เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 04:42:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355392 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #705 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 04:36:25 AM »

อีกไม่กี่ชม.ก็ต้องตื่นไปสนามแล้ว ยังไม่ได้นอนเลยเรา เฮ้อ...

ทำอย่างกับไปแข่งด้วย...

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #706 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 06:04:15 AM »

ตื่นมาสวัสดีกันเช้าๆครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณคุณkarn ครับผม   เมื่อคืนว่าจะนอนมากๆกลับได้นอนแต่น้อย  ห้าทุ่มกว่าๆเพื่อนต่างความเชื่อมาชวนไป กลับมาอีกทีก็ไม่ต้องนอนแล้ว  คงต้องอาศัยกาแฟผสมน้ำผึ้งกันหลับในกันละวันนี้  ... Shocked.

โชคดีทุกท่านครับ     ถ้ามีแฮงเหลือ    แข่งเสร็จจะมาเล่าให้ละเอียดยิบ  เพื่อคนที่ยังไม่เคยจะได้รู้ว่าของจริงนั้นมันประมาณไหน? โปรดติดตาม(ถ้ายังไม่เบื่อ Grin :Smiley)
Awake
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

ถ้าโลกนี้ไม่มีคนเลวแล้วจะหาคนดีจากไหน?

« ตอบ #707 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 10:41:14 AM »

ผมก็สนใจคนหนึ่งครับ อาทิตย์ก่อนลองไปดูเขายิง IPSC รบพิเศษ เชียงใหม่ ใช้ STI ทั้งนั้น เราเอาไปเลยไม่กล้าอายเค้า ต้องดูเฉยๆ แต่ก็สนุกดี
Awake
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

ถ้าโลกนี้ไม่มีคนเลวแล้วจะหาคนดีจากไหน?

« ตอบ #708 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 11:52:49 AM »

สนาม IPSC ตั้งอยู่ในพื้นที่ทหารครับ ชื่อติดปากว่า ค่ายรบพิเศษ ชื่อเต็มจำไม่ได้
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #709 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 07:43:08 PM »

ตื่นมาสวัสดีกันเช้าๆครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณคุณkarn ครับผม   เมื่อคืนว่าจะนอนมากๆกลับได้นอนแต่น้อย  ห้าทุ่มกว่าๆเพื่อนต่างความเชื่อมาชวนไป กลับมาอีกทีก็ไม่ต้องนอนแล้ว  คงต้องอาศัยกาแฟผสมน้ำผึ้งกันหลับในกันละวันนี้ ... Shocked.

โชคดีทุกท่านครับ     ถ้ามีแฮงเหลือ    แข่งเสร็จจะมาเล่าให้ละเอียดยิบ  เพื่อคนที่ยังไม่เคยจะได้รู้ว่าของจริงนั้นมันประมาณไหน? โปรดติดตาม(ถ้ายังไม่เบื่อ Grin :Smiley)

ผมเล่าให้ฟังก่อนเลยครับ ผมลุ้นซะเหนื่อยยิ่งกว่ายิงเองซะอีกครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน มันจริงๆ..ผมเห็นสนามแล้วอยากจนน้ำลายสอเลย..แต่ขายังไม่หายครับเลยอดยิง... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...แต่ปืนผมก็ได้ยิงโดยพี่นาจครับ... Grin Grin Grin
ต้องบอกว่าผมพอใจมากครับที่ทุกท่านยิงได้อย่างปลอดภัย...แม้ว่ามีบางท่านอาจจะก้ำกึ่งกับการโดน DQ คิดว่าถ้าได้ซ้อมกันอีกซักพักจะดีกว่านี้ครับ. สนามที่เสียวที่สุดจนผมลุ้นสุดๆและไม่กล้ามองก็คือ สนามพี่เสือของผมยิง Stage สุดท้ายครับ..เหงื่องี้ตกเลยครับ..แต่พี่เสือก็ยังสติดีมากครับที่ไม่ยิง...ถ้ายิงนัดเดียวก็โดน DQ ครับรอให้เพื่อนๆมาเล่าสู่การฟังครับ
คนที่ยิงดีมากๆในสายตาผมคือคุณประพันธ์, คุณ LesBaer. ส่วนคนยิงดีที่สุดในตอนกลางคืนคือพี่ Tiger Wut ครับเพราะมาสนามตอน 14.00 น. รำป้อข้ามปีเลย..... Grin Grin Grin

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #710 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 08:50:40 PM »

:Smiley :Smiley :Smiley   วันนี้ผมเข้าใจผิดเรื่องเวลาครับเลยไปสนามช้ากว่ากำหนด.... ทำให้ลงทะเบียนไม่ทัน.... Embarrassed ทำให้อดแข่งไปเลยเซ็งจริงๆ  Embarrassed Embarrassed

Shocked  ข้าฯน้อยผิดไปแล้ว  อาจารย์โปรดสั่งสอนศิษย์ด้วยเถิด... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2005, 08:56:01 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #711 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 08:52:11 PM »

สนุกมากครับสนามจัดได้เยี่ยมครับ Grin ลุ้น DQ คุณลุงซะตัวโกร่งเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #712 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 09:09:17 PM »

ต้องขอขอบพระคุณ คุณชัยเป็นอย่างยิ่ง ที่เสียสละเวลามาให้คำแนะนำดูแลและลุ้นบรรดาเจ้าของฟาร์มไก่ ในแมชย์ที่ฟาร์มฯในวันนี้ครับผม   ถือเป็นพระคุณอย่างสูงสำหรับพวกเราทุกคน  ทำให้อบอุ่นไม่งงไม่เครียดได้เป็นอย่างดีครับ    โดยเฉพาะในเรื่องลุ้นนั้นดูคุณชัยจะเหนื่อยเอามากๆ  เพราะแข่งเจ็ดสนามพวกเราอย่างดีก็ลุ้นตัวเองกันคนละเจ็ดครั้ง  แต่คุณชัยท่านลุ้นพวกเราทั้งเจ็ดคนทุกครั้งที่ทุกคนลงสนาม   ผมลองคำนวณดูแล้วคุณชัยจะต้องลุ้นถึง 49 ครั้งเป็นอย่างน้อยครับ Grin Grin Grin

แต่การลุ้นที่ทำเอาคุณชัยเกือบเป็นลมคือการลุ้นในครั้งที่  49  Shocked Shocked Shocked .... เพราะถึงขนาดพอคนยิงลอดอุโมงค์ไป  ไม่กล้ามองต่อ ต้องกันหลังให้แล้วพูดว่า อย่ายิงๆๆๆๆ(ป็อปเปอร์ตัวซ้ายสเตทหนึ่ง) Grin Grin Grin

ทำไมถึงต้องลุ้นแล้วพูดว่าอย่ายิงๆๆ........อยากให้เพื่อนๆน้องๆเล่าต่อดีกว่า 555

(ขออนุญาต ไปนอนนึกถึงเจ้าป็อปเปอร์ตัวซ้ายหลังสุดสเตทหนึ่งก่อนนะครับ..... :Smiley :Smiley :Smiley Huh)

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #713 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 09:11:51 PM »

Grin Grinสนามจัดได้ดีครับ
สมาชิกใหม่ผ่านทุกคน....แต่ผมไม่ผ่านคนเดียว Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #714 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 09:37:15 PM »

ขอบคุณคุณkarn ครับผม เมื่อคืนว่าจะนอนมากๆกลับได้นอนแต่น้อย ห้าทุ่มกว่าๆเพื่อนต่างความเชื่อมาชวนไป กลับมาอีกทีก็ไม่ต้องนอนแล้ว คงต้องอาศัยกาแฟผสมน้ำผึ้งกันหลับในกันละวันนี้ ... Shocked.

โชคดีทุกท่านครับ ถ้ามีแฮงเหลือ แข่งเสร็จจะมาเล่าให้ละเอียดยิบ เพื่อคนที่ยังไม่เคยจะได้รู้ว่าของจริงนั้นมันประมาณไหน? โปรดติดตาม(ถ้ายังไม่เบื่อ Grin :Smiley)

ผมเล่าให้ฟังก่อนเลยครับ ผมลุ้นซะเหนื่อยยิ่งกว่ายิงเองซะอีกครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน มันจริงๆ..ผมเห็นสนามแล้วอยากจนน้ำลายสอเลย..แต่ขายังไม่หายครับเลยอดยิง... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน...แต่ปืนผมก็ได้ยิงโดยพี่นาจครับ... Grin Grin Grin
ต้องบอกว่าผมพอใจมากครับที่ทุกท่านยิงได้อย่างปลอดภัย...แม้ว่ามีบางท่านอาจจะก้ำกึ่งกับการโดน DQ คิดว่าถ้าได้ซ้อมกันอีกซักพักจะดีกว่านี้ครับ. สนามที่เสียวที่สุดจนผมลุ้นสุดๆและไม่กล้ามองก็คือ สนามพี่เสือของผมยิง Stage สุดท้ายครับ..เหงื่องี้ตกเลยครับ..แต่พี่เสือก็ยังสติดีมากครับที่ไม่ยิง...ถ้ายิงนัดเดียวก็โดน DQ ครับรอให้เพื่อนๆมาเล่าสู่การฟังครับ
คนที่ยิงดีมากๆในสายตาผมคือคุณประพันธ์, คุณ LesBaer. ส่วนคนยิงดีที่สุดในตอนกลางคืนคือพี่ Tiger Wut ครับเพราะมาสนามตอน 14.00 น. รำป้อข้ามปีเลย..... Grin Grin Grin

ขอบคุณครับอาจารย์นกไฟ
ผมเองมีความรู้สึกว่าวันนี้ ผมยังยิงได้ไม่ดีครับ พอลงสนามจริง วิชาที่อาจารย์ ติวมา ลืมฝากไว้ที่ อาจารย์ หมดเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมจะซ้อมมากขึ้น เพื่อแมทช์หน้าครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #715 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 10:16:18 PM »

ผมลุ้นซะเหนื่อยยิ่งกว่ายิงเองซะอีกครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสียวไม่เสียว  Grin Grin Grin  ร้องลุ้นจนเสียงหลง Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #716 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2005, 10:36:05 PM »

เชิญชมภาพ

การแข่งขัน Crocodile Farm IPSC Championship

ได้ที่นี่เลยจ้ะ Grin Grin

We can either find the way or make one.
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #717 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 06:20:13 AM »

Grin Grin ทำโลโก้ให้ครับ...

จะทำหมวกทำเสื้อแล้วแต่จะพิจารณาครับ Grin Grin

ขอยืนยันท่านไหนผ่านซุ๊มพี่ นกไฟ แล้วยิงดีทุกคน Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2005, 02:29:04 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #718 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 06:34:36 AM »

สวัสดียามเช้าทุกท่านครับ. Shocked....ขอขอบคุณภาพสวยๆครับคุณTonyman ปกติผมเป็นแฟนประจำที่ได้ติดตามภาพแมชย์ต่างๆจากคุณโทนี่อยู่เสมอ  ขอขอบคุณและยินดีมากที่ได้เจอตัวจริงครับผม Grin

วันนี้นอกจากคนที่เคยรู้จักกันมาก่อน ผมได้พบตัวเป็นๆทั้งที่ได้ทำความรู้จักและแค่ยิ้มๆให้กันเพราะต่างก็มีภารกิจอยู่หลายคนอาทิ   น้องโบ  คุณcholtit(คนนี้ตัวจริงหล่อกว่าในภาพ)  คุณโทนี่   คุณออเร้นท์(สูสีกับคุณอ๋อง)  เฮียชิว คุณผองพัฒ   ....ยินดีที่ได้รู้จักครับ  Grin

ไปเห็นบรรยากาศแล้ว คนซีเนียร์มีไม่น้อย  ค่อนแฮปปี้หน่อยในการที่จะมาร่วมแฮปปี้ชูตติ้งในระบบนี้ต่อไป....สปอนเซ่อร์หลักของผมอนุมัติแล้วว่าปีแรกนี้(49)   ถ้าผมไม่ติดภารกิจอะไร  อนุมัติทุกแมชย์ที่แข่งในจังหวัดชลบุรีซึ่งมีทั้งหมด 7 แมชย์เพื่อหาประสบการณ์   เหตุที่สปอนเซอร์ให้การสนับสนุนไม่ใช่เพราะผมยิงดีหรอก... แต่สปอนเซ่อร์บอกว่าสนุกดีๆและการยิงมีระบบความปลอดภัยดีมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2005, 06:36:49 AM โดย Uncle » บันทึกการเข้า
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #719 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 06:50:41 AM »

ผมจองทั้งหมวกทั้งเสื้อหนึ่งชุดครับน้องวรกฤษ Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 45 46 47 [48] 49 50 51 ... 942
  พิมพ์