เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 02:28:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355040 ครั้ง)
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #765 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 02:15:58 PM »

Grin Grin รูปมันขึ้นช้านิดนึงนะครับ ไม่ได้อยู่ที่บ้านครับ เน็ตตรงนี้มันแค่ 48kครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #766 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 02:31:55 PM »

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2005, 06:08:52 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #767 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 02:38:14 PM »

พี่คาร์...อธิบายถูกครับ...แต่ผมยืนยันและนอนยันเลยว่า..วรกฤษ..ทำท่านี้เยี่ยมมากครับ...ผมว่าแกทำได้เร็วกว่าด้านบนที่เคยทำ...จากซองนะครับ...ส่วนจากCondition อื่นผมไม่แน่ใจครับ เพราะยังไม่เคยเห็นครับ

ตอนแรกนึกว่าคุยกันเรื่องคัดปลอกนะเนี่ยไม่รู้ว่าเป็นการโหลดขึ้นลำเพื่อทำการยิง Grin Grin Grin แจ๋วอะ ไม่เคยลองต้องลอง Grin Grin Grin ถามหน่อยวรกฤษคิดนานไหมเนี่ย ยังไม่ได้ลองแต่อาจเวิค เพรามืออยู่ใต้ปืนจับกริปได้เลย

พี่ carrera เจอกันเมื่อไรผมจะทำให้ดูครับ ปืนคอนดิชั่น 3 ปืนกะแม็กอยู่ในซองได้รับสัญณาณ เอาแม็กใส่ปืนขึ้นลำจากด้านล่างแล้วมือก็กริ๊ปปืนได้เลยยิงนัดแรกทำได้เร็วสุด 1.4 วิ ครับ (ผมเห็นจากวีดีโอครับเลยเอามาลองบ้างก็ได้ผลดีครับแต่เมื่อวานไม่ได้ใช้เลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน)
ส่วนมือจะผ่านปากลำกล้องหรือไม่นั้นผมว่าเป็นไปไม่ได้ครับเพราะไม่รู้มันจะผ่านได้งัยแต่ถ้าขึ้นลำด้านบนยังเสี่ยงที่นิ้วเลยลำกล้องครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2005, 02:41:54 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #768 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 02:53:54 PM »

อ้างถึง

ถึงตอนนี้..หัวหน้าซุ้ม ซุปเปอร์สควอท เริ่มส่งเสียง(เบาๆ )...อ๊าย..ยิงไม่ได้..ยิงไม่ได้
อย่ายิง....อย่ายิง...มืออ่อนจนมุมกล้องตกเลยครับ...

บรรยายภาพดีจริงๆ เจ้าค่ะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า Cheesy

I am dying... -*-

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #769 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 02:59:20 PM »

ยิง IPSC ก็ดีอย่างนี้ เหมือนไปสวนสนุก มีรถรางให้เล่นด้วย Grin Grin Grin สนามเขาลงทุนนะจะบอกให้  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #770 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 03:05:52 PM »

Grin Grin ทำโลโก้ให้ครับ...

จะทำหมวกทำเสื้อแล้วแต่จะพิจารณาครับ Grin Grin

ขอยืนยันท่านไหนผ่านซุ๊มพี่ นกไฟ แล้วยิงดีทุกคน Grin Grin

ขอบคุณน้องวรกฤษที่ออกแบบให้ผมเป็นพิเศษ...เดี๋ยวผมจะเอาไปทำเสื้อ...ทำหมวก....ทำกุงเกง....ไม่ทำขายครับ...แต่จะทำไว้ใส่เองในแก๊งป่วนสนามครับ...ขอสงวนสิทธิ์ครับ...พูดเล่นใครสนใจเชิญเลยครับ

ถ้ามีการทำ ขอผมด้วย 1 ชุด นะครับ อาจารย์นกไฟ Grin
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #771 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 03:27:09 PM »

ผมรบกวนสมาชิกซุปเปอร์สคว๊อท ได้แก่...(เรียงตามลำดับการยิงนะครับ)

พี่ Jatuphol
พี่นาจา
คุณวรกฤษ
พี่คณกล
คุณ army
คุณ joe lesbaer
คุณ praphan
พี่เสือ uncle

และพี่ Phoenix

กรุณาส่ง ชื่อ-ที่อยู่ ให้ผมทาง pm ด้วยครับ
ผมจะจัดส่งแผ่น dvd บันทึกภาพการแข่งขันฯ ให้ครับ

(ท่านใดชื่อตกหล่นขออภัยครับ..แจ้งเพิ่มด้วยคร๊าบบบ Grin )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2005, 11:34:49 PM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #772 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 03:28:36 PM »

ผมรบกวนสมาชิกซุปเปอร์สคว๊อท ได้แก่...(เรียงตามลำดับการยิงนะครับ)

พี่สมศักดิ์
พี่นาจา
คุณวรกฤษ
พี่คณกล
คุณ army
คุณ praphun

กรุณาส่ง ชื่อ-ที่อยู่ ให้ผมทาง pm ด้วยครับ
ผมจะจัดส่งแผ่น dvd บันทึกภาพการแข่งขันฯ ให้ครับ

น่าจะมีมากว่านี้นะครับจำไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #773 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 03:31:06 PM »

ขอบพระคุณน้องtim1911ครับ Grin...ผมจะเก็บภาพนั้นไว้เป็นประวัติศาสตร์เตื่อนสติให้ตัวเองมีAWARENESSต่อเป้าที่จะยิงให้มากๆในแมชย์ต่อไปครับ ....เอสงสัยจะต้องลดพุงลงอีกหน่อยดูมันยังป่องๆอยู่นะ จะได้เคลื่อนตัวได้คล่องขึ้นอีกหน่อย Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #774 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 03:38:03 PM »

ขอบพระคุณน้องtim1911ครับ Grin...ผมจะเก็บภาพนั้นไว้เป็นประวัติศาสตร์เตื่อนสติให้ตัวเองมีAWARENESSต่อเป้าที่จะยิงให้มากๆในแมชย์ต่อไปครับ ....เอสงสัยจะต้องลดพุงลงอีกหน่อยดูมันยังป่องๆอยู่นะ จะได้เคลื่อนตัวได้คล่องขึ้นอีกหน่อย Grin

พี่นกไฟได้กรุณา(เสี่ยงตายกับสะเก็ดกระสุน) บันทึกภาพวีดีโอให้ทุกท่านในสคว๊อทครับ
แอ๊คชั่นแต่ละท่านเป็นอย่างไรค่อยดูละเอียด ๆ  ในไฟล์ภาพที่ส่งให้ครับ

Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #775 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 04:16:28 PM »

ความมีน้ำใจของหัวหน้าซุ้มพวกเราเกินที่จะบรรยายได้เลยจริงๆ..ทั้งสอนทั้งช่วยเหลือทั้งตามลุ้นทั้งยังกรุณาถ่ายถาพให้อีก  (ที่พูดดังนี้ใช่ว่าได้ประโยชน์แล้วจะมาพูดให้หลงคารมนะครับ แต่พูดจากใจจริงๆ...)  คนแบบนี้ข้ามคลองผมยอมให้ขี่คอด้วยความเต็มใจ....นี่ผมกับแฟนนับถือเป็นญาติไปแล้ว(ไม่รู้ว่าเจ้าตัวจะรังเกียจหรือเปล่า?) Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #776 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 05:47:23 PM »

ความมีน้ำใจของหัวหน้าซุ้มพวกเราเกินที่จะบรรยายได้เลยจริงๆ..ทั้งสอนทั้งช่วยเหลือทั้งตามลุ้นทั้งยังกรุณาถ่ายถาพให้อีก  (ที่พูดดังนี้ใช่ว่าได้ประโยชน์แล้วจะมาพูดให้หลงคารมนะครับ แต่พูดจากใจจริงๆ...)  คนแบบนี้ข้ามคลองผมยอมให้ขี่คอด้วยความเต็มใจ....นี่ผมกับแฟนนับถือเป็นญาติไปแล้ว(ไม่รู้ว่าเจ้าตัวจะรังเกียจหรือเปล่า?) Grin

พี่เสื้อผมยินดีและตื้นตันใจครับที่พี่และแฟนพี่ให้เกียรติผมนับเป็นญาติ ขอบคุณในน้ำใจนี้เป็นอย่างยิ่งครับ... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่สมศักดิ์
พี่นาจา
คุณวรกฤษ
พี่คณกล
คุณ army
คุณ praphun

น่าจะมีมากว่านี้นะครับจำไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ยังมีพี่เล็ก(จตุพล)อีกหนึ่งคนที่ยิงนำให้ตลอดครับ

อ้างถึง

ถึงตอนนี้..หัวหน้าซุ้ม ซุปเปอร์สควอท เริ่มส่งเสียง(เบาๆ )...อ๊าย..ยิงไม่ได้..ยิงไม่ได้
อย่ายิง....อย่ายิง...มืออ่อนจนมุมกล้องตกเลยครับ...

บรรยายภาพดีจริงๆ เจ้าค่ะ ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า Cheesy

จริงๆครับ...ผมงี้หนาวเลยครับ...ต้องบอกนัดเป็นตายจริงๆครับ...เฮ้อ..ขออีกทีครับ..เฮ้อ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #777 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 06:16:52 PM »

ยิง IPSC ก็ดีอย่างนี้ เหมือนไปสวนสนุก มีรถรางให้เล่นด้วย Grin Grin Grin สนามเขาลงทุนนะจะบอกให้ Grin Grin Grin

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #778 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 06:17:50 PM »

ตกก้ามปู "]" จ้ะคุณพี่

I am dying... -*-

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #779 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 06:19:31 PM »

ใจเย็นหน่อยคุณน้อง  เห็นแล้ว แต่เน็ทช้า

หน้า: 1 ... 49 50 51 [52] 53 54 55 ... 942
  พิมพ์