เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 07:40:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1354209 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #330 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 09:59:49 AM »

ซ้อมใจเย็นๆพี่ Grin Grin Grin ตีGolf จับกริปจนมือพองมันจับผิดนะ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
minicooper
A boy doesn't stay at 14 years old forever.
Full Member

คะแนน 1

You NeVeR Lost IN My MinD ////////

« ตอบ #331 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 10:05:39 AM »

ขอบคุณ ครับ สำหรับคำแนะนำ จะเอาไปลองหัดดูครับ
ตอนนี้ก็นั่งยิงแห้งเปาะแปะอยู่เหมือนกัน

^____^

EVERY   DOG   HAS   ITS    DAY.
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #332 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 10:12:07 AM »

พี่ลุง...ใจเย็นๆครับ...อย่าหักโหมครับ...ตั้งโปรแกมแล้วค่อยซ้อมเช่น วันนี้จะซ้อมอะไรบ้าง แต่ละอย่างนานเท่าไหร่ แล้วค่อยๆทำไปเรื่อยๆ อย่าเร่งครับทำให้มันไหลลื่นๆ ไหลลื่นแล้วจะเร็วครับ ถ้าต้องการให้เร็วแล้วจะไม่เร็วเพราะขลุกขลักครับ เน้นศูนย์ปืนครับอย่าเน้นยิงเร็ว เป้า ศูนย์ ลั่นไก, เป้า ศูนย์ ลั่นไก ไปเรื่อยๆครับ ค่อยๆเรียนทีละเรื่องเหมือนเรียนหนังสือครับ เรียนพร้อมกันหลายวิชาจะไม่ได้อะไรเลย กลับมาเป็นนักเรียนใหม่ครับ ทำตารางสอนอีกแย้ว... Grin Grin Grin

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #333 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 12:20:37 PM »

คุณCarrera/คุณPhoenix.............ขอบคุณในคำแนะนำครับผม Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #334 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 02:03:28 PM »

จะหลอกจับมือหนุ่มๆเหรอ Grin Grin Grin มาแปลกนะ Grin Grin Grin อะจึ๊ยยยยยยยย

นายวรกฤษเขาทั้งจับทั้งจิ้ม มาเยอะแล้ววว

อะจึ๊ยยยยยยยยยยย Grin Grin Grin

นายวรกฤษ....เปลี๊ยนไป๋.. ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ไปกันใหญ่แล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #335 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 03:25:56 PM »

จะหลอกจับมือหนุ่มๆเหรอ Grin Grin Grin มาแปลกนะ Grin Grin Grin อะจึ๊ยยยยยยยย

นายวรกฤษเขาทั้งจับทั้งจิ้ม มาเยอะแล้ววว

อะจึ๊ยยยยยยยยยยย Grin Grin Grin

นายวรกฤษ....เปลี๊ยนไป๋.. ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ไปกันใหญ่แล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สมน้ำหน้า....... Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #336 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 03:34:23 PM »

ถ้าทุกท่านยิงจบโดยไม่โดน DQ ผมถือว่าผ่านหมดแล้วครับ อย่าลืมเดินยิงก็ได้ ผมบอกได้เลยแมทช์นี้ใครยิง Missและประกันน้อยสุดคนนั้นเตรียมรับถ้วยครับ ใครรีบยิง ยิงเร็วๆ อดถ้วยแน่นอนแถมอาจจะเจอ DQ อีกต่างหากครับ...โอ..พระเจ้า...My God.....และองค์อื่นๆขอเชิญมาหมดเลย...ผมลุ้นซะยิ่งกว่าตัวเองลงแข่งซะอีก.... ตกใจ ตกใจ ตกใจ Grin Grin Grin

Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #337 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 04:41:45 PM »

ถ้าทุกท่านยิงจบโดยไม่โดน DQ ผมถือว่าผ่านหมดแล้วครับ อย่าลืมเดินยิงก็ได้ ผมบอกได้เลยแมทช์นี้ใครยิง Missและประกันน้อยสุดคนนั้นเตรียมรับถ้วยครับ ใครรีบยิง ยิงเร็วๆ อดถ้วยแน่นอนแถมอาจจะเจอ DQ อีกต่างหากครับ...โอ..พระเจ้า...My God.....และองค์อื่นๆขอเชิญมาหมดเลย...ผมลุ้นซะยิ่งกว่าตัวเองลงแข่งซะอีก.... ตกใจ ตกใจ ตกใจ Grin Grin Grin

แช่งใครป่าววว

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #338 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 04:45:48 PM »

ร้อนเลยหรือเฮีย  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #339 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 05:13:43 PM »

แช่งใครป่าววว

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #340 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 05:20:10 PM »

ตั้งแต่คะแนนห่างกัน 0.1% นี่ มีแซวกันตลอดเลยนะเจ้าคะ Grin

I am dying... -*-

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #341 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 05:21:50 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่มีกระสุนยิงเจ็บยิ่งกว่าโดน DQ อีก  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #342 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 05:31:05 PM »

ตั้งแต่คะแนนห่างกัน 0.1% นี่ มีแซวกันตลอดเลยนะเจ้าคะ Grin

คุณส้ม..ไม่ละ..ไม่เว้นเลย...ไม่โกรธแต่จำไว้...วันพระเดือนหนึ่งตั้ง 4 หนครับ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #343 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 05:37:03 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่มีกระสุนยิงเจ็บยิ่งกว่าโดน DQ อีก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

9mm หรือ 38super ?

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #344 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 05:40:21 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่มีกระสุนยิงเจ็บยิ่งกว่าโดน DQ อีก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

9mm หรือ 38super ?

9 mm ครับ

หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 942
  พิมพ์