วายุ

(ถ้ามีชื่อตกหล่นหรือพิมพ์ผิดอย่างไรบอกด้วยครับ    ..โปรดลงชื่อต่อนะครับ  คนอยากแต่ยังไม่เคยยิงipscทั้งหลาย**** จะได้รู้จำนวนที่แท้จริงครับ  Grin )

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #226 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 07:12:34 PM »

อยากไปด้วยแต่ติดภารกิจอ่าครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #227 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 07:28:38 PM »

อยากไปด้วยแต่ติดภารกิจอ่าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เย็นๆก็ทันนิครับ...  Grin แมทช์ฟาร์มลงแถวเดี่ยวหรือครับพี่...ถ้าลงก็ยินดีด้วยครับที่จะได้ติดเชื้อแบบผม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #228 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 08:13:37 PM »

ผมจะพยายามให้ถึงเที่ยงที่นั่นครับ ใครไปก่อนก็กินข้าวเที่ยงคุยกันไปเรื่อยๆครับ อย่าซีเรียสครับ

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #229 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 08:32:28 PM »

อยากไปด้วยแต่ติดภารกิจอ่าครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เย็นๆก็ทันนิครับ... Grin แมทช์ฟาร์มลงแถวเดี่ยวหรือครับพี่...ถ้าลงก็ยินดีด้วยครับที่จะได้ติดเชื้อแบบผม หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ครับ ว่าจะลองลงแถวเดี่ยวที่แมทช์ฟาร์ม แต่คิดว่าเสาร์คงตามไปไม่ทัน ท่านใดไปมากรุณาถ่ายรูปมาให้ชม+ถ่ายทอดวิชาจากพี่นกไฟลงเวบเพื่อเป็นวิทยาทานด้วยนะครับ Smiley Smiley
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #230 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 09:20:08 PM »

ขอบคุณครับคุณนกไฟ Grin......วันนี้ผมเพิ่งไปหาของมาขัดตาทัพ  ได้แม๊กฯมาเพิ่มอีกสองอันรวมเป็นสี่ครับ  ซองปืนแบบมีนิ้วเกี่ยวปลดล็อคมาหนึ่งอันจากร้านปืนเทเวศน์  ส่วนซองแม็คเที่ยวเดินหาหลายร้านของหมดครับ เลยได้แต่แบบผ้ามาแก้ขัดไปก่อน   ตอนนี้พร้อมที่จะเข้ารับคำแนะนำแล้วครับผม....ถ้าคุณผองพัฒพอจะมีเวลาก็เรียนเชิญนะครับ Grin

อัพเดท,,, Grin

ในที่สุดป๋านกไฟ(ขอยืมคุณวรกฤษมา)ก็ยอมเปิดซุ้มให้คนอยากกันแล้ว(ม่ใช่คนยากนะ)   รวมพลเราคนอยาก เสาร์นี้เฉพาะผู้ที่จะลงเปิดซิงที่ฟาร์มเท่านั้นก่อนนะครับ   เสาร์ 17 นี้  12.00 น****.เจอกันที่สนามบางบัวทองนะครับ.....อย่าโอ้เอ้นะครับถ้ามาได้โปรดมาเลย  โอกาสที่ป๋าจะเปิดซุ้มแบบนี้ไม่บ่อยนะ!!!!

ถ้าเป็นไปได้ก็สมัครกันวันนั้นเลย 2000 บาท...สมัครเสร็จก็เข้ารับการถ่านทอดเคล็ดวิชาจากป๋ากันเลย(กันเบี้ยวเข้าฟังแล้วไม่ลงแข่ง..ป๋านกไฟเน้นเฉพาะผู้ที่จะลงเปิดซิงipsc ที่ฟาร์มจรเข้เท่านั้น!!!!     

******ผู้ที่ไปสมัครและเข้ารับการแนะนำจากคุณPhoenixและรุ่นพี่ๆ  ที่สนามบบท.ในวันเสาร์ 17 ธ.ค. 48 เวลา 12.00  น****.  โปรดลงชื่อต่อนะครับ*****

1.ธนพล(uncle)
2.tim1911
3.camerider
4.Les Baer
5.ekkawit
6.praphan
7.kengkung
8.zerosocool
9.วายุ

(ถ้ามีชื่อตกหล่นหรือพิมพ์ผิดอย่างไรบอกด้วยครับ    ..โปรดลงชื่อต่อนะครับ  คนอยากแต่ยังไม่เคยยิงipscทั้งหลาย**** จะได้รู้จำนวนที่แท้จริงครับ   )

camerider
Let's IPSC...
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #231 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2005, 12:01:10 AM »

แมกซ์ 14 นัด 3 อันพอหรือเปล่า จะได้ไปหามาเพิ่มเติมครับ ขอบคุณครับ  Huh  Huh  Huh

นรชาติ วางวาย มลายสิ้น ทั้งอินทรีย์
สถิตทั่ว แต่ชั่วดี ประดับไว้ ในโลกา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #232 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2005, 04:36:40 AM »

แมกซ์ 14 นัด 3 อันพอหรือเปล่า จะได้ไปหามาเพิ่มเติมครับ ขอบคุณครับ Huh Huh Huh

พอครับ Grin  แต่...ตอนซ้อมเหลือๆ  ตอนแข่งต้องเก็บแม็กดีๆวิ่งอย่าให้หล่น  อ่านสนามแล้วบริหารกระสุนให้พอว่าจะเปลี่ยนแม็กตอนไหนครับ  ลองก่อนติดใจแล้วค่อยซื้ออุปกรณ์เพิ่มเติมครับ Wink

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
marine-รักในหลวงอย่างไม่มีเงื่อนไขครับ
Full Member

คะแนน 16

« ตอบ #233 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2005, 08:36:29 AM »

ผมอยากไปร่วมด้วยเหมือนกันครับ แต่ 17-18 ติดงานราษฎร์ 24-25 ติดงานหลวง
แต่จะติดตามต่อไปครับ ถ้ามีโอกาสอีก จะขอไปร่วมรับคำสั่งสอนและแอบดูก่อนนะครับ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #234 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2005, 09:05:09 AM »

อย่างที่บอกครับ เราเน้นคนที่จะลงวันที่ 25 ครับเพราะเวลามีน้อยมากแต่จะพยายามช่วยกันให้มากที่สุด กำลังคิดว่าถ้ามือใหม่มากอาจจะไม่ลงแข่งแต่จะคอยช่วยดูให้เพื่อไม่เกิดปัญหาใน Squad ครับ

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #235 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2005, 12:38:52 PM »

ของผมยังไม่แน่นะครับว่าจะไปทันมั๊ย เพราะช่วงเช้ายังอยู่ที่สนาม ร.1 รอ. อยู่เลย Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #236 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2005, 01:26:22 PM »

ร.๑ รอ. มีแข่งหรือครับ ?  ถ้าคุณวายุไปซ้อมยิงธรรมดา ไป บบท. ซ้อมทีเดียวเลยสิครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #237 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2005, 03:00:12 PM »

จากที่คุณนกไฟบอกว่า.... กำลังคิดว่าถ้ามือใหม่มากอาจจะไม่ลงแข่งแต่จะคอยช่วยดูให้เพื่อไม่เกิดปัญหาใน Squad ครับ....

ส่วนตัวผมขอพูดคำว่า...ขอบคุณครับ Grin แต่มันจะเป็นการรบกวนคุณนกไฟมากเกินไปหรือเปล่าครับ?(เกรงใจจริงๆ) 
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #238 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2005, 03:14:16 PM »

จากที่คุณนกไฟบอกว่า.... กำลังคิดว่าถ้ามือใหม่มากอาจจะไม่ลงแข่งแต่จะคอยช่วยดูให้เพื่อไม่เกิดปัญหาใน Squad ครับ....

ส่วนตัวผมขอพูดคำว่า...ขอบคุณครับ Grin แต่มันจะเป็นการรบกวนคุณนกไฟมากเกินไปหรือเปล่าครับ?(เกรงใจจริงๆ) 

เดี๋ยวรอดูก่อนครับ ยังไม่แน่ใจ แต่ถ้าไม่ลงก็ไม่มีปัญหาครับ เพราทั้งปีผมไม่ได้แข่งStandard Division เลยครับ

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #239 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2005, 04:16:49 PM »

ร.๑ รอ. มีแข่งหรือครับ ? ถ้าคุณวายุไปซ้อมยิงธรรมดา ไป บบท. ซ้อมทีเดียวเลยสิครับ

อ๋อ...... ที่ ร.1 รอ. มีจัดงานกีฬาสีของแบงก์หน่ะครับพี่ มีแข่งฟุตบอล ก็เลยถือโอกาสไปยิงปืนด้วยเลย ก็เลยคิดว่าจะแอบ ๆ ไปโผล่ที่ บบท. ครับพี่  Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19 ... 942
  พิมพ์